[Chat] Earl's Story

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi marisa220690, 29/5/13.

1. ericos

ericos Zsukala Moderator

Han là ko share cho ai cả đừng lo :9cool_sweet_kiss:

2. marisa220690

marisa220690 Space Marine Doomguy

Bởi vì Han không thuộc về ta nên ta mới có-hứng-thú. Hahaha

3. cobemayman97

cobemayman97 T.E.T.Я.I.S

:4cool_oh: sao sim2 của em nhìn khác thế nhỉ , có ai chỉ em làm sao để cài bản mở rộng ko ạ

- - - Updated - - -

chị mari cho em xin yh lun nhé ^^

4. marisa220690

marisa220690 Space Marine Doomguy

Chị onl face nhiều hơn đó em, add face chị đi: https://www.facebook.com/vivian.dang12
    Nhớ nhắn tin nói tên em trước nhé, chị không add face người lạ. :D

5. cobemayman97

cobemayman97 T.E.T.Я.I.S

em vừa add đấy ạ , DarkSita Vilosa

6. Tugumi

Tugumi Youtube Master Race

Mình dùng pose của Sim3 mà cái hình demo nó bé lít nhít. Mỗi lần load list pose thì mất tới ~20s :(

7. Little_Girl

Little_Girl Love you to the moon and back ♥ Moderator GameVN Lady Lão Làng GVN

Hờ, phải chịu thôi.
    Mình cũng xài pose nhiều , mỗi lần load là để đó luôn nhưng mấy chục giây cũng nhanh mà :D
    Với lại muốn xem ảnh to thì lúc down pose thì down luôn ảnh với cái tên pose ( vd : a_... )

8. Little_Girl

Có ai biết cách dùng phần mềm Comic Life hen :(
    Nhìn vào ngu người luôn T.T

9. AnyamotoAiji

AnyamotoAiji Fire in the hole!

Mi hỏi tên aassa đi tên đó xài comic file đó ta dùng lun scape cho rùi comic file rắc rối

---------------------

mọi người xem cái page comic cũ fix lại nè xem có đc hem hay là sửa nhỉ

[SPOIL][​IMG][/SPOIL]

Chỉnh sửa cuối: 18/10/13
  10. ericos

ericos Zsukala Moderator

:4cool_baffle: mi sài comic life hả bột ngọt ?

Gái muốn biết gì về comic life thế

11. AnyamotoAiji

làm gì có ta xài pts scape giống như mi đó ta thấy comic file rắc rối quá xài mà nó còn kêu đăng ký gì đó rùi add crack tùm lum hết

12. Little_Girl

Định ghép khung bằng Comic Life nhưng lọ mọ 1 hồi thì quyết ghép bằng PhotoScape luôn :9cool_sweet_kiss:

13. ericos

ericos Zsukala Moderator

:3cool_nosebleed: cả 2 phần mềm đều có cái hay dở khác nhau

14. AnyamotoAiji

biết cách mới làm đc comic file ta chịu thấy nó rối quá híc :(

15. Yumi.2509

Yumi.2509 Donkey Kong

Ai ủng hộ vote vậy :-/
    Đã nói chó thì nó biết né cắn ng nào và cần cắn ng nào à ?
    Và 1 ng đã bị cấm vào box thì ko có quyền hạn hay ý kiến gì trong box.
    Nếu Eri thấy thương DTV thì đi đến chỗ khác lập box Sims rồi kêu DTV qua đó.
    Ở đây không bao giờ cho DTV ló mặt vào.
    Và lí do ai cũng biết, cố tình ló vào thì ăn chém là điều tất yếu, đừng có ở đó giở thói ăn vạ.

16. worry_faraway

worry_faraway The Warrior of Light Lão Làng GVN

Chào mọi người. Vẫn vô box nghía qua hàng ngày nhưng k0 comment :4cool_cold:.
    Và mình nghĩ mọi người k0 cần phải phí thời gian với một đứa như DTV, nó k0 hiểu rõ cách thức hoạt động của một forum, nó k0 hiểu được hậu quả của việc đi nói xấu lung tung rồi về vác mặt ân hận lên đòi vô lại, theo đúng luật thì nó đã k0 được bén mảng vô đây rồi đừng nói đến lập một đống clone rồi post vô box góp ý của 4r, xin các ad hãy đón nhận lời xin lỗi của nó dành cho box The Sims (đương nhiên là làm gì có ad nào rảnh mà quan tâm đến ba chuyện ruồi bu của nó =)) ).
    Và chẳng cần gì phải vote viết gì hết. Người trong cuộc đương nhiên chả ai muốn nó quay trở lại dù nó có 2 3 đồng minh đi nữa. :3cool_embarrassed:

