Cần tìm game mới để chơi post bài vào đây !

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi YinYang, 25/7/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Chắc cũng phải coi gameplay với trailer xem cái Kung Fu Panda này thế nào, ok dớt về lấy achievement pts chơi.

2. dailoctran89

dailoctran89 T.E.T.Я.I.S

Các pác cho hỏi trên xbox360 mình tìm game hành động đơn giản,chơi để giải trí.Đang để ý dòng game lego.Ngoài nó ra còn có game nào dạng hành động giải trí vậy nữa ko các pác.

3. darklord64

darklord64 One-winged Angel

Mấy game dạng đó trên Arcade nhiều lắm,còn ở tiệm thì chỉ thấy có spider man:friend or foes thôi,để kiếm lát nữa post tiếp:D.

4. THINHRAZOR21428

THINHRAZOR21428 Thiên Bồng Nguyên Soái Lão Làng GVN

:'> Tháng này có những game gì mới vậy

5. phuqui01

phuqui01 Youtube Master Race

GM xóa giùm mình cái topic: ''Cần download game alien shooter có crack''dùm nha,với lại mấy bác ở đây cho em link down game alien shooter có crack nha!:D

6. Constant

Constant Mario & Luigi

__ Cho hỏi có game nào giống Titan Quest ko ? Trên bất cứ hệ máy nào cũng dc.

7. soi123

soi123 Youtube Master Race

vậy có pác nào biết trò nào hành động bạo lực cùng thể loại như GOD OF WAR ,Prince of Persia , nữa ko :D

8. minhtri595

minhtri595 The Warrior of Light

mình thấy chả có GOW thì có tí xíu bạo lực, còn POP chả có gì gọi là bạo lực cả
    còn nếu bro nói thể loại hành động đâm chém + phiêu lưu thì có shadow of collosuss (PS2) thì phải, series DMC (mỏi tay luôn):D, chaos legion (chém thôi)...... trên PC chỉ biết có thế

9. darklord64

darklord64 One-winged Angel

Dòng NG đó,chặt chém đã tay,độ khó kinh khủng::)

10. Kotoko

Kotoko Donkey Kong

Ai biết bản Tam Quốc Chí dàn trận nào khác trên PC ko? ra tiệm thấy 2,3 trò Tam Quốc nên hỏi trước i

11. devilcrying

devilcrying Mr & Ms Pac-Man

theo mình biết có 3 game hay nhất là seri RTK, seri Sango Hero, với 1 game mới ra là Sango 2, thông tin chi tiết về đồ họa, gameplay bạn có thể wa box Game Á Châu tham khảo nha! ::)
    Nhân tiện ai có chơi Sudeki chưa? review cho mình vài dòng với...

12. luanacid

luanacid Mario & Luigi

cái fate of the dragon là dòng TQC dàn trận mình thấy là khá ổn, chơi phải luyện wân (bỏ wân sơ cấp vô cái nhà cho nó lên wân cao cấp) giống trò gì hồi xưa cũng rất nổi tiếng wên tên rồi (chỉ nhớ trò đó có tộc sói gì đó)

13. TheLordDark

TheLordDark Mr & Ms Pac-Man

có ai biết game nào nhẹ mà hay giống final sword cua duong44 và breath of fire ko?<100mb là đc

14. kazumareika

kazumareika The Warrior of Light

Luyện quân mà phải lên từ từ mà có tộc sói chắc là Battel Ream rồi, game đó chơi khá hay nhưng phần chiến dịch khó quá, máy bắt mình chọi 2 đạo một lúc nên bó tay
    C & C :R3 ra chưa mọi người (Game này có hay không vậy)

15. táo xanh

táo xanh Youtube Master Race

Em thuộc dạng hoài cổ, ít chơi các game hiện đại kiểu 2D, 3D. Game online cũng chỉ mới thử qua có VLTK đc 1 tháng, Cửu Long đc 20 ngày... hix hix

Hôm nay, em mạo muội vào xin các bác giúp đỡ.

