Cái Necky 2 sock thế là đã ra đi thực sự=((

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi BillyTheKidCQ, 23/8/05.

1. script_kid

script_kid Donkey Kong

hê hê. Viết bậy thế này tui đố ông filter được đó ha ha.

2. heropain

heropain The Warrior of Light

nguy cơ truớc mắt đến bây giờ cũng kô bít ai là người lấy thật sự nữa. Mà chính xác ai là người xin mượn đồ cả tháng trời sau đó lại mất thì theo luật định là phải đền bù thiệt hại chứ kô phải cứ xin người ta mượn nằng nặc 1 tháng rùi sau đó bảo shared đồ bị mất là xong vậy ai là nguời lãnh hậu quả đây chẳng phải là người cho mượn sao ----> phải đền bù cả về vật chất lẫn tinh thần ( giống như cầm công quỹ mà làm mất thì phải đền bù vậy ) ::) đừng có hơi tí chửi tui nha kô có lửa làm sao có khói nếu kô làm thì sợ gì lời đàm tiếu của thiên hạ - lửa thử vàng mà. Nghi can lớn nhất vẫn là ông đó

3. BillyTheKidCQ

BillyTheKidCQ Youtube Master Race

Mày thấy dại chưa hả hoàng. Mày cứ tin thằng phwong đi. Người việt mình, gần nhau, bạn bè, thì chẳng tin. Tin cái thằng ở tít đâu đâu. Cuối cùng bị nó chơi cho.
    Hôm nay anh ra market rồi, thấy vinarcher có áo sock thật. Bán đắt phết đấy, giá cần bằng cái necky2 sock: 150mil. LOL. Mày đến là nhục. Bi h anh sẽ phải nói với ông Tùng thế nào đây. Lần trước ông tùng cho mình mượn Lord, mình làm mất mẹ đi elite earing+, eliting ring, elite coat và boot, lol, nhưng hồi đó là hết dura và cũng chẳng cái nào có sock cả nên giá trị cũng tầm thường thôi. Lần này lại mất, mẹ kiếp, nhưng lần này là chú mượn, chú trả lại đi.
    Thằng phwong là thằng bạn tốt của chú đây, bạn bè thấy đồ mất mà gặp lại thì đem trả chứ nhỉ???????? phwong là bạn tốt của kid, hahahhahhahhahahha. Còn anh hurah chắc chắn chẳng phải là Ceasar, thế mà sao có một cái áo sock của thằng hoàng tìm đến anh nhỉ???? Có lẽ đó là đồ của Ceasar đấy, hoàng đừng có mà tưởng bở, phải trả lại cho cho hurah chứ.
    Một khúc bi hùng tráng,đau thương và nước mắt, tốn bao nhiều là thuốc lá để hút trong những đêm không ngủ đươc, đã được viết ra và hoàn thành bởi Scriptkid - a supernoob- Trong game anh vừa ngay thế player nói kid là supernoob thế nên anh viết vào đây cho chú biết.
    Thằng hoàng béo bố láo bố toét kia, sao mày dám có ý định lấy đồ sock đưa cho phwong.

4. script_kid

script_kid Donkey Kong

Mày câm mồm. Ai muợn cả tháng. Mày biết gì mà nói. Tao muợn cái gì một tháng.

5. OMG!

OMG! Mr & Ms Pac-Man

hỏi script kid: mày vẫn chưa trả lời là mày có đền anh hay không, đền như thế nào, và bao giờ thì đền cho anh.

6. script_kid

script_kid Donkey Kong

em hỏi thằng phwong nó nói hurral vay tiền của nó để mua sock coat. Thằng phwong mua lại cái neck 2 sock từ con sohaiboy. Được thích đền thì đền. Con kid của em. Chỉ có ông thành biết pass. Vậy tất cả đồ của em + sdg + đò của binbin + acher bị rb tính ra là bao nhiêu? mẹ kiếp bực mình quá.

