Chính Thức So Tài Với Server Của BOB

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi VnHoangAnh, 31/8/10.

1. BigFatBoy

BigFatBoy Mario & Luigi

Không cãi nhau trong đây :| sau 2 ngày cạnh tranh sẽ có 2 ngày tranh luận và bầu ra server tốt nhất :| ( đó là lý do ta ko thèm comment lời bọn nó chửi vì ta làm việc rất tốt nên chẳng sợ ai chửi ta cả )

2. VnHoangAnh

VnHoangAnh Donkey Kong

Nói chung là rồi mọi người sẽ biết bên nào tốt hơn thôi :)...

3. ASX1000

ASX1000 Youtube Master Race

Quảng Cáo Cho Lắm Vào ! Còn Lại Vào Game Tất Cả Chỉ Là 1 Bọn Rác Rưởi

4. dadenday

dadenday Persian Prince

lỗi do ta tất cả, do lúc đó còn thiếu kinh nghiệm quản lý 1 sv game nên khá là cảm tính khi quản lý và phối quyền, ko nên tranh cãi về việc của quá khứ

5. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

Ai là rác rưởi đây ? Chú tự nghĩ lại đi. Vào server thì hack, bị kick @ss thì ức chế à ?

6. BigFatBoy

BigFatBoy Mario & Luigi

Không cãi nhau trong đây :| sau 2 ngày cạnh tranh sẽ có 2 ngày tranh luận và bầu ra server tốt nhất :| ( đó là lý do ta ko thèm comment lời bọn nó chửi vì ta làm việc rất tốt nên chẳng sợ ai chửi ta cả )

Đề nghị bạn xem lại bản thân của mình trước khi nói đến ai khác :|

7. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Server nào luật chơi tự do thì vote :))

8. dadenday

dadenday Persian Prince

chuyện nâng cấp sv chỉ là sớm muộn, ta đang lên 4rum của sa-mp mời 1 vài scripter chuyên nghiệp, trả tiền cho họ để nâng cấp lên thành 1 sv hoàn toàn tự do, mở rộng thành phố hết cả map và có npc đi lại, lúc ấy thì cậu sẽ nói thế nào?

9. HỏiGi

HỏiGi Mr & Ms Pac-Man

Tôi nói thật nhé, bác big fat boy cũng vừa thôi, bác được anh Hoàng Anh đưa server cho còn thách thức anh ý, bạn BOB còn tinh vi là mình giỏi nữa vãi lọ bác bob

10. duongqua_661

duongqua_661 C O N T R A

sv của người khác lấy trắng trợn còn bảo gì nữa ;))

11. dadenday

dadenday Persian Prince

chú ý là không nên cãi nhau ở đây nhé

12. BigFatBoy

BigFatBoy Mario & Luigi

Này nói thật cho bác biết nhé :| Tui chẳng có 1 lời nào không tôn trọng HA cả :| không tin thì hỏi HA đi :| bất kì 1 ai tui đều có lời lẽ tử thế ( riêng tên Niel_Top ) chẳng xúc phạm ai bao giờ mà sao các bác thích xúc phạm tui ? HA đưa tui server thì tui quản lý :| HA nghỉ thì server thành của tui :| và trong toàn bộ chat tui chẳng có 1 lời thách thức nào cả :| đề nghị các bác xem lại bản thân mình đi :| tui là 1 người chân chính chứ ko phải 1 kẻ vô liêm sỉ :| các bác chửi tui mà tui có làm gì sai đâu ? Trong server tui có xúc phạm ai khác ngoài tên Niel_Top bao giờ ? nói đi có không ? Toàn bộ lỗi lầm đều đổ lên tui là sao ? tại sao các người không biết suy nghĩ hả ? Tui luôn làm điều tốt nhất cho server tại sao lại cứ chửi tui ? xúc phạm tui ? Server phát triển tốt là dc tui điều chỉnh và cải tiến mỗi ngày :|, hack vào thì tui chém để cho mọi ng` chơi hưởng quyền lợi tốt nhất cho bản thân :| tại sao các người không biết nghĩ cho kĩ rồi nói hả ? xem lại bản thân mình trước đi

13. duongqua_661

duongqua_661 C O N T R A

nhưng bác nên nghỉ lại làm ăn thế nào mà bây giờ người "chủ cũ" của bác cũng quay lại đối đầu sv bác là hiểu rồi :))

14. DogTeam

DogTeam Mr & Ms Pac-Man

Bác BOB thì tôi không có ý kiến. Đúng là bác ấy có tâm huyết với server thật nhưng cái tôi bức xúc là "đội ngũ" newbie helper với "dàn" admin mà BOB "tuyển" vào. Các tên helper ỷ có chút quyền hành xử côn đồ trong game. Còn admin thì nhất là tên Doc ăn nói thô tục và nhiều lúc lạm quyền ( hack hay lạm dụng admin commands nhỉ ) quấy phá member. Xin hết

15. KIDLoveYou

KIDLoveYou Dragon Quest

^ Cậu ko hiểu gì cả, sv cũ là do HA hết kinh phí duy trì sv, nên chuyển lại cho Bob làm chủ, chứ ai muốn thế :-?, còn các cậu chơi sv nào là quyền của các cậu, chả ai thách thức HA cả, tự HA muốn vậy thôi, Bob vs HA ==> thử tài nhau thôi, chả ai hiểu chuyện thì cứ xoắn to to ra rồi hiểu nhầm nhau :-j. còn cậu ASX1000 vào sv hack, phá, chửi %$#@#^$%^$ tùm lum, bị kick, ban rồi giờ ức chế lên đây nói toàn những điều gì đâu =))
    Trước cậu cùng từng trong sv đấy thôi ;)), cho dù bây giờ cậu qua sv HA thì HA cũng ban cậu à :)), nói mà ko biết suy nghĩ, tuy là rác rưởi nhưng chả ai hack =)), còn người ko rác rưởi vào sv chửi + hack tùm lum, vãi lọ =))
    @DogTeam: Đội ngũ Helper ta sẽ xử lý tên nào côn đồ, trước giờ bận quá ko theo dõi được 8-} :), còn tên Doc thì chỉ có chửi thôi, tính hắn là thế, tức là chửi, sau này tên Doc mà chửi thì ta sẽ warn cho các cậu vừa ý :-?, chứ hắn ko lạm quyền được :-?, cậu ấy là Leader của GS nên thích phá ai thì phá, trừ newbie lv 1 2 thôi :-?

Chỉnh sửa cuối: 1/9/10
  16. BigFatBoy

BigFatBoy Mario & Luigi

Doc thì chỉ nói tục thôi và nó ko có lạm quyền gì cả 8-} ta đang cố gắng để chỉnh hướng đi đúng coh doc :| yên tâm

17. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

mời lên ngay topic của những người tạo ra raven roleplay để biết xem admin lv 3 có những quyền gì, có lợi dụng để phá đc ko!

18. duongqua_661

duongqua_661 C O N T R A

nếu những gì admin của sv bob và bob đa số nói đúng thì mọi thứ đã không ra thế này nhỉ :-"

19. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

Mọi thứ ra như thế này là nhờ tất cả những hacker la làng, những kẻ vi phạm và lắm điều đấy !

20. duongqua_661

duongqua_661 C O N T R A

đúng đúng rồi cũng một phần đó đấy ;)) nhưng nhìn lại topic cũ xem cũng có những hacker la làng nhưng mọi thứ lại êm xui vào đấy ;)) còn từ khi update thì nó lại như này =)) không tin cứ kiểm chứng :-"