Chát chít gì và cãi nhau thì vào đây ! Kg nghịch ở các Topic khác !

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi leomvb, 16/3/06.

1. HG 2GETHER

HG 2GETHER T.E.T.Я.I.S

về 2 nhân vật mới, có vẻ như rổ rá gặp nhau:

@leomvb:
    Thứ nhất: cậu nói quá nhiều
    Thứ hai: cậu chẳng biết là cậu đang nói cái quái gì cả
    Thứ ba: nói gì cũng cãi được
    Thứ tư: cậu chưa đóng 50 nghìn lệ phí của box, ở đây phải đóng tiền rồi muốn nói gì cũng được

@dieuhuyen:
    Thứ nhất: nói nhiều không kém gì cái thằng kia
    Thứ hai: có thiện ý nhưng đề nghị giải trình rõ ràng mọi vấn đề
    Thứ ba: đừng có làm cho sự việc nó rối tung lên
    Thứ tư: chả biết có phải con gái thật không mà ngổ ngáo còn hơn cả mình
    Thứ năm: già nhất nhà thì cố gắng chững chạc lên, ko anh em nó sợ
    Thứ sáu: chưa đóng 50 nghìn mà đã nói như đúng rồi

đề nghị 2 nhân vật kinh dị này rút kinh nghiệm đi cho anh em nhờ nhé (người đâu mà nhầy nhụa không thể tả)

2. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

oạch, haha ông này nói chí phải, anh bạn leomvb chả biết có siêu thật ko mà ăn nói khiếp thế, buổi tối vào hamachi ( khoảng 9h 30 tối hàng ngày ) đua thắng tui ( tui đua yếu nhất trong bọn ) thì hãy lên mặt mà đua với hàng khủng trong box nhé :D còn chị huyendieu ý nhầm dieuhuyen bảo vào nick chat yahoo em kiêmt chững xem B or G thì cứ lảng đi đâu ý :-/

3. dieuhuyen

dieuhuyen Mr & Ms Pac-Man

hô hâ hhaaaoo này cái pác gì ôi pác mới là là gì nhỉ???pác mới là ngườiLÀM SỰ VIỆC RỐI TUNG LÊN bởi vì CHUYỆN KHÔNG CÓ GÌmà pác cứ đi chọc nghoái người khác[nhiều chuyện đó là tính rất xấu] chắc pác không còn thú vui nào hơn thế??????pác đả đọc hết các bài của em chưa xin pác hãy đọc hết đi nó không cao siêu lắm dâu cố gắng vận tri thức ra để mà hiểu thiện ý của em nha tóm laịTẤT CẢ CHỈ LÀ VÌ EM MUỐN MỌI NGƯỜI ĐAM MÊ NFSMW MÀ MUỐN ONLINE THÍ BIẾT ĐÃ CÓ ONLINEHAMACHI do pácBOY lập và tiếp nữa em thấy moi người chửi nhau[trong ngoặc kép] óa trời nên mới có ý kiến xây dưng cho moi5 người thông cảm cùng nhau chơi vui vẻ a6y1 vậy mà còn bị pác dè bỉu ....nói nhiều câu thật không lịch sự văn minh nhất là lại nói với phái đẹp như emm HỠI TẤT CẢ CÁC PÁCTRONG BOX SPEE có thấy em làm sai nói sai ngổ ngáo điều gì chưa""??? nếu các pác dẫ chứnng ra đươc thì em sẽ xin lỗi và rút kinh nghiệm còn không có cái gì sai cả thí pác HG LÀ CÁI SỌT RÁC Pchứ không bằng cái rổ cái rá đâu nha]HÀ HÀ HÀ HẮT XÌ HƠI PÁC HG ĐỪNG CÓ TỨC TỐI NHA CHÓNGIÀ KHÔNG CÓ NGU7O7I2 THƯƠNG ĐÂU ĐẤY BO BO XÌ ÁPC

4. dieuhuyen

CÔC2N
    CÒN PÁC THÌ ẨM ƯỚT TỐI THUI NHƯ PHỤ KHOA VẬY

5. dieuhuyen

6. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Con sư tư già của Box này chết mất xác đâu mấy tháng trời để box loạn lạc tùm lum , ai có thể liên lạc với nó thì lôi đầu nó về lock cái topic này lại , del luôn càng tốt , anh em nào lv còn thấp tranh thủ vào đây chửi thằng mở topic cho dữ vô spam bài rùi đợi con sư tử về lock lại .

Ông nội HG chuyên có cái màn phủ đầu lính mới bằng 50k .

7. Boy_Just_Married

Boy_Just_Married Moderator

Đúng rồi ! Tôi cũng đang rất mong Jacky lên Box ! Dạo này ông mất tích đi đâu thế kg biết ? Nếu sau 1 tháng mà kg lên Box thì hình như bị tước quyền làm Mod thì phải !

8. dieuhuyen

hi pác boy làm ơn chỉ dẫn pácLEO[LÍNHMỚIbịchửi đó] cái pak gì đó 1.3exe lẹ đi nha không em là dyeu huyen lại bị chửi nữa vì qoảng cáo bậy

9. Boy_Just_Married

Híc ! Hắn có rồi mà ? Hắn định hướng dẫn cho Tỷ đấy chứ có phải hỏi đâu ? Sao Tỷ đang đua mà còn ra đây để Post bài thế này ?

