CHO HỎI VỀ KING OF FIGHTER

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi KEVINME, 29/7/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mắt quỷ kyo

mắt quỷ kyo Mega Man Lão Làng GVN

Cám ơn đã chỉ giùm nha hic chỉ tại cái màn hình bị lem nên số 2 và 3 nó giống giống nhau không phân biệt được đúng là kof2002 rùi (ngu mà còn cãi hic hic)
    cho hỏi thêm tí là tuyệt chiêu bí mật của Rugal có không và vanessa nữa
    +chiêu 54 hit của May lee tỉ lệ trúng ít quá khoảng 10% à cậu có cách nào cho nó tăng lên không
    bộ 3 Chirs và hai đứa kia không nhớ tên tụi nó có thể biến dạng được vậy còn ai biến đựợc nữa không thằng nhóc Chirs khi biến dạng cầm 2 cục lữa bảnh ra phết
    thông cảm hướng dẫn đi tớ mới tập chơi nên muốn biết một tí

2. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

3. mắt quỷ kyo

hic chỉ cho tớ Down với chứ tớ đâu có biết down chổ nào đâu
    chiêu bí mật của IORI và KYO thì sao KIM nữa chứ đó là bộ 3 của tớ trong kof96 đó chứ

4. Jacky Lion

1)Iori:1/4<-1/2-> <-->AC
    2)Kyo:2 vòng lùi AC (gần)
    3)2 vòng lùi ABCD

5. Jacky Lion

Còn down load thì nhấn vào link tui cho bạn đấy.Sau đó chọn hàng cuối cùng rùi nhìn góc cao bên trái nhập mail và pass (lật trang trước coi).Cứ coi đi rùi sẽ mở mang tầm mắt

6. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

Hic lâu wá ko vô trong đây thấy kusanagi chat chit dữ quá.Nè cái trainer của ông có làm cho 02 quay dễ như 01 ko dị tui mí hum nay chơi 01 ko hè vì 02 quay nản quá ờ lâu gòi ko pót combo hum nay tui pót 1 cái combo rất ác của kyo bên 01 nè đánh với iori or ryo nha pà kon
    ========Kyo+ryo==========
    Trong góc nhảy D tiếp C 1/4 vòng tới D(2 hit) BC kêu ryo ra sau đó lùi 1/4 vòng lùi để đá nó rớt ngay tay của ryo sau đó 1/4 vòng tới A rùi làm chiêu bóc dưới đất
    ========Kyo+Iori=========
    Trong góc nhảy D tiếp C 1/4 vòng tới D(1 hit) BC kêu Iori sau đó nhảy lên hụp C or lùi 1/4 vòng lùi B sau khi nó dính chưởng tưng lên thì mình nhảy lên hụp C or 1/2 vòng lùi B rùi 1/4 vòng tới A rùi bóc nó lên như trên thui
    Hai cái combo trên đánh nhìn đã con mắt lém ko tin mọi người về nhà thử đi tui khoái nhất là đánh kyo với iori đó nhảy hụp C hai lần ác ve kêu luôn

7. Jacky Lion

Dễ y chang 01 zậy đó."Ko tin bạn cứ thử xem":)):)):)).Ông đổi cái tên file lại cho khớp 2k2_p1.rom dùng zip add chung với mấy file kia.Nhớ bỏ file p1 cũ nhá.Tui đổi cái rom mới này nên đánh được mấy combo 02 ác lắm (bắt chước trong CD combo Terry đưa ý).Ờ mấy hum nay ko biết diễn đàn có sao ko mà tui thấy vô chậm rì ,mất kí tự tùm lum.Nè tui mới down cái kof đi cảnh zề tếu chết đi được chọn 3 con :Kula Maxima Mary.Há há vào là gặp 1 bầy Shermi,yashiro,raft,tếu chết.Tui còn down được bản kof01 chỉnh sửa có "chùm" công nhận đánh đã thiệt đó.Ông lên trang http://www.snkmaniak.com này mà coi.Mới vào phải đăng nhập.Ngại thì lấy nick của tui cho gọn
    Nick:kyo_kusanagi2002
    Pass:1234554321(ko được thì lấy là "conchoghe")
    OK:)):)):)):)):)).

