Chia sẻ Yugioh Forbidden Memories Part 3 - nơi tinh thần cày cuốc đc đề cao tối đa\m/

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi Jack Atlas, 6/2/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 00kuroro00

00kuroro00 Donkey Kong

Mọi người ơi cho mình hỏi ai có list các lá bài hiếm ko, mình định đánh đủ bộ tụi nó và chụp hình lại luôn, ko mua bằng StarChip đâu.

2. hoainam.

hoainam. Donkey Kong

em còn cardsave cũ ko?cho vào chơi rồi vào deck.những con nào ko có là hiếm:D rồi ghi lấy số thứ tự vào tra tea 1.4 là ok
    ngày trước ko có cậu longst thì đến bây giờ cũng chưa có nổi mã auto tec S cho ps1 và psp.hehe
    em tra tea 1.4

- - - Updated - - -

@00kuroro00 hình anh cũng sưu tập được nhiều rồi mà lười post quá.à mà em có cocoon of evolution chưa?hôm qua anh đánh được 2 con cách nhau chưa đầy 40 ván của thằng trùm rừng.vẫn đang giã nó để kiếm ong 3500 và great moth

3. 00kuroro00

00kuroro00 Donkey Kong

Thì em chơi bằng card cũ mà anh, mà bản Original đã có những con thuộc hàng hiếm mà đánh ra rồi nên giờ nó gộp chung luôn rồi, vd như Dark Artist, Toon Alligator hay Dungeon Worm, v.v..
    Em chưa đánh được 072 Cocoon Of Evolution, em sẽ đánh thàng Weevil Underwood để lấy con này.
    Mà cái kia anh nói là mã GameShark đó hả, mã đó hồi trước em ngồi mò từng thông số của bên mình với đối phương luôn rồi, tất cả các thông số trong kết quả trận đấu luôn đó. Để hôm nay về em cho máy cày hết công suất đủ bài lẹ luôn rồi em làm 1 bài post hoành tráng :")

4. hoainam.

hoainam. Donkey Kong

nghe bác caybang nói có bản yugioh FM 2.ko biết bao giờ mới fát hành đây.mong và chờ.mình tải mấy cái yugioh tag force về chơi chán quá xóa luôn.thích mỗi ban FM

5. 00kuroro00

00kuroro00 Donkey Kong

Em xem video của K3nny rồi, team bên đó đang phát triển, chưa release anh ah. Thay đổi nhiều lắm, có 3 con thần, mấy con mới như Dark Paladin rồi mấy con bài phép cực ảo, thay thế card mới, thêm Marik trùm sò nữa, chỉnh lại bộ bài cho các Duelist, màu chữ từng loại bài vd tím là Ritual chẳng hạn, Secret Rare, Ultra Rare, Rare, Common, v.v..

6. hoainam.

hoainam. Donkey Kong

nghe hấp dẫn quá nhỉ.ko biết luật chơi và luật cho bài có giống bản cũ ko nữa

- - - Updated - - -

nghe hấp dẫn quá nhỉ.ko biết luật chơi và luật cho bài có giống bản cũ ko nữa

7. 00kuroro00

00kuroro00 Donkey Kong

Đánh giống i chang mình đang đánh vậy thôi anh ah, ko khác gì hết á

8. hoainam.

hoainam. Donkey Kong

à mà em có nghe nói ngày nó dự tính fát hành ko vậy.à em tra tea hộ anh xem con katapilla đánh s,apow ko bao giờ ra được fải ko?

9. Aquarius_Daddy

Aquarius_Daddy Mega Man Lão Làng GVN

Ai kiếm được bản rom tiếng Nhật ngày xưa không nhỉ. Giờ có cày lại chắc mình cày bản tiếng Nhật thôi :D.

10. vincent1504

vincent1504 Youtube Master Race

Ủa tiếng Nhật với tiếng Anh có khác gì ko nhỉ? mình chỉ có bản fm reaper với mod compelo của Metal Zoa, bạn nào biết link bản nào đánh ra nhiều lá hơn cho xin link dơn với.

11. caybang2005

caybang2005 Donkey Kong

Rom tiếng Nhật của bạn ở đây: http://www.mediafire.com/?wppw38mxq5q24a6

Hầu hết rom về Yugioh FM mình đều lưu lại trong bộ sưu tập đó, các bạn để ý kỹ là thấy.

Aquarius_Daddy thích bài này.
  12. Aquarius_Daddy

Aquarius_Daddy Mega Man Lão Làng GVN

Chắc chắn là khác, ở topic cũ cách đây vài năm mình đã confirm 1 điều là hồi mới đầu trò này ra trên PS1 ở VN là bản Nhật, mình đã chơi tận tay cái card save có 720/722, hầu hết các con mạnh đều là kết hợp mà ra (trong library bị mờ) chứ không phải có nguyên lá. Điều này khẳng định bản Nhật có thể ra đầy đủ các lá, vì logic thông thường những lá mạnh/phải ritual mới ra được không thể nào có nguyên lá được. BEUD, GG các kiểu chỉ có thể lấp đầy library chứ không thể đánh ra nguyên lá :D.

Một điều nữa là 720/722 thiếu 2 lá chính là 721 và 722, ritual và nguyên lá của Phù thủy vô địch.

13. 00kuroro00

00kuroro00 Donkey Kong

Uhm, longst12a1 cũng chơi bản Japan và cũng khẳng định vậy, mình chơi mod đủ rồi nhảy wa đó check thử mới được.

14. silvergao

silvergao Mr & Ms Pac-Man

Bản FM Reaper có gì khác với mấy bản kia nhỉ,sao mình cảm thấy cùng là 1/2048 mà có lá ra hoài có lá ko thấy luôn

15. chieftracy

chieftracy Youtube Master Race

Lá bài yêu thích

16. BubbleRain

BubbleRain Youtube Master Race

Giống mình thế :D đêm qua 1h đêm mơ thấy người yêu đi lấy chồng giật mình dậy mãi không ngủ được mở máy đánh khoảng 61/800 trận thì được con này đầu tiên :-x

17. chieftracy

chieftracy Youtube Master Race

haha tui cũng từng mơ người tui thích lấy thằng khác mà đúng là nó thích thằng khác thật haha

18. Cosmo Queen

Cosmo Queen Mr & Ms Pac-Man

Mấy hôm nay xui quá , đánh tầm 1700 trận với bandit keith mà chẳng đc em nào . Hôm trước đi campaign đánh ra 064 Tiger Axe từ Soldier mage , hài ghê !

19. BubbleRain

BubbleRain Youtube Master Race

62 trận Kepura :))

20. vincent1504

vincent1504 Youtube Master Race

bạn caybang2005 cho mình hỏi trong cái thư mục mediafire của bạn có bản mod final nhưng thấy nó upload sau mod completo của metal Zoa, mod completo cũng có ghi chứ final vậy bản mod nào mới là mod final trong TEA 1.5 và ra đủ 722 lá vậy, với lại trong thư mục đó lại có 2 3 cái mod final, down link nào mới đúng vậy?

- - - Updated - - -

Với lại cho hỏi bản của Metal Zoa là tra theo mod completo hay final vậy bạn?

- - - Updated - - -

Hồi trước chơi trên PS1 lúc đó mình đi mua cục save không biết tiệm bán save làm thế nào trong đó cũng có đủ khoảng 720 lá đó, trong đó có cả BEUD GG PUGM ..., có phải bạn cũng mua save ròi có sẵn như mình hay đánh ra đủ 720 lá?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.