Cần mọi người tư vấn giúp

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi Football_9X, 9/11/08.

1. Zufrandyit

Zufrandyit Mr & Ms Pac-Man

Đúng,thà quen người có nhan sắc bình thường (đừng xấu quá) mà thông minh còn hơn quen người đẹp mà thiếu muối.

2. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Thế đã quyết chưa ? :-".Hay nói thì nói thế cho nó hoành tráng.Đến lớp vẫn thỉnh thoảng ngó em nó 1 tí :-"

3. La Hire

La Hire Mario & Luigi

Ngó người đẹp không phải là một cái tội [-x Mí lị em nó thiếu iot thì phải bổ sung iot cho em nó chứ? Chắc chắn là lợi lâu dài và không có tác dụng phụ, nếu đem so với sửa sắc đẹp cho các em cá sấu [-x Thế nên anh khuyên chủ topic nếu có đủ bản lĩnh thì cứ tiến, sợ gì :>

4. Football_9X

Football_9X Dragon Quest

Thế thì thời gian đâu mà học tập nữa bác. Hiện giờ tôi đang học rất tốt, ko muốn vướng bận gì vào mấy chuyện này để bị học hành sa sút đi nữa. Trong thời gian quan hệ với con Quyên thì tôi học sút thảm hại, rất may là thoát ra kịp nên tổng kết học kỳ 1 được hs tiên tiến và đứng trong top 15 của lớp :D. Ko biết nếu còn dính đến con Quyên thì mình đã rơi đến đâu nữa ::(

5. cnak08

cnak08 snake, snake, snaaaake Lão Làng GVN

Đang học lớp 12 hả.Mình đây đang học đại học năm nhất,hồi lớp 12 mình cũng như bạn nhưng bây giờ tập trung vào việc học đi cái đã rồi tính sau.Năm nay thi đại học nên cẩn thận nha.Với lại người con gái đó bạn cũng chỉ quan hệ trên lời nói thôi nhé.Không khéo lại ăn quả đắng đó.Chúc bạn học thật tốt và có kết quả thật cao.

6. Football_9X

Football_9X Dragon Quest

Đúng vậy, con bạn con Quyên là con thư năm ngoái học khá nhưng năm nay có ny nên học kém hẳn đi, nhất là môn Toán, năm ngoái Toán nó được trên 8,0 năm nay còn có 5,2. Hay như con Vân lớp tớ năm ngoái 8,3 năm nay còn 4,9. Tất cả cũng chỉ vì dính vào yêu đương. Con Thư vừa bị ny bỏ, tâm trạng bây giờ khỏi nói ai cũng biết. Hay như anh Khánh con bạn bố tớ, dính vào yêu rồi thi trượt đại học, bố anh ý phải mất gần trăm triệu để xein vao trường công an. Bao nhiêu tấm gương rồi, bây giwof cphair họcc ho giỏi, ko vương vấn vào cái gì linh tinh nữa

7. leofireruby

leofireruby Legend of Zelda

Thế có nghĩa là mọi chuyện là đã xong rồi phải ko.Đàn ông gì mà sao cù cưa thế.

8. unbelievable

unbelievable C O N T R A

Hs tiên tiến mà đã top 15 rồi sao.Sao lớp bác ít người vậy? :-/

9. Football_9X

Football_9X Dragon Quest

Ít thì cũng ko ít đâu, 48 đứa lận, nhưng có 3 dứa hs giỏi thôi, tiên tiến thì 23 đứa, tớ xếp thứ 15 trong lớp :D.
    Cứ để topic lại đi để sau còn bàn luận tiếp, bỏ nó đi tớ thấy tiếc lắm ::(

10. Zufrandyit

lớp tớ có 54 member thôi :D 4 học sinh giỏi

Chủ topic luyến tiếc cái topic này quá nhỉ :D

11. Football_9X

Football_9X Dragon Quest

Ặc, hôm qua lúc chơi bài thua là con Quyên lại ra vòi tớ tiền, tất nhiên là tớ từ chối thằng thừng rồi. Thế là nó chửi tớ là thằng keo kiệt bủn xỉn. Mẹ nó chứ, đã nói chấm dứt rồi mà vẫn cứ bám lấy tớ xin tiền là sao X(

12. >Zapme<

>Zapme< Dragon Quest

'' hun cái đi rồi anh cho '' nói thế mỗi lần nó ra xin hun xong cho nó 2k =))

13. wonbin11

wonbin11 Mario & Luigi

Con này của bác thứ dữ ghê, cứ ko có là chửi à:o
    Sắp tết roài "nạn" cờ bạc trong lớp còn hoành hành nhiều. Cứ cho 1 lần là sau này cứ phải cho mãi đấy =))
    Mà hỏi nhỏ nó xin bác mấy chục k thế:'>

14. maithinh

maithinh Dragon Quest

Mãi trang năm mới nhìn được mặt con bé, bạn bác quã không sai, giống tuần lộc vãi.

15. halocompac

halocompac Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

16. cnak08

cnak08 snake, snake, snaaaake Lão Làng GVN

Tội nghiệp chủ topic.Nếu còn tiếp tiếp diễn thì tốt nhất là tát nó cho biết mặt.Loại con gái gì đâu mà mặt dày đến thế. X(

17. Zufrandyit

Đừng giải quyết bằng bạo lực :-" Bạo lực không phải là cách giải quyết tốt nhất trong lúc này :-" Cùng lắm chịu đựng hết năm 12 là ổn thôi :-"

18. wonbin11

wonbin11 Mario & Luigi

Theo như chủ topic nói ổng là người khá khẩm nhất trong 3 đứa, chắc là anh giữa:'>.
    Nó post ảnh bé quá, zoom lòi cả mắtX(

19. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Èo.Theo như những gì đọc trong bài Blog đó, và chú Phút Bôn 9x là 1 trong ...2 đối tượng đầu được đề cập..thì topic này còn kéo dài dài ;))

20. SertyLoveTD

SertyLoveTD Donkey Kong

thật ra các bạn đọc blog mà có care về cái date mà nó post cái entry đó ko vậy ? bài đó em nó post vào "Entry for January 03, 2008" , cách đây hơn 1 năm . Thời điểm đó nó vẫn còn học lớp 11 , và có lẽ là chưa wen với thằng chủ thớt hiện tại . Bài đó chỉ là để thể hiện em nó là 1 pé rất thích giao típ có nhìu bạn bè , và đa số là bạn trai =)) =))