CHO HỎI VỀ KING OF FIGHTER

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi KEVINME, 29/7/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. shogakukan

shogakukan Dragon Quest

Nhà bác xa wé tui sợ đi ko được mà nè vào chat đi tui hỏi cái nì coi!!!

2. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

Zậy à.Bữa nào đánh kof đi.Tui chỉ sợ ko có người đánh chứ cao thủ tui ko cử đâu .Đánh riết rùi cũng lên tay .Thedevilxn và Terry thấy đúng ko.Ai mà chả bắt đầu từ số 0.Shogakukan đừng vì thế mà ngại.Ờ nick U là zì zậy nick cũ tui ko thấy U xài

3. shogakukan

shogakukan Dragon Quest

thì vẫn là sasuke2123 thui ko thay đổi!!!

4. Jacky Lion

Terry ui.Ông chỉ lại cách tải mấy cái Flash đi.Tui làm ko được
    1)mở trang flash vào View/Source.Save lại
    2)click phải C:\ vào properties/disk clenup
    3)vào Temporary internet files
    4)Tìm file Flash
    Đúng ko sao tui tìm hoài ko ra ,có cái file dung lượng khá lớn.Nghĩ là nó nhưng mở ra ko được.Chỉ tui nhe
    Ờ mai mốt lên chỗ cũ gần nhà Thedevilxn đánh zui hơn.Đánh ở nhà tui sao nản wá.Chủ yếu wa biết nhà thui

5. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

Đúng gòi mi mốt lên chổ hum bữa đấu đi máy ở đó cũng khá chứ bộ còn ở gần nhà kusanagi thì chỉ có thằng nhóc đó là đánh tạm được làm advance combo khá tốt nhưng mà nếu đấu ở ngoài chắc nó chết trước khi làm được mí cái combo đó quá :))
    -Phải công nhận là cái combo 5 cây năng lượng của con mary nhảm ve kêu luôn hic ở ngoài ai mà dám phí năng lượng như vậy chứ vả lại muốn 5 cây năng lượng đâu phải dễ->nếu nó ko xài năng lượng rùi để con mary đi 3 thì có cơ hội làm được chiêu này nhưng mà có lẻ nó chỉ làm được 1 lần rồi die luôn vì ém năng lương thì sẽ có kết quả gì chắc ai cũng bít cộng với việc thằng nhóc đó khá là thận trọng hic ít tấn công như vậy thì làm sao mà có được 5 cây năng lượng chời->tui thấy toàn là terry ép nó ko hè

6. Jacky Lion

Hổng dám đâu thằng đó chỉ xếp 3 khu đó à.2thằng kia wính còn sốt hơn nữa kìa.
    Ờ gamevn dạo này sao ấy nghẽn mạch hoài à.Tui thấy có cái trang www.ffcentral.2ya.com mới lập cũng được đó.Mới có vài chục thành viên và post tổng cộng mới 1 trăm mấy bài hà.truy cập nhanh phải biết.Hay thử wa đó đăng kí đi.Biết đâu có hẹn đi chơi thì tiện hơn gamevn nghẽn mạch hoài à

7. Thedevilxn

Chời vậy thì qua 4rum của bạn tui còn hơn http://trankhoi.org/hnvn/ vô đó đăng ký đi rùi vô club game tui có lập sẵn kof club gòi có luôn topic rủ đi đấu nữa và tui làm mod box đó :))

8. pokemon fire red

pokemon fire red Youtube Master Race

Minh Choi Kof 2003 Roi Ne
    Co Ai Biet Kof 2002 O Dau O Chi Cho Minh Tai Ve Di

9. mắt quỷ kyo

mắt quỷ kyo Mega Man Lão Làng GVN

Kusanagi ới ời chỉ giùm cho tớ chiêu bí mật của mấy nhân vật kof 2002 sau đây đi
    +Andy
    +Robet
    +Takuma
    +Chirs thằng nhóc ở dạng biến thái có 2 cục lữa
    +Blue Mary
    cho đến nay đã chẳn 2 tháng rồi vậy mà chiêu bí mật của Athena vẫn chưa đánh ra
    1/4 <- ABCD,BCD,BCD,1/2-> AC or BC có đúng là như vậy không đó phải làm nhanh hay chậm nó mới ra đây
    à quên mời mí cậu qua đây chơi
    www.dangquang.com/gamegun/forum/
    Web này mới thành lập và chưa có nhiều chủ đề lắm hiện tớ đang xin lập một Box Club Fighting chơi nếu mấy cậu thấy rảng thì qua xem thử he

