Chia sẻ Yugioh Forbidden Memories Part 3 - nơi tinh thần cày cuốc đc đề cao tối đa\m/

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi Jack Atlas, 6/2/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nhloi33

nhloi33 Mr & Ms Pac-Man

Sao diễn đàn dạo này vắng hoe vậy mọi người, không còn ai chơi Yugi oh à, híc híc, tìm mãi ko cóa Yugi oh FM 2

2. thanrong9999

thanrong9999 Donkey Kong

Bạn nào cần save file full 722 card (bản giả lập emurayden) có thể down trong profile của mình nhé
    P/s: Sao có nhiều người kêu gần đây mới ra bản mod lấy được full bài nhỉ?? File này mình cày xong từ 5 năm trước (2007) mà :|

3. Spiderman

Spiderman Persian Prince

tội nghiệp thằng bạn mình đang cày con meadow mage để kiếm rồng 3500 mà gần 150 ván vẫn chưa thấy , mình mới làm có 8 ván đã có 1 rồng lửa , 2 phù thủy áo đen , 1 gaia và mấy quân 20/2048 .... tất nhiên là phải chơi f1-f3 rồi.
    mình dám chắc game này uýnh A-POW dễ ra bài xịn hơn S-POW , các bạn thử kiểm chứng lại xem nhé

4. Poseidon SK

Poseidon SK Mr & Ms Pac-Man

mình cũng thấy thế A-POW vừa khó đánh lại hay ra bài hiếm . mấy con 7xx tỷ lệ 1/2048 mình toàn A-POW ra . còn meadow mage thì oánh bản normal dưới 500 duel là ra hết không cần f1-f3 .

5. nhloi33

nhloi33 Mr & Ms Pac-Man

Chơi f1-f3 được bao nhiêu đó cũng khoe, mình đánh gần 20 trận được 2 rồng 3k5, 2 rồng rùa 1k8, 1 phù thũy áo đen, 1 skull night, và 1 con ngựa lữa
    Túm lại đánh 20 ván mình được 4 con hàng 7xx của thằng meadow mage

6. Spiderman

Spiderman Persian Prince

nhưng mà mình mới có 8 ván thôi , quên , trong 8 ván của mình cũng đã có luôn ngựa lửa . để xem , 1 rồng 3500 , 2 phù thủy đen , 1 gaia , 1 ngựa lửa , 1 con tắc kè 1900 , 1 rồng máy 1850 ,gì đó quên rồi......
    anh em chia se F1-F3 đi , thông thường 1 ván sẽ drop ra bao nhiêu lá khác nhau .

7. nhloi33

nhloi33 Mr & Ms Pac-Man

Mình thì chỉ lựa những trận mà thấy khả năng f1 -f3 được nhiều phương án
    Tức là có úp bài phép thuật phía dưới, khi đó sẽ tăng khả năng drop nhiều loại bài hơn.... thông thường khoản >10 con khác nhau.

8. Poseidon SK

chơi mà f1-f3 thì chơi làm gì , mau ra bài hiếm nhanh chán bỏ xừ . chơi vậy mất hay .

9. nhloi33

nhloi33 Mr & Ms Pac-Man

ông rảnh thì ngồi cài đi, phí thời gian và sức khỏe

10. ZhaoyunTS

ZhaoyunTS The Warrior of Light Lão Làng GVN

Xác định chơi với mục đích kiếm bài thì cứ từ mà chơi, 1 ngày vài chục duel là được rồi ! Ham hố chi rồi lại bảo hại sức khỏe :-j

11. Poseidon SK

bạn nói vậy thì chơi làm gì cho mệt . mình chơi game này đơn giản vì nó giết thời gian mỗi ngày mình chơi có 3 tiếng nên không mệt lắm mà bài thì vẫn ra đều đều rất là vui . bạn ham hố nên mệt là phải thôi cố quá là quá cố đấy :4cool_confuse:

12. angchuc

angchuc Youtube Master Race

Híc! Mình đánh Jono2 bản mod Final mà cho toàn con cắc ké, không biết có phải do bản mode bị lỗi không nữa. Có bạn nào bị giống mình không?

13. Poseidon SK

cụ thể con cắc ké là con nào ??? cậu cứ đánh đi lâu rồi nó cũng cho con ngon thôi

14. nhloi33

nhloi33 Mr & Ms Pac-Man

Nói thì hay lắm, thế ai đứng ra bảo đảm là ko chơi f1 -f3 bao h đâu.... đưa tay lên nào...

15. Poseidon SK

tôi đây . bằng chứng sống của bác đây . tôi đánh gần 7k duel = tay nè . còn bác cosmo queen 13k duel = tay đấy (đều là chơi trên ps 1 ) nhìn mà học tập :6cool_surrender:

16. Spiderman

Spiderman Persian Prince

thôi , hơn thua nhau 3 cái vụ F1-F3 làm gì , ai thích cày thì cày , thích F1-F3 thì cứ thế mà làm , nói chung đều phải bỏ công sức ra mà đánh chứ ko như auto win nên mình thấy chấp nhận được , F1-F3 cũng phải suy nghĩ tùm lum chứ ko phải bấm tầm bậy là có bài đâu.
    mà chơi trên PS1 thì lấy gì mà F1-F3 , đến tăng tốc cũng ko được , công nhận phục mấy bác lắm.

17. nhloi33

nhloi33 Mr & Ms Pac-Man

1 Ngày S-Tec 3-4 tiếng không f1-f3 chắc 10 năm chưa đủ bài, haha, nói mà không suy nghĩ

---------- Post added at 19:17 ---------- Previous post was at 19:15 ----------

Ngày xưa mình cũng cài PS1 đấy thôi, đánh mấy năm trời, có được gì đâu. Bây h thiên thời địa lợi nhân hòa mà ko bik tậng dụng, định trở về thời tiền sử à hihi

18. Poseidon SK

19. nhloi33

nhloi33 Mr & Ms Pac-Man

20. Spiderman

Spiderman Persian Prince

Thú thật thì mình cũng ko tin được các bạn cày ps1 mà đánh S-Tec được bấy nhiêu bài magic đó , nghĩ đến thời gian dành cho nó mình cũng sợ và đầu hàng ngay luôn , nếu đó là sự thật thì mình xin bái phục. Nhưng các bạn bỏ nhiều time như vậy chắc phải rãnh rỗi lắm.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.