CHO HỎI VỀ KING OF FIGHTER

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi KEVINME, 29/7/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. yugifan83

yugifan83 This is Moderator Lão Làng GVN

Hic...Tối qua tui bị Holy Fire dần cho 5 thẻ...hic =(( Fire úynh ghê quá, ép góc tui là tui quáng, Chỉ biết ngó thui :whew:
    Nhưng lần đầu chạm trán mà kéo đến con thứ 2, thứ 3 của Fire thì cũng an ủi được chút đỉnh, ko bị ăn hiếp nhiều. Nhưng mai mốt có ai chơi với tui thì đừng chơi tuyệt chiêu cuối, tui sợ lắm vì chẳng biết cách đỡ, ::( .
    Chủ nhật này ko biết có ra coi mọi người tỉ thí được ko. Hy vọng là ko có bận chuyện gì. Mà có ai rãnh buổi tối ko, ra đó cho tui học hỏi với.

2. kangta1510

kangta1510 Legend of Zelda

To terry: ông co' rảnh bữa na`o hông ra đánh với tui...dạo này bận lém kô rảnh đc buổi sáng CN để đi với mấy ông...^^..sở dĩ tui hẹn ông vậy vì tui kô mún bị lục nghề.. :D ..mà lục nghề là bị luộc dễ dàng... :cool: :cool:
    To Fire: bữa na`o ông rảnh kô...đến chỗ game online của tui chơi..đánh war hay gì gì đó cũng đc :> :> wa giao lưu vài ván chơi :D :D ..nếu ông rảnh thỉ msg cho tui ..(bạn tui làm chủ mớii mở đc 2 tháng..)

3. Chipp

Chipp Mega Man

Chỗ ông chỗ nào dậy Kangta, có ưu đãi cho anh em ko ????
    CN hôm bữa hai ông kia dìa sớm quá, tui một mình bị chỉ giáo ghê quá,cúng 5 thẻ luôn >_<

4. yugifan83

Chủ nhật tui thường ko rãnh nên ít dịp ra học hỏi mọi người quá. Trong đây có ai rãnh vào buổi tối ko, đến chỗ đó đi, tui sẽ cố gắng ko làm mọi người thất vọng đâu. Có gì thì nhắn cho tui qua YM: yugifan83. Hoặc trong diễn đàn cũng được.

5. kyoryo

kyoryo Mr & Ms Pac-Man

e, mat hi, thuong thi CN 8h30 sang tap hop o Happy game o Thuan Kieu ha? biet tao la ai ko? tao nghi la may biet, 1 thoi nam trum 98, now la trum bao bo.... co gi CN tao keu thang muc ruoi join tui bay nua.... con tao thi xin kiu loi, ko tham gia duoc, nho wait for thang muc ruoi nha!

6. unholy fire

unholy fire Mega Man

Mẹ thằng Hào ròm mày là trùm chuối thì có . Hình như bây giờ mày đang du học bên USA à ? Tệ thế . Đi sao không báo cho tao biết để tao trấn lột vài thứ :)) . Bây giờ mày về VN chưa hay vẫn còn ở bên Mẽo Tây Cơ hả ? He he ! Luyện lại đi em . Tao và thằng Chớn bây giờ te tua rồi kìa . Phong trào Kof bây giờ sống lại rồi đó .Thường thì bây giờ mày lại thẳng chỗ bà Bắc Kì bên Nguyễn Án bọn tui thường tập trung bên đó đó .
    Mày kiu thằng mục ruồi ra đây :)) . Bố trả thù . Thua hoài ... chán wá :)) . Nhưng càng thua càng khoái ...

@Kangta : Chỗ của ông ở đâu dzy ? Cho Fire biết địa chỉ để hum nào sắp xếp thời gian đến chơi thử . Tiện thể giới thiệu sơ về phòng máy ( Cấu hình , có bao nhiêu máy v.v )

@Everyone : Sorry ! Bữa CN vừa rồi Fire bận công việc đột xuất nên không tham gia được . Có gì CN tuần sau nha . Mới kiếm được gần như Full hết các soundtrack của KOF94- MI mừng wá . Kiểm lại thì thấy mình thiếu hơn 50 bài :(( .

7. yugifan83

Cho hỏi: Tại sao tui chơi KOF và các trò khác trên giả lập NeoGeo, tiếng của nó nhỏ quá vậy, đánh chả hăng chút nào cả, tự nhiên còn thêm mấy cái tiếng lạ hoắc ở đâu mà nó lớn quá, chả thích tí nào. Ai chỉ tui cách chỉnh sao cho tiếng lớn, Nghe được binh...bốp...chát... như ngoài tiệm đi.

8. Chipp

Chipp Mega Man

Cái đó là tuỳ file rom của ông thôi, mắy cái có đuôi là v1.rom hay .bin gì đó, nó bị nên mới thể, sao có thể biết được mà chỉnh ông ^_^

9. TerryBogard

TerryBogard Mr & Ms Pac-Man

Hôm bữa tui đấu cũng vui lắm có điều thua nhiều hơn thắng, tui thắng được có 3 thẻ mà thua lại đến 6 thẻ. Nhưng mà dù sao cũng an ủi là đấu thắng được Balrog 1 lần. Hôm đó thedevil chơi ít quá nhe, chỉ ngồi đó nói chuyện ko.Với lại kusanagi, Kangta và Fire, thằng mục ruồi (bạn của Fire) đi ko được nên cũng hơi buồn.

