[china] <TITAN> Guild - sv.Quảng Đông1 (广东) / Ch.100.

Thảo luận trong 'Vindictus' bắt đầu bởi ngomanhhoang91, 19/6/12.

1. HolyJoker

HolyJoker Mr & Ms Pac-Man

Kai mới ra có imba ko các bạn? mình thấy vừa chạy vừa đánh dmg lại to, sao mà mấy class kia chịu được?:4cool_oh:

2. khanhvip0022

khanhvip0022 Donkey Kong

các bác ơi :)) nói chuyện vs em Tieve xong nó giao cho 1 nhiệm vụ :| nhưng nó vứt cho mình một miếng như kiểu bim bim có tờ giấy ở giữa :)) kiểu rút thăm trúng thưởng á ... mà chả biết làm thế nào
    + cái nhiệm vụ của cái ông già cùng nhà em Tieve ... ai biết chỉ dùm nha

3. Mabinogi Hero

Mabinogi Hero C O N T R A

Kai ko imba ti nao đâu -.-'''. Chiêu ne' của no ko biết sao nhưng thây co ve tốn kém và khá xi` cui`, về sau đi RAID boss(Tốc độ tầm đánh đều cao) thì biết, bị nó chú ý một cái là hơi mệt. Bắn cung chậm chap và ko xử lí quái nhanh như mấy class khác =='''. Được cái di mấy man` bt thì khá an toàn. Ý mình vậy thôi chứ ko biết đúng ko =='''

Chỉnh sửa cuối: 20/6/12
  4. D.CUONG

D.CUONG Legend of Zelda

Skill né Dodge Grapple của Kay lên 50 mới max được,phạm vi cũng khá xa.
    Cung thì có 2 chế độ là short bow và long bow.(Skill bow mode)
    Short bow thì bắn nhanh,vừa đi vừa bắn được nhưng phạm vi chỉ bằng 1/2 long bow
    Long bow thì ngược lại.Và khì bắn bằng loại này sẽ hiện đường ngắm màu đỏ.Ngắm đúng mục tiêu thì màu đỏ đậm lên.
    Nhược điểm của kay là skill hoàn toàn phụ thuộc vào sp =))

5. Mabinogi Hero

Ohm, mà hình như chiêu né lúc đầu của Kai cũng có invincibility frames giống chiêu slip dash của Lann. Đã thử trong 1 vài trường hợp và thấy né đc(lướt qua đòn đánh của trùm ko mất máu)
    Cái sp của Kai cũng tự động giảm xuống nếu ko bắn quái =='''

6. khanhvip0022

khanhvip0022 Donkey Kong

anh em chơi kay chủ yếu mặc đồ gì vậy :-? theo ý kiến cá nhân của em là light armor :-? còn các thím ?

7. Mabinogi Hero

Thấy mấy clip trên mạng toàn mặc heavy với plate ==''. Chắc về sau Kai cũng dễ ăn đập nên bận mấy bộ đó cho chắc ăn

8. khanhvip0022

khanhvip0022 Donkey Kong

oh :)) heavy + plate nó tăng nhìu Str vs Agi nên mấy bác ý mặc đó mà :))

9. Else

Else Mr & Ms Pac-Man

mạn phép lạc đề chút.
    Tui đã down 18 phần như bài #1 đã hướng dẫn, giải nén xong mà ko vô chơi dc (ExternalLaucher.exe , heroes.exe, HeroesLaucher.exe )
    Cái ExLaucher thì báo lỗi: "the following will be included this error report: C:\DOCUME~1\ADMIN~1\LOCALS~1\Temp\629c_appcompat.txt "
    Cái HeroLaucher: 1 số hình vuông vs NMSsetup.
    Tui dốt cái vụ này quá ai giúp dùm với

10. Shadow Soul

Shadow Soul Youtube Master Race

Mình cũng gặp vài lần như vậy nhưng có lẽ là lúc né con Kai nó hạ thấp người nên boss nó đánh không trúng đó thôi :)) Nó mà như Lann té ra bá đạo à ;))

11. Else

Else Mr & Ms Pac-Man

hic thì ra ko tra google nên ko sửa dc h thì dợi update bản 20/6 là hchien61 rồi hihi

12. khanhvip0022

khanhvip0022 Donkey Kong

kai vừa vào nghĩ nên tăng skill combat mastery vs streng mastery trc đúng ko :-? + thêm cái Critical hit nữa :D có gì sai xin chỉ giáo :D

13. devilice10

devilice10 Youtube Master Race

Mình khẳng định là skill né đòn của Kai là bất tử, lúc đi qua mấy cái bánh xe gai, mình né thử, quả nhiên ko mất máu, chr Kai khá bá đạo vs nhiều skill hay, còn nói về xử lý quái thì theo như tớ thì cũng như chả nào thôi, cũng nhanh mà. từ bé đã thik mấy char bắn cung (chắc do sở thik hồi chơi CS là móc lốp :)) ) nên thấy Kai rất hay, quyết định co con kảok cày tiền và chuyển đồ định cư chơi Kai luôn, sau này guild sẽ có 1 char Kai đẳng cấp là ta =))

14. Master Rid

Master Rid Fire in the hole!

