Captain Tsubasa vol II version English + các bản hack

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi fRanwOw~, 30/8/08.

1. The_Magician

The_Magician Legend of Zelda

Skill cũ nhưng tên mới :D. Quả Double Eel bị đổi tên thành Phoenix Shoot, hóa ra lươn có thể tiến hóa thành phượng hoàng đấy :)).

2. tieuvunth

tieuvunth Youtube Master Race

Hôm nay mình xin tặng các a e yêu ct2 bản hack hot nhất mà mình có cho đến thời điểm này...a e se đc thưởng thức những trận đấu ngoạn mục và hấp dẫn..đây là bản hack tuyển Brazil với skill rất mới..nào..mọi người tạm thời gác tất cả các bản hack đang chơi lại để cùng mình thưởng thức bản hack tuyệt vời này...a e chơi xong cho ý kiến nhé..linh đây : http://www.mediafire.com/?dr5d54muqq2cbib
    Còn nữa..nhớ chơi bằng Jnes nhé..ok..chúc cả nhà 1 tuần zui ze..

---------- Post added at 23:21 ---------- Previous post was at 22:44 ----------

ak ko..cũng ko fai hack bzazil đâu..hehe..a e chơi thì sẽ bít..ẩn số đàng sau tuyển bzazil

3. tunq

tunq Mr & Ms Pac-Man

ko down duoc ban oi, lỗi rùi

4. Kjn*Ran

Kjn*Ran Donkey Kong

Error downloading file. Retrying...
    File lỗi tieuvu fix lại coi sao nhé bạn tranh thủ cầy tý ko mai bầu cử rồi

5. tieuvunth

6. rongden9

rongden9 Youtube Master Race

lươn này chắc lươn điện đấy vì đứa nào va vào cũng đều bay hết cả =))

7. The_Magician

Bản hack mà tieuvunth mới up có những điều ko thể tưởng tượng nổi. Trận đấu với Pháp thằng Rust (số 4) nhảy ra Power Block tới 3 phát liên tiếp (phí mất cả cú Phantom Shoot :D); trận đấu với Đức mỗi khi thằng Schester xài cú Ookami Kakushi (Wolfed Away - nếu chơi PSP chắc là đã nghe đến rồi :D) thì 99% là vô phương chống đỡ; Tsubasa có khả năng tách rời đầu, thân và chân rồi ráp lại như cũ mà không hề hấn gì :)).
    BTW, cú móc bóng được chỉnh nhìn nghệ thuật vãi :D.

Chỉnh sửa cuối: 23/5/11
  8. Manchester Utd

Manchester Utd Youtube Master Race

cám ơn bác chủ topic
    từ bé đã đọc truyện này rất thích rồi
    rồi chơi trên game boy nữa
    giờ được chơi trên máy bản eng ver nữa hay phết :D

9. vibook0303

vibook0303 Mr & Ms Pac-Man

Tsubasa là X-men mà ông k bít àk :))

10. Kjn*Ran

Kjn*Ran Donkey Kong

Up up quyết ko để cho topic rớt hạng 1 nào đã về đích bản mới nhất của tieuvu nếu có up tiếp đi bạn

11. The_Magician

Sao lại ko biết, xem truyện thậm chí còn thấy rõ hơn :D (dù ko có cảnh tháo lắp đầu chân như trong bản hack :)):)))

12. rongden9

rongden9 Youtube Master Race

hô hô bản hack này rất hay, tất cả các nhân vật đều có pic khi giao tranh và khi sài skill. Mỗi tội cái cú móc bóng sao khg chỉnh phông nền khác đi nhỉ nhìn đá kiểu đó cứ như bắn chim ấy, ngoài ra còn 1 số lỗi nhỏ khác nhưng tóm lại bản này hay vãi

13. vibook0303

vibook0303 Mr & Ms Pac-Man

bản này mình choi JPN thắng Bra xong la kêt thúc đúng k các bạn,mình đá xog 2 trận cái màn hình đen thui àk,k thấy ji` nữa hết

