CẢm nhẬn pes2012 full!

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi nguyenhuy39, 26/9/11.

1. 동방신기

동방신기 Mr & Ms Pac-Man

em cũng cần hỏi câu này :">

2. nguyenhuy39

nguyenhuy39 Mr & Ms Pac-Man

cái này mình biết,nhưng còn nhiều thằng ở clb nhỏ cũng lười chỉnh.

---------- Post added at 21:19 ---------- Previous post was at 21:15 ----------

ko mờ nếu có mờ thì xài thằng fix này
    http://www.mediafire.com/?m1txt19sd9czcyx

3. Binhckxdtl

Binhckxdtl Youtube Master Race

Mình vừa chơi xong bản cho ps3. Data pack tối nay vừa được cập nhật từ 1.0 lên 1.01 rồi. Nhưng vẫn chưa chơi online được. Nó vẫn báo Unable to login. Chắc server konami chưa mở cửa.
    Tình hình là năm nay chơi gameplay có khá hơn, cầu thủ chạy chỗ tốt hơn.
    Nhưng có cái bực mình là lấy bóng trong chân đối phương rất khó (nhất là chế độ top). Lấy man đỏ chơi master league thì chỉ cho chơi đội có mấy thằng cầu thủ ảo. Chỉ số thì cao thôi rồi. Konami làm chỉ số quá chênh lệch. Mấy thằng ảo thì sút và đánh đầu như giải bóng đá nhi đồng toàn quốc. Đá mãi mà dứt điểm thì nhẹ như bóng bay.

4. ZDragon

ZDragon Legend of Zelda Lão Làng GVN

[video=youtube;M2Jgs4yhQLM]http://www.youtube.com/watch?v=M2Jgs4yhQLM[/video]

0:50 nhé ;))

Sút phạt hàng rào có thể chỉnh thủ môn thì phải. Mình mà không chỉnh thì bên máy nó sút phạt ảo vl luôn. Tầm 26m đổ lại sút 10 vào 9. Nhiều quả phạm lỗi trước 16m50 thì chắc mẩm là lại tòi rồi. Nhưng mà cứ hễ kéo TM theo hướng sút là đẩy ra được \m/

Bác phải giữ R2 và lùi đều + kéo thêm 1 thằng bên mình áp sát thì may ra ăn được. Nhiêu quả vẫn ảo lắm X_X

Chỉnh sửa cuối: 26/9/11
  5. ehem08

ehem08 Mr & Ms Pac-Man

Cảm nhận của mình là thấy đá như demo1 ấy, cầu thủ dê rắt quá dẻo, kèm người cực kỳ khó chịu, trọng tài thổi phạt liên tục vì mấy cái lỗi ngớ ngẩn lặp đi lặp lai,sút phạt rất dễ vào nhất là bọn máy tầm 20-25m là xác định toi.:-w Điểm cộng là dê rắt sút chuyền rất thoải mái, cầm các siêu nhân rất sướng tay:)). Theo mình bản pes năm nay hay hơn các bản cũ nhiều.

6. 2vn2vn

2vn2vn Mario & Luigi

mình cũng có cảm giác pes năm nay rất hay, từ 2008 thì bản này là good nhất :)

7. dtd2004

dtd2004 Mr & Ms Pac-Man

mới đá 1 trận thôi, nhưng cảm giác rất good, lối đá tự do tùy ý, máy rê bóng thì ghê quá, việc rê dắt cũng dễ, nhưng chưa rành, chắc phải rèn thêm.

