Cảnh báo lừa đảo (mọi người nên xem qua trước khi giao dịch) - Update 26/11/2016: LegendRi

Thảo luận trong 'Atlantica' bắt đầu bởi Tetsusaiga, 15/9/13.

1. sad_snowman

sad_snowman C O N T R A

tọa độ em lừa đảo đây (ảnh của KnightHV)

2. danny84

danny84 Youtube Master Race

Mọi người cho hỏi làm sao để biết email nào là email gốc đã đăng ký với Nexon để tránh lừa đảo vậy?

3. hieupro_001

hieupro_001 Donkey Kong

update thêm số dt 01654 987 808, nt hỏi mượn này mượn nọ, chắc chỉ có thằng cờ hó này chứ không ai khác, cơ mà lý do thì ngu vl luôn, chắc do luyện tập nhiều nên mới dc như thế :4cool_beauty:

4. hoang212

hoang212 Youtube Master Race

ông hiếu post nhanh quá tôi cũng đang định lên post đây thằng ôn này nó giả danh hoangfanclub mới sợ :)))) khổ *** lừa được mình e nó *** yên hay sao ý mệt vlu =))))

5. nhoccon_xinhtrai

nhoccon_xinhtrai Youtube Master Race

Cũng vừa nhận được số này nt cho mình , nghỉ chơi lâu rồi nhưng lên cảnh báo với mọi người nhé .

6. hieupro_001

hieupro_001 Donkey Kong

up tên nv: kasumivnn - sever: SI, pm mượn đồ các kiểu, nhận hộ gold nghi vấn vẫn là thím HNVN @@

7. KidBaby

KidBaby Mr & Ms Pac-Man

Các bạn có tin gì mới về tên chó lừa đảo k? Hình như hắn bị tâm thần anh em ơi. Sáng giờ nhắn tin mình suốt xin acc. Mình thì cứ chửi nó. Nó như k đọc đc gì cứ khăn năn nỉ xin acc. Mà nói thiệt 1 con chó mình chửi nó,Nó còn biết nhục và thấy sợ. Còn tên này k đâu nha các bạn . đây là 1 phần tử bị tẩy não. Có bệnh mà giấu. Tội nghiệp ba má nó sinh ra nó nuôi nó lớn khôn , Nó chưa làm gì đc để báo hiếu đã như thế này rồi. Mình buôn dùm ba mẹ nó. Mình shu73i luôn cả ba mẹ nó luôn mà. Nó vẫn như k biết gì. khong sót cho ba mẹ khi có người xúc phạm ba mẹ mình . Nó thì làm dc . Mình thì chưa thấy ai có thể làm dc . 99% bị tâm thần . Tránh xa phần tử nguy hiểm này nhá.

8. gachiemchiep01

gachiemchiep01 Youtube Master Race

sao lại tránh xa @@ mình nghĩ nên đập cho nó tỉnh ra cậu à ^^. mấy hôm trước cái số 0969445605 còn mạo danh tolive nt cho mình. mình bảo chán chơi del acc cho vui thế là nó chán dek nói j dc nữa ^^

9. chaos's reborn

chaos's reborn snake, snake, snaaaake

Nick GVN Configker9x vừa gửi tin nhắn tự nhận là HoangFC đề nghị add yahoo Muadong_yeuthuong_hn. Mọi người chú ý là ông Hoảng có nick ở đây, có nick yahoo (khác thế), có nick spyke (cũng khác thế) và facebook (cũng không giống) nhé.

10. ashelia

ashelia Youtube Master Race

ANh em cẩn thận với fb mới của bạn "Dinh Manh Hieu" nhé
    Nó lừa đảo là manhhieu nữa chứ. Kêu bán gold tiền trước gold sau. Lại còn kêu chuyển tiền vào tk cho "vợ" nó nữa chứ
    Anh em cẩn thận với stk này nhé
    Stk:6201 6302 2707 0024
    Tên tk: Chu Thu Hằng ( "vợ" nó đấy các bác ạ)

11. poor_gangster

poor_gangster Mr & Ms Pac-Man

Bác này tên Dũng nhé.

Tớ vừa hủy vụ này, mặc dù hôm thứ 6 vừa chạy xuống tận Đông Mỹ mua của bác này ít gold.
    Hôm qua vừa định lấy thêm 400b của bác này mà lằng nhằng quá, đến mức mang laptop ra đưa tiền rồi log vào lấy gold còn lọ chai, không hiểu uy tín thế nào mà "riêng ông Monk tôi đưa account để vào lấy gold vô tư" trong khi lên đây anh em kêu quá trời.
    Nói chung là gd trực tiếp là tốt nhất.

12. monk60

monk60 Donkey Kong

đính chính cho các bác là giờ lừa đảo rất nhiều. bản thân mình chưa bao giờ nhận acc để vào đưa/lấy gold của ai cả. các ae hãy cẩn thận.

13. a1tp.sorrow

a1tp.sorrow Donkey Kong

thằng này hôm nay nó lừa 2 bạn nào đó, rồi đưa số đt của tôi cho 2 bạn này, rất là làm phiền. những ai mua gold nên kiểm tra thông tin thất kỹ nhé. Những người mua bán uy tín họ luôn để sdt địa chỉ giao dịch đàng hoàng nhé

14. haibh

haibh Mr & Ms Pac-Man

15. ashelia

ashelia Youtube Master Race

Sau khi troll vạch trần bộ mặt của con cờ hó này. h ngày nào nó cũng gọi điện phá. Hơ hơ. Anh em cẩn thận nhé

16. chutieu_hp

chutieu_hp Youtube Master Race

Đính chính dùm acc Gente đã lấy lại roi nhé. Không tự dưng bị đổ oan nhầm thành lừa đảo :D

17. Tetsusaiga

Tetsusaiga ✯A Sword Unbreakable✯ Moderator Lão Làng GVN

Thằng Gente hôm bữa mạo danh Arisos định "mượn" mình cây Diabolic +10 chứ đâu, nếu lấy lại rồi thì thằng lừa đảo nick chính tên gì nếu biết thì nói luôn ko là mình ko xóa tên đâu :-"

18. chutieu_hp

chutieu_hp Youtube Master Race

Bít sao đc acc nó acc nào, nó nt thằng em giả mạo là tôi vào mượn acc, thằng em lừa lại của nó 20k the dt rồi đưa nó acc gente ko co đồ h lấy lại thôi. mà xóa thì xóa ko cung ko sao cũng có choi nữa đâu. :V

19. accklt

accklt Youtube Master Race

20. promethieus

promethieus Mr & Ms Pac-Man

he, nói ra có lẽ chả mấy người biết mình nhưng mình là chủ cũ acc Promethieus. buôn bán và làm ăn thì khỏi nói nhá. hiện tại mình chỉ chơi và giao dịch đúng 1 acc là oOoZeusoOo và fb là https://www.facebook.com/tan.t.thai . sdt 0975425753. chỉ liên lạc trong những thứ trên thì mình chịu hoàn toàn trách nhiệm. còn lại các bạn thông cảm nhớ. lừa đảo hoành hành khắp nơi. làm ăn khó khăn lắm =)).
    p/s: dkm cái thằng mạo danh. ông thề là mày bị vô sinh rồi..........