Career Mode - Thảo luận - chia sẻ kinh nghiệm hốt hàng ngon

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi opera5387, 27/9/11.

1. kurubi

kurubi Youtube Master Race

Sao chơi mục caeer mod mà trong document sinh ra file replay0.bin nặng 1Gb vậy? mình đâu có save bàn thắng hay trận nào đâu, ngoại trừ save bình thường để hôm sau chơi tiếp.
    xóa file đó có sao không?

2. mazhzil

mazhzil Mayor of SimCity Lão Làng GVN

file đó mặc định là file của hệ thống fifa12 rồi , ks cả nên k cần để ý , chấp nhận thôi vì bạn xóa vào game nó lại tự tạo mới 1 cái khác mà '=.=

---------- Post added at 13:55 ---------- Previous post was at 13:48 ----------

tùy vào nó yêu cầu hay thái độ j mà đáp ứng , nhưng e nó mà đã đòi ra đi với y/c điền tên vào danh sách tranfer list thì đành chịu , k tránh đc, nhưng cũng có 1 số bác bày cách đó là bạn bán đi và sau đó mua lại ( nếu mà thích thằng đó quá thì chỉ còn cách đó thôi , như mình đá manu toàn bị rooney đòi ra đi , đành bán rồi thích thì lại mua lại , đá 1 vài mùa thì tiền đâu phải là vấn đề to tát quá )

3. kidzezo

kidzezo Mr & Ms Pac-Man

Sao Career Mod Be a pro không cho mình chọn giày cầu thủ nhỉ? Nhìn đôi màu đen xấu quá. :|

4. kurubi

kurubi Youtube Master Race

Thì ra nó đòi tăng lương,bảo là nhớ nhà muốn về BĐN,đề nghị mức lương mới 220K/tuần (lương hiện tại 190k). tăng 200k nó ko chịu, ghét quá tăng 230k luôn, nó ok liền và bảo là "tôi hạnh phúc khi ở đây...." cầu thủ ảo mà sao ham tiền thế nhỉ '@^@|||
    Fifa12 thấy cầu thủ chấn thương liên tục nhỉ.

5. HUISNO1

HUISNO1 Youtube Master Race

Không biết các bạn có bị như thế này chưa, chứ đối với mình lỗi này của fifa quả thật là khó nuốt. Tối quá, mình đá trận cuối cùng của mùa giải Premier League. Mình lấy MU và đang hơn City một điểm trên bảng tổng sắp. Mình hoà Sunderland 3-3, tưởng ngỏm rồi nhưng cuối trận có hoạt cảnh trao cúp, mình là nhà vô địch. Cứ tưởng City huề hoặc thua, ai ngờ khi ra màn hình chính thì City thậm chí còn chưa đá. Rất vô lý, vì vòng cuối tất cả các đội phải đá một lần. Mình cứ tưởng là nó chưa cập nhật kịp, đá thêm trận chung kết cúp FA với Liverpool, đá xong thì thằng City nó vẫn chưa đá. Advance tới cuối mùa, nhìn bảng tổng sắp mình tá hoả, City thắng trận cuối và vô địch, hơn mình một điểm. Vậy là sao? Cái cà ri mốt này có bị điên không, vì đây là những lỗi sơ đẳng, là lỗi hệ thống, không chấp nhận được!

6. Mr.Dee

Mr.Dee Mario & Luigi

Kém điểm nó thì phải chịu thôi =)) Nó lừa tình tí cho vui ấy mà :)) Ai bảo trận cuối đá hòa thì trách ai, sunderland yếu mà =.='

7. HUISNO1

Hehe, đúng là trận cuối miềng đá dở thiệt, mở tỉ số mà bị nó ăn ngược lại 3-1, nhờ rooney mới gỡ lại chút danh dự. Nhưng mà điên cái chỗ nó tổ chức tầm bậy, tại còn có cả cái cảnh trao giải rồi blv chúc mừng nữa chứ!

8. hoanghoihai

hoanghoihai Sam Fisher, Third Echelon Agent Lão Làng GVN

Mình cũng bị y chang, chơi arsenal cuối mùa hơn bọn manutd 3đ và chelsea 5đ còn 1 tr chưa đá, đá xong trận cuối lấy cúp rồi cái advance thằng sếp bảo thất vọng vì mình ko dành dc PL, nhìn lại thấy thằng chelsea hơn mình 1đ, vô lý vãi =.=

9. HUISNO1

Hơ, cậu fan Arsenal hả, chúc mừng phong độ hiện tại nhé. mình là fan MU, tại sao EA có thể có cái lỗi "bờm tèo" như vậy nhỉ?

10. kidzezo

kidzezo Mr & Ms Pac-Man

Andy Caroll hôn Fabianski trong FIFA 12 này :))
    [video=youtube;pxcWz6cOIXY]http://www.youtube.com/watch?v=pxcWz6cOIXY[/video]

Chỉnh sửa cuối: 7/12/11
  11. banhtieuskr

banhtieuskr Youtube Master Race

Ai thử cai này đê, down về bỏ vào DOCUMENT rồi vào FIFA / CareerMode load lên nha:
    Đã đá 1 mùa
    , vị trí thứ 4 BPL

, ăn 2 cup quốc nội (league cup, FA cup)

, Manager người Vietnam

, Độ khó trận đấu Pro thôi

, Độ khó Manager: Legend

, vào xem đê: Đảm bảo hết chê, dân CHÂU Á

LINK: http://www.mediafire.com/?cvx78mmnacsqcib

12. hoanghoihai

Uhm thanks, nói chung lỗi ít ng gặp nên ko biết EA có fix ko

13. pokemon85

pokemon85 T.E.T.Я.I.S

Sao minh cai patch cua Doctor+ vao da thay sao sao ay nhi? Cau thu ben no lan minh bay vong vong ma ko co da phat gi ca, con minh lan no ti la co da phat...:|

on mobile

14. TORRES 9

TORRES 9 The Warrior of Light Lão Làng GVN

[video=youtube;vpsq8bo5SKs]http://www.youtube.com/watch?v=vpsq8bo5SKs[/video]
    xavi gay này :))

15. hoanghoihai

Còn thumbs up nữa bỉ vãi =))=))

16. z3r0_hien_lanh

z3r0_hien_lanh Agent 47 ⛨ Empire Gladiator ⛨ GVN Dalit

17. banhtieuskr

banhtieuskr Youtube Master Race

* How to install

- Copy files found in "Modified Files" folder & paste it in

\FIFA 12\Game\dlc\dlc_FootballCompEng\dlc\FootballCompEng\data

folder. Overwrite all files.

- Run "Fifa12 i68Regenerator.exe" (provided) & click GO & regenrate files. THIS IS A MUST STEP. MOD WON'T WORK IF YOU DON'T REGENARATE.

18. taanzai

taanzai Youtube Master Race

mình là newbie cho hỏi phát, năm nay manager mode không có phần euro league hay là cái giải mà giống cúp C1 ấy, mọi bản trước do không có bản quyền C1 nên cứ đá xong năm thứ nhất mà đứng top, thì năm sau được đá 1 giải giống C1 nhưng mà tên khác, cup khác, chỉ có thể thức là giống. năm nay mình đá xong mà không thấy năm thứ 2 có, chán quá, cứ đá mãi trong giải ngoại hạng anh cũng chán.

19. phantung_hkr

phantung_hkr Donkey Kong

là cái save thôi hả bạn :| mình ko hiểu lắm

20. kidzezo

kidzezo Mr & Ms Pac-Man

Có Champion Cup mà bạn. Mình đá hoài mà. :|