Cần Thơ đồng hành cùng Fifa

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi BuiLeKhanh, 14/12/05.

1. cravenal92

cravenal92 Mr & Ms Pac-Man

Kinh nhi~ team cua~ chung' ta toa`n noi' chuyen. nha~ khong ah`

DÙ ĐI ĐÂU TRÊN KHẮP QUẢ ĐỊA CẦU TÔI VẪN TỰ HÀO MÌNH LÀ NGƯỜI VIỆT NAM, DÙ CÓ PHẢI XA QUÊ HƯƠNG ĐẤT NƯỚC TÔI VẨN TỰ HÀO MÌNH LÀ NGƯỜI VIỆT NAM , DÙ TRONG TÔI CHỈ CÓ MỘT NỬA HỒN VIỆT TÔI VẨN TỰ HÀO MÌNH LÀ NGƯỜI VIỆT NAM , VIỆT NAM LÀ MÃI MÃI .

2. NhatTan1989

NhatTan1989 Youtube Master Race

@lybien:chính anh là người giới thiệu em vào team, mong em hãy tập trung vào fifa 1 chút, đừng post bài nhảm nữa.
    @Minh:làm ơn đánh chữ có dấu giùm, nhìn vô cái box fifa CT mà thấy đánh như vậy giống noob quá (ku Minh chỉ hơn noob chút thôi chứ chưa phải noob :D)
    @all: dự định CN tuần này team chúng ta sẽ họp lần nữa, mong các ae hãy đền đầy đủ, vì hình như sắp đến WCG rồi thì phải

3. lybien

lybien Youtube Master Race

À mà xin nói rằng em chưa có đĩa FIFA06 nên chưa cài được vào máy cũng chưa biết có gì cần phải hỏi không.Còn về trình độ FIFA thì em cũng chỉ hơn noob chút thôi.Hôm nào họp team em sẽ hỏi các anh chỉ em về cái chiêu đánh đầu mà mấy anh sử dụng rất hiệu quả nhưng sao em sử dụng thì lại không được

4. boycantho

boycantho Mr & Ms Pac-Man

hay là thứ 2 hãy họp team, sáng thư2 anh thi môn last rồi, chiều hôm đó sẽ way lại đấu truờng FF cùng với anh em.
    @luận: kiêm tốn wá vậy, thấy bữa nào đi học về cũng ghé TN luyện tập hết.
    @ lybien: sau này có post bài thì gom lại 1 bài thôi. Viết cho xúc tích và đầy đủ đi. Về mặt tài năng của em, ko ai fủ nhận hết. Hay là hôm khai mạc WCG em hát bài hát chủ đề của WCG đi, lăng xê chính mình đi. Beyonce the game.
    về tham dự WCG, ko biết Ff thi vào ngày nào, nếu 16-7 gần như chắc chắn ko tham dự dc, vì hôm đó fải đi fỏng vấn, anh em ở nhà cố gắng thi đấu, :((
    Chiêu đánh đầu giờ team mình như trào lưu nhỉ, ai cũng đánh đầu hết

5. dragonct

dragonct Donkey Kong

@lybien: chú ý cẩn thận chút nha không nên post bài như thế nữa.
    @all: Thế là chương trình giới thiệu về ROSI team và game thủ cần thơ đã hoàn thành anh em có thể đón xem vào 15/7 trên http://www.vtc.com.vn hoặc nhà có đầu thu truyền hình kĩ thuật số càng tốt thời gian cụ thể sẽ được thông báo sau!

ai biết cái ô màu cam để chữ warm có phần trăm bên góc phải là cái gì thế sao chỉ có tui có hè giải thích dùm cám ơn

6. luanacid

luanacid Mario & Luigi

Ghé bắn Counter-Strike đó chớ !!!

Chỗ đó ít khán giả ai thèm hát !! Phải ko Thuận !!

7. NhatTan1989

NhatTan1989 Youtube Master Race

CN sẽ họp vào 6h, em dự định lịch họp tuần sau là thứ 3 và thứ 5 cũng vào lúc 6h, anh ko cần phải lo:wink:
    Vậy là ko có em hả, hic. Chẳng lẽ có mình Huấn dc phỏng vấn sao:cry:
    Gửi đến tất cả anh em, CN này 6h chúng ta sẽ tập trung ở TN để luyện tập (ko phải họp team), và dự định thứ 3 và thứ 5 tuần sau cũng sẽ tập họp vào 6h, có ai bận ko.
    @Huấn:Cn đem cái USB giùm em, cái D-Pad còn xài ko, cho em xin:D

8. BuiLeKhanh

BuiLeKhanh Mr & Ms Pac-Man

Con lạy mấy 3 con ko muốn phãi lập cái forum mới. Mà có ai được BTC trã lời cái tham gia WCG chưa

