Cảm nhận FIFA 12 Demo

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi soi_con_ne, 13/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. maibo

maibo Mr & Ms Pac-Man

cuối cùng thì mình đã hết bi lag, thì ra do máy nóng quá nên nó lag. Mới tìm được 1 anh trên mạng, tới nhà làm. Vô chơi mượt mà 1 cach tuyệt với , heheee. Mừng wa, chiến thôi

2. ***Razer***

***Razer*** C O N T R A

đơn giản là clip bạn chưa thuyết phục lắm, COM di chuyển giật giật như thằng ngu thế mình ko thể tin dc :))

3. Hardy Rock

Hardy Rock Legend of Zelda

Úi giời,vừa đá vừa chửi thề với bọn COM ấy chứ ở đấy mà ngu.Vì nhiều pha còn điêu hơn Subasu với Jindo ấy chứ :))

Bạn phân tích thử xem tình huống đó hậu vệ trong vòng cấm phải làm như nào mới gọi là khôn.

Chỉnh sửa cuối: 18/9/11
  4. ***Razer***

***Razer*** C O N T R A

thì bay vô húc thôi chứ gì nữa 8-}, trong vòng cấm phải agressive hơn ngoài vòng chứ, chưa kể trong TH đó phải có thêm 1 thằng xông vào nữa cơ
    BTW, có thể máy lúc đó phạm lỗi kèm ng thật, nhưng bác quyết là legend thì cho cứ là vậy đi, ko nói thêm nữa
    à muốn chúng tỏ thì quay live 1 trận chỉnh từ ngoài rồi chơi cho ae xem mở mang tầm mắt :D

5. Hardy Rock

Hardy Rock Legend of Zelda

Mình cố ý lướt đi thật nhanh để tránh mấy cú húc của nó đấy,chứ có phải đứng lớ ngớ để nó húc cho vào mặt đâu.

Mà có bạn còn bảo Barca là COM nữa chứ =)) chắc từ trước giờ mấy chú post clip lên đây toàn trẻ con không nhỉ nên mới bị linh tinh như thế này :))

Mình đã nói ở trên rồi,chỉ là do thấy hưng phấn vì FIFA lần này quá hay nên mới ngẫu hứng up clip lên,chứ chứng tỏ lên đây thì mình được gì ? Mà ý bạn kêu mình quay live là mình đá trận nào cũng làm được những pha như các clip trên à :)) Lạy ông,có phải thánh đâu mà bảo phải đá cho ra các pha như trên rồi quay live lại.Legend chứ có phải đồ chơi đâu mà nói như đùa thế.

6. [R]ainy™

[R]ainy™ Shop Game Bản Quyền Lão Làng GVN

Thôi có 1 cái clip mà cãi nhau nhặng xị cả lên......~.~, cứ ra quán làm phát giao lưu là biết trình của nhau thôi mà, mới thắng LG đúng 1 trận đây này :|.Mà chú Hardy sd messi pro ghê, đi bóng nuột phết :D

7. EricVN

EricVN Dragon Quest

bạn Razer thích đi chỉnh người khác thế nhỉ :-??

8. meoquaithu2003

meoquaithu2003 Fire in the hole!

Cái này đá pen sao nhỉ ?
    Mình đá toàn bắn chim :|. Cái cây ở dưới chỉ canh lực hay còn chỉnh hướng nữa vậy.

9. ballack1908

ballack1908 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Thanh ở dưới là thanh "tự tin " , màu xanh ok , màu vàng cũng ok , màu đỏ là ok bay ra ngoài lun :))
    Canh vào màu xanh or màu vang rồi ấn nút sút rồi chỉnh hướng , nhớ giữ nút sang trái sang phải nhẹ thôi kẻo ra ngoài :D

BTW: có cái clip thôi mà mấy bác cũng nhặng xị cả lên , ghen tị vì ng ta chơi hay hơn à :D .Game cũng đơn thuần là giải trí thôi , ai giỏi thì chơi hay , ai dở chơi dở , chủ yếu for fun thôi :D.