8. mắt quỷ kyo

ừ mấy hôm nay room rất kì lạ ngay cả cái hình thế giới trò chơi cũng bị mất luôn rồi thật đáng lo lắng nè Y.M của you là gì bữa nào lên chat tào lao chơi
    cho hỏi thêm xíu nha (hỏi hoài tham lam quá hả)
    +cậu còn mấy cái hình như trong cái link cậu đưa không cho tớ nữa đi (hỏi phụ thôi)
    +tuyệt chiêu bí mật của Yuri Sakazaki,Ryo Sakazaki,Athena Asamiya,K'',Angel chỉ giùm chiêu bí mật của mấy người đó đi
    +Chiêu bí mật của IORI nhìn chẳng giống chiêu bí mật tí nào vì lần nào ra chiêu bí mật nó cũng chạy màn hình hết(màn hình màu xanh có mấy luồn sáng chạy qua í mà) à này tớ thấy máy đánh IORI hay lắm nha nó combo tới hai tuyệt chiêu cùng lúc luôn cụ thể là chiêu 1/2 tới+1/2 lùi+C và sau đó combo thêm chiêu nào thì không biết nữa
    +chiêu bí mật của KIM đứng dưới đất chơi hay nhảy lên...khó nhấn quá,này KIM có tuyệt chiêu 1/4lùi+1/2tới+D thì đá một cái vậy có cách nào cho nó đá nhiều xíu hông

9. mắt quỷ kyo

chà ở không lật lại mấy trang trước xem mấy you nói chuyện dữ dội quá thôi cho tớ nói tào lao tí luôn nha
    mí bác ở đâu vậy ở chổ tui chả có cao thủ đấu chả hứng thú tí nào ngày nào cũng đánh với máy thử nghiệm mấy chiêu mà Kusanagi chỉ chứ đám trẻ chổ tớ cứ thấy tớ chơi là y như rằng chả đứa nào dám thách đấu hết ước gì ở gần gần mấy bác đấu cho đã tay nhỉ

10. TerryBogard

TerryBogard Mr & Ms Pac-Man

Này kusanagi, ông có trainer của các game mới hiện nay như Metalslug 5, samurai 5, Rage of Dragon, power Instinct 4... ko? nếu có thì upload giùm cái nhé, cám ơn nhiều.
    Thedevilxn và Kusanagi ơi, chủ nhật 16/5 này 2 ông rảnh ko? nếu rãnh thì ra TK đấu vài thẻ được ko? Lâu quá chưa đụng đến máy gạt, tui ghiền quá, được ko?tui cũng muốn gặp lại 2 ông lắm.

11. Jacky Lion

Ko tui chỉ có mấy bản hack đã chỉnh trùm sẵn thui,ông thích thì tui đưa cho
    Cn cũng được nhưng ông ghé wa chở tui đi và về được ko?tui chỉ rảnh từ 8->12g thui hà.OK:)):)):))Ờ tui có thằng bạn thân thằng này nói bên nó mới chở máy mới zề kof2002 có trùm ,bất tử năng lượng ,tay ngon,nhưng nhà hơi xa chỗ cầu Đỏ lận
    Có zì tui sẽ gọi cho ha
    Còn đây là của mắtquỷkyo:
    1)Yuri:2 vòng tới BD
    2)Ryo:2 vòng tới AC
    3)Athena(khó nhất đó):1/4->ABCD nhấn D,B,C,D,B,C,A cuối cùng 1/4->A C hay 1/4->BC
    4)K':1 vòng tới AC
    5)BCD khi đánh trên ko
    Bí mật Iori là 1/4<-1/2-> <-->AC:chỉ 1 chiêu đè xuống nổ cái đùng màn hình đỏ.Còn chiêu kia sau khi đánh hết chiêu cuối 2 vòng ->AC sẽ ra
    Hông nhưng chiêu đó lợi hại lắm.Nó có 1 combo = chiêu này và tui chỉ làm được
    1/3 combo đó.Đây là combo của ảnh :1F(gọi tắt của chiêu 2 vòng tới D)
    --- nhảy D ,xuống lên D,1F(thật nhanh),nửa lùi C(làm 3lần),Xuống lên D và 1F,làm lại bước này lần nữa đến lần 5 quay 1/4<-1/2->D sau khi đá 1/4<-C 3lần(thật nhanh)
    Phải nói đây là 1 thử thách phải làm cực nhanh và chiêu này làm mất đối thủ 100% máu.Tui làm được tới 1/4<-C thứ1 chiều kế là quíu tay.Thedevilxn và Terry thử xem sao .
    To Thedevilxn:Combo của ông tui đã thử rùi rất ấn tượng đó.Để đáp lễ ông thử cái combo made in kusanagi thử xem,kof2001 ấy:
    Kyo+Iori
    -nhảy D,->D,1/4->D(2hit),1/2<-BC gọi iori và đánh nó bay lên,rớt xuống đụng chưởng sẽ bay lên lần nữa,trước khi nó kịp đụng chưởng chạy lại 1/4<-1/2->AC(2F)lúc nó tưng lên sẽ dính lửa lúc gồng rùi thả ra .Cuối cùng 1/4->A,1/4<-A,1/2<B bốc nó lên
    K999+King(góc)
    -nhảy C,->C,1/4->BC gọi king,chạy sát vô ohh C,rùi Ohh A thêm cái nữa sau đó -> xuống chéo tới ABCD bàn tay quỷ
    Leona+Foxy+King
    -nhảy D,->D,ohh lùi D,D,->B,1/4<-BC ,king chạy ra và mìn nổ,Lúc king hất lên gọi Foxy hất lên nữa,Nhảy lùi về 1/4->1/2<- AC:100% :)):)):))

