Cảm nhận cuộc sống cùng Need For Speed 7 Underground

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi Dark-Knight, 26/11/03.

1. pumbaa32

pumbaa32 Mr & Ms Pac-Man

xe dua ngon nhat , fải là RX 7 chứ nhỉ , Skyline đua những vòng phức tạp khó an lắm

2. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Ờ thì ai chả biết thế,nhưng bi giwò đua xong hết rùi,chạy con Sky line cho nó giống trong fim ý mà.

3. vdtducthuan

vdtducthuan Mario & Luigi

không hẳn đâu. các lọai xe có ưu thế khác nhau, chơi NFS kết hợp các dòng xe khả năng chiến thắng sẽ cao hơn nhiều, so với việc "bảo thủ" kiểu dân Anh, sẽ khó lòng chiến thắng, hoặc chiến thắng với thành tích không có gì nổi trội đâu. mấy pác phải trải qua thêm vài trăm ngàn miles luyện tập nữa, sẽ cảm nhận như vậy thôi.
    Riêng con Skyline, nếu chơi rim level U, và dùng nó đua những màn Drag thì tuyệt. không có thằng nào có cửa chơi với nó. còn chơi mấy laps chạy vòng vòng thì tùy vào khả năng cầm tài.... không biết trước được hay có thể nói là quen xe.

4. tun-pooh-xuxu

tun-pooh-xuxu Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi, mình có thể chọn các xe khác nhau để đua các bàn # nhau à?

5. vdtducthuan

dĩ nhiên được chứ, với điều kiện trong tài khoảng còn money! vì thực ra mình mua xe khác mà. với lại khi mua xe, các đồ chơi trong xe cũ sẽ apply toàn bộ lên xe mới. có vậy mới có khả năng beat hết các lap ở cấp hard chứ !! thử xem

6. minhmeoquay

minhmeoquay Youtube Master Race

mấy you ơi có mấy bài trong đua xe NFS ko từng bài thôi chứ cả đống down ko hết lấu lắm hay mấy you có trang web nào cũng được, từng bài thôi, hay mấy you uplown cho mình di ok

7. antiteacher87

Cái này U sang topic hướng dẫn hoàn chỉ NFS u đi,có chị Kei làm hét mọi thứ rùi đó,tìm cái gì cũng ra,thử đi nha

8. GB_Advance

GB_Advance Donkey Kong

có đó tui thử rùi, bác cứ sang đó mà hỏi thấy ngay, mà cần gì phải down xuống, cứ chơi mấy cái bài thông thường là được rồi, qua được mà về nhất là hơi siêu, rồi lúc đó chuyển cũng được :))

9. piere80

piere80 Youtube Master Race

10. vdtducthuan

cái vụ soundtrack trong NFS đã nói rồi mà... nói chung có thể vào diễn đàn hiepluc.com. trong đó có hẵn 1 mục chuyên về soundtrack của game đấy

11. minhmeoquay

minhmeoquay Youtube Master Race

Nhưng mà bên đó ko có đủ bài vô rồi mấy bài kia bác sủa chưa, chừng nào bác có hết mấy bài trong NFS mới tài, đó là cả một vấn đề mà bên đây đang làm bác ko biết sao

12. vdtducthuan

trên site của www.needforspeed.lv có đủ hết cả bộ, lên đấy mà down về. bên HL mình đã làm rồi, và các thành viên cũng đã down rồi, mình không post lên nữa

13. GB_Advance

GB_Advance Donkey Kong

xạo, đã đua kém rùi lại còn thích tinh vi nữa chớ, bác đua với em không, ăn k, chơi không nào :-/

14. antiteacher87

Thui đi bác,ông VDT cũng là trùm đó,đua chắc là siêu lắm ,bác đua kô lại đâu,ở HN hôm nào đi đua với tui cho vui đi,vui là chính nhưng tiền mới là chủ yếu :D

15. vdtducthuan

đâu có đâu bác... mình chơi cho vui thôi, thời gian không nhiều vì phải đi làm nữa á... nếu không chắc mình cũng chơi suốt ngày luôn á....

16. antiteacher87

Ờ,thì người lớn rùi,fải lo đi làm để kiếm tiền mua game chớ bác,chứ chả lẽ cứ ngửa tay xin $$ của ba mẹ hoài thì đâu có được.Em mà kô đi học thì chắc chơi cả ngày lun wá.He he,nói thế thui năm nay em thi rùi,fải cố gắng kiềm chế sở thích của mình nhưng khó wá,cuối năm nay toàn mấy trò hay,đúng cái năm thi Đh thì lại toàn cám dỗ bao quanh kô à :((

17. vdtducthuan

:-" lửa thử vàng, gian nan thử sức chứ.. để coi coi em có vững ý chí trước mọi cám dỗ hay không mờ....
    khà khà vạn sự khởi đầu nan, nhưng gian nan đừng có nản nhé. :-B

18. antiteacher87

Wow !!bác nói chí fải,nghe bác nói xong tui cảm thấy hào hứng mún học hành tử tế hơn.Sợ sau này lớn kô còn cảm giác khoái chơi game nữa.
    Có bao giờ bác cảm thấy chán với cái món game này chưa.có bác gần 40 tuổi mà vẫn hay đi mua game đó,đáng nể thật đấy

19. vdtducthuan

thật ra, game cũng chỉ là một phương tiện để giải trí thôi, nó không hề phân bịet tuổi tác. game không lựa người chơi, chỉ có người chơi lựa game mà thôi.
    chúc em thành công nhé. gắn học, sau này còn khối thời gian để chơi. như anh đây nè.

20. vn army

vn army Mr & Ms Pac-Man

ủa chúng ta vô đây là là để bàn về speed chứ đâu phải tám đâu muốn tám thì có box tâm sự rùi mà