Chỉ tôi cách lấy Str, Mag.v.v.v Sphere!

Thảo luận trong 'FFX' bắt đầu bởi Trong Nghia, 26/7/03.

1. Unborn

Unborn The Warrior of Light

em đánh penance chả bao gọi yojimbo cả vì gọi ra có cho nó bao nhiêu nó cũng chả thèm xài zanmato (thế mà đánh với mấy con nhóc nhóc thì cho nó có 8000 nó cũng xài) chắc tại nó và penance có tính cách giống nhau nên nó không muốn penance chết sớm bằng chứng là ở cái nón

2. bloodyheart

bloodyheart Donkey Kong

Đấy là do bác luyện Yojimbo dở đấy thôi, chỉ cần nhường cho nó thanh OD rồi cho nó khoảng 10000Gil --> Zanmato ngay thôi. Nếu không được nữa thì bác nên luyện nó lại từ đầu, đánh từ yếu tới mạnh. Bảo đảm sau 3 tiếng Yoiiimbo của bác 100% Zanmato luôn

3. The_Black_Eagle

The_Black_Eagle Youtube Master Race

e cho hoi lam the naoma co the thang dc thang cuoi chocobo de lay dc mon do cua tidus,12 bong bong vay 2 lan chim tong hoi bi kho giup gim di may ban.Cam on nhieu

4. The_Black_Eagle

The_Black_Eagle Youtube Master Race

e cho hoi lam the naoma co the thang dc thang cuoi chocobo de lay dc mon do cua tidus,12 bong bong vay 2 lan chim tong hoi bi kho giup gim di may ban.Cam on nhieu

5. DAC

DAC Space Marine Doomguy

Cái đó chỉ đòi hỏi sự khéo léo của bác thôi chứ chẳng có mẹo nào có thể giúp được cả.
    Góp ý cái là đừng Post hai bài và thu nhỏ cái hình lại dùm cái!

6. fantasy_x30

fantasy_x30 Donkey Kong

trong ffx này tui ngại nhất là vụ đua gà này đó,tui đua mãi ko được nên ko lấy nữa,tui đến macalian chỗ đường ánh sáng ấy hỏi mua của tên kaka vũ khí có 4 ô trống là được ,rồi ghép những thứ mình thích vào, cũng mạnh lắm đó!tuy ko bằng vũ khí cuối thôi,nhưng biết làm thế nào bây giờ vì ko đua được mà,tui chơi đến đoạn đánh con nemies rồi nhưng chưa đánh được,tui sẽ thử về cho con jo tiền để xem có kill được nó ko,rồi lại còn đánh con penace nữa chứ,ko biết bao nhiêu tiền cho con jo này nữa đây ko biết?

7. lekhuongci

lekhuongci Youtube Master Race

con nemesis thì có thể ra jamato chớ còn penance thì không bao giờ ,tôi giết penance mà không sài tidus ,nó không kó lắm chủ yếu là phải mạnh

8. DAC

DAC Space Marine Doomguy

Ai nói thế, tui chỉ xài Zamato một lần với Nemesis với giá 5000, sau đó toàn đánh bình thường. Còn Paneca thì có lẽ cần 1 trăn ngàn nó mới ra (nhưng cxhắc chắn Zamato có thể hạ Paneca)
    Còn không xài Ultima Weapon mà xài đồ bốn lỗ thì khỏi mơ đánh Nemesis. Chỉ còn cách dùng Jo thôi.
    Mà đua gà tuy khó nhưng phải cố, tui đã đua thắng tất cả 3 lần cho cái Save của tui và hai thằng bạn nữa.