8. chichigoku

chichigoku Mario & Luigi Lão Làng GVN

Nghe các bác bình luận mà thèm quá, biết bao giờ mới có bản Eng PC mà đá đây =p~

9. blanchet

blanchet Youtube Master Race

tốc độ trận đấu nhanh như pes 10, rất khó cho lứa già chân chậm mắt mờ như mềnh. Cảm giác ko có cái ko khí như Fifa 12, đá cứ thấy nhạt nhạt làm sao

10. longtini

longtini C O N T R A

cảm nhận chơi manager quên mẹ nó cả đá banh quá hay ,ngồi nghe tụi cầu thủ chửi mà nhức cả đầu =))=))

11. nguyenhuy39

đá mà giao hữu ở ngoài máy đá dễ,vô championleage chỉnh đá giao hữu máy đá gớm ăn.Công nhận thằng messi máy cầm nó đá ghê,lừa 2 3 thằng mình,nhưng nếu đá online mình cấm thì cũng được ko lừa như nó được,nên đá online thì cái vấn đề này ko lo,tui thấy pes này đá tốt nhất tui dân fifa mà còn ghiền.ah các bạn chỉ cách đẩy bóng chạy nhanh làm sao dùm mình với,chứ cầm ronaldo mà đua chẳng qua tụi nó,chạy tí là bị hậu vệ bám tới,thằng máy toàn dùng đẩy bóng để chạy ko.

12. ZDragon

ZDragon Legend of Zelda Lão Làng GVN

nháy 2 lần R1

13. panzertankhung

panzertankhung Mega Man

mới test đc 1 chút
    cảm giác đầu tiên là thấy hình ảnh nó vẫn cứ mờ mờ xấu xấu
    đc 5' thì anh valdes tặng 1 bàn thắng ngớ ngẩn cho đối phương,chỉ là 1 cú sút nhẹ từ ngoài vòng mà tự dưng a í ngồi xuống dạng 2 chân ra cho bóng vào lưới 8-}
    sau đấy thì chuyền cho đồng đội nhưng tự dưng anh đồng đội cũng lại ngồi xuống và bóng ra ngoài biên
    có vấn đề gì với cái AI này vậy

14. nguyenhuy39

bác chình cái cotroler chưa coi chừng nó ko theo ý bác,mình để assitan ko ah

---------- Post added at 23:52 ---------- Previous post was at 23:50 ----------

thanks,ko có nút cám ơn........................

15. War Cyber

War Cyber Mega Man

sao mình đá bây h toàn ăn Top X_X,hay là luyện demo 1,2 trình đã lên :-sko còn thấy máy rê ảo nữa,ngược lại mình rê ảo hơn 8-}.Xài Key chứ ko Gamepad nhé :))

16. park munsu

park munsu T.E.T.Я.I.S

mình là người rất lạc quan với bản pes12 này. mới test được 5 trận champion, nhận xét là cái j cũng được trừ thằng thủ môn. cái thằng gôn nó ngu ngu sao ah. lúc mình đang hòa 0-0 ở phút thứ 93, có 1 quả phạt 30m, mình treo bóng cầu may, ai ngờ thằng gôn nó chạy ra, rồi... nhìn trái bóng bay qua đầu vào lưới;)) lúc đó chẳng biết nên buồn hay vui nữa:)) còn 1 quả khác mình ép sân, đá trúng thằng gôn, nó phát bóng lên, không hiểu nó thông minh kiểu nào mà nó chuyền ngay cho cái thằng hậu vệ bị mình kèm, thế là... 1 điểm cho đội nhà=)) hi vọng trường hợp ấy chỉ là hi hữu:(

17. buonnguqua

buonnguqua Bị anh Tày dộng chày vào họng GameOver Lão Làng GVN

Vẫn mờ như thế,
    nhưng có patch fanmade để fix :)

18. zAKiRaz

zAKiRaz C O N T R A

:( sao đá ML chọn Club thì toàn mấy thằng Young ko :| Toàn 16 >> 19 ko :| Muốn chọn đội hình chính ví dụ như Barca :| thì nó chọn Barca nhưng lại cầu thủ trẻ tất cả các CLB cũng thế :( ai biết cách chỉnh ko guide mình với

19. blanchet

blanchet Youtube Master Race

đá ML, Real Madrid, buồn cười mấy bố Konami quá ai đời để CR7 ý kiến với manager đòi mặc áo số 10, hài Vô Lối

20. xblackmask_vxz

xblackmask_vxz Mr & Ms Pac-Man

Phải cày GP mới mua được đội hình chính. Không thì xài patch cheat GP ấy.