Cần mọi người tư vấn giúp

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi Football_9X, 9/11/08.

1. Salamander

Salamander Cool and Nihilistic

ko làm gì nó thì nó lại nghĩ chú bị yếu sinh lí :D

2. Sói Bạc

Sói Bạc Mega Man Lão Làng GVN

Thôi thì cứ vầy, quăng hình nó với hình ông lên đây :'>, mọi người nhìn mặt là đoán ra được nó có thật lòng hay ko à :-".

3. son12

son12 C O N T R A

Có thể là cậu cũng khá đẹp giai, học giỏi chăng
    Mình thì chỉ học khá khá 1 chút,đẹp zai ko dám nhưng cũng ko khó nhìn
    Vậy mà hồi cấp 3,mấy em đá ngầm sợ thấy mẹ;;)

4. Football_9X

Football_9X Dragon Quest

đẹp giai thì tớ cũng ko đẹp giai lắm, nhưng nhìn cũng được, được nhất trong 3 thằng ở lớp . Học thì tớ cũng bt thôi nhưng mà điểm số cũng khá, nói chung là ko tệ . Nhưng tớ cũng chưa hiểu được rõ lý do chính nó thích tớ đâu, tớ vẫn nghi ngờ lắm. Hôm nay vừa đi tham quan về, nó ko đi nhưng bắt tớ mua quà về cho nó, thôi thì mua tạm 1 thứ linh tinh về cho nó, cứ thủ tiếp tục xem sao

5. DOANUYCHINH

DOANUYCHINH T.E.T.Я.I.S

ko chừng em nó bị bịnh nan y khó chữa, đang cần tìm người để trả thù đời, dây vào coi chừng tiu đời zai đấy chú em:D:D:D:hug:

6. Football_9X

Football_9X Dragon Quest

nó bị bệnh thì cũng ko sao, nếu quan hệ thì cũng phải dùng đến BCS chứ , tớ đâu có dại :D

7. yakumo77

yakumo77 Donkey Kong

Ặc, có tư tưởng thế là tốt ... :wink:

8. Thanh_Nguyen_BKV

Thanh_Nguyen_BKV Dragon Quest

tuổi trẻ :'> than ôi , hồi đó mình chỉ biết xách cặp tới lớp rồi về nhà chứ đâu có mấy cái này đâu :devil:

9. ricky1108

ricky1108 Mr & Ms Pac-Man

ngta có câu tủi trẻ tài cao mà lỵ :)) nếu 9x ngày nay mà 20 21t mới bít xxx thì... than ôi...xã hội ngày càng fát triễn chứ k lẽ thụt lùi :hug:

10. SertyLoveTD

SertyLoveTD Donkey Kong

-- Mình wen gf củng khá nhìu mà thực sự đến giờ đã 20t mà vẫn chưa xxx bao giờ , cho dù đã có những lúc gọi là " bày ra trước mặt " chỉ còn chờ mình cầm đủa lên "ăn " . Nhưng cứ thấy sợ sợ nên lại thôi , sợ ở đây là trách nhiệm sau khi xxxx chứ ko phải là bất lực nhé =)) =))

11. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Thế đã cưa xong chưa ? Chưa cưa thì đừng có mơ màng mấy cái chuyện xxx.Các bạn cũng tạm dừng bàn về xxx ở đây nhé :-s

12. Football_9X

Football_9X Dragon Quest

Thôi em xin bỏ, hôm nay nó đi với người yêu. Hôm qua tớ hẹn nó sáng nay đi học toán lúc 7h30 nhưng nó nghỉ. Sau đấy nhắn tin hỏi thì nó bảo hôm nay bận. Sau nó nó gọi cho tớ, trong loa tớ nghe thấy giọng nói của nhiều người, có cả con trai, sau tắt ko nghe nữa. Một lúc sau thằng bạn trai nó nhắn tin đến và đe dọa là " mày mà liếm vợ bố thì đừng có trách". Thằng này nó cũng lớn. Chắc con bé này đến với tớ chỉ là để trêu chọc cho vui thôi. Oải thật.

13. StuWolf

StuWolf Liu Kang, Champion of Earthrealm

chửi vào mặt nó. bảo vợ mày liếm bố thì có ?

14. Football_9X

Football_9X Dragon Quest

Thôi, tốt nhất là nên làm hòa, chửi nhau lắm đến lúc đánh nhau thì mệt, tính tớ hiền, ko thích sinh sự, còn phải giữ cái hạnh kiểm chứ. Cứ bỏ thôi, để xem mai đến lớp nó nói thế nào. Mà hôm qua tôi cũng nhỡ hứa với mấy thằng bạn cũ bên lớp A3 là cho xem mặt bạn gái, thôi thì cứ cho chúng nó xem mặt con đấy, thằng nào thích thì cưa cẩm

15. yakumo77

yakumo77 Donkey Kong

Uh , nhịn đâu phải là sợ , vì mấy em này mà đánh nhau chảy máu thì chỉ thêm ngu thôi ...

Cho xem mặt gì nữa , dẹp em nó luôn đi ... kẻo cứ cò kéo có ngày mình muốn nhịn mà mấy thằng khác nó lại kiếm chuyện ... nhịn ứ được lại mệt ...

16. Football_9X

Football_9X Dragon Quest

Ông bạn nói đúng, thôi thì mình bỏ luôn, mai đến lớp lờ con bé này đi là được, bực quá. Còn vụ xem mặt thì cho nó xem từ ngoài lớp cũng được, hôm qua nhỡ lấy avartar con này làm nick chat, mấy thằng dâm dê cứ khen lấy khen để và đòi xem mặt, thôi thì cho nó xem tí có mất gì đâu. Với lại mai nó cũng mang ảnh tham quan xuống cho tớ. Mà thôi, nói nhiều mệt quá, may ra phải vào đại học mới kiếm được 1 gf đích thực và của riêng mình, chứ cấp 3 toàn đứa hổ lốn thế này khó chịu vãi

17. hanhito

hanhito The Warrior of Light

đề nghị cho anh em xem hình nó gọi là đền bù công tư vấn :'>

18. Football_9X

Football_9X Dragon Quest

hình nó hả, cái avartar của tớ đó, hôm qua nó cho, save vào đi, tí nữa tớ thay, ai thích SDT của no để spam thì tớ cho , chửi nặng vào, tớ tức nó lắm, anh em nào có hứng thì gọi nhé :)) 01687740356

19. hanhito

hanhito The Warrior of Light

Edit đi cưng, ở nơi công cộng như diễn đàn không được đăng số đt lên dù ghét thế nào đi nữa. Anh Bô có lỗ vào trảm bi giờ.
    Có gì thì cứ PM riêng từng người (anh thì anh ghi lại rồi :-")

p.s: có 1 tấm thôi à? cũng được đấy nhưng chụp bằng đt/wc thì chả tin được :'>

20. Football_9X

Football_9X Dragon Quest

mặt nó ngoài đời cngx như thế thôi bác ạ, ko khác mấy đâu. Thích thì tớ cho cả nick chat của nó, nhưng mà nó ít on lắm, thôi thì cứ spam di động nhé :)). Nhớ là đừng bảo người có nick football_9X cho nhé, nó biết nick của tớ trên YM và FIFA cũng như thế đấy.