14. tieuvunth

Các bạn đá joi nhỉ..đã hạ bzazil rùi cơ ak..hic...trong khi đợi chờ những điều mới mẻ...các bạn hãy thwr xem những bản hack này :
    + Bản hack của PU v2010 : http://www.mediafire.com/?4k98nmr5m9fdujq bản này đã đc đóng gói bằng Vnes nên a e tự tìm nút xem..hình như là Z,X và shift,Ctrl thì fai..haizz
    + Những bản hack của cao thủ hack lừng danh 1 thời Shangshan v2008-2009 : http://www.mediafire.com/?he1emnbaa0y2nyb hồi đó những bản hack này rất nổi..ko kém j mấy bản Hyper.
    + Bản Wakabayashi v2010 : http://www.mediafire.com/?jvr2ccxppyvi1j6 bản này ưu điểm là skill mới mẻ..rất hay nhưng về sau các skill cầu thủ jong' nhau..nên..hic..chơi bằng Jnes nhé

---------- Post added at 16:35 ---------- Previous post was at 16:13 ----------

Những bản hack trên đều rất hay đấy...bản Wakabayashi skill rất oki, bản PU cũng vậy..a e cùng thưởng thức những bản hack này rùi cho ý kiến nhé nhé..cuối tuần mình pai công tác nên post sớm sớm tí..hehe

15. Kjn*Ran

Kjn*Ran Donkey Kong

Oh vậy đi cong tác thi send cho AE 7-8 vào!

16. tieuvunth

ui zoi ơi...7-8 bản thì hết ak?..thế mình post fat' hết lun thì topic này lại vắng hoe ak...mình nghĩ mỗi tuần nên thưởng thức 1-2 bản thui thì topic mới sôi động và phát triển hơn nữa...với lại có nhiều bản 1 lúc lại nhàm quá..cứ từ từ thui mới thú vị...mình sẽ update liên tục mà..hi:)

---------- Post added at 23:48 ---------- Previous post was at 22:19 ----------

ace cứ thong thả chơi nhé...mỗi bản hack có cách hack khác nhau...mỗi bản đều có cái hay của nó..hi..mình còn rất rất nhìu bản hack thú vị nữa cơ..hi chơi nhìu bản đến nỗi loạn hết cả lên..chả nhớ bản nào là bản nào nữa...hizz

17. Kjn*Ran

Kjn*Ran Donkey Kong

He he phải nói 1 câu là Ôg quá lão làng trong cái CT2 tui mò mẫm tìm khá nhìu trang nước ngoài có nói về CT2 là tui nhẩy vào tìm đc 1 số bản nhưng đa số toàn những bản thịnh hành và đã được post ko tài nào kiếm được những bản có thể cho là hiếm có khó tìm đc nản! Có thể bật mí cách tìm đc hem?

18. tieuvunth

Bạn biết đấy..thực ra thì bọn china là đất hack trò này...mình lang thang trên vài web của bọn nó thì tìm đc vài bản nên thấy thì tìm mọi cách down về gấp..mình cũng có tiếp xúc 1chút tiếng trung nên cũng có thể nói là đỡ vất vả hơn..với lại quan trọng là niềm đam mê bạn ạ..hồi xưa mninh chơi trò này trên máy 4 nút mê lém..đá đi đá lại mãi ko thấy chán..kể từ khi phát hiện ra 4rum với nhiều bản hack hay như vậy thì mình cũng dày công tìm kiếm..kết quả cũng đc báo đáp bằng những bản hack mình hiện có..Tuy nó chưa phải là những bản hot nhất thời điểm này..vì mình cũng chưa thể tìm nổi những bản siêu hack mới nhất của vWakashimazu hay ...nhưng có thể tương lai gần mình sẽ tìm ra..mình chỉ muốn nói 1 điều là có công mài sắt có ngày nên kim thôi..còn 1 số web vè tsubasa nổi tiếng trên thế giới mình đã vào nhưng hầu hết là những bản hack cũ vì jo họ cũng ít phát triển nó...thân

19. typnhp

typnhp Youtube Master Race

ko có bản nào hack cốt truyện theo đúng nội dung của hậu CT các bác nhỉ?

20. Kjn*Ran

Kjn*Ran Donkey Kong

Có đấy nhưng mà mới chỉ là ở giai đoạn quảng cáo thôi! Bạn đọc ký các Post trước nhé