Channel V - Home of Alliance

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi RovingGangster, 16/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tcbeckham

tcbeckham Youtube Master Race

Poor Buni em :D, SP still dominate still, try harder :D

2. Le Anh

Le Anh C O N T R A

Hả? Anh vẫn dominate mà, trừ fight nào phải disperse thôi :'>

Edit: quên, trừ domo tại melee có full time cái buff Conc :))

3. Hadudra

Hadudra Donkey Kong

Xin các bạn đừng quên các vấn đề như sau:
    1/ mấy em đã từng trong group 1 (đặc biệt là Krojin) hồi còn raid chung leet hết cả gear người ta (con krojin guild first set 4) nên hok có tư cách nói anh lấy gear đè skill nhé.
    2/ con Beck cùi mía là đứa đầu tiên có weapon caster 391, cũng là con đầu tiên có feet 391, loot xong dodge raid tới bây giờ, em chơi anh àh ~_~ ko thì progress đâu có chậm như vầy, phải mất thời gian up gear plump + bunny, summon con Sosomomo từ guild khác về ~_~

haizz còn raid 25m thì có vẻ wá khó khi các bạn kia chỉ đi đc T7 CN... bik làm sao đây...

4. **doilabekho**

**doilabekho** Dragon Quest

Grow up!!! =)))))))))))))) .

5. wolfmask1402

wolfmask1402 Mr & Ms Pac-Man

hiện tại trong guild có ai biết hoặc làm dùm vụ chuyển server được không?

6. Picasso

Picasso Mario & Luigi

lol chuyện loot gear mình roll thắng con An thi mình loot, token druid mage rogue DK, grp ko rogue ko mage thì ai loot @@ nói mình loot hết gear, loot gear của ai? lol =)) grp 1 melee dps chứ có phải 10 con đâu
    hiện h mình ko có time để raid khuya như hồi trước dc nữa nên đành phải quit grp1, mấy lần đang raid bị aggro đủ kiểu lá các bạn cũng hiểu rồi, trước mình năn nỉ raid sớm lên 7-8h đi raid đi có ai chịu đâu ~~
    chứ đã đi raid ai chả muốn progress :O h raid grp t7 cn 1/7 HM cũng nản vậy :-s

anyway, grats grp1, ai nói gear đè skill mặc kệ người ta :)

7. tcbeckham

tcbeckham Youtube Master Race

@gù: Trước là tình hình net VN lag liếc này nọ, raid rồi cũng bữa đực bữa cái ( chứ kô chắc giờ vẫn còn đú lol) + cũng vào học rồi mùa này là mùa cuối nên thôi tạm nghỉ luôn :) chứ tao nào có dodge raid làm gì . Group 1 thì mem core cũng back, cũng đâu có phải là ko có người để progress.
    Tao cũng có báo với con animal mà. Anyway, tao sẵn sàng back nếu mình làm dc cái 25 :D ( group 1 giờ cũng đâu con SP cùi mía của tao, thôi thì chuyên tâm học hành cho rầu ;)))

8. plumpcheek

plumpcheek Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

con beck kiếm chỗ khác troll đê, con gù nó emo em giờ ... dm gears anh vẫn bèo, làm sao giờ -,- (ca bài ca con cá của bé final chăng) :P

9. Hadudra

Hadudra Donkey Kong

Nói thì suy nghĩ trước đi rồi hẵng kêu người khác grow up nhé!
    Đây là chẳng wa buồn bực nói anh em thế thôi. Cũng mong mọi người hiểu cho cảm giác lead phải form up call từng em khi bắt đầu content, lúc đầu mọi người ai cũng có commitment nên khá yên tâm. Ai dè lúc sau quit/out/nghỉ raid vì nhìu lý do, mà lại xảy ra cùng 1 lúc, gây khó khăn dữ lắm ~_~
    Vậy chứ các bạn out cái đùng vậy ko cần phải chịu trách nhiệm gì thì khỏe rồi, nói gì chả dễ... thông cảm anh tí cho anh emo miếng coi ~_~