17. ericos

ericos Zsukala Moderator

eri hỏi ý mọi ng xem có nên vote cho nó biết kết quả cụ thể để nó dẹp mộng luôn. ai trong đây thì cũng nắm chắc kết quả rồi. Chứ eri chả phải muốn mở cái vote này ra vì thương nó và giúp nó về box mà LG nói cái kiểu thương thì đi chỗ khác lập box hé. Vậy là giờ bạn ko ủng hộ vote, nếu mari cũng ko ủng hộ thì 3 mod 2 mod phản đối thì ko cần vote, bạn cứ nói mari vô đây ý kiến đi

- - - Updated - - -

Cái vấn đề này thì chị nói mà hình như bà con cứ hiểu sai cái ý của chị nhỉ. Theo chị biết thì nó cứ mò vào vì chỉ cho là vài ng trong đây ko muốn nó vào. Vote ra thì chắc bà con đều đoán ra đc kết quả rồi. Chủ yếu cho nó biết luôn là ko ai muốn nó về. Chứ mọi ng cứ tự nói "ko ai muốn nó về" chả có gì cụ thể thì nó cứ ảo tưởng và ám hoài thôi

Chỉnh sửa cuối: 25/2/14
  18. Yumi.2509

Yumi.2509 Donkey Kong

Buồn cười :))
    Chịu đấm ăn xôi giờ đòi ăn xôi ko ăn đấm :))
    Chả biết nó ảo tưởng với ai nhưng quyết định cuối cùng là ko chấp nhận cho nó.
    Cái này nói từ qua tới giờ mà thấy Eri vận động poll cho nó quá nên tưởng Eri thương nó lắm.

Chỉnh sửa cuối: 25/2/14
  19. ericos

ericos Zsukala Moderator

Vận động Poll cái gì, đã eri nói là muốn có một kết quả cụ thể. Hỏi ý LG thì LG nói LG ko muốn Poll ok ghi nhận thôi. Tui đâu có bắt bạn là phải chấp nhận. Hỏi ý thì cứ nói ờ giờ tui ko muốn poll vậy đơn giản hơn là cố tình ... ờ bạn thương nó thì bạn cứ việc đi mà lập box khác... LG ko ưa eri thì cũng đừng dùng lời lẽ như vậy. Cá nhân eri quý nó nhưng cương vị mod eri có vote cũng vote ko cho nó về chứ đừng có lôi cái suy nghĩ cá nhân vô đây. Còn LG có lôi hay ko chỉ là LG làm eri cảm thấy vậy thôi. Đó là ý kiến cảm nhận của eri khi đọc cái LG nói.

- - - Updated - - -

Em cũng biết cái đầu nó có vấn đề mà, chị đã nói với nó ko ai ưa nó nhiều lần rồi nó vẫn cứ nói với chị chỉ LG và bal bla vài đứa thôi, mấy bạn khác vẫn bình thường. Vậy nên chị mới nghĩ nếu show ra luôn là ai cũng ko muốn thì nó khỏi lý do lý trấu

20. Yumi.2509

Yumi.2509 Donkey Kong

1. Chưa bao giờ LG nói xấu hay nói nặng nhẹ gì Eri nên ko có cơ sở để nói LG ko ưa Eri.
    2. Eri quí nó nhưng Eri là mod mà biết luật ko làm còn move bài nó vào thùng rác và nhắc nhở thôi, vậy có phải là thiên vị ?
    (2) Xem lại các mục in đậm xem có phải Eri đã vận động mở poll cho DTV không.
    3. Kết quả cấm DTV vào box là do tự DTV chuốc lấy, chả ai cầm dao kề cổ kêu DTV đi nói xấu ng khác, chơi trò 2 mặt thế nên mong mọi việc sẽ chấm dứt ở đây và mong Eri nói lại với DTV rằng "Đừng bao giờ tới đây mà ăn vạ bởi vì ko ai muốn nhìn thấy DTV nữa mà DTV cố đấm ăn xôi thì đừng có đòi ăn xôi mà ko ăn đấm :)