10. dieuhuyen

hi chào pác lee em là dyeu huyềnđây rất hân hạnh dược nói chuyện với pác ok còn" cái thằng ông nội" đó hả[em bây giò biết CHẤT CỦA NÓ RỒI khỏi thèm nói thể lịch sự nữa] tiếp nhé :không biết nó thằng nhõi con HG là cái GIỐNG GÌ mà nó dám đi chọc ngoáy dè bỉu thóa mạ nói nắng sặc mùi chuột chết mọi người vậy[HG À mày nên biết rằng:THẰNG DÙI CHẾT CHUI LỖ ĐÍT ngàn đời nay đều vậy] xin lỗi pác LEE EM NÓI HƠI TO nhưng xin pác hiểu thông cảm cho em chẳng làm chẳng nói điề gì sai trên box màt thằngchuột chếtHG nó thóa mạ em quá chừng nếu ở địa vị của bác chắc nó thằ NG HG CHẮC CHẮN TIÊU ĐỜI RỒI nhưng em là con gái chỉ biết chửi nó thôi mà lại theo thể lịch sự ...thế mới chán óa choài./thôi vài dòng bức xúc cùng pác hẹn gặp trên onlinehamachi ok ok ok

11. dieuhuyen

hi pác boy đang mất hứng đua vì bị thằng chó chết HG chửi trên fo rôm [mặc dù là trên mạng ẢO] XIN LỔI PÁC NÓI NĂNG HƠI KHÁC THƯỜNG/BAI BAI

12. My3121

My3121 Mr & Ms Pac-Man

Trời đất!! Thế ra ở đây muôn nói chuyện phải đóng tiền à?!?!? Xin lỗi nhé !!Tôi cũng chưa đóng!!!

13. blackdoor

blackdoor Donkey Kong

mấy bác sao lại biến cái chốn này thành nơi cò kè vậy muốn gì thì cứ vô hamachi mà quyết chiến chứ nói miệng thì ai cũng pro chả có ai là ama cả

14. dieuhuyen

đừng lo pác ơi cái thằng nhõi hg này nó trốn trại tâm thần đấy suốt ngày lang thang bụi đời lãm nhảm tưng tững vậy đó ...tự nhiên lọt vào đây ăn nói điên khùng dỡ hơi làm rối tung box này lên mấy ngày nay mà lỡ pác có đóng tiền cho nó thì nó cũng chả piết là tiền là giấy vụn hay là cái khỉ khô gì đâu bởi vì nó bị điên khùng tâm thầnnặng mà pác

15. dieuhuyen

tất cả chỉ tại cái thằng tâm thầnHG nói năng nhảm nhí mấy ngày qua mà box này rối tinh lênđó

16. Boy_Just_Married

Oài oài ! Tỷ ơi ! Bình tĩnh đi mừ :D ! Có 1 đêm mình kg lên Box thôi mà mọi ng` căng thẳng wa' ! Mãi chẳng thấy Mod lên để sử lý gì cả ?

17. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Ở đây thích nói gì thì tùy , ko ai cấm , miễn sao mấy bác đừng quăng bom như thằng lập cái topic này thì sẽ ko sao , còn nếu giống nó thì thấy hậu quả rồi đấy .

Màn 50k phủ đầu của cha nội HG chỉ là Joke , ai yếu tim dễ bị hù lắm , tui đây vào box này trước thằng chả , có nộp k nào đâu , Mod còn chưa dám kiu , take it easy everybody .

18. dieuhuyen

hi chào pác lee chẳng có ai tâm thần như thằng nhõi hg mà tin ở cái chuyệng 50k có là ghét ở'' cái đầu khùng tối như phụ khoa'' của nó mà lại dám đi chửi người đời -đúng là ai muố nói gì thì nói không ai cấm - như đừng có chửi bậy người ta

19. Noobzord

Noobzord Youtube Master Race

óa, lâu ko vào box sao thí cãi nhau dữ dậy nà +_+
    tui chủ trương hòa bình, thằng topix starter hình như đi luôn òi, còn...để coi... [chị?] dieuhuyen bình tĩnh. Mọi ng` cũng đừng cãi nhau nhiếc gì nữa, chung 1 phe chửi thằng starter muh
    vì bản thân tui có Pc cùi bắp, Graphic Card có 32, nghe Jas (aka NFSU2) nói là phải 64 mới chơi được (đời nó nghiệt ngã), nên ko chơi MW, chỉ chơi được NFSU2 & U1, nên ko biết thằng starter nó nói đúng sai ra sao, nhưng nghe mọi ng` phản ứng thì hình như nó phét? (nói thiệt là bài start của nó tui đọc cũng chả hiểu nhéo gì)
    tui đề xuất là làm hòa, chung 1 phe mắng thằng starter thì cũng đừng cãi nhau chứ ::)
    @olds: lần trước vào quên nói với mấy bác, tui là Nazgul này, dạo này máy hư, xài acc kia ngoài hàng ko tiện nên phải dùng thằng cu này
    @BJM: sry vì quên reply lại bác, hehe :D

20. dieuhuyen

hi pác NAZGUL đâu có phải là cãi nhau mà là thằng HG TÂM THẦN tự dưng lôi tôi lên chửi mạt sát dè bỉu "???? vây đó nếu là pác chắc páccho nó tiêu rồi