Chi nhánh số 1 ở TP HCM : Hotgame I

Thảo luận trong 'Hotgame Shop' bắt đầu bởi thanghotgame, 9/5/05.

1. thanghotgame

thanghotgame Youtube Master Race

Hiện tại Hotgame I tphcm..chỉ đợi hàng ngoài hotgame hà nội gửi vào...nên mong các bạn thông cảm chờ đi nhé...Chi nhánh hotgame I sẽ cố gắng cập nhật game sớm cho các bạn...Mong các bạn luôn ủng hộ cho hotgame...Chúc vui vẻ.... :D

2. QuangKing

QuangKing Mr & Ms Pac-Man

Các bạn ơi , sao toàn là chi nhánh Hotgame 1 , còn chi nhánh HotGame2 đâu (341/12A3 Lạc Long Quân P5 Q11 )thì sao nhỉ??? Mình ở Q5 mà qua chi nhánh 1 thì xa quá mà nếu qua chi nhánh 2 thì có game giống chi nhánh 1 ???? Chất lượng điã và máy PS2 chất lượng có phải power by HotGame ko????

3. thanghotgame

Chào bạn..Nếu bạn ở quận 5 muốn mua đĩa thì có thể ghé hotgame II (341/12A3 Lạc Long Quân P5 Q11 )...cũng là chi nhánh của hotgame thôi...có 1 số game ở chi nhánh II có còn chi nhánh hotgame I chờ dĩa đúc ngoài hotgame hà nội..Bạn thích loại nào thì có thể tìm mua...Hiện tại các loại máy PS2,XBOX,PSP...chỉ bán ở chi nhánh hotgame I thôi...Mong bạn luôn ủng hộ cho hotgame nhé..Chúc vui vẻ... :D

4. PS2Guy

PS2Guy Donkey Kong

Hiện tại Hotgame II có đĩa đúc power bởi Hotgame HN bạn ạ, bọn mình là chi nhánh của Hotgame cho nên chắc chắn là bán hàng của Hotgame thôi bạn ạ, không còn thương hiệu nào khác. Trong tuần tới sẽ có bán PSP, console và các linh kiện PS2, XBox... phục vụ cho các bạn ở gần chi nhánh II. Nếu bạn cần game nào mà chi nhánh II không có sẽ có chi nhánh I hỗ trợ và ngược lại, bạn đừng lo.

Thân,

5. Rikymaru

Rikymaru Mr & Ms Pac-Man

à cái vùng 51 mua rùi tui đặt tiếp he 1 cái star war 3 ,1 cái trò gì nè giống sim hén mà có chữ gì moon gì ấy thấy mấy thắng kia hay viết là HM(bàn mới nhất tiếng anh à ),rùi cái pariah nữa vá mai mốt nếu có cái 7sins thí cho tui game này 2 cái ok (dĩa ps2 )bb

6. Rikymaru

Rikymaru Mr & Ms Pac-Man

còn cái ma oubeark2 nữa hé mà dĩa nào chưa có bìa thì để đó nhé chứng nào có bìa thì lấy

7. thanghotgame

chao Rikymaru!!ok yên tâm đi chi nhánh này nhận đĩa mới là báo cho bạn biết mà..hy vọng ngoài HÀ Nội mau sớm có đĩa thì mới mong tphcm mình có sớm thôi--mến chào..mong được sự ủng hộ của các bạn nhé..

8. tanmanssion

tanmanssion Youtube Master Race

cơ sở 1 có bán linh kiện cho xbõ chưa vôlăng súng tay cầm và giá cả cập nhật lẹ dùm đi để cạnh tranh với cha hiệp lực bán mắc chua cha là mắc.. càng sớm càng tốt nhé (vì sắp có tiền và không không muốn phí tiền

9. QuangKing

to Thanghotgame: cửa hàng của anh tối mở cửa tới mấy giờ vậy.... tại vì mình đi làm tối mới về... thường thường mấy giờ bạn ở tiệm vào buổi tối để mình qua lụm con "Slim" về #>:) ,cho mình thời gian đi .... hoặc cho Nick cũng được để hẹn giờ qua lụm... :;)

10. thanghotgame

Thường mở cửa tới 19h là hết ruiz..vì busy đi học nhé..có gì thì cứ vô nick mylove63250 chát nhé..hẹn giờ cho dễ..mong bạn luôn ủng hộ hotgame nhé..chúc vui vẻ.. ::)

11. QuangKing

Vậy chủ nhật có ở tiệm ko???

12. thanghotgame

okie-chủ nhật được đó..vậy nghen.mến chào.. :p

13. QuangKing

Mình tới bạn bán cho mình nha (chính bạn bán nha), và chọn cho cái máy xịn nha (ít nhất là 100% mới) và không hư hỏng nha

14. thanghotgame

bạn Quangking yên tâm đi-ở đây bán là lấy từ hotgame ngoài HÀ Nội mà..Tức nhiên máy mới 100% rồi-đừng lo-Nếu bạn chỉ có ở nhà buổi tối mình sẻ đem máy lại cho bạn cũng được-miễn bạn ủng hộ hotgame là ok..hihihi..Hotgame luôn chiều lòng khách hàng khi ko có thời gian rãnh thuiz.. ::) ..chào nhé...

15. emkobitchoi

emkobitchoi Youtube Master Race

ko bít có trò Stella Deus chưa ??????????

16. PS2Guy

PS2Guy Donkey Kong

Game này có ở các chi nhánh của Hotgame rồi bạn, bạn có thể ghé bất kỳ chi nhánh nào để lấy.

17. QuangKing

Bạn nói thiệt ko vậy , nhà mình ở Q5 đó , xa lắm :-/ ... nhưng mà có tính tiền vận chuyển ko???? :>

18. thanghotgame

Có hàng mình sẽ báo cho bạn bít để lấy nhé..Ở quận 5 khúc nào mới được nè..Nhưng tốt nhất bẹn đến nhà cho tiện nhé..mến chào.. :;)

19. Nguoimaubibi

Nguoimaubibi Donkey Kong

Hotgame chi nhánh 1 và 3 có cái list nhưng game mà bạn có ko ???
    Mình đọc báo Thế Giới Game thấy Hotgame nhân dịp kỉ niệm 5 năm bán DVD PS2 15k ma phải ko???
    Hotgame o SG có thế ko??? nếu có thì mình mua 10 cái luôn .....

20. PS2Guy

PS2Guy Donkey Kong

Giá 15.000 chỉ áp dụng cho Hotgame chính thức ngoài HN thôi bạn ạ. :)
    Trong thành phố đâu có Hotgame 3 đâu bạn ?? Chỉ có Hotgame TPHCM I và Hotgame TPHCM II thôi.

Thân,
    Hotgame II - www.trochoidientu.com