Chia sẻ Yugioh Forbidden Memories Part 3 - nơi tinh thần cày cuốc đc đề cao tối đa\m/

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi Jack Atlas, 6/2/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Poseidon SK

Poseidon SK Mr & Ms Pac-Man

mình có mỗi lá 721 thôi còn mấy là kia là kết hợp ra . để bao h nâng cấp con điện thoại mới chụp được h mình xài 1202 chả biết up kiểu gì

2. Trần Gian

Trần Gian Youtube Master Race

:4cool_oh:đến giờ mình vẫn chưa biết thủ thuật f1-f3 dùng như thế nào. lạc hậu quá.
    có bạn nào chỉ giúp mình, chứ oánh thế này mình oải quá rồi. :4cool_oh:

3. Cosmo Queen

Cosmo Queen Mr & Ms Pac-Man

Có ai đánh ra PUGM từ bản mod FINAL chưa , làm ơn cho biết !

4. nhloi33

nhloi33 Mr & Ms Pac-Man

Thôi đi hén, nói láo thì cũng lựa lúc mà nói, lúc thì nổ đã có đủ các con hiếm haha, Mình kêu úp ảnh thì lại nói là kết hợp ra ( Kết hợp ra gọi là có rùi à)..... kêu chụp ảnh thì nói sài điện thoại 1202 haha
    Đúng là bạn nói láo gà thật đó. mọi người nghe mà còn mắc cười thêm.... haha
    Mai mốt rút kinh nghiệm, chổ người khác bàn luận, đừng vào bót chép ở đây....
    Cái đó người ta gọi là "N ..g..u mà tỏ ra nguy hiểm đó"

---------- Post added at 14:13 ---------- Previous post was at 14:04 ----------

5. Aquarius_Daddy

Aquarius_Daddy Mega Man Lão Làng GVN

Đã ai kiếm hết bài của bản final này chưa? Mấy bạn lão làng ngày trước đâu rồi :D.

6. Cosmo Queen

Đã là fan của YUGI PS1 sao lại kèn cựa nhau , các bạn không thích chơi trên PS1 chỉ thích chơi F1 , F3 trên giả lập là chuyện của các bạn . Bản thân mình chỉ thích đánh ra những lá bằng tay mình có thể đánh , lúc trước khi chưa ra các bản MOD mới chỉ có bản gốc thì vẫn có rất nhiều người cày để lấy những lá như SS , SND , GM ............ ( mặc dù họ không chắc là nó có cho nhưng vì tinh thần cày cuốc thì vẫn cứ chơi , thậm chí có người cày thằng Atenza có đủ mấy con chim chóc trong chest đến nỗi không cho thêm đc nữa ) .

Chơi F1 và F3 cũng có cái hay nhưng cũng vì thế mà miệt thị các đánh truyền thống !

---------- Post added at 18:33 ---------- Previous post was at 18:30 ----------

Chơi F1 và F3 cũng có cái hay nhưng cũng đừng vì thế mà miệt thị các đánh truyền thống !

7. king_sky1989

king_sky1989 C O N T R A Lão Làng GVN

Mình đánh giả lập trên psp nên ko f1 f3 dc. S-tech thằng Pegasus gần trăm trận mới dc 2 mega, 2 tòa lâu đài với 1 dragon treasure. Nản quá ko cày nữa :| . Với lại thấy mấy bác nói bản mod mới có dc mấy con gg, rồng 3 đầu với upgm nên thôi nghỉ chơi luôn :(

8. nhloi33

nhloi33 Mr & Ms Pac-Man

Đây không phải là miệt thị, bạn có xem hết cuộc nói chuyện của tôi với ông đó chưa...

Tự nhiên xen vào rùi nổ này nổ nọ, tới lúc tụi kêu post ảnh lên xem, thì viện lý do là máy điện thoại cùi ko chụp được

Xin lỗi máy PC chụp ko được à, xin lỗi bạn đang chơi PS1 à, nếu PS1 thì bạn có bik cái gì về f1 f3 mà bàn luận.