10. Jacky Lion

+andy:2lần 1/4->AC rùi BCD
    +Robet:1/4->1/2<-BD
    +Takuma:<-->,1/4->AC(chieu thủ)
    +Chish:C,D,xuống,D,C
    +Mary:Hơi khó,phải gần,phối hợp trong chiêu hay nhảy lên làm
    Nhảy D,->C,->B rùi HSDM (chéo lùi,1/2->,chéo lên,lên ,xuống BD)
    1)nhảy lên way
    2)Phối hợp trong chiêu
    Đứng yên làm ko ra đâu
    Athena
    1)1/4->ABCD
    2)D,C,B,D,C,B,A(Akhó canh đó,nhấp 2 lần)
    3)1/4->AB/BC

11. Thedevilxn

Kusanagi ui chiêu HSDM của con chirst ông pót lộn gòi nó là D,C hụp C,D
    Con mary thì quay nửa vòng tới rùi đẩy cần xéo lên trên sau đó gặt xuống thiệt nhanh nhấn BD hoặc có thể làm như kusanagi nói còn nêu ông thuần thục thì chạy chạy làm cũng ok
    Chiêu HSDM của athena thì lúc đánh A cuối cùng nhấn thật nhanh thì ok

12. mắt quỷ kyo

bố khỉ tốn hơn chục thẻ vẫn chẳng đánh ra nổi bây giờ còn có con Mary nữa chứ

13. mắt quỷ kyo

tụi bây là đồ rác rưởi con dương cụ hahhahhahha tụi bây ngu dốt lắm cận thị hết rồi

14. Shadow_god

Shadow_god Mr & Ms Pac-Man

Tui là 1 fan rất khoái chơi KOF,lần trước tui thấy có bác nào giới thiệu 1 trang web combo rất hay đó là www.kofzero.com trong đó có những chiêu combo rất đẹp nhưng dạo này kô bít trang web đó bị làm sao kô vào đc.Bác Devilxn nếu bít có trang web nào tương tự như zầy thì hãy chỉ giúp nhé,còn kofzero đã chuyển đến trang web nào vậy.

15. Handead

Handead Youtube Master Race

xin hỏi làm sao dow được kof 2002 và các trò khác như terry đã nói , mình đã thử nhiều lần rồi mà ko được , ko thấy kof 2002 đâu hết , mà kof2002 có dung lượng lớn ko . dùng đường truyền 56k có dow được ko

16. Jacky Lion

bạn tính thử đi ADSL 2line so với 56k như thế nào?
    1 file naogeo trung bình 20-30MB ,sài 56k down 1 roms vậy ít nhứt 4-5 h :d
    Tui down ADSL mà còn 1 h mấy nữa là.Hỏi mua CD Terry đi.Đủ hết 143 roms neogeo và 6 roms mới chơi trên bản ĐB đó

17. Handead

to terry , bạn bán đĩa ở đâu dzậy , cho địa chỉ đi ,rồi mình sẽ tới đó mua, có đủ hết các game mà bạn giới thiệu ko: Rage of dragon , kof2002, Metal Slug 5, Samurai Shodow 5..., mình nghe xong là muốn xách xe đi mua liền !!!! thèm wá =P~

18. Jacky Lion

Terry bạn tui,cũng gần nhà.Phải phục hắn luôn roms của neogeo,mame,nebula,zince....hắn có 1 đống gần 7,8 CD toàn là các game hiếm ko nếu bạn thích thì gửi mail wa cho hắn andy_terry_forever@yahoo.com cứ bảo là kusanagi giới thiệu là hắn chịu liền àh.Còn lỡ ko chịu thì tui có thể chép Free cho bạn ,bạn chỉ cần đem CD trắng tới nhưng cái đầu ghi 8x từ thời ông cố ghi hơi lâu và chưa chắc có chất lượng.Mua của Terry là hay nhất.Nhưng phải cam kết 1 điều bạn ko được bán hay để tràn game ra chỗ khác game hiếm mà
    Nếu vi phạm thì báo trước 1 câu.Bạn khỏi bao giờ xuất hiện trên mạng luôn.Terry là hacker chuyên nghiệp đó công thêm đống bạn của tui nữa :d

19. Handead

Ái da , sao hù dọa dữ dzậy !! :p yên tâm đi , mình chỉ muốn chơi game thôi , chứ ko muốn kếm tiền bằng cách đó [-x nhân tiện cho hỏi : roms neo geo có chơi trên win kawaks được không ?? :-/

20. Jacky Lion

Được nhưng phải thay cái file p1 của neogeo thành file của winkawaks
    Tui ko giỏi chuyện nì lắm.Hỏi tên Terry ấy

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.