[CBbattle.net] Sever vietnam diablo 2 LOD 1.13c

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi winterrose619, 15/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mylavn

mylavn Youtube Master Race

Giới thiệu với các bạn server Maxnet rất ổn định, nhưng ở xa nên Ping cao, hơi delay chứ không lag vẫn có thể chơi được mặc dù không được như mong muốn, bình thường Ping duy trì khoảng 250-400 nhưng giờ cao điểm lượng người chơi rất đông vì có thể nói đây là server chung của Châu Âu nên Ping khá cao. Rate level tương đối cao (có thể x2) rate đồ cũng tương tự.

Name: MaxNet
    Zone: 0

---------- Post added at 09:39 ---------- Previous post was at 09:37 ----------

Đây là link để tạo account

http://gamez.maxnet.ro/register

2. kyoshiro244

kyoshiro244 Mr & Ms Pac-Man

thank nhá tốt quá có cái để chơi

3. Mì Tôm Chanh

Mì Tôm Chanh Donkey Kong

các bạn có giười thiệu sv khác thì ra ngoài kia post dùm hẳn 1 topic, đây là topic của sv CBbattle.net.
    cứ thử tưởng tượng nhà các bạn đang bán táo tự nhiên có đứ vào bảo sang ben nhà nó mua táo đi, các bạn sẽ thấy sao?

4. cage_tomko

cage_tomko Donkey Kong

trong khi hết táo ta thì có thể ăn tạm táo tầu cũng được mà

5. Thiên Thảo

Thiên Thảo Youtube Master Race

oa cả ngày chẳng chơi đc xí nào hết, cứ báo unable to connect quài

6. Mì Tôm Chanh

Mì Tôm Chanh Donkey Kong

server đã online trở lại .

7. TheRogueKnight

TheRogueKnight Legend of Zelda

Mình đi 2 ngày ,tưởng thế nào,hóa ra off sv thường xuyên =))

8. Not Connect

Not Connect Youtube Master Race

Em dùng công thức của runesword để ép cái áo 4 sosket nhung k có hiệu quả. e dung cong thuc EL + SOL +DOL + LO cho armor . vai cái helms 3 sosket LO + JAH + PUL cung k hiệu quả => e đang chơi diablo II bản LOD 1.13. ai bik tại sao chỉ e với. ( có 1 số công thức trong runewords k làm dc trong bản 1.13 ):((

9. cage_tomko

cage_tomko Donkey Kong

chắc chắn là được
    ko được chỉ có một khả năng là nhầm Io sang Lo

10. Mì Tôm Chanh

Mì Tôm Chanh Donkey Kong

sai nhé: io jah pul :|

11. Higsby

Higsby C O N T R A Lão Làng GVN

Vậy có khả năng cái giáp kia bị sai ở EL-ELD và/hoặc LO-IO :O)

đồ để làm runeword phải là trắng hoặc xám, ko phải set (xanh lá), magic (xanh lam), rare (vàng), unique (nâu)

Chỉnh sửa cuối: 1/10/10
  12. lifestealer

lifestealer Youtube Master Race

Vâng SV đã down thưa các bạn trẻ

13. tienanbich

tienanbich Youtube Master Race

ko đao à chỉ lác thôi. vào nhìn nhân vật vui lắm :))

14. Kazejin

Kazejin Youtube Master Race

Tại sao acc Vixey (Windmaster) bị lock?
    Sáng nay mình thắc mắc vs thegod thì lock luôn cả acc của mình - Kaap (Talic)
    Các MOD đưa ra lời giải thích RÕ RÀNG được ko?
    Hay thích là lock do tư thù cá nhân thui?

15. Mì Tôm Chanh

Mì Tôm Chanh Donkey Kong

1 tuần là đúng rồi chứ?
    còn acc vixey, tôi đã bảo là để hỏi liongvn
    còn câu nói " acc bot khác " chứng tỏ ông đã thừa nhận là mình có bot. Khi tôi bảo khai ra ông lại nói là modbot -> không tôn trọng -> 1 tuần
    Hết
    Chào thân ái và quyết thắng

16. TheRogueKnight

TheRogueKnight Legend of Zelda

ADMIN CHARLES LOCK,sáng nay mới lên k biết gì tên Talic hỏi,mình tưởng god lock,sau hỏi ra mấy đứa kia bảo có dòng <Battle.net> xanh xanh bảo lock vixey tội auto tele/aim ~> Charles :|

Lúc vào nói chuyện vs mình,talic cũng bảo "Acc vixey toàn char pvp,ai ngu mà đem acc đó BOT" ~> dùng acc khác BOT

