CHO HỎI VỀ KING OF FIGHTER

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi KEVINME, 29/7/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

he he háo hức gì pa chơi vài lần thì wen thoai :)) mí hum nay đang luyện GGXX reloaded như điên vậy 1 ngày chơi 8 tiếng hic rã tay lun >_< CN mí giờ pa 9h phải ko vậy CN 9h tui ra đó đứng đợi mí người nha :D

2. kangta1510

kangta1510 Legend of Zelda

CN này tui đi kô đc...fải đi thi bên trường Aptech rùi....để CN tuần sau đi...
    To Terry:chắc khoảng tối sau 10h t7 hay t6 gì đó tui wa nhà ông đưa cái đĩa để lèm cho tui...KOF 2002

3. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

Tính zậy đi ^__^CN đi.Đánh đến cỡ 10g hay 10g30 zi` đó rồi qua nhà Terry.
    Hic hic cảm đông qúa đã Terry cứu thằng em nì 1 bàn thua trông thấy.Nhận lời ghi 22CD cho người ta mà nửa đường mới xong có 12CD ổ ghi hư X__X Cám ơn ông nhiều đã nhận lời ghi giúp số còn lại,chả biết lấy zì hậu tạ nữa.Nếu ông thích tui sẽ tặng bộ nhạc mp3 của Walt Disney bao gồm tất cả các bản nhạc phim hoạt hình của hãng sản xuất ra(tính tới thời điểm này)^__^Zui ghê,tự nhiên ko ko tìm được cái site quá đã,cũng hên kịp tải về,tự nhiên hôm nay nó ngưng hoạt động để sửa ^__^

4. Thedevilxn

-Cái gì đi lúc 9h tới chổ chơi thì cũng 9h30 roài chơi tới 10h30 về nhà terry roài hả sao sớm quá vậy kusanagi nhờ terry ghi dĩa dùm hả ???

5. Jacky Lion

Thôi được rồi.Tui đã lo xong ^__^Chắc sẽ ko phiền Terry đâu.Hôm CN để giành giờ đánh cho sướng ^__^ Mà này đánh ở đâu zậy?Cái chỗ Fire chỉ khó chơi quá.Qua xóm tui được ko?Hôm qua mới ra chỗ khách sạn,máy sửa rồi,ra đó đánh chịu ko?Sẵn phục thù hôm bữa thua thằng kia,cái thằng luộc mình bữa máy hư đó.Chiu ko?

6. TerryBogard

TerryBogard Mr & Ms Pac-Man

Thôi, để CN 9g lên TK rồi tính. Fire nhớ đi nhe. Hôm đó chắc sẽ đấu ở chỗ Fire chỉ

7. Thedevilxn

Ra chổ của fire cho nó tiện pa đã ko đủ xe roài mà còn bon chen thiệt là >_< vả lại cái thằng ghẻ lỡ hum bữa ăn tui nhờ máy hư thì nó đánh cùi wá đánh nó ăn nó chừng 1 thẻ nó cũng chạy mặt thôi đánh chổ kia luyện máy cho wen mi mốt đánh ko lo máy hư :D

8. unholy fire

unholy fire Mega Man

Ok ! Có gì sáng CN hẹn trước cổng TK nha . Mấy ông đánh cũng khá lắm . Tại vì chưa quen nút thôi . Chứ khi quen rồi thì Fire "đền mạng" :)) lại ... Ha ha ! Ta phải tính đến đường "chuồn" thôi ... ( Thắng không kiêu chạy không nản ) :)) ( Joking ... )

9. Jacky Lion

Đành vậy thôi biết làm sao bi giờ,tuy ko quen nhưng chắc đánh 1 hồi là quen thui ^____^
    Vậy nha,8g30 tụi tui đi cỡ 9g sẽ tới ^___^

10. Thedevilxn

Mọi người đi đi đừng đợi tui làm gì hum nay thiệt là 1 ngày cực hẻo T_T mẹ tui tự nhiên bị đau cột sống lúc tối hum qua coàn ba tui và anh tui phải đi công chiện từ sáng tới chiều hum nay hic ở nhà còn lại mẹ tui và chị tui đang có bầu nên tui ko thể đi chơi được T_T xin lỗi mọi người lần sau sẽ đi nạp mạng vậy >_<
    -Mi mốt sáng sáng ai online lúc 7-8h đi có gì nhà tui có chiện gấp ko đi được thì tui nhắn cho người đó méc công mọi người ko bít tưởng tui là dân quăng mìn thì tội nghịp tui >_<

11. Jacky Lion

Hic công nhận mấy ông ác ghê,đánh dâm quá,tui chả có cửa.Tui là người đánh dở nhứt ở đây X___X
    Bị luộc quá trời,chả có con nào đặc sắc cả X__XĐánh hôm nay dở ve kêu
    Dù sao cũng an ủi được gặp cái thăng đánh 3 gay mà mí ông nói,đánh rất bén,nói ko chừng hơn cả Fire và Terry,lại thêm thằng bạn Fire đánh Daimon cực chắc,chỉ tiếc ko được đánh với ổng chỉ coi ổng đánh.Hôm nay ai cũng sung hết,đặc biệt là Terry,luộc thằng bạn của Fire rất đẹp mắt chỉ hơi đuối con Daimon 1 chút,càng đánh càng hăng.
    Hi vọng tuần sau cũng có 1 bữa zui như hôm nay ^___^Chí ít là cha Thedevil đừng cho cả đám leo cây nữa ^__^

12. Thedevilxn

lol leo cây gì pa mẹ tui bệnh thì tui phải ở nhà lo cho bả chứ ko lẽ mẹ mình bị bệnh mà mình cứ cà nhõng ngoài đường sao ông làm con kiểu gì vậy???
    -Hum qua tên gì xuất hiện hử tiếc thật ko có dịp đấu lại với hắn hy vọng lần sau còn cơ hội :))

13. kangta1510

kangta1510 Legend of Zelda

đúng là pó tay.....nút khó chơi đến độ bị ép vô góc là cứ bấm lộn nút..pó tay...mà chỗ đó đc cái cần....mà lần sau đến đó nữa hả?
    To terry:sao?ông lèm cái đĩa KOF 2002 cho tui chưa ??tối t2 tui đến lấy nha....

