Cảm xúc thật là lẫn lộn.

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi samus, 29/9/13.

1. anhdung86

anhdung86 Donkey Kong Lão Làng GVN

Gái nó giăng lưới rồi, ko thoát được đâu, trừ khi chú chủ top tìm được người khác để yêu. Nhưng nhìn kiểu tâm sự là biết không thoát được.

Khuyên là 1 chuyện, làm được hay không là chuyện khác. Ngoài đời thực, gái đểu thì thường sẽ kiếm được thằng đàn ông ngu để nó hạ cánh an toàn.

2. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

Có 2 điều mình muốn nói ,có thể là nói về tính của mình hoặc cũng coi như 1 lời khuyên bạn để bạn ra quyết định dứt khoát
    1-Mình ko thích trở thành phương án 2 cho 1 ai đó.
    2-Thà đau ngắn còn hơn đau dài

3. X-9

X-9 Donkey Kong

Nhận xét bản thân mình về con này, nó đang bắt cá 2 tay, và lấy bạn ra làm cái phao cứu sinh cho nó
    Nhưng bây giờ bỏ nó ngang thì vô tình quá, tốt nhất lơ nó đi nó gọi thì nghe, việc gì làm được cho nó thì làm ko cần phải cố gắng giúp nó hết mình. Hãy xem nó như người bạn

- - - Updated - - -

Là đàn ông phải đưa ra lựa chọn dứt khoát cho bản thân mình
    1 là bỏ con nhỏ đó, 2 là bắt buột em nó chấm dứt với thằng kia.

Mình đã trải qua hoàn cảnh nầy rồi, mình cho ny chọn nhưng em nó ko dứt khoát với thằng kia và bị mình bắt gặp, và mình đã làm theo cách 1

4. ging1212

ging1212 Trên thông thiên văn,dưới tường địa lý Lão Làng GVN

Công an và bác sĩ.

Bác sĩ không biết ngành gì, nhưng nếu lấy được bác sĩ thì chỉ có bác sĩ mới hiểu được nhau thôi.

Còn công an thì tuỳ bạn.

Nhưng để mình nói với bạn kinh nghiệm của mình thế này.

1 cô gái khi đã có tình cảm với bạn từ những ngày đầu, thì đó là tình cảm thực sự và cô ấy sẽ không giấu nó đi đâu.

Còn sau 8 năm 1 ngày cô ấy ôm chặt bạn và nói thế,

.. thì đó chỉ có thể là giây phút nhất thời nông nổi của 1 người đàn bà đang bị tổn thương mà thôi.

Tổn thương vì chuyện gì thì không biết, ai gây ra thì không rõ. Nhưng trong giây phút ấy, chắc chắn cô ấy bị tổn thương.

Mà khi 1 người đàn bà bị tổn thương mà đi nương nhờ người đàn ông khác thì đừng, đừng bao giờ tin. Nếu may mắn, NẾU, may mắn, thì phải rất lâu cô ấy mới có thể hoàn toàn dựa vào bạn.

Còn bây giờ thì bỏ đi. Hãy làm một người đàn ông đầy hoài bão và ước mơ, điên cuồng và tỉnh táo, và xem tình yêu như trò chơi. Bạn sẽ có nhiều may mắn hơn.

5. kanguolai05

kanguolai05 Mr & Ms Pac-Man

Bạn là giai FA lâu ngày nên sinh hoang tưởng à ? ;;)

6. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

Lý trí lựa chọn = vật chất :D
    Trái tim lựa chọn = ty

Bỏ đi bạn trẻ ... sát thủ máu lạnh này bạn đâm đầu vào chỉ khổ thôi.