Chiến Binh Hội - [-WOW-]

Thảo luận trong 'World of Tanks' bắt đầu bởi vietnam_tanks321, 15/7/12.

1. rongvn1991

rongvn1991 Youtube Master Race

Ăn hại gấp nhiều lần thì cóa. Kaka : 7onion51:: 7onion51:

2. vietkotu

vietkotu Youtube Master Race

mình xin dc tiếp tục nghỉ CW một thời gian dài :9cool_too_sad::9cool_too_sad:

3. ut_chip

ut_chip Mr & Ms Pac-Man

Gửi anh em clan !!!

Sau đây là một vài dòng của mình muốn nói với anh em.

Đầu tháng tới mình sẽ chuyển sang một vị trí công tác mới, vì thế quỹ thời gian và thời điểm ol của mình cũng ko còn thuận lợi như trước nữa. Mình đã suy nghĩ để làm sao có thể cân bằng cả hai, nhưng hôm nay mình quyết định chọn con đường riêng của mình.

Từ nay cho đến 1-1 Mình sẽ vẫn chỉ huy anh em trong chiến dịch tây ban nha( cái này mình ko dám hứa trước ). Trong khoảng thời gian 10 ngày này, mình xin đề xuất các cá nhân sau : mid18, vietnamtank. 2 người nên bắt đầu tìm hiểu về ATC, về map và chiến thuật để có thể tiếp quản chỉ huy clan được suôn sẻ nhất.

Mình biết đến game này qua ông bạn khanhdang của mình và đến nay đã hơn 1 năm, vui có, buồn có. Con đường còn dang dở khi Lazio vẫn còn là thách thức với mình.
    Một tháng nay clan có quá nhiều vấn đề xảy ra, nó làm mình thấy mệt mỏi và ko còn cảm hứng để chinh chiến tiếp. superKhoai từng nói với mình :" bác đừng bao giờ buông súng vì bác là chỉ huy". Nhưng mình cũng xin lỗi anh em là mình cảm thấy vị trí của mình có quá nhiều áp lực. Đến lúc mình muốn dành một không gian cho mình, muốn được bắn những trận bắn tank như hồi mình với ông khánh còn tập tành mấy còn tier 8. Không phải suy nghĩ gì về cw, về clan.:5cool_big_smile:

Ngày hôm nay chúng ta chính thức có một bản nội quy của clan. Mình mong sau này anh em nhìn vào đó để xây dựng clan mạnh hơn. Mục tiêu của mình là một clan mạnh như Hazadou dù nó quá xa vời.:6cool_beat_brick:

Dù không muốn nói nhưng thực sự các anh em trong clan mình, số người hiểu được cái áp lực của mình có lẽ chưa đủ một bàn tay, dù ai cũng nói được là tôi hiểu tôi thông cảm. Clan mỗi người một ý, cần có một cá nhân dung hòa tất cả lại, tối qua mình hơi buồn khi ông bạn mình nói mình phải chịu thiệt một tý vì mình là chỉ huy. Nhưng nếu chỉ huy mà cứ phải nhịn hết điều này đến điều khác thì cái nội quy clan đưa ra cũng ko là gì, kỷ luật của clan ở đâu. Lời nói của chỉ huy còn có trọng lượng, còn điều khiển trận mạc nữa được ko ?:4cool_confuse:

Cái sóng ngầm trong wow đang dần lộ ra, mình ngăn chặn nhưng chả ai hiểu và nghĩ rằng mình cá nhân ? Mình muốn tất cả bỏ cái tôi của cá nhân đi còn mình sẽ ko nói j nữa để tránh war giữa các luồng ý kiến.:6cool_smile:

@Bác mid18 : sự thực người em tin tưởng giao trọng trách chỉ huy clan là bác, bác cũng là người có nhiều dóng góp khá hay cho em. Chiến thuật El hadufl, lakeville, air field, Province là tâm huyết sau rất nhiều đêm suy nghỉ của em, và nó đã chứng minh là phù hợp với tình hình clan mình. Bác là người thẩm thấu rất rõ ý đồ trong cách bày binh bố trận của em. Mong rằng bác cố gắng hoàn thành giấc mơ lazio của em.:5cool_still_dreamin

Gần một tháng nay, mình chỉ vào cw rồi out, nhiệt huyết đã cạn, clan cần một luồng sinh khí mới. ( lúc nào rảnh thì mình sẽ ol war cùng anh em ):1cool_byebye:

Chỉnh sửa cuối: 18/12/12
  4. nktshop

nktshop Youtube Master Race

Sau khi đọc bài viết của bác KingMetal mình cảm thấy buồn thê thảm, dạo gần đây Clan chúng ta có một số việc không như ý muốn nhưng nó đã xảy ra và đó là điều tất yếu khi mà một tổ chức chưa có được sự gắn kết chặt chẽ. Mình rất cảm phục công sức & tâm huyết mà bác dành cho Clan, không chỉ trong CW mà ngay cả những tình cảm bác dành cho mọi người trong Clan nữa. Mỗi một thành viên trong Clan không chỉ chơi game mà còn có cuộc sống thực ngoài đời, người còn trẻ cũng như những người lớn tuổi. Tuy bên ngoài người này có thể là boss, người kia có thể là cán bộ quản lý nhưng khi vào game mọi người đều bình đẳng như nhau và chưa hẳn họ có thể lãnh đạo mọi người chinh Nam phạt Bắc. Ngược lại một số người ngoài đời không là gì cả nhưng trong game họ có thể dẫn dắt mọi người đạt được những thành công không tưởng.
    Game WoT này không phải là gameonline đầu tiên mình khám phá, mình đã trải qua nhiều game và nhiều cộng đồng game khác nhau & mình hiểu rất rõ những gì bác đang trải qua và mình rất thông cảm với bác. Đúng như lời bác bày tỏ Clan chúng ta hiện tại rất cần luồng sinh khí mới nhưng không phải cần người chỉ huy mới thì mới có luồng sinh khí mới & bác biết rất rõ điều đó. Nói thật với bác KingMetal trước đây khi mình dẫn dắt một cộng đồng game không chỉ vài chục người như trong Clan chúng ta mà là vài trăm người và mình biết rất rõ những người mình đang dẫn dắt có những thành phần đang có mong muốn tách ra thành lập một cộng đồng mới & điều gì đến cũng đã đến và họ có thành công ! kết quả thì bác cũng biết khi mà một số người không ý thức được tầm quan trọng của một tổ chức. Bác nghĩ xem lúc đó thì mình cảm thấy thế nào ?
    Trở lại vấn đề chính bác nghĩ xem Clan chúng ta hiện tại cần làm những gì ? mọi người trong Clan trông đợi điều gì ? và bác muốn điều gì từ Clan ? Liệu Clan chúng ta có đi theo vết xe đỗ của những Clan khác ? và bác có muốn điều đó xảy ra ? mỗi một người trong Clan chúng ta và riêng bản thân bác cũng có câu trả lời, đúng không bác !
    Mỗi người trong Clan chúng ta không chỉ chơi game không thôi mà họ còn có cuộc sống bên ngoài, người thì có công việc này người thì có công việc kia, nếu như việc chỉ huy trong game làm ảnh hưởng đến công việc bên ngoài của bác thì việc bác đề xuất người khác thay thế thì không vấn đề gì phải nói, nhưng với bất kỳ một lý do gì đó trong Clan mà bác thoái lui thì nó có xứng đáng hay không ? và đó là điều mà bác trông đợi ?
    Mình có vài dòng thỏ thẻ cùng bác KingMetal, hy vọng bác đọc và thấu hiểu.

huynhthine thích bài này.
  5. huynhthine

huynhthine T.E.T.Я.I.S

Anh cứ thế :1cool_choler: ở đây mọi người điều quý trọng nhau quan tâm nhau nên phải góp ý nhau chửi xối xả nhau chứ ai đời làm chuyện ruồi bu hột xoài với người khác làm gì . có đánh nhau thì mới thành bạn đc chứ đúng hok a chứ giờ bỏ mặc chuyện a làm như trước liệu a có vui hơn ko :3cool_angry: tất cả các cộng việc warclan điều phó mặc hết cho a a có thích thế ko? bây giờ mọi ngưởi ở đây đã dùng cái tấm lòng của mình để nói chuyện với nhau cải thiện nhau thì có gì mà a phải làm thế có phải là ít kỷ ko :6cool_beat_shot: e là thằng hay chém gió nói nhiều khi xốc đầu xốc cổ người khác nữa kìa nhưng a biết ai e mới nói thế ko : đó là những người e thật sự coi là BẠN đó a ah nhưng người khác thì . . . NEVER ! đôi dòng suy nghĩ đề nghị a tự kiểm điểm quay mặt vào tường búng trym tự kỷ xong báo cáo với a e :2cool_hell_boy::2cool_hell_boy:
    VOTE +1 :8cool_matrix:
    My idol :9onion57::9onion57::9onion57:

6. vietnam_tanks321

vietnam_tanks321 Mr & Ms Pac-Man

tào lao cây mía lao =]]
    30 charrrrrrrrrrrrrrr

7. XichLoM3

XichLoM3 Donkey Kong

AE vẫn sẽ phải cố gắng, sức mạnh của tập thể là nằm ở trong tay mỗi người, chứ ko nằm tất cả trong tay của mình bác King. Bác King mệt mỏi thì cứ để bác nghỉ ngơi 1 thời gian. Lúc nào hết tự kỷ, bác sẽ quay lại.

8. ut_chip

ut_chip Mr & Ms Pac-Man

:5cool_big_smile: anh em ko hiểu ý mình là mình muốn end game rồi, có chơi cũng chỉ là ngày vào vài trận rồi out thôi. cả tháng nay a e có thấy mình xuất hiện ngoài buổi sáng cw đâu

- - - Updated - - -

:5cool_big_smile: anh em ko hiểu ý mình là mình muốn end game rồi, có chơi cũng chỉ là ngày vào vài trận rồi out thôi. cả tháng nay a e có thấy mình xuất hiện ngoài buổi sáng cw đâu

9. rongvn1991

rongvn1991 Youtube Master Race

Tình hình ăn nhậu ở TPHCM ra sao rùi. Ai phổ biến dùm e cái nhểy.
    Điều kiện có mặt là gì ?
    Địa điểm, time.
    Cuối cùng là đặc điểm nhận dạng nha. (Kẻo nhầm đối tượng thì chết)

10. vanlacondo

vanlacondo C O N T R A

nick in game sukhoidaumoi la cua ai vay.Co the cho minh muon dc ko