12. Thedevilxn

To Kusanagi
    Hồi sáng type mí bài dài lém but bị văng hòai bực ghê còn bắn tin cho ông thì ông bị đầy hộp thư gòi,bắn tin cho terry thì hắn chọn cấm nhận thư thiệt là hết thuốc may là bi giờ có thể pót bình thường lại đó.
    -Về việc đi đấu thì có thể hẹn lại giờ khác ko hẻ giờ đó tui mệt lém tại mới đi công chiện cho mẹ về
    -Nếu được thì rủ cao thủ xóm ông ra đi nghe nói ổng làm được cái trò hụp lên cancel to DM phải ko->khó lém xem ra real cao thủ gùi ráng rủ đi nhe
    -Cái phần hướng dẫn cài trainer của ông nên viết rõ hơn đi tui ko thể làm được
    -Terry thì xong chưa vậy hẻ

13. Jacky Lion

Này nhá ông phải có winzip.Ông dùng winzip lâý các file trong roms kof2002 của ông ra.Có nghĩa là lấy tất cả các tập tin trong rom ra đấy.Trong số các tập tin đó có 1 cái là kof2k2_p1.rom xoá file đó đi lấy cái file tui đưa ấy giải ra sau đó vào rename đổi lại tên là kof2k2_p1.rom sau đó nén tất cả file này thành 1 file.zip đặt tên là kof2002hack hay plush tuỳ theo ý ông.Sau đó bỏ file.zip này vào thư mục roms trong cái neogeo của ông ý.Khởi động neogeo,chọn import thì nó sẽ ra cái trò này

14. Thedevilxn

Rùi tui sẽ về làm thử vậy còn vụ đi đấu ở TK thì giờ giấc thía nèo hẻ

15. Jacky Lion

Làm ơn đưa gấp số điện thoại ở nhà của ông cho tui.Cho tui biết chừng nào gọi được,gửi wa tin nhắn ý

16. TerryBogard

TerryBogard Mr & Ms Pac-Man

Cám ơn cái file của ông nha kusanagi, bây giờ thì trò kof2002 của tui có thể làm SD ngon lành rồi!
    Sorry everyone!CN này tui bận công chuyện rùi, đi ko được rùi! thật xin lỗi các ông.Hẹn bữa khác vậy. Tiện đây, kusanagi và thedevilxn cho tui biết luôn số điện thoại của 2 ông được ko?

17. Jacky Lion

Số tui là 8300488.Xin lỗi thedevilxn nha tui định ké với Terry nhưng ổng ko đi tui đành chịu zì ko ai chở .Khi khác zậy nhé.Ok?

18. Thedevilxn

Thiệt là hai người làm tui huỷ buổi hẹn với lũ bạn thân gòi hic chắc hum nay phải chơi war3 1 mình tới chiều lun quá.Được gòi chừng nào terry và kusanagi rảnh thì pót lên nhe tui đa số thì rảnh nhìu hơn hai người

19. mắt quỷ kyo

trời ơi là trời tại sao tớ chỉ mún xem chiêu bí mật của Athena mà chả làm được vậy nè trời ấn loạn cả lên sao mà nhấn tới 4 nút ABCD thế hả trời chính vì thế mà chiêu của Kim chỉ cần quay 2 vòng lùi và ABCD mà tới bây giờ tớ vẫn chưa đánh được kìa chỉ giùm cách nào ra dễ hơn đi mấy bồ ơi
    à hỏi xíu có thể down trò kof2002 không nhỉ tớ có một cái neogeo chỉ có kof98 thôi có thể down cái đó không hay là phải có disk hả mấy you.có cách nào chỉnh năng lượng luôn đầy trong kof98 khi minh chơi ở PC không nhỉ

20. Jacky Lion

Tui cũng ko cố ý tại hồi 10g tui mới gọi cho hắn và hum nay là buổi tui rảnh cuối cùng rùi tuần sau thi TN .Thui thi xong là ngày nào cũng được wan trong Terry có rảnh chở tui đi ko thui

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.