CHO HỎI VỀ KING OF FIGHTER

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi KEVINME, 29/7/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

Chủ nhật chiều tối được ko chứ buổi trưa thì tui mắc luyện war3 với tụi nó rùi còn các striker bên kof01 thì tui có pót cả đống rùi đó ở trang 8 thì phải coi lại đi có gì thì pót lên nha

2. Thedevilxn

Hum nay nói về cheat trong kof01 nè đây là các combo chỉ có thể thực hiện bằng cheat thui nha:

K' 100 hit combo:nhảy D->C->SDM->gần hết SDM khi K' đánh C->cancel thành SDM->.....................=100 hit(chỉ có trùm mới trúng tới 100 hit thui con thường thì khoảng 50-60->die)
    Kyo infi combo:nhảy D->C->1/2 vòng tới C..............(hình như tới chiêu thứ 32 thì nó ko cho cancel tiếp thì phải.
    Kyo combine 2 SDM:có hai cách
    #1:nhảy D->C->1/2 vòng tới C->cancel thành chiêu SDM(bóp đầu)->đợi Kyo đánh tới lúc cuối(chưa ohh thì làm nha lúc kyo đánh 1/2 vòng A đó)->cancel thành ohh C->cancel to 1/2 vòng tới D(2 hit)->SDM(có thịt nướng ăn hehe).
    #2:đứng sát vô B->bóp đầu->y hệt lúc cuối ở trên nha.
    Kyo đại xà thế 2 lần:phải counter mới làm được nhớ chỉnh counter sẵn nha.
    trong góc:nhảy hụp C->SDM->canh cho khi kyo quăng lửa dính hai chiêu thui->SDM tiếp(coi rất sương).
    Kim dặm đất infi=100% life.
    nhảy D->C->2 vòng tới D->dặm D->cancel to dặm D................(wá ác hic ko tin về làm thử đi)
    Còn nhiều lém nhưng mà hình như ông ko hứng thú vụ nì nên tui ghi ít thui.
    *Cái nì bên lề kof nha ông cũng chơi war3 phải ko vậy lấy file map của tui về chơi thử nè phải 1.13 trở lên mới chơi được đó nha.Nếu ông mún nói về war3 thì wa box war3 nói tiếp về strat hay map cũng được

3. TerryBogard

TerryBogard Mr & Ms Pac-Man

Mấy cái chiêu của ông về KOF tui biết hết rùi, từ lâu nữa là khác. Tui có cả 2 Đĩa CD về những đòn Combo kiểu như vậy nè.

4. Thedevilxn

Cái giề combo cheat mà cũng có người host lên mạng nữa hả mới nghe đó nha.Terry có bít trang nào cho down các trainer mới của kof ko tui xài cái trainer có sẵn trong neorage cũ wá đánh chán rùi ờ ông ghi lại địa chỉ down kof03 cho tui đi làm biếng lục lại wé hum bữa down 02 về nhưng ko chơi được uổng ghê làm ngồi đợi cả hai tiếng mấy luôn hic chỉ tui luôn trang cho tải về các phần mềm chạy kof02-03 luôn đi

5. TerryBogard

Bạn muốn down về KOF02-03 thì vào www.emucn.net/host/kof mà tìm, có đủ hết đó (rom lẫn Emu)

6. king of boom

king of boom Youtube Master Race

lol ! Mấy pa xạo wá ... Suốt ngày cứ to mồm về KOF ... Làm như là cao thủ ... Xì . Nói thật nhá sức mấy ông kô biết thằng đệ tử của tui nó có thèm chịu đấu kô nữa ...

Làm như là giỏi lắm ... Cả một lũ noob ...