7. script_kid

script_kid Donkey Kong

anh hngamer biết tin tức gì thì làm ơn viết ra 4room cái. cam on nhiêu

8. script_kid

script_kid Donkey Kong

****. Tao đã thề tao scam cái gì của ai tao sẽ bị tuyệt tử tuyệt tôn. Ra đường xe cán chết. Thằng nào có can đảm thì thề mẹ nó đi. vàng thử lửa cái con c ặ c.

9. script_kid

script_kid Donkey Kong

Anh thành có đồng ý đổi boot sock với ring sock lấy neck 2 sock ko?. Em bao thằng phwong đổi lại cho anh. Vì truớc khi xảy ra vụ này anh Tùng tìm thằng phwong để trả đồ lên ko găp.

10. script_kid

script_kid Donkey Kong

sao nhiều người dang theo dõi topic này ko trả lời đi

11. script_kid

script_kid Donkey Kong

Đcm . Mày tưởng ông dễ dàng share neck với tao thế sao. Tao plvl 1 tuần. Ông ấy plvl 1 tuần. mày tưởng có con acher lv 124+ dễ lắm sao. Cái neck 2 sock theo mày có đủ mua một con acher như vậy kO? Acher của mày cũng mạnh lắm mà.Giờ có thằng hỏi trade cái neck 2 sock lấy acc của mày mày có đồng ý ko? Hay là có thằng hỏi share acc của mày thêm điều kiện nó vứt đồ sock cho mày mày có đồng y ko? Mẹ kiếp

12. hngamer

hngamer Youtube Master Race

anh nghĩ trò chơi vẫn chỉ là trò chơi, và anh tin em kid. Chỉ cần nói 1 lần là đủ còn ai không tin thì kệ, miễn là mình làm đúng những gì mình cho là đúng.

Nếu OMG và billy thích lục lại quá khứ thì tại sao không hỏi thằng Tùng xem anh đã chơi CO thế nào. Dẫu chỉ là trò chơi nhưng anh chưa bao giờ dựa vào việc không tên, không tuổi, không địa chỉ, không mặt mũi mà lừa gạt ai. Thử hỏi cả thằng Tuấn xem lúc chơi với anh, anh cho nhiều hơn nhận hay là ngược lại.

Quan điểm của anh là thà mất vật chất (tiền của) để hiểu được đó có phải là bạn hay thằng sẽ scam mình còn hơn là nghi kỵ lẫn nhau. Ngoài đời, anh còn mất nhiều hơn trong game này nhiều lắm vì tin bạn. Cay chứ nhưng biết ai là bạn mình.

Phwong dù là người nước ngoài nhưng anh tin phwong và điều đó có gì là lạ, trong khi có người chỉ chực scam. Vậy quốc tịch đâu có quan trọng!

13. OMG!

OMG! Mr & Ms Pac-Man

Hôm ông tùng về lấy đồ trả phương nhưng không gặp là may cho anh em mình lắm đấy. nếu hôm ấy mà chú và ông ấy gặp bọn nó thì bây giờ lấy cái đếch gì mà chơi.

soc boot bây giờ là 2 soc rồi. nếu được chú đổi cái neck 1 soc + boot 1 soc lấy cái neck kia trả lại cho anh.

còn chuyện anh có rb con kid không thì anh trả lời rõ ràng là không phải. lúc đó con kid là phương tiện kiếm tiền của anh, anh và thằng Nam béo đang dùng để kéo water, rb có mà điên. Mày nói năng với anh nên suy nghĩ trước, đừng chửi anh rồi lại xin lỗi, mk.

Mà mày quay lại Lion chơi đi, có gì anh em cũng bỏ qua được hết, server Lion vốn đã ít người việt mình lắm rồi, đừng bỏ.

