CHO HỎI VỀ KING OF FIGHTER

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi KEVINME, 29/7/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. TerryBogard

TerryBogard Mr & Ms Pac-Man

Tôi thành thật xin lỗi 2 ông, mong 2 ông thông cảm cho, vì có chuyện đột xuất nên mới thế.Tuần sau tui sẽ rãnh thứ 3.Mấy ông rãnh sáng thứ 3 18/5 ko?Lần này tui sẽ ko thất hứa nữa đâu, chắc đấy.Hẹn 9g sáng ở chỗ cũ nhé.
    To thedevilxn: hi hi, tui có đủ hết các bài hát trong loạt game Rockman của Playstation rồi.Ông nói ông thích nghe mấy bài này phải ko?bữa đó tui qua nhà ông được ko? nếu được thì tui chép qua cho ông nhé.
    to kusanagi:khoảng 8g45 thứ 3 tui qua chở ông đi nhé.
    Nếu như hôm đó mưa thì gác lại bữa khác, ok.

2. mắt quỷ kyo

mắt quỷ kyo Mega Man Lão Làng GVN

Hip ông Terry này ở Kof2003 già chát mà sao bi giờ trẻ lại thế nì (đùa thui) bộ nhà mí ông có bán dĩa hả nói cho tui biết dĩa kof2002 và 2003 có dĩa PC không dzị tui đang tìm mua mà chả có nì
    TO Kusanagi :ông có đoạn film Athena chơi chiêu bí mật không cho tớ xem tí cho mãn nhãn đi chứ tớ đánh chả ra chiêu đó chán wé
    hỏi ngoài lề tí có ai biết tải cái hình kof lên Y.M không nhỉ chỉ giùm với

3. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

To Terry&kusanagi
    Sáng thứ 3 ok tui rảnh but ko bít trời có mưa ko nữa hồi sáng mưa lâu ghê tới 10h mí mới mưa lâm râm hic terry ui nhà tui bị ngập gòi tui nghĩ chắc để mí tuần sau quá hè ngập tới nửa bánh xe lựng thắng xe lại là tắt máy ngay đó ghê ko

4. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

Nè down zề mở bung ra coi
    Tui khất đến T5 tuần sau nhá.T3,4 thi TN ý mờ
    Hê hê tui mới có hộp mail 1GB nè .Đã wá kusanagi2003@spymac.com.Đã wá

Các file đính kèm:

5. TerryBogard

Thôi được, vậy chắc phải đợi tuần sau hoặc bữa khác quá.Trời mưa làm hỏng mất cuộc hội ngộ giữa tụi mình rồi /:) .
    To mắt quỷ kyo: kof2002 và 2003 ko có bản chơi trên PC đâu, chỉ có chơi giả lập máy thùng NeoGeo trên PC mà thôi.Tui có bán mấy đĩa giả lập này từ lâu rùi cho đến bây giờ.

6. Thedevilxn

Hai người thống nhất đi đấu ngày nào cho xong đi gòi pót lên đây or gọi cho tui nhe

7. mắt quỷ kyo

vậy giá bao nhiêu một cái Kof2002 và 2003 giả lập vậy,chà phải hỏi kĩ 1 tí để còn có dịp lên mua nữa chứ mà ông ở TP.HCM hả chơi giả lập Kof2002 và 2003 hình ảnh có giống như trong neogeo luôn không nói cho tớ biết để chờ bữa nào trời yên bể lặng tớ đi mua xem nào
    TO Kusanagi:sao mà tớ không xem được vậy kìa có cần phải cài Zip vào không vậy kìa chỉ giùm tí đi giúp người thì giúp cho trót chứ

8. TerryBogard

To mắt quỷ Kyo:Ông vào Box "Quảng cáo", tìm cái topic "Ai muốn mua CD Neogeo và MAME mới thì vào đây!!!" thì sẽ rõ, tại lâu quá chưa post vào topic này nên bây giờ nó nằm tuốt luốt ở đâu trong box "quảng cáo" ấy.Còn tìm không thấy thì tui nhắn tin cho ông vậy tại đây ko phải là box "quảng cáo" nên tui ko dám quảng cáo ở đây đâu.Chơi giả lập hình ảnh cũng y chang như chơi trên máy thùng ấy.Tui ở TPHCM.
    To Kusanagi: vậy ông chừng nào rãnh vậy nói cho tui biết để tui sắp xếp lại giờ giấc.
    To thedevilxn:Số điện thoại của ông số mấy vậy? ông ko phiền chứ nếu tui và kusanagi qua nhà ông chơi, được ko?

9. Jacky Lion

10. mắt quỷ kyo

này Kusanagi huynh tớ bảo rằng không có pass vậy là sao huynh của tớ thì chuyên về máy tính ổng bảo không có pass phải có pass mới xem được là sao

11. Thedevilxn

To terry kusanagi phải thứ 5 tuần sau mí rảnh vậy ông có rảnh ngày đó ko hẻ còn về nhà tui chơi thì ok but để xem đường hum đó có ngập ko pa nếu ngập ra vô nản lém.bi giờ thì nó đỡ ngập gòi hum qua ngập ghê quá

12. Jacky Lion

Zùi ui chắc huynh bồ lộn rùi.Nói về chuyên môn tui ko bằng ai chứ down load thì đừng nghi ngờ tui.Down miễn phí ko cần pass.Pass chỉ dành cho 1 số trang wép cần phải đăng kí thui zậy ha.Cứ down zề dùng zip bung ra rùi coi.Có thể coi bằng window media có sẵn trong máy hoặc nếu thích lên trang www.ffcentral.2ya.com vào down cái Divx5.05 zề coi được file Mp4 tiện đôi đường.Zậy ha chút may mắn.