7. Thedevilxn

Này ở đây ko có đất cho loại cao thủ như ông đâu tốt nhất là ông nên wa các topic khác mà rủ rê đi chứ trong đây ko ai đánh độ đâu còn nếu mà cứ vô đây chửi người khác là noob hoài thì coi chừng bị mod trừ điểm đấy.
    Ai mới chơi mà chẳng noob u dám nói lúc mới chơi kof02 là đã thành cao thủ liền ko,có biết hết combo liền ko tui nghi lúc ông mới chơi kof02 còn tệ hơn tui đó chứ còn ông chắc có thể đấu ăn tui tại vì mí cái máy trên đây để nút kỳ wá làm tui ko wen chứ ông mà xuống chỗ tui thì chắc bị mí thèng bạn tui đánh cho lú luôn đó chứ.
    Nè tui hỏi thiệt nha ông nói ông cao thủ hử tui hỏi ông nha khi đấu nhau ông có nhảy ko??câu hỏi đơn giản đấy nhưng mà câu trả lời của ông sẽ cho bít ông là noob hay pro thui

8. YAGAMI

YAGAMI Youtube Master Race

ủa #-o nhảy để làm gì thế bạn,tui ko hiểu :-/ ,nhưng tui nghỉ là 1 kểu đánh nào đó ghê lắm phải ko :-? ,bạn có thể chỉ tui vài chiêu để đánh game kof ko,tui mê game này lắm.thx [-o<

9. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

Hic!Mới nghỉ có 1 ngày là bị tụi nó hack nick rùi,ghét thiệt nghen.
    Ủa Thedevilxn ômg nói mấy cái cheat là gì vậy đọc ko hiểu gì hết ráo,nói kĩ lại giùm tui nghen

10. Thedevilxn

Cheat là mã đó giống như là mã tiền trong war3 vậy nhưng mà cheat trong kof thì cho phép mình cancel thoải mái nên mới có thể đánh 100 hit với con k' mà tui pót bên kof01 đó.Hum nào rảnh sẽ ra ngoài thuận kiều đấu ông chọn giờ đi rùi tui sẽ ráng sắp xếp time để ra làm vài trận cho nó khí thế chứ mí tháng nay toàn luyện war3 sợ ra đấu tay cứng way khó

11. king of boom

king of boom Youtube Master Race

lol ! Tui đánh ít nhảy lắm nhưng mà toàn là cấm nhảy kô hà ... Thằng nào đánh với tui sẽ biết thế nào là cấm nhảy ... Còn nếu kô dám chơi mà to mồm hoài thì noob vẫn là noob mà thôi ... Đã dzy còn viện cớ nút này nút nọ ... Ha ha ! Con nít nó còn biết là ông dzòi nữa á .

Có oánh độ mới mau lên tay chứ chứ còn núp bóng như dzy hoài thì ... chậc chậc ... Ha ha .

Again : Noob alway Noob ...

12. Jacky Lion

Ủa zậy làm sao chỉnh được cheat zậy Thedevilxn?Còn chuyện cứng tay thì khỏi lo tui cũng rút từ lâu zề luyện Pokemon,anh cao thủ thì bi giờ ko còn ai quánh nên chỉ ngồi chơi xơi nước,nên ông cứ yên tâm.Ông để lại số điện thoại đi ,có zì tui sẽ liên lạc
    To king of boom :Đây là chỗ để trao đổi chứ ko phải là nơi khiêu kích nếu còn tiếp tục tui sẽ liên lạc ngay với mod,bộ tính câu bài hử?Tưởng quánh hay lém sao đụng Rugal chưa hả?xóm tui ko lấy thì thui chứ lấy rùi là chấp 2 luôn đó.

13. TerryBogard

Ê, vậy tối thứ Sáu 20/2 mấy ông ra Thuận Kiều chơi đi, tui cũng đi nữa đó, khoảng 7g30-8g tui sẽ có mặt ở đó, được ko? Nếu ko được thì thôi, "Hữu duyên năng tương ngộ" mà.

