CHO HỎI VỀ KING OF FIGHTER

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi KEVINME, 29/7/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. quan011087

quan011087 C O N T R A

Các bác cho tui tham gia voi ,ai muốn đấu 2001 thì lên sG ĐẤU VỚI TUI N2,HIỆN TUI ĐANG KHỦNG HOẢNG ĐỐI THỦ ĐỂ ĐÂU ,CHÁN WÁ ,CHẲNG AI ĐẤU LẠI TUI CẢ,NẾU AI TỰ TIN ,OK LÊN sg NÓI CHUYỆN.

2. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

được gùi terry ông sang cái đĩa GGX ra chưa nếu chưa thì cứ luyện típ đi ko cần trả vội đâu còn thứ 3 thì tui rảnh vậy 9h30 ra TK đấu hả? ờ nếu gặp kangta1510 thì vô trỏng đấu còn nếu ko thì tui với ông đi vòng vòng típ hả

3. FFLeader

FFLeader The Warrior of Light

Khủng hoảng thì chuyển qua cái khác như SC2 hay BR đi........KOF ko hay bằng nên người ta mới ko chơi........

4. TerryBogard

TerryBogard Mr & Ms Pac-Man

Sao ông biết game KOF ko hay bằng SC hay BR. Nói thiệt với ông nhé, nói về các game đối kháng thì các game này chỉ hay trên máy thùng thôi, chỉ có tay gạt của máy thùng mới có thể phát huy hết được cái hay của game đối kháng thôi(tốc độ, sự chính xác) chứ với tay cầm PS thì làm sao làm được.Các game của PS công nhận đẹp thiệt nhưng nói về phần game-play của game đối kháng thì PS thua máy thùng nhiều.

Nè kangta1510, ông có đấu ko? nếu có thì trả lời giùm 1 tiếng.

5. Thedevilxn

Terry ui game kof02-03 trên pc thì bị lỗi khi mình quay vòng lớn rùi nên ko thể chơi được các chiêu quay 1/2 vòng còn 1/4 vòng thì thoải mái hic tui đã thử đủ kiểu nhưng mà tỉ lệ quay ra 1/2 vòng là 5% khi chơi kof02-03 còn 01 thì vô tư hic ko bít tụi này có bản sửa lỗi ko nữa chứ vầy thì làm sao đánh advance combo trên pc đây

6. TerryBogard

Sao kỳ vậy, chắc tại ông chỉnh như thế nào chứ ở nhà tui chơi đâu có bị như vậy, Từ 2000-2003 tui đều làm được chiêu 1/2 vòng mà. Ông xài các chương trong đĩa của tui chứ gì, thì y chang với cái của tui đó. Ông thử chạy chương trình rồi vào phần "Controls" -> "Player Controls" -> chọn phần "P1 Autofire" là "No" xem coi có sửa được ko? Nếu ko được nữa thì tải lại trình giả lập NeorageX khác về tại www.neogamez.net rồi chạy thử xem. Còn ko được nữa : :(( bó tay!!!
    Còn về cái đĩa GGX ông biết tại sao tui đòi gấp rút trả ông như vậy ko. Tại tui sợ sẽ làm mất đĩa của ông đó, tui vốn là người ko cẩn thận, chuyên làm mất đĩa của người khác mà.
    Kangta1510: Thứ 3 nếu có đấu thì 9g30 đợi ở máy kof2002 (Đối diện máy kof2003) nhé

7. Thedevilxn

Hây dà tui chỉnh bỏ auto fire rùi mà nó cũng vậy àh nhưng mà chơi 01 thì làm như phim vậy chỉ có 02-03 là ko làm được thui ờ có phần mềm nào chỉnh boss bên 03 ko vậy terry tui chơi tới trùm thấy nó đánh đẹp quá

8. DW

DW Donkey Kong

Ờ,DevilXN nói đúng rồi ,cái dĩa của terry từ kof02 đến 03 khó làm 1/2 vòng thiệt,còn các
    neogeo cũ khác dễ làm ra lắm nhưng không chơi được kof02 với 03,có cách nào cứu tui với terry ơi.

9. TerryBogard

To Devilxn: Sao kỳ vậy ta? tui chơi ở nhà đâu có bị như vậy đâu. Vậy tiện thể ngày mai tui qua nhà ông luôn để xem nó bị trục trặc gì được ko?Ông muốn chỉnh Boss phải ko? thử cái trainer này xem, có cả 2002 nữa. Mấy cái này muốn dùng được ông phải đổi tên file chạy chương trình .exe thành tên "Neoragex.exe" nguyên gốc của nó. Mai 9g30 gặp nhé.
    To DW: tui sẽ cố tìm hiểu xem coi nó bị trục trặc gì.Nếu sửa được thì sẽ post lên cho ông biết.Sorry vì sự cố này.

Các file đính kèm:

10. Thedevilxn

Gùi chút nữa qua nhà tui chơi kof01 luôn đi để coi ông luyện trên pc ra seo ?coi chừng đó trên pc tui đánh khá lắm đoá mặc dù ko bằng máy gạt nhưng nếu ông sơ hở là sẽ bị mất khá nhiều máu đóa

11. TerryBogard

Giờ thì tui biết trục trặc ở đâu rùi. Muốn quay 1/2 nửa vòng thì phải làm từ từ thì mới được chứ làm nhanh ko ra đâu. Ko có cách nào khắc phục được vấn đề này ngoại trừ cách trên. Còn ko nữa thì ra ngoài mua 1 cái Gamepad về chơi, giá bây giờ cỡ 35.000đ/cái.Tui thấy chơi mấy game KOF này trên PC mà ko có gamepad thì rất là khó làm các chiêu liên hoàn đấy.
    To Devilxn: Bữa nào rãnh tui qua nhà ông chép truyện nha, được hông?thấy cái đống truyện ở nhà ông là tui thèm nhỏ dãi rồi.Tui sẽ cho ông mượn cái đĩa về PC game mà tui nói, 1 đĩa có thể chứa được 6-7 trò đó và còn nhiều cái mà ông ko ngờ đến nữa.

