Cập nhật & Thảo luận về các phần mềm Security-AntiVirus .

Thảo luận trong 'Kho lưu trữ' bắt đầu bởi Darkgamer, 15/1/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. VeryBad

VeryBad Cr

Nếu đang dùng đồng thời KIS và BKAV thì có khả năng bạn sẽ phải cài lại Win ;))

2. hm4u

hm4u Mr & Ms Pac-Man

Thì vẫn chỉ xài 1 cái thôi mà, đang đợi KAS 7 final ra để xài + spw doctor 5.0 :D :hug:
    Chừng nào ra KAS7.0 thì các bác pót lên hộ cái để em tải hen :cool: :>
    Thanksssss
    Pm: cái panda chắc cũ rồi (trong 1 cái CD cũ, panda 2k7) thấy nó update mà nản lun, dc cái free & nhanh:D , nhưng vẫn thix KAS hơn :p

3. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Có nghiêm trọng vậy không bro, mới down BKAV đêm trước à.

4. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince

Tình hình là KIS bị blacklisted đồng loạt thì phải? :| Hôm nay thấy có mấy đứa bạn cũng kiu ầm lên là key bị blacklisted :| Chắc tại KIS 7 sắp ra nên bắt đầu truy quét Key lậu :-< H ko biết phải dùng soft antivir gì đây? :-< Chờ KIS 7 chắc cái máy mình tan tác rồi, h chỉ còn có Spy Sweeper chống chọi thôi :-s

5. Oda-Rikimaru

Oda-Rikimaru Mario & Luigi Lão Làng GVN

KIS 7 đã ra đâu ,key cũng toàn là của bản Beta ,mà key Beta thì hãng Kas nó tặng cho cả đống kia kìa :)) ,nó ra đến bản thử nghiệm cuối rồi mọi người ráng mà chờ ;)) .

6. hm4u

hm4u Mr & Ms Pac-Man

Hông biết có ai rảnh chỉ em cách xài cái crack của Spyware doctor 5.0 ko vậy ^^ ? Em trc giờ chỉ xài key với patch chứ có bao giờ xài crack đâu ^^ ?
    Pm: chỉ chi tiết giùm em nha, tại em tự hào rằng mình là con gà tin học ^^

7. NVTR

NVTR Donkey Kong

Em mới mua máy có cài window vista home nhưng mà khi cài Bit 10 vào thì nó bảo là không tương thích. Vậy bác nào có bản Bit nào cài được trong Vista thì cho em xin với

8. Oda-Rikimaru

Oda-Rikimaru Mario & Luigi Lão Làng GVN

9. lebaophucviet

lebaophucviet Qingfang Moderator

giết con này khá dễ. Trước tiên thực hiện các bước cơ bản : safemode, turn off system restore.
    Vào thư mục theo đường đẫn BKAV đưa ra file đó, mở chế độ show hidden folder và show hidden extension (Folder opt)
    Chọn ngay file chứa virus, sửa tên nó lại, sau đó restart máy :), lại safe mode và quét. Mình đã xử lí thành công các trường hợp như vậy bằng cách trên, chúc bạn may mắn

10. hm4u

hm4u Mr & Ms Pac-Man

Em nghe nói, Spyware Terminator, Ad-Aware SE free + nhẹ mà xịn hơn cả Spyware doctor, cho em xin bản tốt của 2 đứa đó (bản free hay có phí + key :D cũg dc). thankssss

11. NupSnail

NupSnail Youtube Master Race

key của KAV 6.0.2.614 của tui đã bị blacklist
    ai có key mới có thể cho tui xin dc ko
    cám ơn nhiều

12. Terry_89

Terry_89 Mr & Ms Pac-Man

có bác nào cho em xin key cua Xoftspy 4.31 không ạ cái key củ hết hạn rùi T_T

13. Dragon90

Dragon90 Sonic the Hedgehog

cho mình xin key của BIS hoặc patch của BIS, chỉ mình cách xài patch luon nha

14. hikayu

hikayu Youtube Master Race

mình đang xài KAV 7.0 mà key còn xài dc có gần 2 tháng nữa ah ! có ai có key nào xài dc lâu hơn ko cho mình xin đi (mình ko có ý định khoe ^^) thật sự đóa T_T !!

15. hikayu

hikayu Youtube Master Race

uhm !! mình đang xài bản beta của KAV 7.0 cũng ngon lắm !! anti-víu và spiware cực kì mạnh !! nhưng mà ko bít sao dạo này máy mình kì lắm !! mạng chậm xuống hẵng , máy chạy thì có vẻ chậm ( mình chĩ cãm thấy hơi hơi chậm thôi ) nhưng mà khi lên youtube thì phải chờ 1 hồi cỡ 30 phút mới lên nhạc -_- !! trong khi đó mình chạy KAV rồi nhưng chương trình khác thì bình thường lắm !! ko bít có liên wan tới việc máy download nhìu wa làm nặng máy hay ko !! có gì giúp dùm nha !!

sẵn tiện nói luôn là ko bít sao mình xài SD với KAV thì tụi nó cứ báo wa báo lại !! kì dzay!!

16. NewKing

NewKing T.E.T.Я.I.S

Xin được hỏi cái antive virus shield được KAS hỗ trợ kỹ thuật và free có tốt kô vậy các bác???Do có chữ free nên các ứng dụng cao cấp của KAS lại kô có...Giao diện thì khá giống với KAS...Các bác ai dùng weee xin cho ý kíên giúp...

17. kekhatmau

kekhatmau Donkey Kong

em đã cài bản F-Secure security suit mới nhất, nhập key nhưng sao khi reset lại máy nó chỉ còn là bản antivirus, chả thấy Firewall dâu cả, cũng chả thấy mấy cái ứng dụng mới trong Fsecure như F-Secure DeepGuard, F-Secure DeepGuard(tm), Web Traffic Scanning hay enhanced Anti-Spam with E-mail based Antiphishing and Real-time blackhole list support (RBL)
    chỉ thấy có antivirus+Spy thôi TT
    Bác nào giải thích hộ em cái, có crack up hộ em, mấy cái crack trên softvnn và mấy trang khác co virus và không dùng đc

18. Akita

Akita Dragon Quest

đã có KAS 7 final chưa các bác
    có rồi thì cho em xin với nhé (key lun nhé)
    thx nhiu`

19. VeryBad

VeryBad Cr

Các file đính kèm:

20. suhoihanmuonmang

suhoihanmuonmang T.E.T.Я.I.S

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.