---------- Post added at 19:51 ---------- Previous post was at 19:49 ----------

Với lại thêm 1 chuyện nữa mà chắc bạn đọc ko kỹ bài viêc của ông kia,
    Ổng nói là cài ra được mấy lá hiếm, tới lúc tui kêu post lên xem thì ổng nói kết hợp.....
    Đây có phải là nổ như bom, lừa đảo như cụi ko..

---------- Post added at 19:54 ---------- Previous post was at 19:51 ----------

Mà nếu đánh trên PS1 thì tui nghe nói chỉ là bảng Normal, nên làm gì có chuyện cài ra được mấy lá hiếm như ông kia nói..

9. king_sky1989

king_sky1989 C O N T R A Lão Làng GVN

Bác nhloi cứ nói quá bác kia tức lên lại mua đt xịn chụp ảnh h ;))

10. Xe_Dap_Dey

Xe_Dap_Dey Youtube Master Race

Em có ý kiến!
    Em chơi bản nor, cày thằng sebek 400 trận rồi mà chưa thấy con metal zoa đâu cả, mặc dù Zoa đã có 12 con!

11. Cosmo Queen

Mình không để ý hay quan tâm về cuộc nói chuyện của bạn với bác kia , mình chỉ thấy thái độ của bạn tỏ ra kiểu như "thời này làm gì có đứa nào chơi trên PS1 , mấy đứa chơi trên PS1 thật rỗi thời gian " , bạn thích

Đừng nghĩ chỉ có mình bạn biết chơi F1 , F3 , mình cài giả lập và chơi trên máy tính bình thường nhưng mình không thích , chỉ thích chơi trên PS1 , đơn giản vậy thôi !

Nếu bạn nói trên PS1 không chơi đc các bản MOD thì nên xem lại kiến thức game của bạn , các bản MOD chép ra đĩa vẫn có thể chơi bình thường . Chính bác kia đã gửi đĩa cho mình chơi đây .

---------- Post added at 22:09 ---------- Previous post was at 22:06 ----------

Bản Normal tỉ lệ ra Metalzoa ít hơn 2/2048 so với các bản Mod là 4/2048 nên đánh hơi lâu .

Mình cũng từng cày bản Normal lấy metalzoa trên PS1 , gần 800 trận mới cho đc 1 con sau đó đánh tiếp khoảng 30 trận thì cho con thứ 2 . Rồi khổ lắm đánh đến gần trận thứ 3000 mới cho đủ 3 con !

12. darkmagician2500

darkmagician2500 Mario & Luigi

sao ko dùng artmoney cheat con nào thì dc con nấy nhỉ

13. xXMoonCryXx

xXMoonCryXx Youtube Master Race

ai bảo cậu đánh nor tỷ lệ ra metalzoa là 2/2048 ??'

14. Spiderman

Spiderman Persian Prince

bạn này nói có lý nè :cuteonion45: thích con gì cứ dùng artmoney cheat là ra , 722 con tính luôn ban đầu bộ bài mình cho là đã có gần 40 lá rồi , xem như ngồi cheat thêm 682 lá nữa thôi , chừng 1 ngày là cheat xong đủ 722 lá , finish , nghỉ game , haha :8onion38:

15. Poseidon SK

Poseidon SK Mr & Ms Pac-Man

mệt vậy bạn. mình cũng có pc nhưng không chơi . còn nếu bạn muốn có hình thì đợi 2 ngày nữa mình up cho . đỡ phải nói nhiều :D

16. nhloi33

nhloi33 Mr & Ms Pac-Man

Ông tìm dùm tui cái câu tui nói "thời này làm gì có đứa nào chơi trên PS1 , mấy đứa chơi trên PS1 thật rỗi thời gian"

Học tới lớp mấy mà không biết câu cú, cứ gáp bừa gáp bậy vào vậy????