14. TerryBogard

To Kangta: mấy hôm nay tui ko rảnh gì mấy. Hay là ông đợi CN tuần sau đi đấu rồi tui đưa cho ông luôn. Hôm CN ông có ăn thằng Balrog thẻ nào ko? công nhận thằng đó đánh 3 con lửa ghê quá.
    To Fire: CN này ra chỗ đấu rồi tui đưa ông cái CD trắng. Ông chép cho tui mấy cái soundtrack của KOF luôn nhé.

15. Taki Maekawa

Taki Maekawa The Warrior of Light

Hố hố hum đó có Balrog đi nữa hả ^^ bít vậy kiu nhóm Mủi Mủi đi làm tiên phong thì hay hehe!

16. unholy fire

unholy fire Mega Man

He he ! Thì Fire đã bảo thằng đó đánh KOF hay lắm . Mấy ông không tin nó giống như Fire đã bỏ KOF rồi chứ không còn nhạy bén như hồi xưa nữa . Hiện giờ Fire và Balrog đang tập trung vào War3 nên bỏ Kof một thời gian nhưng mấy ông sôi nổi đông dzui quá nên bọn tui quyết định quay trở lại Kof đánh cho vui chứ không còn "cay cú" như hồi trước nữa ...

Lúc bọn ông về bọn tui quyết đấu tay ba và kết quả là ngang nhau . Không ai chiếm ưu thế cả ... Lâu lắm mới được một bữa vui như thế . :))

@ Terry : OK ! Nhưng chỉ là Sountrack từ 94-2002 ( Tuyển chọn những bản hay nhất ) chứ còn Kof 2003 thì không có đâu nhá ...

@Mọi người : Có gì CN tuần sau lại thẳng bên chỗ đó luôn nhá . Fire và thằng Balrog sẽ lại thẳng chỗ đó đợi mấy ông đó ... Have fun ...

17. Thedevilxn

AAAAAAAAAAAAAA hai hum roài tui và terry thua 1 thằng nhóc ở đó hic đánh trung bình thua 3 ăn lại 1 thẻ pó tay thật >_< thằng quỷ đó toàn lấy mí con dơ ko vd như vanessa(hic đánh trúng 1 phát gần 30% máu có năng lượng thì tặng thêm cái DM gọi là khuyến mãi T_T),kula(đánh ép kinh dị bị nó đánh vô góc là lộn tùm lum nút hết >_<),iori(hên là nó ko bít cancel con này toàn cancel bậy bạ ko nên mới đỡ chết thảm đa số chết bởi kula T_T).Mặc dù chưa wen nút nhưng mà tụi tui wen tay nó roài #>:) mi mốt mà wen nút thì ngộ có thể páo chù goài he he hum qua đánh tếu dã man lun tụi tui đánh trúng nó thì chỉ bít làm mí chiêu cơ bản còn nó đánh trúng tụi tui thì cancel lung tung :))
    CN này lên chắc lại bị luộc T_T thôi kệ chơi cho wen máy vậy :p
    Fire,ông nói chổ war3 gần nhà ông sắp mở là chổ nào vậy cho địa chỉ đi pa thằng bạn tui hỏi tui hoài mà tui ko bít T_T hic mí hum nay cứ kof và GGXX reload riết micro đã dở nay lại càng cùi hơn :((

18. TerryBogard

CN này tụi tui sẽ khỏi đợi ông, qua thẳng chỗ đấu luôn chứ gì, OK.
    He he, tui cũng như mấy ông thôi. Tui đã bỏ chơi KOF 1 thời gian dài rồi mới chơi lại.Hi vọng lần sau tui sẽ thắng nhiều hơn thua

19. Jacky Lion

Mấy ông đánh thì còn có cơ ăn nhau nhưng tui thì chắc ko có cơ đâu X___X
    Nghe loi Terry tui luyện thêm con Choi nữa ^___^Vậy là 3 con chủ của tui la` Chang-Chin-Choi ^___^Hi vọng sẽ ko thảm bại .Nếu may mắn thành công biết đâu sau nì người ta sẽ biết đến đội 3C của tui nhỉ ^___^Ka ka 3 con già nhứt kof ^__^và cũng rất ư dâm.Nhưng chỉ sợ thảm bại thui X___X

20. DW

DW Donkey Kong

Có phải Balrog là cái thằng đeo nhẫn móng rồng vàng không,nếu là nó thì nên dùng Billy đi.Lúc nó còn phong độ,hình như đã có lần bị tên vua XL ăn cả chuc cái,Balrog thua chủ yếu là vì con Billy(Vua XL hình như cũng thua tương đương như thế).Con Billy biết đánh còn dâm hơn con Lêona nhiều.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.