Captain Tsubasa vol II version English + các bản hack

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi fRanwOw~, 30/8/08.

1. Kjn*Ran

Kjn*Ran Donkey Kong

Sau mấy ngày mò mẫm mới chỉ tìm duy nhất đc bản E hóa của CT5 nếu AE nào có nhã hứng thì mình sẽ Post lên!

2. caoboikg1254

caoboikg1254 Youtube Master Race

Hì, thì đúng là cách chơi cũng zday, cũng không cần phải việt hóa đâu, miễn sao khi nhận bóng trong vòng cấm bít được bóng trên cao hay ở dưới thấp thui, nếu bít được nội dung các cảnh đối thoại thỳ còn gì bằng nữa:D

3. nokia82

nokia82 Youtube Master Race Lão Làng GVN

9 xác bạn ơi, sao ko có bản new 2011 hix, up data L.Messi, với C.Ronaldo thì hay :).

---------- Post added at 23:13 ---------- Previous post was at 23:11 ----------

Ông bạn thix CT5 nhỉ Rin ,tui cũng khoái CT5, CT3,4 ko khoái mấy ,thiên vị bản V thôi :)D.

4. vibook0303

vibook0303 Mr & Ms Pac-Man

post đi kjn ran,mình đang chờ đây

5. Kjn*Ran

Kjn*Ran Donkey Kong

6. tieuvunth

tieuvunth Youtube Master Race

Như đã hứa..tuần này mình xin post 1 bản ct2 rất good...đảm bảo ko hay ko ăn xiền...mời mọi người cùng thưởng thức và cho ý kiến nhé : http://www.mediafire.com/?ivbdu883z3cae66
    Đây có thể coi là 1 bản hack all star nhưng có chọn lọc..

7. rongden9

rongden9 Youtube Master Race

hôm nay tớ hướng dẫn thêm cho các bạn về cách thêm mặt mà không cần phải chỉnh sửa các đoạn mã có sẵn nữa.
    đầu tiên bạn phải tìm được đoạn mã 2 số kí hiệu ví dụ : zagalo DB 21D4A 34 AE, tiếp đến bạn chọn 1 dòng mã bỏ trống trong game cụ thể bạn có thể lấy từ 3FD20.
    vậy là các bước chuẩn bị đầu đã xong giờ đến phần chính ,bạn bắt đầu viết 1 doạn mã tự tạo cụ thể như sau F7 44 F9 01 30 80 30 xx yy FA 34 AE FB, trong đó xx là mặt nhân vật còn yy là câu hội thoại ,đoạn mã FA 34 AE FB chính là phần dẫn đuôi để nối khuôn mặt vào skill.
    Đã xong bước 2 giờ đến bước 3 về đoạn mã 21D4A thay 34 AE thành 10 FD và vào game để có thể kiểm tra.

8. The_Magician

The_Magician Legend of Zelda

Cái này được đó, mấy hôm nữa thi xong mình sẽ thử xem, năm ngoái mình đã bắt tay vào làm bản hack France nhưng phải drop nửa chừng vì không có thời gian. Thi xong là rảnh rỗi, có thể tiếp tục công việc dang dở được rùi :D.
    Mà tiện đây hỏi luôn, rongden có biết cách chỉnh sửa các cutscene trong story không? Mình định chỉnh cả cốt truyện mà, nhưng ko bít cách làm (đây cũng là 1 nguyên nhân khiến mình phải drop). Trước mình thấy hqh0907 làm được cái này rồi, nhưng hqh giờ đã lặn mất tăm :( nên chẳng hỏi được.

9. Kjn*Ran

Kjn*Ran Donkey Kong

B hack cua tieuvu đưa lên rất good thank cậu nhiều!

10. nokia82

nokia82 Youtube Master Race Lão Làng GVN

Ok để test bản mới xem :).Bản wabaykashi v2 đá khó nhai quá, thua liên tục, mình ko hack đá mới hồi hộp :D.

11. schnaider1992

schnaider1992 Mr & Ms Pac-Man

a trời trời bản víp vãi có thằng j số 9 lừa tách rời đầu và chân lần đầu tiên em thấy hjxhjx vãi chưởng nhưg em dòm thằng này giống Natureza quá hay là thằng j ở Brazil youth á nhỉ

12. Clinkz

Clinkz T.E.T.Я.I.S

Thank nhiều nha :D như thế coi như ngang cơ :))

13. Kjn*Ran

Kjn*Ran Donkey Kong

Cái tách rời đầu ra đã có rồi. Monhf ko nhớ là bản nào nhưng có 1 bản có SubaSa có chiêu tách rời đầu

14. tieuvunth

là bản hack misaka 2011 đó bạn..bản mới này khá nhiều màn ấn tượng...ví dụ như màn bắt bóng của thủ môn đội Ý vậy..rất là pro

---------- Post added at 00:37 ---------- Previous post was at 00:21 ----------

bản này tsubasa có 2 cú cyclone khác nhau đó...1 cú double bicycle với Schneicher

15. duylinh27884

duylinh27884 Youtube Master Race

Cám ơn bạn rongden nhé:)trò này chơi miết mà ko thấy chán

16. The_Magician

The_Magician Legend of Zelda

Sao 4 ngày qua topic này lặng lẽ vậy?

17. Kjn*Ran

Kjn*Ran Donkey Kong

Chac mua hè nên các bạn ấy đi nghỉ mát với cả GD rồi

18. tieuvunth

19. Kjn*Ran

Kjn*Ran Donkey Kong

Sao topic ngày càng buồn tẻ vậy nhỉ? AE hết hào hứng rồi ah? hay mải luyện công?

20. tieuvunth

có bản này chơi được share cho a e : http://www.mediafire.com/?nibl1756i5se26g