Chia sẽ char - Chia sẽ item (tất cả mod - lod của Diablo)

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi Catman_vn, 27/6/10.

1. hoangminhzzz

hoangminhzzz Mr & Ms Pac-Man

Có bản FW ko anh mèo :"> chỉ chơi mỗi mod này từ 8 năm về trước.

2. seirencorn

seirencorn Youtube Master Race

share duoc gi share het di, share tui 1 it luon nao

3. xaolaxuc

xaolaxuc Youtube Master Race

ai share cho mình save cua median 2008 nào do mình không biết cách hack median 2008 nên ai cho mình save càng nhiều càng tốt, cho mình hỏi luôn là median 2008 v1.11 dùng pluyg nào nhĩ

4. [MH]angel

[MH]angel Donkey Kong

1/Save median 2k8 trang đầu tiên có đó:|
    2/bản 1.11 thì dùng pluyg 8.0 hoặc 9.0 cũng dc
    http://forum.gamevn.com/showthread.php?658645-huong-dan-choi-median-XL-1-D9-part-3-

5. hokienan

hokienan Youtube Master Race

bạn nào có acc median xl 1f9b se cho mình với cả đồ víp càng tốt. cảm ơn trước nghe mấy bạn.

6. cầnbiết03

cầnbiết03 Fire in the hole!

hình như có 1 số bạn trẻ quên mục đích của topic . các bạn ấy cứ nghĩ lấy càng nhiều char để đi khoe càng tốt nhưng theo tớ ko phải như vậy , việc share là để mọi người học hỏi nhau build đồ , build char
    ý kiến riêng của mình

medassin thích bài này.
  7. silverghost9x

silverghost9x T.E.T.Я.I.S

KHông không ý mình hỏi là muốn unlock RW phải ép đúng công thức rune ah, ngày trước thấy cứ ép rune vào đồ là thêm dòng thấy cái đấy người ta bảo là RW, ép linh tinh chắc không được, sao ép có mỗi cái rune vào thành RW rồi, hay median nó thế, nhức hết cả đầu

---------- Post added at 17:54 ---------- Previous post was at 17:52 ----------

à này còn một vấn đề nữa mình thấy mấy cách build char cứ phải yêu cầu đồ, ý mình là phải mặc những đồ đó vì nó unlock cái khỉ gì đấy mình thay bằng đồ có opt ngon hơn có được không

---------- Post added at 18:02 ---------- Previous post was at 17:54 ----------

Giọng người nhớn #:-s hé mỗi người một chí hướng [-( không ai cấm thì tự do bay nhảy thế thui :))

---------- Post added at 18:11 ---------- Previous post was at 18:02 ----------

Giọng người nhớn #:-s hé mỗi người một chí hướng [-( không ai cấm thì tự do bay nhảy thế thui :))

---------- Post added at 18:13 ---------- Previous post was at 18:11 ----------

Chết 2 post rồi :( bực người quá sắp lên CB roài có ai ở CB không cho hỏi tí exp để cày cuốc cái

8. [MH]angel

[MH]angel Donkey Kong

1/làm tất cả theo công thức: đầu tiên để chỉ lấy cái superserios item sau đó upgrape( ko làm cũng dc) cube zdoi jewel đễ lấy socket và cuối cùng là tạo RW
    VD:item đó có 4 lỗ thì bạn lấy 3 cái jewel và 1 cục rune (theo yêu cầu của item) boot craton chẳng hạn lấy 3 cái jewel và cục rune Cham(bỏ cục rune vào cuối cùng)thế là xong thôi mà.Hiễu đơn giản là bạn lấy cái jewel chỉ đễ ép zo cho đũ lỗ và cục rune ep cuối cùng tùy theo RW yêu cầu
    2/chỉ có class charm mới có vụ unclock skill thôi ngoài ra làm ji còn cái nào nữa :|

9. silverghost9x

silverghost9x T.E.T.Я.I.S

Uh thank nhìu hiểu rồi vậy thì mình lại trở lại câu hỏi trên kia cho xin cai list runeword cái không làm sao mà làm bây giờ tìm mãi không ra, ợ chết hỏi lộn theard roài ;))

