Cảnh báo : XxKonanxX là thằng lừa đảo , các bạn chú ý !!!

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi gaaravn, 27/5/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. X_KySyTinhYeu_X

X_KySyTinhYeu_X T.E.T.Я.I.S

Chém gió.E là thành viên mật.Có ai biết danh tính đâu ;))

2. homtuthan

homtuthan Mr & Ms Pac-Man

thằng nào phải sem lại chính mình đây , lừa lấy acc psn của người khác xong bảo người khác sem lại là sao, tiểu nhân thì cũng đừng ra vẻ . Rẻ rách vào đây tỏ ra phong cách ak .

---------- Post added at 19:13 ---------- Previous post was at 19:10 ----------

2` tao trả deactive all đem bán lâu rồi , Ngu đừng thích nguy hiểm nhé , chẳng qua tao thấy có lỗi nên mới đưa acc đấy cho thôi chứ cái game đó chơi chán mẹ lâu rồi . lừa đc cái game mất mẹ 4 game mà chửi người khác ngu ak , sem lại bản thân đi có khi ngu ko bằng con ***

3. X_KySyTinhYeu_X

Vãi bác ơi từ tốn thôi.Ai lừa ai thế.Lừa acc PSN hả

4. Pro_Firefox

Pro_Firefox Donkey Kong

cái này thì bạn nên report cho ban quản trị xử lí và giải quyết chứ đừng post linh tinh để người khác ném đá thế này :):)

5. Niarbrebyc

Niarbrebyc Liu Kang, Champion of Earthrealm GameOver

ĐM cái loại như mày tốt nhất là đừng bao giờ vác mặt đi off cái box này ko tao mà gặp thì số mày còn ko bằng đc con chó đâu thằng chọi con ạ.Đã đ.éo có kiến thức mà cũng đòi lừa mới chả đảo.
    Mẹ cái loại rẻ rách có vài cái game cũng phải đi làm trò hèn hạ,mẹ bố khinh cho ko bằng con chó.Tao đã đ.éo thèm cảnh báo cho anh em trong box rồi cái loại mày còn vào ra vẻ người tốt mới chả sinh viên nghèo.Ng cần tránh nhất là cái loại như mày đấy,vừa ngu vừa hèn con ạ.

6. nguyen_quy120288

nguyen_quy120288 Legend of Zelda

Vô Threat này cũng chẳng muốn Pót làm gì, mà thấy cái Pót chú gửi lên thấy mắc cười quá nên comment vài câu
    :6cool_boss: mày lừa acc tao trước tao lấy acc lại . OK :6cool_boss:.

P/S : hôm rồi nó quay lại xin lỗi phải trái kêu mình là người tốt tùm lum ko chấp . Còn đòi mình share game khác cho nó :7cool_feel_good: . Một hồi ko share nó giở chứng đòi cắn mình tiếc là mình del hết hộp thoại còn một đoạn ngắn sau cùng .Trơ tráo lắm đòi xử mình và thằng e mình ở HN :8cool_matrix: . HẾT THUỐC CHỮA :7cool_feel_good:

New Bitmap Image.png

Chỉnh sửa cuối: 28/5/12
  7. GhostVN_RMustang

GhostVN_RMustang Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Thiện tai thiện tai... lạc lối lạc lối...>~>... Mong các thí chủ "bềnh tếnh", có gì thì post hẳn hoi nếu đúng lừa đảo thật... Bóng gió thế này, chưa kể sổ toẹt thế kia thì thẹo thiếc mệt lắm... Chẳng đáng chút nào cả...

8. ducdiep87

ducdiep87 T.E.T.Я.I.S

Lòi thêm ra vụ lừa đảo nữa à ? :2cool_go:

9. X_KySyTinhYeu_X

Èo lừa acc PSN thật à.Nghe có vẻ ly kỳ qá

10. NhoMt

NhoMt Dễ Thương

Yêu rồi đấy, lòi ra 1 vụ nữa. Nói chung bà con nên tránh chuyện trao đổi account đi, dễ xảy ra tình trạng lừa đảo lắm.

11. homtuthan

ôi vãi cả shit , chỉ sợ lúc gặp xong quỳ xuống khóc ra tiếng máng thôi , ngu như con ch* , còn chửi người khác , giỏi hẹn con mẹ địa chỉ lôi bố mẹ anh em họ hàng mày ra đi rẻ rách , có vài cái game mà mày còn vác mặt đi lừa lại rồi chửi người khác vừa ngu vừa nhục , off con mẹ mày đi sem nào giỏi nói con mẹ địa chỉ nhà mày ra , mồm thì to như chó sủa . làm như trong box lớn tiếng lắm , đã *** khai mào rồi , rẻ rách vl mà trước tiên sem con mẹ lại bản thân đi , đọc acc active cả hai máy trong khi tao đọc mới active một máy thử hỏi ai lừa ai trước , mà mày liên quan con *** ở vụ này ak , game của mày ak sĩ diễn cái tr*m nhà mày ý .

12. Niarbrebyc

Niarbrebyc Liu Kang, Champion of Earthrealm GameOver

Game của em tao,nó vừa bảo bị share acc rồi bị đổi pass do 1 thằng trong box là tao đã thấy có mùi rẻ rách của cái loại mày rồi.Luôn mồm bảo người khác chơi trò share acc,lại bảo bố mày sai đi con.
    Lại còn post cái ảnh acc thông báo active mẹ nó 2 system lên hỏi tại sao,ngu lắm con ạ.Mày ko lừa đảo mà người ta share acc cho mày,mày lại đi đổi pass,con chó nhà tao nghe mày nói nó cũng nhuận tràng vkl.
    Còn xin lỗi cái đm đến viết chính tả con sai như cái loại mày thì sớm muộn lại thành flysh!t ver2 thôi con ạ.Có gì sớm pm lại yahoo cho tao nhé thằng chọi con.

13. homtuthan

Chỉnh sửa cuối: 29/5/12
  14. inuyashahot

inuyashahot Mr & Ms Pac-Man

Ai vô dọn lẹ đi, chứ cữ cãi lộn hoài à. Mỗi lần cãi lộn là thấy bạn Niarbrebyc có dính tới đó (không có ý xỉa à nha, đừng chửi mình)

15. badboyx9x

badboyx9x Legend of Zelda

Vui nhỉ :1cool_look_down:

16. GhostVN_RMustang

GhostVN_RMustang Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

ưng rồi đấy, yêu 2 ông bạn rồi...;;) Thôi dừng lại đê, cứ thế này thì thiệt cho cả 2 thôi....

17. thinhcool

thinhcool Donkey Kong

Lâu lâu mới thấy box Sony sôi nổi thế này ^^ . Anh Tikger giải quyết topic này lẹ giùm anh em , chứ để lâu ko khéo WAR mất :soldier_baby18::soldier_baby14::soldier_baby14:

18. psp_no1

psp_no1 snake, snake, snaaaake Lão Làng GVN

bạn homtuthan voi ban niar ji đấy hẹn nhau ra đâu solo rồi report cho anh em xem
    đàn ông ai lại anh hùng bàn phím vậy

19. Shaquile_O'neal

Shaquile_O'neal Legend of Zelda

coi chừn bác mustang là nó đấy :7cool_spiderman:

20. X_KySyTinhYeu_X

=)).Đổ xăng vào lửa.
    2 bác kia gặp và giải quyết lẫn nhau đi.Chả hiểu chuyện đầu đuôi ra sao.Chả biết ai lừa ai mà nói cả.Hix

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.