9. Unborn

bác nói thế chứ em cầm đồ bốn lỗ đánh con nemesis như thường mà bác cho em biết thử coi kỉ lục đánh con penance mà không dùng zanmato của bác là bao nhiêu tiếng (có đứa nói nó đánh penance không dùng zanmato chỉ mất có 30 phút kinh thế) mức cảnh cáo của bác vừa mới lên 2 à thế là em với bác lại có một điểm chung rồi em cũng vừa mới bị cảnh cáo đây này (hu hu bác lại hơn em rồi em cứ mong bằng bác cơ bác chơi xấu thế thấy em bị cảnh cáo cũng bắt chước theo)

10. rinoaheartilly

rinoaheartilly Legend of Zelda

đánh con PENANCE mà chỉ mất có 30 phút á, thử post cách đánh lên xem nào, chắc tại đông hồ nó chết thoai

11. Unborn

bác này lạ em đã nói là có thằng nói chứ có phải em nói đâu mà bác đòi post cách đánh lên thế bác thử nói xem bác đánh penance mấy chục phút và nói luôn cách của bác cho em xem chút chút để còn rút kinh nghiệm

12. babyktvn

babyktvn Legend of Zelda

Đánh Penance mà mất có 30 phút thì đúng là siêu thật đấy , mỗi người có 1 chiến thuật đánh riêng nhưng đảm bảo phải 45 phút trở lên mới mong con penance nó chít ( ngoại trừ dùng Janmato ra (^_^) )

13. lufucaosu

lufucaosu Mario & Luigi

Các bác có xem kĩ bài ông ý post chưa
    Ông ta nghe nói chứ có phải ông ta táng được đâu, mà tôi nghe đánh trong 30 phút cũng chả tin nổi

14. Unborn

em phải tóm cổ thằng này cho một trận mới được dám lừa em X( X( X( nghe mấy bác phản kháng quá vừa rồi xuống nhà nó xem thấy nó còn chưa lấy được vũ khí cuối của tidus nữa thì ra nó chỉnh cheat đánh quá trời luôn một phát con penance mất đến 9xxxxxx (xxxxxx là vì không nhớ chính xác các con số khác) tính ra nó đánh trên 9000000 (hay 90000000 nhỉ quên mất rùi) con penance chưa chịu nổi một phát của nó sợ em nghi ngờ nên nó nói đánh trong 30 phút thế có tức không cơ chứ X( X( X( xin lỗi mấy bác vậy :D :D :D
    có bác nào biết cách lấy mật mã victorious ở đâu không em chỉ biết được qua diễn đàn thôi còn về cách kiếm thì không biết

15. Tôi yêu FF

Tôi yêu FF Legend of Zelda

làm đéo giề có chuyện đánh Tidus đánh được cả vượt 99999HP,điêu vùa thôi,đấm cho gãy răng bây giờ,nói đéo ai tin nổi,cheats cũng ko bao giờ được như vậy,mà lại còn chưa lấy cả vũ khí cuối của Tidus thì càng điêu

16. Unborn

sao? bác không tin à em nói thật mà để em về hỏi nó xem cheat đó tên gì hình như trong đĩa code breaker có sẵn hay sao ấy em thấy tận mắt mà thế bác có xài code breaker thì lấy ra xem thử em nói thiệt đó hic hic :-s có bác nào biết thì zô giải oan giùm cái

17. lufucaosu

lufucaosu Mario & Luigi

Cái này thì tôi chưa biết
    nhưng To: Tôi yêu FF bác nói gì ghê thế tranh luận thôi có gì đâu, mất đoàn kết lắm

18. Tôi yêu FF

Tôi yêu FF Legend of Zelda

tại hắn điêu quá,điêu đến nỗi trẹu cả họng ra,bây giờ tôi nói thằng bạn tôi nó chơi cheats Yuna có tận 18 con summon!có ai tin ko lolz!

19. fantasy_x30

fantasy_x30 Donkey Kong

vậy sao!có tận 18 con à?có những con gì thêm nữa vậy?ngoài những con đã có trong trò này.tui cũng ko tưởng tượng ra được là có những con gì nữa.bác thấy rồi thì làm ơn post hình lên cho anh em xem đi.hiiiiiiiiii
    tui mà gặp 18 con summon đó thì tui chỉ cần cho 1 phát limit của wakka là đi hết....
    haaaaaaaa

20. Unborn

bác nói em điêu à thế em hỏi bác ,bác có đĩa code breaker chứ bác hãy lấy ra xem có cái code nào đề là damage limit hay sao ấy bác thử chỉnh code đó xem em thề là em không nói điêu một chút nào sao bác không tin em nhỉ em phải thấy tận mắt mới dám nói chứ em cũng đang tìm mua codebreaker về để thử đây