Chia tay...

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi _FBI_, 22/5/09.

1. _FBI_

_FBI_ Mr & Ms Pac-Man

Lòng đau như cắt khi nàng nói chúng ta chỉ nên là bạn.....rằng không hợp nhau :( Lúc đó lửa cũng bốc lên, mình đã to tiếng với nàng và nói những câu không phải. Giờ thấy thật hối hận và trách mình. Xin lỗi em thật nhiều....
    Những kỷ niệm với nàng chắc mình sẽ chẳng bao giờ quên được, khó lắm :)

Cảm ơn tất cả mọi người đã vào comment :) mình cũng thấy khá hơn nhiều từ những dòng com của các bạn - những người bạn hoàn toàn xa lạ :D

PS: thật sự mình vẫn còn yêu người ta :( liệu có còn cơ hội không mấy cậu :(
    Tình đầu sao lại khó thành như vậy chứ :(

FBI cũng là người mà, mà đã là người khi mà gặp chị em phụ nữ là.... :D

2. TiNi6006

TiNi6006 Youtube Master Race

bình thường thui mà , tin nhắn + thư từ + email + số đt .... những gì gọi là liên quan đến ng đó thì ... xóa hết đi , hết cái để gợi nhớ 1 tuần 2 tuần là sẽ nguôi ngoai thôi , thêm vài tháng là quên sạch sẽ :D lại iu đời và iu người tiếp thôi b-(

3. ZzKuBongzZ

ZzKuBongzZ Fire in the hole! Lão Làng GVN

Người ta còn yêu cậu ko ? Con gái là khó hiểu lắm,lúc chia tay thì lạnh lùng,dứt khoát lắm...Sau đó thì tâm sự với lũ bạn đủ kiểu là vẫn còn tình cảm rồi là ko quên đc những kỉ niệm lúc trước blah blah blah !!!
    Miệng nói thế mà vẫn quen thằng khác đc....Rệu

4. KratosP

KratosP C O N T R A

Thì cứ coi như là hết yêu nhau đi :-j

Cũng đơn giản thôi. Em Ku Bống ko nên bi quan quá như thế.

5. Mask_&_Dark

Mask_&_Dark Mario & Luigi

Tớ cũng đã từng như cậu...
    6 tháng tớ sống trong sự u ám, luôn lạnh lùng với mọi người... Rồi một hôm tớ về lại quê nhà và quyết định tìm gặp em để hỏi rõ...
    Cuối cùng em ko đến đúng hẹn... Tớ buồn bã ra về và hôm sau em nhắn tin nói cho tớ biết mọi chuyện... Tớ đã hiểu thì ra em yêu tớ nhưng vì cách xa nhau nên em ko muốn tớ bị thiệt thòi => giả vờ tạo tình huống chia tay cho tớ sống vui... Tớ ko bao giờ có thể quay lại với em được nữa... và tớ luôn nhớ em da diết... Nhưng ko sao, cứ nhớ đi, rồi cái nhớ đó sẽ trở thành nổi nhớ thương bình dị chứ ko còn đau đớn nữa đâu :D
    Good luck men!

6. cold_zero0510

cold_zero0510 Fire in the hole!

<=== Chưa biết yêu =; nhưng thấy bác j nói cũng đúng, tìm đc ng mới là qên ngay thôi mà :|

7. ga_ongnoi

ga_ongnoi Youtube Master Race

rồi thời gian sẽ xóa đi tất cả bạn ơi , cố lên nhé !!! :P:P

8. Gà Con 1

Gà Con 1 Mario & Luigi

thời gian à??? tình đầu liệu là bao h??? 1 tuần, 1 tháng, hay 1 năm, hay cả cuộc đời này vẫn cứ gợi nhớ lại đc kỷ niệm xưa???:-w

9. pnk

pnk Youtube Master Race

Dù sao thì cũng phải cố lên, và chính ta cũng cố lên :(

10. never_forget

never_forget Donkey Kong

cậu này chia tay mà còn ngồi xem lại tin nhắn với mấy đoạn chat thì làm sao mà quên đc

Tớ, khi chia tay, ban đầu bị shock, tắt ngay cái điện thoại, rút sim ra và quăng nó vào 1 góc. Sau đó thì cũng bật lên, lôi tin nhắn cũ ra đọc >.<
    Nhưng rồi sau đó biết mình có níu kéo cũng chẳng được gì nên del hết tn luôn, trên list chat thì invisible với người đó.
    RỒi thì mất cũng 1 tí thời gian, lấy lại được thăng bằng, và giờ thì làm đúng câu nói "là bạn để dễ chia sẻ" =)), 1 câu nói thường gặp khi muốn dừng lại :))

11. +[^_^]+[^_^]+

+[^_^]+[^_^]+ Youtube Master Race

tặng bác chủ thớt bài này ... nghe và cảm nhận bác nhé ...
    [video]Tth-8wA3PdY[\video]
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    ak ak ... sao ko đc :| ... thui bác vào mp3 tìm bài I will servive nhé ... chúc bác luôn vui :D