Số là, từ lâu giờ em tìm google mà không tìm thấy mấy game này, mong các bác ai có thông tin, ai có sẵn hoặc ai biết đâu có thì chia sẻ cho em với.

- Game Mario cho PC hồi xửa xừa xưa, không giới hạn thời gian như mấy game làm lại từ Nintendo ấy ạ! - Em có thấy các bác post trên các forum Mario Forever, Mario 64, Super Mario gì gì đó. Những game này em đã tải thử về rồi, hix, nhưng nó vẫn không phải là cái Mario em được chơi từ cách đây hơn chục năm, âm thanh và hình ảnh không giống.

- Game Ninja của Nhật ấy ạ! Cũng cho PC. Hồi đó em nhớ là nó có 9 màn hay sao đó. Ông ninja cứ phải chạy tránh mấy đứa ninja địch + mấy con chó, rồi ăn mấy viên đỏ lấy đạn hay viên hồng để thêm mạng. Có màn, ổng phải chạy 1 mạch qua cái nghĩa địa toàn là chó, rồi cuối đường là óanh nhau với con rồng. Trò đó hình như nhấn phím Enter là bắn tỏa 1 lúc 4 viên đạn.

Mong các bác nhiệt tình giúp đỡ.
    Em xin chân thành cảm ơn. :hug:

16. evilmaycry

evilmaycry Youtube Master Race

Mình mới rinh dc con ps2 slim của ông anh họ về! Nhưng chưa biết mua trò nào!
    Đã tham khảo thì NGẮM dc các game GOW 1,2 , dòng FF,Persóna 3, wanh lộn giai trí thi co naruto, và Soul calibur 3, Star ocean 3, hack G.U, OZ sword of etheria.
    Thể loại mình thích la action RPG, đánh theo gian thực ấy, tự do chạy wa chạy lai, nhảy lên nhảy xuống chém nhau moi sứong, vi du kieu nhu Hack g.u , Sword of etheria. ( Nghe don star ocean cũng giong vay, thấy video tren youtube nó thê ^^)! VÀ hình vẽ thì theo kiểu Nhật !
    Dòng hack and slah giải trí thì mình chú ý moi den Sengoku bâsara, mỗi tội toàn tiếng Nhật T__T, Devil king thi hình nhu thieu thốn so voi bản Nhật. dong Dynasty óanh ko phê = Sengoku Bâsara!
    Ai biết game nào thuoc thể loai action RPG như mình nói thì chỉ thêm với nhé ^^! XIn hân hạnh cảm ơn!

Ah, ma trò minh đang kiếm đồ họa it nhat cung fai nhu hack// G.U tro lên nhé! 2D cũng dc nhưng........ah uh...! Ah, ma fai co cho phép chay wa chay lai ( có nhảy cang tốt) khi óanh nhau, skill dep, tung bung. The loai theo luoc mình cũng thich nhung tàm tạm thôi, vì thay oanh nhau mà bị động quá! KO thích cai kiểu nhận lênh chay toi chém 1 fat roi chạy bộ về dung' o vi tri cũ!

17. minhtri595

minhtri595 The Warrior of Light

chưa ra làm sao biết hay hay là ko hay :-/
    nghe nói cuối năm mới phát hành lận

18. 76&76

76&76 Donkey Kong

* Tui rất thích chơi dòng game phiêu lưu như Syberia I, II ; Runaway I&II, không biết dạo này có game phiêu lưu nào mới hấp dẫn và đồ họa tốt ko mấy you, giới thiệu dùm he. Thank nhìu ^^

19. vihung93

vihung93 T.E.T.Я.I.S

mấy bác cho tui hỏi half life 2 với call of duty 4 tui nên mua cái nào :-/, tư vấn dùm tui với

20. hugo21

hugo21 Mr & Ms Pac-Man

2 phong cách bác ơi...em khuyên nên mua cả 2...( ko hỉu sao mỗi lần choi HL2, em lại nhức đầu và bùn nôn...có ai bị ko)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.