Chính Thức So Tài Với Server Của BOB

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi VnHoangAnh, 31/8/10.

1. BigFatBoy

BigFatBoy Mario & Luigi

Đồ ngốc :)) server phát triển hoàn toàn do ta :)) các lệnh của raven RP 75% do ta edit lại cho hoàn chỉnh :)) ăn nói ngu kinh ghê :)) kêu ta tạo 1 server ngon như vậy tại sao ta phải tạo thêm nữa vì đây là server của ta mà 8-} why ? why ? why? Còn chuyện mi bị ban là do quá ngu :| không biết lấy lòng anh em mà cứ khoái cãi lại :)) ăn ban là đúng rồi khóc lóc gì nữa :)) đề nghị sử dụng não 8-}

2. khoilavodich

khoilavodich Mayor of SimCity

excuse me? why the heck do i have to remove this "^_^", and who the heck are you? my dad? lmao

3. Vinnie_Gunnar

Vinnie_Gunnar Donkey Kong

xin cha hết update rồi :| đúng là mf :|

4. duongqua_661

duongqua_661 C O N T R A

:| bác có hiểu em nói gì không em nói là từ khi update đến nay

5. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

Mẹ , mấy tuổi rồi mà còn điêu toa kinh khủng thế? Thằng ngu nào mở cửa COP xong ko đóng để mafia vào :-? Chú nói anh mở đc á :-? Ngu ko biết gì thì đừng có to tiếng . Admin ko đc giết ng á ? Ta là leader của GS, ta thích giết ai thì giết, kể cả bob, kid và tất cả các bạn COP . Sao chú đ' nhìn lại cái mặt mình đi ? Bị gần chục thằng quây tận bệnh viện vẫn hổ báo, thách thức. Chú đem cái hổ báo ấy ra sv nào chú nghĩ là công bằng ý, xem nó làm gì chú. Bựa :-j

Đây gọi là DÂN CHỦ . Ng ta thấy cậu ngứa mắt , hổ báo mà ngu thì sẽ muốn đuổi cổ cậu -> tất cả mọi ng đều ghét cái bản mặt của cậu. Còn những người chơi bình thường , tử tế thì vẫn đc mọi ng yêu quí, giúp đỡ nhé :-j Ai như cái thể loại Mr Ragio nhà cậu =))

Hỏi cậu 1 câu nhé :)) CHúng ta đang chơi GTA đúng ko ? Vậy thì chơi GTa ko thể nói nhg~ câu như dkm, ngu, CLGT à =)) Hay phải nói là " cậu ", " tớ " , "honey", "baby" =)) Vậy thì mời cậu sang chơi the sims, rất hợp với cậu đấy =))

6. Vinnie_Gunnar

ức chế bổ phế với mấy tên bị banned ở sv kia rồi sang đây chửi bob rồi nha :-L bọn bây bị banned vì ngu, hack và chửi bậy xong rồi sang đây nói chuyện phiếm :-@
    hài nhất cậu phongvan a.k.a Hana_Montana :)) xin hỏi bạn là hitler hay sao mà xài chế độ a-pác-thai :)) đến cả admin mà bạn cũng phân biệt chủng tộc thì bó tay rồi :))
    admin làm cop hay mafia thì kệ người ta chứ :)) tại sao admin lại ko có quyền giết người :)) mafia nổi loạn lên thì mới gọi là roleplay bạn ạ :)) còn làm cop mà ko bắt đc cướp thì điên tiết lên 4rum để lol :)) còn việc anh doc chửi bậy mà còn gọi là lạm quyền admin :)) anh doc bao h` lạm dụng admin command hả bạn :)) sao bạn bik :))
    over :-j

BANG!

p/s: bạn phongvan là thằng ed pulaski đó :| ko bik gì mà cứ thik lmfao =))
    ---------- Post added at 22:05 ---------- Previous post was at 22:02 ----------

vâng :| từ khi update đến nay :| so? :| thấy các bạn riot anh bob đã xóa c cái update rồi mf ạ :| đúng là banned ko bik gì :-j

Chỉnh sửa cuối: 1/9/10
  7. Vinnie_Gunnar

a! :D chào bác 43-tuổi-chơi-mọi-loại-game-trong-30-năm =)) anh HA ở sv kia có bao h` thấy online đâu =))

8. khoilavodich

khoilavodich Mayor of SimCity

scripter cần quái gì online trong game mới quản lý đc? lmao

9. W T F

W T F Donkey Kong GameOver

Câu đầy đủ là , You asshole till the end , punk motherfuker \m/

10. muhaha1234

muhaha1234 Donkey Kong

ôi sợ các bạc vãi cả lúa , cứ rp là phải có mafia nổi loạn bắn phá nhau suốt ngày à X_X thôi chịu bác rồi ...

11. sinhtolocda90

sinhtolocda90 Youtube Master Race

admin sever Boy đâu rồi sao ban em mà ko có lí do vậy. Em có hack gì đâu vô lí quá.

12. SwatShooter

SwatShooter Youtube Master Race

sao ta add ko dc nhỉ:|????????????

13. BigFatBoy

BigFatBoy Mario & Luigi

Server BOI chứ không phải server Boy nhá :| bọn nó lầm tưởng là BOB thì chết ta :)) thôi qua server ta chơi đi :-j gtavn.ath.cx:6677

14. duongqua_661

duongqua_661 C O N T R A

^ cạnh tranh không lành mạnh =))

15. BigFatBoy

BigFatBoy Mario & Luigi

Sao lại không :| nói xem :|

16. dadenday

dadenday Persian Prince

ta đã khuyên HA ngừng phát triển sv gta để toàn lực cho sv phi đội rồi, xem như sv HA sẽ đóng cửa
    còn chuyện game mode raven's roleplay là 1 game mode free đc 1 tay chuyên nghiệp tạo ra từ vài tháng trước và share free trên sa-mp forum, còn ông bob chỉ sửa lại đc 1/500 của cái sv thôi, đừng tự mãn như thế

http://forum.gamevn.com/showthread.php?734462-Server-Phi-doi-Private

muốn tham gia phi đội private server đầu tiên của người việt và bản mới nhất thì click vào link đó, cạnh tranh với cả VTC luôn
    người tham gia thử nghiệm sv phi đội hiện giờ đã lên: 6x người

Chỉnh sửa cuối: 2/9/10
  17. BigFatBoy

BigFatBoy Mario & Luigi

Sao ông nghĩ là tui chỉnh sửa 1/500 X_X rất nhiều lỗi các CMD ở bản 2.6 tui chỉnh lại hoàn hảo X_X sao lại 1/500 X_X không biết đừng nói nha :| I got no respect on you :| :| :|

18. duongqua_661

duongqua_661 C O N T R A

^ got no respect for your old boss, ah sh*t it's ridiculous, nếu không có danish tạo ra thì bây giờ bạn chỉ là một tên lăn lốc thôi :-j
    mà này giỏi thế thì xin một chân vào team mod đó đi =))

19. dadenday

dadenday Persian Prince

cmd thì các scripter chuyên nghiệp trên sa-mp chỉ nói đó là 1 trong vài phần căn bản nhất của của coding 1 server thôi, nhìn vào thì tưởng khó, nhưng cứ học hết hệ lập trình pascal 11 là hiểu đc 1/5 các mã lệnh của sa-mp

Chỉnh sửa cuối: 2/9/10