14. script_kid

script_kid Donkey Kong

Da. Em rất tin tưởng và quý thằng phwong. Nó luôn luôn giúp đỡ em. Trong khi người việt nam có ai giúp em? Ngoại trừ aasd và coldblood? Lúc em plvl thằng nào cũng nói kick nguời nước ngoài ra cho nó vào. Ko cho vào thỉ chủi. Việt Nam đáy. Mở miệng là xin tiền. Thằng phwong giúp em ko phải là giúp tiền. Chỉ giúp trong những lúc em khó khăn. Đương nhiên là em quý nó rồi.
    Còn anh Thành. Em share acc của em cho anh hơn 1 tháng. Em có được cái gì ko? hay là con kid của em cứ log vào là o bi ko có sớ. dura giảm quá nửa? Cái áo sock là em lvl con rorophi để lấy( từ lv 96 pc 80 đến lv 100). Cục sdg em plvl con kid1. 10 cái coat +1 em trả anh 7 cái. 16 cục mét em lấy trong con rorophi thì em đưa cho anh bao nhiêu mét rồi? còn cục db em sell cục srb cho anh. Em cũng có nói tới đâu ha ha. Anh xem em được gì trong cái vụ share acc này?. Đúng hôm anh đưa cho em cái neck 2 sock thì thằng mặt c ặc nào đó chơi em. Vụ này thì em ko biết thằng nào. Vì em share cho anh đâu biết anh shahre cho thằng nào nữa. Cứ coi như là thằng phwong làm đi.
    ngay hôm đó em đã nói với anh em đưa acc của em cho anh. Rồi vài tháng sau em kiếm lại trả anh. Đúng ko?
    em change pass la thanhthanhoa. ha ha ten em lv Vũ Hoàng kia. Chẳng liên quan tới cái thanh hóa gì cả. Nhưng em change như vậy chỉ để mình anh chơi. Vui quá. Đến tối rborn liền he he. Vậy cái này anh giải thích sao?
    Em biết chuyện này cũng có lỗi của em. anh yêu cầu xin lỗi. Em đã xin lỗi trong 4room. Tất cả đồ của binbin em đưa cho anh Nam. Em cũng ko muốn nói thêm vô chuyện này. Thật sự em nghĩ cái neck có thể bán 500mil. Nhưng tất cả các đồ của em ko duới 300 mil( bow super +3 1 sdg 1 ref dragy/ super boot+1/eltie sockcoat +3/ elite ring earing +2/ neck elite và đồ của binbin). Cộng thêm con acher bị rb và acc warrior lv 115 ko đủ 500 triệu sao? ha ha

15. script_kid

script_kid Donkey Kong

Em ko có chửi anh. Nhưng bọn trong lion thằng nào cũng kêu em lấy đồ của anh. mẹ chúng nó bố mày mà lấy thì việc c ặc gì bố mày phải sang thunder. Bọn ngu như con chó. lion còn gì để mà chơi hả anh. Acc thì trong tù . Bạn bè thì toàn thằng cho mình là scammer. Vui vẻ gì bên đó nữa mà chơi. Em muốn quit co .Nhưng lại nghiện quá ko chơi ko được lên em chuyển sang thunder. Dù má nó sang đây cũng ko yên. Bon nước ngoài no reg acc sang bền này rồi hỏi mua cái neck 2 sock. Khùng quá
    Còn nếu hôm đó ông Tùng trả lại đồ cho thằng phwong thì đời nào em để cho nó biết pass của em.

16. hngamer

hngamer Youtube Master Race

vinacher là acc share với phwong và Tùng, giống Lord. ANh đã từng lvl và trang bị cho Lord nhưng đáng tiếc dự tính của anh (hỏi Tùng thì biết anh tính gì) bị sập cùng sự ra đi của Tùng.
    Anh cám ơn Billy, hành động của em làm anh rất phục. Nếu em nghĩ không đáng để làm nữa thì thôi. Còn nếu em nghĩ anh lấy soc thì tiếc là em sai rồi.