10. daran

daran Youtube Master Race

chuyên mấy thằng leader VN emo rage đủ kiểu là quá dễ để hiểu ( có thằng leader VN nào chưa từng trải qua cảm giác đó ) nên thông cảm cho thằng gà gù phát đi. Nếu nó đủ sức làm 1 cái 25 man cho anh em vào biểu diễn thì cũng nên cảm ơn và phục vụ nó tận tình 1 chút ( in raid and in bed etc)
    chuyện 25 man ko phải là khó khăn của VN ko mà còn là vấn đề chung của rất nhiều guild nc ngoài ( bằng chứng là hầu hết mấy guild progress khá đều đi 10, server frostmourne là 1 ví dụ ) nên nếu những thằng raider nào biết nói đọc hiểu tiếng việt và thích thú cảm giác chinh phục thằng gù thì ghi tên đang ký với nó, tự giác và giúp đỡ thêm = cách hô hào kiu gọi các tài năng từ server khác tề tựu về thì quá good.
    anyway, VN hay có cái trò gọi là coi trời = vung, tưởng rằng tao đây siu nhân nhưng thực ra là cóc nhái, nếu có thuốc nào trị dc bệnh đó thì uống xong hãy vào raid. Còn nếu bc vào raid thì xin lỗi dis mia mặc dù mình ko đủ hiểu biết nhưng 1 chục con officer khác cũng đủ hiểu biết để chửi và help raider improve skill. Cho nên take critism và improve or sit out is part of raider's duty.

11. RovingGangster

RovingGangster Donkey Kong

Raid do tank (là anh đây) và healer (ko phải anh, nhưng lại là anh do anh mạnh quá healer ko cần làm gì hết nên chung quy cũng là do anh) carry mà mấy em dps cứ lên tiếng. Boss down hay ko cũng là do skill đè gear của anh, những nhân tố khác ko quan trọng. Sức mạnh của anh là sức mạnh của raid, sức mạnh của troll siêu nhân!!!

12. daran

daran Youtube Master Race

raid cần team work đek cần siu nhân. thằng nào tự nhận siu nhân = nhấn nút biến
    spit

13. Picasso

Picasso Mario & Luigi

=))))))))))))))))))))))))))))))) dm e yêu gấu =))

14. NightShadow

NightShadow C O N T R A

Thế có em í ới trên vent là chơi tốt ở mọi vị trí. Sau đó bị Valiona thổi chết 2 lần liên tiếp có dc liệt vào danh sách nhấn nút không =))

Anh hứa anh thề =))

15. plumpcheek

plumpcheek Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Có nút Alt+F4 hóa super siu nhân form đó daran, bữa nào xài thử đi, đảm bảo vỗ đối :P

16. Biinh

Biinh Youtube Master Race

cái thứ 1 spec 1 nút đó nó vậy đó ae thông cảm (siu nhân quá tập bay , mà té đập đầu riếc mãi không chừa .. hơi hơi cái đó cái đó) trước đó back raid là ngày nào củng đem cục thịt toàn mỡ vào đi với group alt , mình pass cho con Beck với bebon heal nó mà thấy cảnh ;)) vào Baleroc 2sec !!!:-o

17. xll

xll Youtube Master Race

bữa nào raid lẩu dê 1 phát đi nào mấy pé ;;) pé Bịnh pé gù bla bla bla

18. Le Anh

Le Anh C O N T R A

Em siêu lắm nên mới bật cd tăng hp lúc Decimating blade, healer (và SPs heheh) mặc dù đã cố gắng hết sức nhưng vẫn ngửa 4 chân lên trời \o/

19. RovingGangster

RovingGangster Donkey Kong

thứ 1, đó là do healer yếu ko top up anh nổi mặc dù lúc đó anh +30% healing
    thứ 2, anh ko bật cd lúc đó mà là do anh bật từ trước do healer yếu để anh gần chết, anh chỉ ko cancel lúc boss decimate thôi
    thứ 3, ko phải anh quên cancel mà là do anh tin tưởng healer nên do healer yếu thôi
    thứ 4, do anh mạnh nên mới sống đến lúc đó để ăn decimate blade, người khác là lăn quay ra trước rồi
    thứ 5, anh mạnh mà ko cần lí do!!!

20. Chimcò_vn

Chimcò_vn Chim Non Moderator Lão Làng GVN

các bạn làm nhà mới nhé ! hơn 100 pages rùi :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.