Cantina ver.3 (quét dọn 1 lần/tháng)

Thảo luận trong 'Những năm trước' bắt đầu bởi A_Dragon, 9/7/08.

1. aragon0510

aragon0510 SPARTAN John-117

khỏi cần anh, em tự thử dc :'>

2. v_gamesvn

v_gamesvn The Warrior of Light

Thanks anh em vẫn còn máu Text :'> . Ai có khả năng xin cứ thử sức mình ^^ . Mấy nay mình thi cử liên tục và phải làm cái project Game nên chưa đâu vào đâu.... sorry mọi người , Cuối tuần này tớ sẽ tạo Chiến Trường.... Have fun
    P/s : This Topic will be moved nextday

3. enix-dark

enix-dark Sonic the Hedgehog

move thui pác.....để tiện lập cái mới lun một thể....ủa mà sao tháy pác A-D lên GVN trong một thời gian khá dài nhỉ.....:-/
    @argon...lèm đc cái gì chưa thế....

4. aragon0510

aragon0510 SPARTAN John-117

2 hôm nay cày bài thơ với phân tích tác phẩm, làm dc gì đâu, thong thả đi, chứ tớ cũng đang mò mẫm học lại GM, bỏ lâu quên tiệt nó roài ::(
    còn A_D hình như đang đi hè xanh mà

5. v_gamesvn

v_gamesvn The Warrior of Light

A_D đi mùa hè xanh rùi , còn cái battle , cuối tháng này sẽ chính thức đánh , từ giờ đến cuối tháng sẽ hoàn tất toàn bộ phần luật cũng như chiến trường , Tớ đang cố thử cái 3D Max xem có thể nào render được chiến trường hông nhưng nó nặng wa =.=! . Còn về phần nội dung của Box , anh em nào có ý kiến , có ý tưởng , có các dạng Text thì cứ thoải mái trình làng , nếu khả thi tớ sẽ giao cho người ấy toàn quyền chỉ huy Text ( Mod làm bù nhìn thui ^^ ) như cái Text kì này của A_D vậy... Thân anh em