12. yêu phúc 1999

yêu phúc 1999 Youtube Master Race

co ai biet ban moi nhat cua KOF la ban nao ko, tui hay choi no trong may cai dia neogeo, hay la nhieu cai dia nen do, nhung ko co ban 2002 va 2003 co ai biet no duoc ban o dau ko, voi lai phim hoat hinh cua KOF cung duong nhu ko co ban ha?

13. yêu phúc 1999

yêu phúc 1999 Youtube Master Race

hom bua tui vao wan dia, thay co ban dia hoat hinh KOF 99, ai ngo het roi, nhung no chi chi cach danh nhung pha tuyet ky, danh ra mot cai la mat mot cay mau, nhung thang ban no noi o tren day co chi het roi, nhung ko thay dau het, nen co ai biet thi chi cho
    ma ne, sao tu danh voi thang chum cui cua KOF 2001, danh hoai buc gan het, dinh tui may ci tuyet chieu luon ma ko xi nhe gi no het vay, ong mau cua no danh hoai mat chi co chut xiu ma a

14. Thedevilxn

Ông muốn mua truyện kof hay game kof02-03 thì liện hệ terry đi hắn có hít luôn đó.Phim hoạt hình thì hắn hổng có nhưng mà có hai cái dĩa combo 1 cây máu của rất nhiều character.
    Ờ còn trùm 01 thì có hai con,con Zero(trùm đầu) có sức đỡ rất mạnh ông muốn đánh nó mất máu nhiều thì bỏ 3 con ở dưới và xài 1 con thui đảm bảo đánh nó mau chít.Trùm sau là con igniz có sức đỡ yếu hơn con Zero nhưng mà có nhiều chiêu dơ hơn but có cách giết rất dễ đó là đánh nó té xuống canh nó vùa đứng lên thì nhảy ra sau lưng nó vì mới đứng dậy nó sẽ móc lên đoá mờ
    To terry
    Được gùi lần sau ông nhớ mang cái đĩa chương trình của cái flash qua nha nếu lỡ quên nữa là hẻo lém đó ờ để tui đi chéo phim hoạt hình về hum nào ông qua nhà tui lấy về dùng phần mềm gì hum qua ông nói đó thử dùm tui nha phim hay lém đó :))

15. TerryBogard

Làm ơn mai mốt post lên có dấu giùm cái, khó đọc quá. Nói về các Combo Clip của KOF thì tui có cả đống, từ 97-2003 luôn, tui cũng có trò KOF02-03 chơi giả lập trên PC nè. Có gì nhắn tin cho tui được rùi.
    To Devilxn:
    Ổ Flash của tui dung lượng nhỏ quá, chắc phải xách luôn cái ổ cứng qua nhà ông chép quá, tui sẽ xách theo đống đĩa software theo để cài cho ông trình giải nén MP4. Thứ 7 này ông rảnh ko? Nếu được thì tui qua còn ko thì đợi tuần sau cũng được.

16. Thedevilxn

Thứ bảy bận gùi thui thứ 3 đi terry or thứ mí tuần sau cũng được hít nhưng trừ thứ 7 nha ờ ông đem ổ cứng theo cũng được ông bít gắn mà phải ko?Tui nghĩ mớ manga ở nhà tui chắc cũng gần 500 mb thui ờ có gì thì pót lên nha dạo này tui cũng hay check box fighting lém vì bõ war3 loạn lên gùi

17. TerryBogard

ừ, vậy thôi để tuần sau đi. Mà buổi sáng tui nên đến nhà ông lúc mấy giờ? tui sợ đến ngay cái lúc làm phiền nhà ông thì kỳ lắm

18. Thedevilxn

Thì thứ 3 9h30 ông lại là tui đang ngồi ở nhà đó còn sớm hơn thì tui mắc đi chơi internet rùi->tui nói là đi học đoá bởi vậy phải 9h trở lên tui mới bò về nhà được còn nếu ông muốn lại sớm thì tui sẽ nói là hum đó được nghỉ buổi sáng khoảng 8h ông lại là được gòi vậy thì pót lên đi lại sớm hay trễ đặng tui còn chuẩn bị pa

19. TerryBogard

Tới thứ năm tuần sau tui mới rảnh lận. Vậy sáng thứ năm tuần sau khoảng 9g ông đợi ở TK được ko?(tui bây giờ cũng chưa chắc nhớ rõ nhà ông ở đâu nữa, chỉ nhớ man mán thôi).À, Naruto hiện giờ tập mới nhất chỉ là 24 thôi hả? tui hiện giờ đang tìm kiếm Manga của KOF2003 nhưng có lẽ là hơi khó bởi tìm cả ngày rồi mà chỉ được có mấy trang, chưa được 1 tập nữa.

20. Thedevilxn

Thứ 5 thì cũng được sáng 9h tui sẽ ra TK còn naruto thì trên net mỗi tuần nó dịch 1 chương là lẹ lém gòi đó mí cái manga khác thì khoảng 1 tháng trở lên mới thêm 1 chương tui nghĩ ông khỏi mất công kíêm kof03 làm chi mí ra mờ tụi nó bảo vệ kỹ lém chổ nào chôm host lên bị nó phát hiện là tiêu bởi vậy hiếm chỗ nào dám host lém thôi được gòi thứ 5 gặp vậy

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.