To Fire: Hôm đó tui chờ ông đến đứt hơi luôn mà vẫn ko thấy ông ra nên cái CD KOF Soundtrack của ông vẫn còn ngâm đến bây giờ. À, ông down mấy cái Full soundtracks đó ở kofdangerous phải ko? tui thấy trang đó có từ kof94->2003 luôn.

Tui thấy hình như tui đấu ngày càng tệ đi thì phải, chắc tui già quá rồi, tay run mắt mờ mất rồi nên bị luộc như củ khoai dvậy. Thôi kệ dù sao thì cũng vui bởi tui có thể gặp được nhiều đứa bạn cũ ở đó.

10. yugifan83

Nhà xuất bả Cà Mau bắt đầu phát hành truyện "Quyền Vương" gồm 11 tập. Sáng nay tui mới mua coi thử. 5500 đ/cuốn. Đây là phần tiếp theo của "Siêu cấp" ngày xưa, chưa từng xuất bản tại VN. Nó chính là KOF 99. Theo tui nhận xét thì truyện lần này dịch theo bản tiếng Hoa ,đọc cũng thấy nó dịch sát. Các nhân vật tui đọc là: Thảo La Kinh (Kyo Kusanagi), Hoả Vũ (Mai),...

11. anhngayngo

anhngayngo Donkey Kong

Nghe các bác bàn mà ham quá!
    Ngoài Bắc này cóc có máy thẻ để chơi. Nhớ lại hồi trong Miền Nam quá. Hồi đó tôi vô sang cả quận 2 chiến Samurai II nữa, trấn được mấy thẻ - đã quá. Khu Thuận Kiều nhiều máy thẻ há-chơi đã ghê !
    Tôi hay chơi ở Tân Bình-gần nhà chú tôi.
    Nghe các bác bàn chuyện là có trình giả lập NeoGeo gì gì đó có KÒ cho PC hả?
    Nếu có thể các bác cho xin cái tên CD để tôi ra Lý Nam Đế kiếm cái nha ! Thanks !

12. Chipp

Chipp Mega Man

Làm gì có chuyện nó dịch theo bản tiếng Hoa, này là người Hoa vẽ chính gốc luôn chứ có phải Manga đâu mà tiếng Hoa, tiếng Nhật ở đây ^_^. Dịch tên là thấy ghét rồi, mà cái truyện này ko có bản quyền, nó cứ lên mạng down rồi dịch xong rồi in ra, cứ thế cứ thế ----> Sao mấy ông khôn thế >_<
    Cái emulator để chơi Neo geo thì ông cứ vào những trang cho down Rom là có, cho ông trang này
    http://torrential.topcities.com
    bản Mame hack đem về chơi ^_^

13. TerryBogard

ngày mai CN tui có công chiện gấp lắm nên đi đấu ko được. Các ông đi đấu vui vẻ nhé.
    To Fire: Sorrrrrrry... tui nghĩ chắc cái CD của ông lại phải ngâm thêm 1 tuần nữa rồi. Ko sao, tuần sau tui sẽ trả cho ông 1 CD KOF Soundtracks hoàn toàn mới, vậy nhé.

14. letplayeee

letplayeee Youtube Master Race

co ai biet lam combo cua Vanessa 0?Tui thay co may dua biet choi vua vo la dung combo lien,100% HP nhung ton het nhieu power.
    Xin chi giao.THX

15. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

100% life 2 cây năng lượng:
    Nhảy C(counter 2 hit)->C(2hit)->tới A(cancel)->C(2hit)->hcf C(2-3 hit) cancel to qcf B->C(2hit)->hcf(2-3 hit).........đánh về tới góc roài C(1hit) fdf A->chạy sát vô qcfx2 A/C=100% life
    chiêu này coi lâu wá roài nên post chắc ko chính xác bạn gì về làm từ từ cũng ra thôi hic bạn tui tốn khoảng gần 5 thẻ làm trò này coàn tui tốn hơn chục thẻ trên PC mà làm vẫn chưa hoàn hảo >_<

16. TerryBogard

theo yêu cầu của bạn của Fire, tui sẽ upload mấy cái rom p1 hack của kof2000 và 2002 nhưng hiện giờ ko rảnh nên chắc sẽ đợi thêm mấy ngày nữa tui mới up lên được.
    To thedevil: tui thấy mây bữa nay, ông chỉ luyện war ko thôi. Còn thằng kusanagi thid lo học với lại lo mấy cái flash hơn rồi. Tui e là kof lại sắp sửa lắng xuống nữa cho coi.

17. Chipp

Chipp Mega Man

Tại gần mua thi đó ông, tui mấy nay cũng chuẩn bị lo thi hết môn nè, lo như gì vậy á, với lạ đủ thứ việc >_<

18. yugifan83

Có 2003 hack ko Terry. tuiđang tìm cái này đó, nhưng hông thấy. Còn cái 2002 ông đã up rồi mà, Vô đây kiếm nè Fire. Tui ko hỉu sao cái rom 2000 của tui chơi ko được, kỳ quá.

19. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

Sorry nha bà con,tui bi giờ bận bù cổ ko có thời gian chơi nữa,chừng nào gần tết(thi xong) tui sẽ tiếp tục đi chơi,bi giờ chỉ có thể lên nói chuyện chơi thui

20. letplayeee

letplayeee Youtube Master Race

umm....Minh lan dau tien den day nen may cai ki hieu 0 biet ,lam on giai gium
    hcf
    fdf
    pcf

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.