CB 9.2 cracked (CodeBreaker 9.2) PS2 !!!!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi Loki, 31/1/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nguyendung1285

nguyendung1285 Youtube Master Race

có ai biết CB 9.2 có thể xài trên máy PS2 loại ra lần đầu(không phải máy slim) được không?

2. nekoyuki

nekoyuki Dragon Quest

Xài được cho tất cả hệ máy của PS2 . Tui đang xài PS2 đời đầu nè . Ok đến không ngờ . Không vấn đề

3. nguyendung1285

có bạn nào chơi trò San Andreas không?Chỉ mình cách qua chỗ bắn máy bay trên sân thượng được không?Cám ơn nhiều..........
    Nhân tiện cho mình hỏi bạn nào có code dành cho Armax trò Dynasty Warriors 3,5 Extreme được không(nhất là code bất tử máu và vũ khí đó)

4. nguyendung1285

Mình nuốn hỏi về cách updates dành cho CB 9.2(lấy USB để làm) và cho mình hỏi lên trang web nào để tải xuống?

5. nekoyuki

nekoyuki Dragon Quest

ARM cho DW 3 và 5 đã có sẵn trên đĩa 3.0 nếu ra ngoài cửa hàng mua . Update cho CB 9.2 là phần Day1 tải bản V8+ . Trang web là www.codebreaker.com , còn của ARM là www.codejunkies.com

6. finalfantasylinh

finalfantasylinh Mr & Ms Pac-Man

Tai sao khi load Tro Suikoden V tu file day1 tu USb thi may bao low memory. Cac bac co biet hien tuong nay khong,xin chi giup

7. Loki

Loki Mario & Luigi

Nếu nó báo như gị thì cứ vào phần cheat xoá bỏ 1 số game không chơi (tìm game nào có số lượng cheat lớn á), xong rùi cú nào code trong day1 là xong.

8. nguyendung1285

Cho mình hỏi tại sao cái code RE4 mình lấy trên mạng xuống sao chơi không được(CB 9.2),mình đã đánh vào trong cái dĩa rồi chơi nhưng không được?Bạn nào biết chỉ mình với.
    Nhân tiện cho mình hỏi cái bản updates v8+lấy ở đâu trong trang codebreaker,nó có dung lượng khoảng bao nhiêu?(mình đã tìm trên đó rồi nhưng không biết cách nào lấy cái bản updates xuống được)

9. nguyendung1285

mình còn chuyện quên chưa hỏi là cái phần chơi merceranies trong RE4 (để tìm súng hand cannon),mình không biết cách chơi thằng Krauser bắn cung qua được dòng lâu đài làm ơn chỉ mình với.
    Cho mình hỏi luôn phần assigment ada có cần phải đi không(mình đã qua phần separate way rồi),vì mình không thấy nó cho cái súng chicago typewriter gì cả..

10. BeastBoy

BeastBoy Youtube Master Race

11. BeastBoy

BeastBoy Youtube Master Race

12. skyoffreedom

skyoffreedom Mr & Ms Pac-Man

có bác nào bít CB all ver của resident evil 4 bản chọn language ko,cho em xin với.Thankssss

13. fanoftrieuvan

fanoftrieuvan Mr & Ms Pac-Man

Code của resident evil 4 bản chọn language là gì vậy?? Có ai biết ko. Tìm giùm mã Must Be On + Unclock + Money.

14. kunglao83

kunglao83 Youtube Master Race

cái cb nay quá hay di burn qua dễ tôi sài ngọt lám như ma chỉ muôn hỏi 1 cái là tôi sai usb hard disk 40gb đang chứa dư liêu thông thường rồi copy cai save vào ma sao nó ko nhân đươc cái file save vậy?

15. Sonicboy

Sonicboy Mr & Ms Pac-Man

Mỉnh cũng bị y chang như bác nè .Filesave của mình cũng lâu rồi h minh chơi lại sài cheat tai trên web cmgdccc luôn mà không thấy ăn thua gì hết .có bác nào biết tại sao không ?thanks

16. Loki

Loki Mario & Luigi

Coi chừng bản đó là bản PAL/EU, cái nì đã thông báo nhìu lần òi mà mấy bạn hông để ý đọc những bài trước: CB 9.2 không thể xài code cho game PAL/EU hay NTSC/J (ngoài trường hợp bạn dùng code đã chuyển thể), và tất cả các code trên cmgsccc đều là code cho NA (trừ khi nó có chú thích khác).

17. ntdabc

ntdabc Youtube Master Race

Mình đang dùng CB 9.2 cho game RE code Veronica X nhưng ko được, mới thử mấy code đầu đều ko được, chơi vẫn bình thường như chưa có code vậy!!
    Mình ko rõ bản RE Code Veronica X của mình là bản nào nữa vì đây là đĩa sao , chỉ có 1 đĩa DVD thôi!!

18. Sonicboy

Sonicboy Mr & Ms Pac-Man

mình không rành về mấy vụ này cho lắm...vậy làm sao biết được đĩa của mình thuộc hệ nào bạn và lam sao để có được code đã chuyển thể ?Thanks

19. king_arthas

king_arthas Mr & Ms Pac-Man

thì đĩa nào của bác mà khi vào nó đòi chọn ngôn ngữ+chọn hình(NTSC+PAL+...) thì đấy là đĩa RE4PAL...bác Loki có post cái code hệ PAL đấy bác dùng cái đấy mà làm ngon lắm nhưng tránh cái code mà có chữ (PS2 WIL LAG...ko biết viết nữa....:D )đấy là lệnh cho màn hình của game full....còn code thì bạn đọc ở mấy trang đầu đấy!!! anh Loki có post lên mà dow

20. gbafan

gbafan Youtube Master Race

[/SIZE

Có ai biết cách lấy kiếm cuối của Tidus không vậy? Khi đến Calm Land đi vào hẻm núi bí mật thì bị lão già chặn lại! (Đã có Celestia Mirror)
    Please help ! ::(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.