Nói thêm, nếu có list ai giỏi kiếm tiền trong CO (anh mong anh kiếm tiền giỏi như trong game lol) thì chắc anh nằm trong list. Không scam, không ks... chỉ buy, sell, trade & hunt. Chắc lúc thừa kế mấy acc của TÙng em biết là có bao nhiều gold, DB và items rối, khỏi nói cho mệt.

17. script_kid

script_kid Donkey Kong

anh hurra em đoán là anh biết cái neck 2 sock của anh Thành bị ai scam đúng ko? Anh có thể cho bọn em biết là ai lấy ko?. Thật sự giờ thì ai lấy cũng ko quan trọng vì giờ đang trong tay thằng phwong. Thật sự em chỉ muốn biết ai là người đã làm thôi.
    Hỏi anh Thành: anh trả lời ko rb con acher của em. Vậy anh có share acc của em cho ai kO?

18. OMG!

OMG! Mr & Ms Pac-Man

Anh đang chơi con rorophi, chú bảo đưa cho chú chơi chú lấy áo trước rồi trả anh sau, nếu anh tiếc thì anh đưa cho chú làm gì, nhưng anh tin chú.

Anh đưa hết đồ soc. trên người nhờ chú reborn hộ, không nghi ngờ gì, vì anh tin chú. rồi anh đưa neck soc cho chú up, nếu ra 2 soc thì anh cho chú. Điều này nói lên rằng anh tin và quý chú.

Con script_kid bị rb anh không có gì phải giải thích với chú, anh không làm chuyện ấy. Khi nghe chú thông báo kid bị rb anh nghĩ rằng chú làm thế để tránh phải trả nợ anh, nhưng anh không nói ra.

19. script_kid

script_kid Donkey Kong

Nói thật với anh. Thằng Tuấn rất tốt với người ngoài. Còn em chơi với nó lên đời cạnh nó. Nhưng nó có cho em một cái gì ko hay là sài đồ của em? lúc em lv 40 có nhờ nó up lv cho em thì nó bảo tự lên đời đi, bằng đời mày tao đã phải tự lên đời rồi. Ok em tu di up lv lấy. Em biết ơn nó : nó là thằng chỉ cho em biết chơi co.
    Cho đến khi nó quit co. Em xin acc của nó và train lv để lẫy sock coat. Cái này chắc anh Thành cũng biết. Và em hứa sẽ cho anh thành một cái sock coat khi con kid1 của em rborn. Nhưng hôm nói chuyện với anh Thành hỏi anh thích sock coat hay sock robe. Có lẽ anh Thành ko để ý lên nói sock robe. Vì vậy em rb thành con watter. đến lv 100 sẽ đưa cho anh thành. Vì vậy anh Thành ko thể nói là em scam cái sock coat của anh như anh đã nói với bạn của em trong lion.
    cái neck của anh thật sự đau đầu. Vì em ko biết thằng nào scam cả. anh ko làm thằng phwong ko làm. trojan keyllog trong máy em thì ko có he he. Vậy thằng nào làm ở đây. Hay là em làm rồi mang cho thằng phwong :cool:
    Thật sự các anh chơi co đã lâu cũng thừa biết GM ko giúp cho thằng nào share acc vì vậy khi biết pass của em thì tội gì mà ko scam he he. hay lắm. Giờ thì mọi tội lỗi em chịu hết. Acc mất, đồ mất. lại còn mang nợ vào thân

20. OMG!

OMG! Mr & Ms Pac-Man

:)

Mày share cho anh xong anh lại quên mẹ nó pass, lol. Tối hôm sau log vào con sirplitz định hỏi lại cái pass thì mày bảo là rb xong rồi, lol. anh còn share cho ai được nữa.

Còn cái neck của anh, nếu đổi lại được thì chú đổi giúp anh. Thôi, đến giờ làm rồi, anh out đây, tối gặp lại nhé, hẹn mọi người ra market nói chuyện, :D