10. ethan_kyo

ethan_kyo Mr & Ms Pac-Man

Đa nghi quá. Xem ta dẫn banh nè ;));));)), đố bác nào làm được quả này. :)):)):))

11. libikey43

libikey43 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

^bảo Messi đá FIFA chắc gì đã đi đc như anh ấy ngoài đời =))
    Messi đi bóng ngoài đời dính vào chân mà sao trong FIFA nó bay loạn cả lên :(

tngcphng thích bài này.
  12. vodanh2025

vodanh2025 Legend of Zelda

vừa làm được quả sút cầu vồng RB rồi, hic mừng quá đá mấy bữa mới có 1 bàn thắng bằng chân :(

13. one_love3707

one_love3707 Youtube Master Race

Trước giờ đá FF không chọn kiểu CAM nào khác ngoài Tele nhưng năm nay đá FF12 mình có cảm giác như đá Tele Broadcast sướng hơn Tele, khi đá cảm tưởng như tốc độ trận đấu được đẩy lên cao hơn, thấy được nhiều khoảng trống để thiết kế bóng cũng như tổ chức 1 đợt phản công nhanh :D

Khống biết các bro chơi loại CAM gì nhỉ

14. hayabusha

hayabusha Mr & Ms Pac-Man

Mình chơi Co-op, tầm nhìn được mở rộng nhiều hơn :)

15. i8091990

i8091990 Donkey Kong

Hoàn toàn có thể làm 1 Messi trong Fifa 12 thật như ngoài đời. Chỉ cho mấy bác cách làm lun nè, (định dấu ăn 1 mình nhưng nghĩ lại năm nay online ít nên chi mấy bác =)) , đùa thoai :D )ai làm thành công thì đừng quên công tui đã chỉ nhoa :-* . Đó là 1 chiu Dribbling mới có trong Fifa 12 này gọi là Contextual Dribbling, khi dùng những anh có thẻ Dribbling như Messi, Alexis, Inesta , D.Villa v.v.., thì khi face to face với đối phương canh khoảng cách chừng 1 đến 1,5 bước chân, mấy bác chỉ cần đẩy analog trái qua 2 bên 1 góc 40-45 độ thì nó sẽ lách qua y như messi đi bóng ngoài đời, giống như video của bác hard rock, nhưng mà lạ cái là khi khoảng cách hơi xa chừng 2 bước chân thì dùng chiu này hv sẽ đưa chân ra chân kịp, nhưng trong clip thì bác vẫn lách qua đc và hv nó ko đưa chân ra chặn, bác đá Legend hả :-o . Giờ đang bận nên ko là clip minh họa đc. Chiu này cũng giống như chiu bride ( gẩy analog phải) nhưng nó đẩy bóng ngắn và chắc chắn hơn, dùng trong phạm vi hẹp đc, đứng ngay vóng 16m50, 2 thằng hv + 2 tv mà quẩy như điên éo thằng nào lấy bóng đc :)) .Tuy nhiên chưa lần nào thàng công tới bước cuối cùng là đưa bóng vào lưới đối phương, toàn tới lúc đm tm thì lại sút ko vô, (chắc quẩy dữ quá nên thể lực tức thời giảm (cây màu xanh) nên sút ko chình xác , toàn bị tm chặn bằng chân) nêu ko có clip úp cho anh em coi roài. Hi vọng qua bài viết này chúng ta sẽ có thêm nhìu pha bóng đẹp, up lên đây để mọi người cùng thưởng thức :D.

16. libikey43

libikey43 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

oh để test koi nhưng mà viết dài quá :|
    mà đẩy analog trái thì khác gì đi bóng bt đâu

17. ***Razer***

***Razer*** C O N T R A

cái này là chức năng mới thêm vào của FIFA12, lúc trc có đề cập tới rồi, dùng LS để làm skill nhanh
    @ Mềnh là thích những thứ hay thực sự chứ nửa vời là mình xoắn ngay, thông cảm nhớ ^^

18. tudo5696

tudo5696 Mr & Ms Pac-Man

mình tự tin 80% mình vẫn làm dc những quả rê bóng như bác Hard nhưng vấn đề ở chỗ là làm dc trên W14, M10. :D

19. Lincoln_Park

Lincoln_Park Persian Prince

cái kiểu dribbing mới thì ai chơi là biết ngay chứ có gì phải giấu, những thằng chỉ số khống chế bóng cao nó lách sợ lắm. như Fabregas tuy chạy yếu nhưng cái chỉ số khống chế bóng của nó cực cao. mình cho nó lách lách giữa vòng vây phong tỏa của Barca mà đếch thằng nào cướp được bóng.

20. JangSH

JangSH Chrono Trigger/Cross

Hay quá phải thử mới dc, đá Barca k đi bóng dc sút xa cũng k xong, đá AC còn sút dc vài quả :-<

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.