---------- Post added at 18:29 ---------- Previous post was at 18:27 ----------

có đấy tuy nhiên nếu lạm dụng thì đảm bảo bạn sẽ chơi không được quá 1 tuần đâu chán nhanh kinh luôn ấy

10. [MH]angel

[MH]angel Donkey Kong

1/Vào link này http://forum.gamevn.com/showthread.php?658645-huong-dan-choi-median-XL-1-D9-part-3- down danh sách item +rune trong đó có cái list of runeword của bản 1d9
    2/Thùng đồ 1f9 thì lấy của bác CB còn char thì bạn nên tham khảo wa guild median của bác Med và nhớ cũng đừng lạm dụng đồ háck wa nhanh chán lém đấy ;))

11. kulanqn

kulanqn Donkey Kong Lão Làng GVN

Lấy rương đồ về ngắm cảnh chứ đâu thèm cày nữa
    :))

12. hokienan

hokienan Youtube Master Race

mục đích mỗi người một khác.tui chỉ có mục đích là cầy đồ set , bạn canbiet03 thật tình.

13. medassin

medassin The Pride of Hiigara

CB nói hay quá :>

Thế cái topic GUIDE với bài Runeword vứt đi đâu rồi :|

PS: nên tập tành tìm tòi chứ đừng hở chút là thắc mắc :((

14. xaolaxuc

ai cho mình xin hòm đồ của median 2008 v1.11 những hòm đồ ở trang 1 toàn đồ gì ko à còn lại là cua xl ko co 2k8 ai có share mình nha

15. [MH]angel

[MH]angel Donkey Kong

đồ ji hok àh là như thế nào :-w

16. xaolaxuc

thì toàn độ tào lao mình cũng không biết mấy ổng nhặt để làm gì cái thùng đồ nhìn thấy 200 trang ghê lắm nhưng toàn đồ nhãm ko chỉ có được nhiều ngọc thôi, tớ có sao nói vậy ai là chủ thùng đồ đó cho tớ xin lỗi trước nha

17. [MH]angel

[MH]angel Donkey Kong

mọi người có lòng hảo tâm post thùng đồ của họ lên cho mọi người tham khảo dù đồ không mạnh bạn cũng đừng nên nói như jay :| Nếu bạn cảm thấy thùng đồ của họ cùi thì bạn có thể tự cày cho riêng thùng đồ của bạn :-w

18. dinhnghiadn

dinhnghiadn Donkey Kong

Good good , nói rất hay , vì mi có cùng suy nghĩ với ta :)).Lấy thùng share về chẳng có hứng cày đồ đâu :|. Tên xaolaxuc , người ta đã có ý post thùng share lên , có ý định chia sẻ item, cách build , mà cậu nói thế thì thật là ... hết thuốc chữa. Share là share nhìu người ,có phải cho mình cậu đâu :|,đồ bạn ấy tuy cùi , nhưng người mới chơi có lẽ cần , nên đừng có góp ý về chất lượng cái thùng share của bạn ấy .
    P/s cần biết : share cái nick garena của mi cho ta đi :| , mi cũng chơi dotA mà , add cái nick này : .|cff00ff00.fuk

Chỉnh sửa cuối: 3/7/10
  19. xaolaxuc

bạn nói vậy làm mình buồn quá thôi cho mình xin lỗi @@

20. BeautyGolden

BeautyGolden Youtube Master Race

Đang nghiên cứu một char auradin hơi lạ lùng một chút, ngay trên bản LOD 1.13c. Ai có một char của chơi singer nào kha khá chút, tầm /8x, có sẵn các runewords sau: 1 cây doom 1 tay, 1 cây hand of justice, 1 áo+khiên dragon, 1 mũ+khiên dream thì xin hãy share dùm. Chơi singer mà tìm hết đống này thì có mà mơ (ko biết hack 1.13c T.T) Bên Battle.net thì con mấy con Pal kéo nhanh đã cho reset để test skill hết rồi, với lại không có nổi đầy đủ các món để thử nghiệm. Hy vọng ai đó có thể giúp cho. :D