Cần Fix Lỗi Bản 4.8 [Fix]

Thảo luận trong 'Thiên Kiếm' bắt đầu bởi kidkelyn, 2/10/10.

1. ChickenS_2010

ChickenS_2010 Mr & Ms Pac-Man

Luật Thi Đấu đưa ra là cần sự toàn vẹn của từng cá nhân trc nhất
    Và đánh vào tính tự giác ko ỷ lại vào team của bạn
    Vì vậy mới cấm ko pump đồ và -repic

2. awachitohtvt111

awachitohtvt111 T.E.T.Я.I.S

ôi repick cái nhảm nhất =)) gặp con nào ko thích + đánh gà -rp :)) sao này vào thi đấu ko cho rp mà vào đúng con đó nửa thì chỉ biết
    lạy Chúa Amen![-O<

3. mr.leo

mr.leo Youtube Master Race

nếu vậy thì chỉ có 1 cách thỏa mãn cả 2 phe trái chiều là mở thêm một chức năng random cho repick thay vì chỉ có random không cho repick nữa. cảm thấy trình chưa cao thì lập phòng random cho repick, nếu thấy không thích kiểu đó thì đặt chế độ random không cho rp là xong. có gì đâu mà phải cãi nhau.
    còn việc không cho pumb đồ cũng là một cái bất hợp lý của luật. nếu như không cho pumb thì ban luôn tính năng đó như bỏ tính năng -rp vậy. lúc đó dù có vất đồ ra thì đồng đội cũng không nhặt được. thứ nữa, đánh team thì tinh thần đồng đội ảnh hưởng rất lớn đến kết quả trận đấu bên cạnh sự may mắn và trình độ người chơi. ừ thì công trạng(uy danh và tài phú) thì không thể chia sẻ cho nhau được. nhưng việc pumb đồ chẳng có gì là sai cả. thực ra luật không cho pumb đồ là để giảm sức mạnh của chùy minh (hay những hero gank khác). nhưng đến bản 4.8 thì các hero đã cân bằng phần nào. vậy thì cũng nên bỏ luật cấm pumb đồ cho nhau đi.

4. Hanan

Hanan Mr & Ms Pac-Man

Nếu trình độ chỉ biết chơi 1 số char thì tốt nhất đừng random.
    Đã random thì đừng phàn nàn mất -rp.
    @ Chủ thớt : cái duy nhất cần fix là bản thân chủ thớt đấy =))

5. [GvR]quyen789

[GvR]quyen789 Youtube Master Race

mình suốt ngày phải đánh 4.7 vì 4.8 ko cps rp :-<

6. acachuhu1

acachuhu1 Youtube Master Race

kt còn lâu mới đạt đc cân = đc nhu Dota, vì quá ít nhân vật+ngũ hành tương khắc, nhưng đây cũng là nét đặc sắc của map. Thắng thua dựa nhiều vào mm. Nếu ngang trình độ, nhiều khi nhìn là bít team nào win. Mình đã đánh LAN 3-3. Thực sự là ko thể đỡ đc. Mình đã thử chơi ban/pick từ hồi 4.7, nhưng có quá ít hero, ban 1 hồi hết mấy con ngon, trận đấu trở nên buồn tẻ vl. Theo mình, chỉ có đánh 4-4, thì mới giảm bớt đc ngũ hành tương khắc. Hãy đánh 4-4, các bạn sẽ thấy cần sự hỗ trợ, nhường nhịn của đồng đội, trận đánh đẫm máu hơn ;)), mùi hành tỏi thì cứ gọi là.....Cái này cũng giống như Dota thôi, có điều hiện nay trình độ chênh lệch quá, thường thì các bạn ý vào chửi đồng đội mấy câu rùi Q. Mình thì mình ủng hộ -rp và pump đồ.

7. chi2daugau

chi2daugau Donkey Kong

Như nào là toàn vẹn từng cá nhân. Cá nhân pr0 nhưng càm bút võ thì có fam = 10 lần Khí võ may ra mới có đủ đồ. Đâu phải bơm đồ là cá nhân đó kém. Ỷ lại là như thế nào. Nếu thích ỷ lại chờ người bơm đồ thì sẽ tốn t/g và kém hiệu quả cho cả Team.... ( sp Ken E đừng ném tạ )