17. Kazejin

Bắt mình làm điều mình ko thể làm được... Là khai acc nào bot (đơn giản là ko bik).
    Mình có thể nói bừa ra bất cứ acc nào mod sẽ lock acc đó (tội nghiệp VL) nên mình nói các acc chắc chắn sẽ ko bị lock :)>- thế thui.
    Nhưng mod chỉ chờ có thế và quy tội xúc phạm Mod (lòng tự trọng rất cao, rất dễ bị tổn thương)
    Còn điều mình nói vs liongvn là chân lý : chả ai để char pvp với char bot cùng 1 account. Ai cũng biết. Sao vì thế mà quy chụp tội có bot...8-|
    Mà trước giờ acc nào bot các Mod bắt được thì lock acc đó.. Các acc khác ko liên quan mà?
    Nói trắng ra là từ lúc qua cb, đc làm mod, Pro thegod đã ko ưa j` mình(ko như hồi bên bee, bạn ý quý mình lắm, pm hỏi mình suốt). Vụ sáng nay, bạn ý chủ định sẽ lock acc mình nên mới hỏi thế... còn chụp lại cả ảnh màn hình làm chứng cứ nữa cơ mà ...rất chủ động $-)
    Còn vụ Vixey. Các mod có thể hỏi lại admin được ko? Có chứng cứ j` xác định là con Vixey auto aim tele (Cái vụ AAT vẫn còn nhắc lại cơ à 8-|) Lần này là ai tố cáo?

18. MariaHoang

MariaHoang Youtube Master Race

19. Mì Tôm Chanh

Mì Tôm Chanh Donkey Kong

hồi trước tôi quý ông
    vì nghĩ ông chăm chỉ cày item -> pro
    nhưng sau khi biết bot thì sẽ khác
    cái ảnh chỉ là bằng chứng chứng minh ông phạm luật
    chúng tôi có bằng chứng chứng minh bạn xúc phạm mod , ông đã bị lock 7 ngày và sẽ bị không remove lệnh block cho đến khi ông chứng minh mình vô tội

20. Kazejin

Ra bạn Maria là người đã tố cáo vs admin. Vậy thì mình có thể hiểu. (sáng giờ cứ thắc mắc, admin trước giờ ko liên quan đến sv mấy tự nhiên hôm nay vô lock acc).

Cái clip 1 tui ko coi được. X_X (Ai coi được thì convert ra dạng khác rùi up dùm)
    Còn clip 2 hơi giật. Nhưng tui có thể thấy từ s 24-26 cậu đứng chung 1 screen với Windmaster (Cái này là thời gian trên coi trên clip chứ thực tế tui đoán có lâu hơn vì clip của cậu giật giật mà)...Tui nhìn thấy từ đầu đến chân thằng Windmaster (lúc đó ko tele hay làm j` cả...đứng đực mặt ra trông ngu ngu ý) --> unsummon NL.
    Trên clip có thể thấy thằng windmaster có quá đủ thời gian để click vào tên của bạn để nl. (bạn nhìn thấy cả người nó <--> nó nhìn thấy cả người cậu. Mục tiêu to như vậy. Click nhầm được chăng?)
    Và cậu đã die ở giây thứ 27 (thời gian trên clip) do bị offscreen telestomp. :-h Và giây thứ 29 bị con Callisto chạy ra nhặt gold $-).
    Có thể cậu ko thấy opp trên screen mà bị stomp. Nhưng nhìn kỹ lại chính clip của mình cậu sẽ thấy hoàn toàn hợp lý.
    Rất khâm phục cậu đã bỏ thời gian công sức (quay được cả cảnh nóng của bạn Windy rùi phát tán trên mạng) (rất đáng khen) Nhưng có thể do hiểu biết hạn chế nên đã chỉ nhầm chăng? :-h.
    Cá nhân đã duel vs con Windmaster nhiều. Hầu hết là thua. Nhưng tui ko thấy cay cú như bạn ở trên mà coi đó như động lực để mình chơi.
    Còn chuyện bot bit: sau 1 tg chơi D2 tương đối lâu, tui đã qua cái thời ngày ngày mf 5-6 tiếng (rùi thì sv rs thấy tg mình bỏ ra thật vô ích). Pvp và chém gió cùng tụi bạn là 2 lý do để tui tiếp tục chơi tiếp. Còn chuyện các Mod nghi mình xài bot để kiếm đồ...thì xin lỗi tình yêu nhé...mới chơi lại đc 1 tháng thui, đồ được cho 100% chứ ko phải hì hục chạy bot đâu =;

p/s:
    Bạn tố cáo vs admin (tui đoán là ko chơi D2 mấy nên ko bik nhiều... ít ra là bik = 2 bạn mod). Thấy có clip "nóng" + cái link breakpoint..của bạn là tin ngay. Rùi lock account lun. Kế hoạch hoàn hảo... well done :)>-
    Cũng cám ơn bạn Maria, nhờ vụ này tui điên lên, cà khịa cả với pro Thegod, bạn ý có cớ cho con Talic đi theo thằng Windmaster =))
    Oh my Chúa =))

Chỉnh sửa cuối: 2/10/10
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.