To Devilxn and Terry:T7 tuần này OK.Cơ hội cuối của tui đó.Tui muốn chơi cho đã trước khi vào thi.Mấy ông rảnh chứ?

13. mắt quỷ kyo

Tery này ông chỉ nói giá của cái dĩa ghi hình combo các trò chơi là 10000 thôi chứ chả nói gì đến mấy cái dĩa giả lập hết á

14. Thedevilxn

Thứ 7 thì buổi chiều từ 1h trở lên tui mí rảnh còn terry thì seo đây kusanagi gọi cho hắn đi nhe và chổ đấu là TK he máy tạm tạm đỡ hơn mí chổ kia nhìu

15. Jacky Lion

Hê hê.Hum nay tui rất zui vì 2 lí do:
    1)T6 trường cho nghỉ nên T6,7 tui rảnh mấy ông coi chừng nào tiện thì tui wa(Terry chở thì được)
    2)Tui vừa mới làm được cái combo 31 hit của Iori .Hic hic lúc trước coi đoạn combo trong dĩa Terry đưa tui thích đoạn này nhứt nhưng làm ko xong.Lần thử đầu tui làm tới mức chuột rút luôn mấy ngón tay ,mỏi nhừ tử.Tới hum nay tự nhiên làm thành công mới lạ chứ.Combo này xem ra ko khó chỉ quay lẹ thui,tới mức quíu cả tay,mấy ông thử xem
    -Nhảy D,->C,->B,BC(cancel),->C,->B, 1/4<-B,ohh C ,1/4<-B,ohhC ,1/4<-B,ohhC (Má ơi tay con chuột rút rùi,hu hu:((:((:(() ,1/4->1/2<-A ,2vòng ->AC
    Lúc trước cũng nghe nói tui xóm trên làm được nhưng ko tin nhưng bi giờ thì đã biết rùi nên tui vui lắm .Mất tổng cộng gần 2 tuần lễ mới xong nhất là cái đoạn 1/4<-B,ohhC ,thiệt hết sẩy:)):)):))

Ờ Terry ui tui có cái combo Kof4ever vol5 vol6 nè ông thích ko tui chép ra ổ cứng bữa đi đưa cho.Sẵn ông chép giùm bộ truyện kof2002 cho tui được chứ?
    Mấy ông sắp xếp thời gian nhá wen với Thedevilxn lâu rùi mà chưa gặp mặt sao thấy nôn wá:)):)):))

16. mắt quỷ kyo

nè ông kusanagi cái hình chữ kí động hồi bữa ông tìm ở đâu vậy chỉ tui với tui cũng đang muốn tìm một cái giống vậy nè

17. Thedevilxn

To kusanagi
    Cái combo ông pót ở trên nếu là kof02 thì có thể ko link chiêu đó vì ở kof02 iori mà ko đánh ngược bên đối thủ thì ko thể link chiêu tới B được vả lại tui ko làm kiểu đó tui làm kiểu này nè chỉ có 90% life thui và tốn 4 cục năng lượng
    Nhảy qua đầu đối thủ ->B+tiếp đất đá D(cancel)+đi sát vô C+1/4 lùi C(cancel)+1/2 lùi B/D(cancel)+ohh C(cancel)+1/2 lùi B(cancel)+ohh C(1 hit) ngay lập tức cancel thành SDM=90% life
    -Chiêu này tui thấy có khả năng trúng nhìu hơn chiêu của ông đó vì chỉ cần bay ngược bên 1 phát là xong but nếu nó cho bay :))
    -Cái combo mà ong pót làm trên pc hay trên máy thùng vậy nếu làm trên pc thì tui thiệt phục ông sát đất luôn tui làm ko được :((

18. TerryBogard

To thedevilxn: tui và kusanagi đã thống nhất rồi, sáng thứ sáu tuần này 21/5 đi. Ông rảnh vào sáng buổi này ko?Hi vọng là rảnh, nếu ko lại phải đợi hôm khác nữa rồi.Đi được hay ko thì cũng trả lời lẹ nhé.

(Nói hơi ngoài luồng 1 chút)
    Game "Bloody Roar 2" đã chơi được giả lập trên MAME rồi!!!

To Mắt Quỷ Kyo: Tui bán đĩa game giả lập (hơi mắc đấy) là 16.000/cd (tui dùng đĩa tốt để chép), tui có tổng cộng tất cả là 6 đĩa, bao gồm tất cả các game tui có của NeoGeo, CPS, MAME, Zinc, GBA, GameGear, NeoGeo Pocket, Genesis, Nintendo 64, Nintendo, Super Nintendo.

19. Thedevilxn

Sáng thứ sáu tui rảnh,đấu lúc 9h 30 phải ko vậy,đấu tại TK luôn đi lâu lâu mới họp mặt đông đủ vậy mà giới hạn lại đấu tối đa 3 thẻ thui he

20. mắt quỷ kyo

hà hà 16000 là chuyện nhỏ Terry à quan trọng là không có dịp đi mua thôi tại vì tớ chưa có CMND nên không thể mua bán gì qua đường bưu điện đuọc liên lạc bằng tin nhắn vậy
    có ông nào biết cách chọn thằng Orochi trong kof97 ko với lại hồi bữa kia tui thấy có một bản kof chơi máy thùng có thằng Orochi và có chuyện này còn vui hơn nữa là lúc thằng kia chơi máy 1 thì thằng kia nhấn nút B hay C gì đó bên máy 2 thế là thằng tự động kia tự nhiên teo nhỏ lại thành tí hon luôn

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.