Cần tìm lại công thức góc 70 của Aduka

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi NinjaVN, 15/1/06.

1. xthanh12ct

xthanh12ct Youtube Master Race

uhm`
    4 bar bắn lực là 2bar là đúng roai`
    còn 3 bar thì chỉ bắn lực là 1,8 và 2 bar xin ông anh bắn hộ em 1.3 bar tính từ đầu con adk (chỗ nhả đạn) chứ không fai là 1,4.
    cuối cùng em xin đính chính là gió nào lên thì xin ông anh theo công thức này hộ em
    (w+1)/4
    gió xuống thẳng đứng là (w+2)/4

2. xuanhung

xuanhung T.E.T.Я.I.S

3. xuanhung

xuanhung T.E.T.Я.I.S

Chuyện nhỏ như vầy cũng phải nói tơi! 1 bar chia ra làm 10 phẩn đúng la` bằng nhau thât. Nhưng tui chả thây' ai lấy' thươc' ra ma đo cả. Có ngươi` khắt khe cho đó là 1,3 bar con` tui co' thể la` mắt tui hơi lêch. cho hoặc có thể do tui quá la` phóng khoang' chăng cho nên cho đó là 1,4. Có gi` khác biêt. đâu, khi bắn vẫn trúng đều mà, còn moi. nguời nghe vây` thi` có phải la` nhất nhất băn' theo tui la` 1,4 đâu, mỗi người có thể tư. test ma` có khi kết quả lai. la` 1,35 cũng nên. Cái gi` cũng vây` chỉ la` tương đối thôi. Con` công thức thẳng đứng lên với xuông' gi` đo' của bác xthanct có thể nói đó la` công thức riêng của bác, em ko nói no' đúng cũng chẳng bảo nó sai, chỉ tham khảo thêm để hoan` thiện minh` thôi. Mỗi người đểu có kinh nghiệm riêng, đã la` kinh nghiệm có nghĩa la` đã đươc. kiểm đinh. rất nhiêu` nếu nói la` sai thi` e là....
    Khuyên bác môt. câu chân thanh` nha', bác đừng giân. cũng đừng chấp em, bác under gi` gi` đây' nói rât đung' đây' post bài để moi. nguoi` cung` hoc. hỏi chứ đừng....

4. kebuidoix9

kebuidoix9 Youtube Master Race

GB kieu nay choi lam deck gi`. chuyen choi SILKROAD di may' po'

5. xuanhung

xuanhung T.E.T.Я.I.S

Kebuidoix9 ông nỳ lạc ở đâu vào đây vầy, chỗ này là của GB cơ mà. Nói chuyên SR wa forrum của SR đi. Ghét cái kiểu thích chơi game này hoặc là chỉ biết mỗi game này rồi đi nói năng linh tinh về game kia, ông tưởng tụi tôi chưa từng chơi các game kia chắc.

6. xthanh12ct

xthanh12ct Youtube Master Race

mình không biết gửi file lên trên này như thế nào cả??????????????????

nếu gió ngang ngược /2 (3.6.10.14.18.22)
    nếu gió ngang xuôi /2 (3.6.12.18.24)
    trong ngoặc có nghĩa là gió lớn hơn hoặc bằng số đó cộng thêm 1 góc
    ví dụ gió nguợc là 10 thì fai trừ góc là 10/2 +3 =8 (cộng 3 vì 10 đứng ở vị trí thứ 3)
    bạn bán góc 62 như góc 70 gió 0. xin các bạn cứ test thử đi. nếu không chuẩn trên 99% xin cứ chặt đầu em.

vì em không biết cách gửi file lên cho nên các bác có thể bắn mọi gió như sau:
    một gió bất kỳ = ngang(nguợc hoặc xuôi) + thẳng đứng ( theo kiểu cộng vécto đó)

sau đó các đại ca lấy: gió ngang/2 rồi tra theo bảng trên em cho
    lấy gió thẳng đứng chia 4

rồi lấy 2 kết quả trên mà xem fai cộng hay trừ bao nhiêu góc rồi bắn như góc 70 gió 0

các đại ca cứ thử mà xem (có thể lúc đầu các đại ca chưa quen nên hơi lâu) nếu không chuẩn đc trên 90% thì em xin đi đầu xuống đất