Lâu rồi ko vô trans event cho anh em, nên giờ tranh thủ sv maintance lên đây làm luôn cho anh em khỏi bỏ qua :)

EVENT 1:
    -Ngày: 20/6 ~ 4/7
    -Thời gian: 19h ~ 21h
    -Nội dung: Để chiếu cố cho sự kiện bóng đá "Ơ rô", thì trong khoảng thời gian trên lúc đi đến boss sẽ xuất hiện 1 trái banh sáng, dùng trái banh đó finish boss thì sẽ có cơ hội rất HIẾM nhận đc vòng Thiên sứ có ops là: +75Def và kháng crit +2. Nhớ là phải đá trái banh chết boss thì mới nhận đc.

EVENT 2:
    -Ngày: 20/6 ~ 18/7
    -Thời gian: 18h ~ 23h
    -Nội dung: Đến căn nhà Inn để nhận cái bánh, sau khi sử dụng thì nhận đc tờ giấy và khi càng nhiều tờ giấy đó sẽ đổi đc các món như sau:
    + 5 tờ giấy đổi đc 25 bình HP Cash shop
    + 10 tờ giấy đổi đc Token vàng nhưng chỉ sử dụng đc trong khoảng thời gian đó, hết hạn sẽ mất
    + 15 tờ giấy đổi đc 5 bình Elixir, 1 cục đá bảo vệ Cường hóa và 1 cuốn sách +1 cường hóa tức là khi wp bạn +8 thì sử dụng cuốn này lên thẳng 9 ko cấn nguyên liệu gì cả.

EVENT 3:
    - Ngày: 20/6 ~ 18/7
    - Nội dung: Đây là tin mừng cho các bạn chơi Kai vì khi các bạn up lv 15 thì sẽ nhận đc 5 Token vàng và 20 bình HP Cash shop tại nhà Inn, còn khi đến lv 30 sẽ nhận đc Ivory Bow sử dụng trong 2 ngày =.=".

EVENT 4:
    - Ngày: 20/6 ~ 11/7
    - Nội dung: Lúc bạn đi câu cá thì sẽ nhận đc những tấm Coupon, khi thu thập đủ 20 tấm thì sẽ có thể đổi đc 10 cái Token thường và mỗi ngày chỉ đc đổi 3 lần mỗi buổi sáng 8h thì sẽ rs số lần đổi. Còn NPC để đổi là cái chỗ mà các bạn hay farm SEAL để đổi Token ấy (Sry do quên tên NPC :D).

Ngoài ra bạn nào có hứng thú thì nạp cash vào game thì theo số lượng cash nạp vào sẽ nhận đc:
    - 500 cash 2 Bình nhuộm màu
    - 1000 cash 2 Bình Elixir và Tấm cường hóa +1 như đã nói ở EVENT 2
    - 2000 cash 5 Bình Elixir và Tấm cường hóa +2
    - 5000 cash 1 Glas Pant và Tấm cường hóa +2.

Tạm thời có nhiêu đó nếu có thêm thì mình sẽ trans thêm :)

15. ashevaliory

ashevaliory Mr & Ms Pac-Man

Đếu! Nội dung event hấp dẫn vãi chưởng!
    Thanks Master Rid :5cool_big_smile:
    Kiểu này phải cố gắng mỗi ngày log một tí rồi :D

16. joeblack80

joeblack80 Youtube Master Race

Sao Kai up 20 rồi mà có nhận được gì đâu =.= . Con event nhận coupon thì chưa nhận được cái nào hết ...

17. Master Rid

Phải vào căn nhà ở chính giữa Colhen đó, cái ông già á....

18. Mabinogi Hero

==' Muốn nạp cash lắm lắm mà có nạp được đc đâu. Ai biết thì chi? ae đi chứ con Lann cứ farm tiền mua enhancement rune vậy hoài cũng nản

Chỉnh sửa cuối: 21/6/12
  19. joeblack80

joeblack80 Youtube Master Race

Cái Resource của bác Nahy skill Kai vẫn không thấy, trong khi resource cùaba1c D.Cuong thì ok, nhưng lại mất tên các armor khá nhiều ...

20. Master Rid

Có thẻ VISA hoặc thẻ ngân hàng trong nước có làm Paypal là ok hết :))