14. Thedevilxn

Thứ sáu này hử?ờ có lẽ được đó vì hum đó vừa thi xong chắc để dành tiền từ hum nay là vừa nhưng mà nói trước là chỉ đấu khoảng hai ba thẻ thui nha đấu nhiều tốn xiền lắm.
    To Kusanagi ông cũng ráng thu xếp luôn đi ra chơi 1 bữa cho nó vui vậy nha có gì thì pót lên

15. TerryBogard

Mới hôm qua, kusanagi có gọi điện cho tôi, hỏi tôi sáng thứ Sáu có rảnh ko để hẹn ra đấu vì thứ Sáu này kusanagi chỉ rảnh buổi sáng thôi? tôi nói là sáng thứ sáu tôi ko rảnh. Bây giờ tôi đính chính lại, sáng thứ sáu tôi rảnh. Ko biết Thedevilxn có rảnh buổi sáng hôm đó ko nhỉ? Tôi sẽ lên TK vào khoảng 8g-8g30 sáng đợi ở máy đánh KOF2003.

16. Jacky Lion

Tui sẽ ráng sắp xếp xem sao,ko biết nữa còn tuỳ vào anh hàng xóm coi ảnh có chịu chở ko nữa,tui đánh ko hay lém đâu muốn thì đánh zới ảnh đó tui chỉ đi theo học hỏi thui.Zậy nha

17. Thedevilxn

Hồi chiều lết ra thuận kiều chơi kof03 được 1 chút thì có thằng cha ngoại quốc vào đấu kof02 với thằng nhóc kia tui thấy chả đánh cũng hay lém toàn lấy tự chọn nên mua 2 thẻ vô đấu thử thì ăn khoảng muời mấy win tui wên rùi thì bị chít vì giỡn với chả.Ờ nói ra thì ổng đấu cũng khá lém nhưng mà ko wen nút tui nghe chả chửi this button system really shit!! thì ra là ổng ko wen nút->tui cũng thí thui,lúc ổng ăn được tui ổng mừng wá >:-D< bỏ máy đi luôn mà tui thì phải ra internet để hẹn giờ quyết chiến với mí ông nên cũng go luôn ngày mai lại chỗ mà 2 cái máy kof02 gần nhau nha đối diện với 2 cái máy 02 là máy 03 đó tui ngồi chờ đó nha từ 7h30-8h phải ko?Ờ nhận dạng thì mí ông thấy tên nèo cao cao mà ốm ốm lại đen đen thì đó là tui ngoài ra tui xài iori,leona,benimaru đó nha có giề thì sáng bàn tiếp sáng mai 7h tui online đó muốn hẹn giờ thì lên bàn tiếp

18. Jacky Lion

Sáng tui sẽ sắp xếp wa tui lùn và nhỏ con lém,nhưng 7 giờ hơi kẹt cỡ 8g30(hoặc trễ hơn) được ko?Hay là ông chơi zới Terry rùi theo Terry zề nhà tui hắn biết đường đó,làm tăng 2 đâu thành vấn đề hử?500đ/thẻ quá bèo lại có Rugal nữa.

19. TerryBogard

Mai 8g-8g30 tui sẽ ra TK chờ ở máy KO2003 nhưng trước khi đi tui sẽ online để xem có gì thay đổi ko trước đã, tui là thằng chuyên đấnh các con "Kim, Terry, Kyo" đó. Kusanagi ráng sắp xếp để ra đấu cho vui, còn nếu ko được thì hãy gọi di động 0913691005 cho tui hoặc post lên đây hay gọi đến nhà tui trước khi tui đi để nếu ko có gì thì trưa 1g tui sẽ đến trước cổng hồ bơi Lam Sơn chờ kusanagi ra rước tui vô để sửa lại mấy trò Nebula.(Tui chưa biết nhà và chỗ đấu KOF của kusanagi). Vậy nhé.

20. Thedevilxn

Nè hình như thuận kiều 9h mới mở cửa chỗ chơi game mà nếu muốn đấu buổi sáng thì khoảng 9h-9h30 tui sẽ tới nhưng mà chắc đấu khoảng 2-3 thẻ thui vì hết xiền rùi mí ông nhớ nhẹ tay với tui nha vì tui ko wen nút ở thuận kiều lém khó mà làm advance combo khi mà mí ông hụt chiêu nên tỉ lệ thắng rất thấp rùi vậy đi trả lời lẹ lẹ nha giờ tui wa box war3 chút nữa tui sẽ về box này coi reply

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.