---------- Post added at 09:40 ---------- Previous post was at 09:37 ----------

Nhớ chụp to lên, dính luôn cái màng hình PS1 nhe. ( Kết hợp ra mà nói có đủ bài hiếm haha, mắc cở)

---------- Post added at 09:47 ---------- Previous post was at 09:40 ----------

"Chính bác kia đã gửi đĩa cho mình chơi đây ." Thì ra là được người ta gữi cái đĩa, nên bay vào bênh vực và nịn hót, để kiếm thêm 1 cái đĩa nữa chăng haha

17. Cosmo Queen

Chẳng phải bênh hay nịnh hót gì , chơi PS1 có cái hay của PS1 không biết trong chest của bạn đã đánh đc bao nhiêu trận nhưng nghe bạn nói vậy rõ ràng bạn không có tinh thần game thủ .

Đến chính tả cũng còn sai thì đủ biết trình độ văn hóa đến đâu rồi !

---------- Post added at 18:24 ---------- Previous post was at 18:21 ----------

Muốn đánh khỏi mất thời gian thì cứ hack là đủ bài , còn không thì nghỉ để chơi trò khác cho khỏe . cày làm chi rồi than !

---------- Post added at 18:26 ---------- Previous post was at 18:24 ----------

Muốn đánh khỏi mất thời gian thì cứ hack là đủ bài , còn không thì nghỉ để chơi trò khác cho khỏe . cày làm chi rồi than !

18. nhloi33

nhloi33 Mr & Ms Pac-Man

Đợi từ trưa h đó bạn
    Trở lại vấn để đi
    "Ông tìm dùm tui cái câu tui nói "thời này làm gì có đứa nào chơi trên PS1 , mấy đứa chơi trên PS1 thật rỗi thời gian"

Học tới lớp mấy mà không biết câu cú, cứ gáp bừa gáp bậy vào vậy????"

Tui nói câu này ở đâu và khi nào vậy ông nịnh
    Về trình độ thì mình không bằng ai. Chính tả thì mình không quang tâm, chat chít mà bạn, thiếu 1 2 từ ko ai chữi mình gà cả. Chủ yếu là mình ko nịnh hót và nói SAI thực tế... như bạn thôi....
    Tinh thần game của bạn lên tới đâu rùi. Đạt tới cảnh giới nào rùi, à không trình độ nịnh của bạn tới đâu rùi vậy.
    Hỏi lại diễn đàn này xem, bao nhiêu phần trăm ko f1 -f3 đa phần là s-tec f1-f3 để tìm những lá bài ma thuật. Không ai rảnh bỏ ra 1 ván bài 15 phút để lấy 1 cây bài rác hihi.

---------- Post added at 22:59 ---------- Previous post was at 22:39 ----------

Đợi từ trưa h đó bạn
    Trở lại vấn để đi
    Ông tìm dùm tui cái câu tui nói "thời này làm gì có đứa nào chơi trên PS1 , mấy đứa chơi trên PS1 thật rỗi thời gian"

Tui nói câu này ở đâu và khi nào vậy ông nịnh
    Nếu ông ko tìm được câu đó do tui nói thì ông không là cái gì cả...
    Về trình độ thì mình không bằng ai. Chính tả thì mình không quang tâm, chat chít mà bạn, thiếu 1 2 từ ko ai chữi mình gà cả. Chủ yếu là mình ko nịnh hót và nói SAI thực tế... như bạn thôi....
    Tinh thần game của bạn lên tới đâu rùi. Đạt tới cảnh giới nào rùi, à không trình độ nịnh của bạn tới đâu rùi vậy.
    Hỏi lại diễn đàn này xem, bao nhiêu phần trăm ko f1 -f3 đa phần là s-tec f1-f3 để tìm những lá bài ma thuật. Không ai rảnh bỏ ra 1 ván bài 15 phút để lấy 1 cây bài rác hihi.

19. Spiderman

Spiderman Persian Prince

Mấy bác định chiến đấu tới bao giờ đây ?

20. nhloi33

nhloi33 Mr & Ms Pac-Man

Cái này không phải chiến đâu, mà là tui không thích cái hạng người như vậy?

Cũng zui nhỉ, diễn đàn dạo này vắng người quá.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.