Cần cheats của NFS Most Wanted trên PC

Thảo luận trong 'Cheat Code - Hints - Secrets' bắt đầu bởi baokhanh, 22/11/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lionsquall

lionsquall Donkey Kong

đó là đĩa gameshark mới. còn đĩa củ thì phải chỉnh. vì đĩa cũ đâu có mã mấy trò mới, với lại những người ko có điều kiện như tôi thì buộc phải dùng đĩa củ thôi

2. DAISUKE1412

DAISUKE1412 Youtube Master Race

hic,thế phải làm sao mới dùng được cheat tiền thếmtui nhấ F9 nó ko cho tiền mà nó la tke screenshot mới ghê chứ,hic

3. hhteam

hhteam Space Marine Doomguy

Bạn down bản thứ 2 mình up lên phải không ? Nếu đúng thì phải chạy chương trình rồi mới vô game dùng cheat .

4. sevenup

sevenup Dragon Quest

Thanks hhteam so much, cái thứ 2 xài tốt lắm, còn cái thứ 1 thì chưa xài, mà cái thứ 2 nó có cái là spin frenzy là cái gì vậy?

5. deptrai83

deptrai83 Youtube Master Race

hhteam ơi, minh đã làm đúng như bạn hướng dẫn, nhung chỉ có F9 là ko cheats tiền được, các mã khác đều oke, có cách nào xin được tiền ko? Ko co tiền chẳng mua được j ca ::(

6. hhteam

hhteam Space Marine Doomguy

Thử như sau nếu cheat ngay lần đầu không thấy gì cả thì thoát ra , chạy game lại lần nữa xem sao .

7. bjn_kute91

bjn_kute91 Youtube Master Race

các anh oi chi~ gium em với,lúc vào game hiện ra chữ Click to continue rùi,em nhap cheat vao ko dc,nhấn gãy bàn phím cũng ko xong lun. Em chơi tới boss 9 ma chạy cai xe cùi quá ko win dc => nãn.Ai có save game mà xe dẹp cho e xin với
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Và 1 điều nữa la sao muốn mua xe,chạy tới cái nhà màu xanh,Shop Car rồi,mua xe ko đc,chả biết nhấn phím nào để vào shop mà mua cả.... help :((

8. khanhlinh0909

khanhlinh0909 Youtube Master Race

hhteam ơi , chỉ em cách xài cái trainer thứ 2 đi !!! sao em vô game rồi bấm hot key ko dc , no' vẫn bình thường , là sao ? chỉ rõ dùm em !!! tks nhìu:-*

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.