9. Yuno

Yuno Youtube Master Race

@Huấn : mang cho tui cái 4 hướng của cai gamephad mau lên, chủ nhật mang ra nhé lâu lắm rồi

10. luanacid

luanacid Mario & Luigi

Ơ !! Sao anh hỏi nó , nó nói người ta phỏng vấn em rùi !!! :-/
    Anh em luyện vào ngày chẵn được ko ? Thứ 2,4,6 ấy ?
    Nếu em đăng ký trên mạng thì được hồi âm ngay sau khi đăng ký mà !! Còn đăng ký trên giấy thì anh ko rõ !!!
    Mà Khanh này !! Con bé nào chụp hình chụp chung với em mà trông .... 8-} 8-} 8-} thế !!! Còn tấm nào khác đỡ hơn thì change giùm anh cái !!!

11. boycantho

boycantho Mr & Ms Pac-Man

@khánh: nếu tài năng cua gái của chú mà chỉ cua dc những em như thế này thì thất vọng wá, ko nhẽ anh nói nhìn anh có cảm giác CP và TN =))=)) ( đừng để bụng nhé). Để anh đem cho chú coi những bức hình tình cảm của anh với những bé dễ thuơng hơn nhiều ( và đẹp nữa) :D

12. cravenal92

:(( :(( Sao tân chữi em dữ dzậy hã em viết có mấy chữ mà làm như cháy nhà ấy .
    @all : Sao cái Team ROSI cũa chúng ta cú toàn họp giờ linh không ấy nhĩ
    DÙ ĐI ĐÂU TRÊN KHẮP QUẢ ĐỊA CẦU TÔI VẪN TỰ HÀO MÌNH LÀ NGƯỜI VIỆT NAM, DÙ CÓ PHẢI XA QUÊ HƯƠNG ĐẤT NƯỚC TÔI VẨN TỰ HÀO MÌNH LÀ NGƯỜI VIỆT NAM , DÙ TRONG TÔI CHỈ CÓ MỘT NỬA HỒN VIỆT TÔI VẨN TỰ HÀO MÌNH LÀ NGƯỜI VIỆT NAM , VIỆT NAM LÀ MÃI MÃI .

13. Yuno

Yuno Youtube Master Race

vậy là mai anh em minh họp nhau để train ha. Hi vọng lần nay được đông một tí. Cũng hi vọng các member mới đi đầy đủ một tí
    @Huấn : thằng hoài có trong team mình không nhỉ sau tui không thấy nghe nói ji vậy , cũng không thấysơ yếu lý lịch trên 4rum vậy

14. cravenal92

Hình như Hoài không có trong team mình đâu.

@DÙ ĐI ĐÂU TRÊN KHẮP QUẢ ĐỊA CẦU TÔI VẪN TỰ HÀO MÌNH LÀ NGƯỜI VIỆT NAM, DÙ CÓ PHẢI XA QUÊ HƯƠNG ĐẤT NƯỚC TÔI VẨN TỰ HÀO MÌNH LÀ NGƯỜI VIỆT NAM , DÙ TRONG TÔI CHỈ CÓ MỘT NỬA HỒN VIỆT TÔI VẨN TỰ HÀO MÌNH LÀ NGƯỜI VIỆT NAM , VIỆT NAM LÀ MÃI MÃI .@

15. cravenal92

Kì thi lần này không biết Long Huấn Luận thi cữ thế nào đây

16. cravenal92

Tôi mong kì thi WCG 2006 này sẽ à một kì WCG thành công tốt đẹp đối với các bạn.

17. BuiLeKhanh

BuiLeKhanh Mr & Ms Pac-Man

:)) Anh wá sai lầm hõi Tân đi thì biết bé này dể thương nhất khối 11 trường em đó. Nhưng có lẽ là lên hình cười ko đượci :D cho lắm.

mà có ai được btc trã lời cái đăng kí chưa.

18. Yuno

Yuno Youtube Master Race

cuối cùng thì thằng minh cũng đã đánh được tiếng việt rồi nhỉ :D
    mà tui cũng chưa được BTC WCG gởi Email hay gọi điện nữa, không biết mình thi ở chỗ nào và vào ngày nào nhỉ.

19. luanacid

luanacid Mario & Luigi

Ko đọc bài của anh ở trên àh !!!

Dễ thương nhất àh !!! Unbelievable !!! :o :o
    Ông Long đâu ! Post hình girl ông nói cho ku Khanh xem thử để biết thế nào dễ thương thật sự coi !!!

@ MInh : sao spam hoài vậy Minh !!! Ko gom bài lại được à !!! X(

20. Yuno

Yuno Youtube Master Race

có phải tối nay team ROSI họp phải không , sao tới giờ vẫn chưa biết ai là thành viên của team ROSI nhỉ.