Cần mọi người tư vấn giúp

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi Football_9X, 9/11/08.

1. kid1234

kid1234 Youtube Master Race

ZZZZzzz quan tâm lời nói của gái làm gì,lời nói gió bay. Thế này thì bao giờ mới hết bị gái dắt mũi?

2. Zufrandyvn_dark

Zufrandyvn_dark Youtube Master Race

Thà phụ người còn hơn để người phụ mình :cool::cool::cool::cool:

3. Football_9X

Football_9X Dragon Quest

Tớ thì thấy cách này hay, nó đã chơi tớ 1 vố đau như thế thì tớ phải chơi lại thôi. Để xem chiều nay nó phản ứng ra sao :))

4. ricky1108

ricky1108 Mr & Ms Pac-Man

phản ứng dì nữa....bảo đãm mặt lơ ra àh :)) k dám nói dì đâu... vì ông đã khoe có 2 con bồ roài mà :))

5. SertyLoveTD

SertyLoveTD Donkey Kong

Gái nhìu con rất là ngây thơ ,những cái rất là lạ thậm chí giờ cậu bảo " tôi đã có bạn gái ở Iraq ,lâu lâu em ấy lại về thăm tôi " thì nó củng tin sái cổ cho mà xem . Riêng tui thấy tính con này có thêm 1 chút điên điên ( ko hẳn là ko tốt ) =)) =))

6. Football_9X

Football_9X Dragon Quest

Nhận xét giống mấy thằng bạn tớ thế, nó cũng bảo con này bị thiểu năng hay bị thần kinh, chửi tôi xong còn bảo chúng mình là bạn tốt của nhau được mới giỏi =)). Giờ lại thấy shock khi biết có bạn gái =)). Nói chung là ko để ý gì đến nó nữa các cậu ạ. Chơi với loại điên điên thế này có lúc mình điên theo mất :))

7. ricky1108

chưa hẳn là thế đâu...nếu cậu bít cách "giữ mình" thì chơi với mấy loại này cũng có ái thú vị đấy :)) ví dụ như là k cảm thấy "cắn rứt lương tâm" :))

8. Football_9X

Football_9X Dragon Quest

bây giwof tớ càng ngày càng thấy bức xúc vì chúng nó. Nhất là con bạn nó, tên là Nga. Lúc đi về nó đứng chặn ở cửa lớp, tớ bảo bỏ tay ra thì nó chửi lại là mày thích bố láo hả, tớ cũng chửi lại và giơ ngón tay biểu tượng lên :)), sau đấy nó bảo: mày đừng có dây vào tổ kiến lửa này, có ngày hối cũng ko kịp. Bố láo vãi. Nó tưởng nó có thằng ny học Trương ĐỊnh là ra vẻ ta đây, thằng Minh bạn tớ bên A3 còn quen 1 thằng gấu nhất bên đấy, nếu thích đánh nhau thì chơi luôn X(

9. DOANUYCHINH

DOANUYCHINH T.E.T.Я.I.S

hình như chuyện của cậu đi quá xa rồi, mọi người đã góp ý vậy thôi, còn mấy chuyện khác ko liên quan cậu ko cần nói thêm làm ji`

10. ricky1108

lỡ rồi...tới lun đi bác tài...:D

11. Football_9X

Football_9X Dragon Quest

Mẹ, nếu các cậu ở trong hoàn cảnh của tớ thì mọi người làm gì. Tớ cảm giác như ở cái lớp này tớ bị tẩy chay rồi, làm cái gì cũng bị chúng nó đá đểu X(

12. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Trẻ con quá chú em ạ.cứ thế này thảo nào gái nó chỉ trêu trọc thôi chứ nó ko thích được ;))

13. >Zapme<

>Zapme< Dragon Quest

giờ chỉ còn 5 tháng là cậu Tốt nghiệp 12 ra trường rồi bây giờ chỉ có chắn đường và nói vu vơ thì chấp làm gì lũ điên ấy =)) tuy nhiên mật độ ngày càng dày và nhiều trò lố lăng quá đáng thì cũng phải xem lại ;))

14. BoAMyLove

BoAMyLove Dragon Quest

Tớ cá là cậu là tâm điểm không nhất thì nhì trong các cuộc trò chuyện (bơm vá) của con ấy với đám bạn nó :))
    Tớ nghĩ thế này, tránh voi chẳng xấu mặt nào, đi ngoài đường gặp cục đặc sản chó người ta tránh đi chỗ khác chứ ai hơi đâu đạp ra, thối chân bm.
    Cậu cứ từ từ mà bơ dần thôi, dọa nạt thì cứ vô tư, nhưng chỉ dừng ở mức đó chứ k đánh nhau, biết mình là trai, máu sĩ nó dễ sôi nhưng lớp 12 rồi, tội mẹ gì dây dưa hả cậu :D

15. Football_9X

Football_9X Dragon Quest

con này đúng là điên thật, mấy thằng bạn tớ bảo loại con gái như thế này tốt nhất ko nên dây vào, lỡ xảy ra chuyện gì thì chết

16. Zufrandyvn_dark

Zufrandyvn_dark Youtube Master Race

Dây vào chi.Thiếu gì gái mà bác quen chứ.Không chừng qua năm sau còn gặp nhiều em đẹp hơn,hiền hơn chứ...

17. boyxinh_lovegirl

boyxinh_lovegirl Mr & Ms Pac-Man

Chủ topic ở đâu vậy ! Hn àh ;;)!Học trường gì ;;)! Ta là ny của bé quyên đây =))!

18. Football_9X

Football_9X Dragon Quest

được đấy =)). Tôi học Trần Nhân Tông đây :D

19. langa

langa Mr & Ms Pac-Man

ý ý cậu có đánh nhau ở trương định thì nhớ lên đây post thông báo nha :x

nhà tớ ngay gần trường Trương Định :x ..... để tớ gọi họ hàng bạn bè làng xóm ra xem và cổ vũ cho cậu :'>

nhớ nhoa

mà cậu chủ topic là dân FIFA à :-/
    có đá online mirc bao giờ không vậy

20. Football_9X

Football_9X Dragon Quest

mẹ nó chứ, hôm qua lại giở quẻ. Nằng nặc đòi mình đưa đi chơi Noel, rồi tặng quà Noel nữa chứ. Éo hiểu con này là dạng gì. chửi người ta như thế rồi lại còn đòi tặng quà rồi chở đi chơi.