CHO HỎI VỀ KING OF FIGHTER

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi KEVINME, 29/7/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

Tui không sợ nhưng mà thiệt sự là ko rảnh mà cũng ko hứng thú đánh độ với u đâu dạo này toàn chơi custom và xây map nên bi giờ đánh strat dở gùi.Ờ cứ cho là tui noob đi vậy ông có rảnh thì wa xóm vườn ổi đấu thử đi bên quận 8 đó nếu mà ông có thể 1 thẻ mà ăn được mí chục thẻ của mí thằng ở bển thì ông có thể đấu với thèng bạn tui,nè hỏi thiệt nha u nói tui noob vậy tui hỏi u đánh 2001 u có xài striker ko vậy???câu này dễ lém nhưng mà sẽ bít trình độ u ra seo thui,cứ đi vòng vòng chửi người này người kia noob đúng là wá tự kiêu

2. TerryBogard

TerryBogard Mr & Ms Pac-Man

Thedevilxn nói đúng đó, chỉ nói ko thì chẳng làm được gì đâu, đấu thử mới biết được. Với lại nếu mà dã là cao thủ đích thật rồi thì chẳng bao giờ gây chuyện như vậy đâu. Tui khuyên các bạn nếu mà muốn thách đấu thì cứ nói chuyện đàng hoàng rồi hẹn ra đấu đại đi chứ đừng câu bài như vậy, dài lê thê mà chẳng được gì. Tui chơi KOF tuy là ko giỏi lắm nhưng cũng biết thế nào là tôn trọng đối thủ.

3. Thedevilxn

Nè terry hum nào rảnh ra đấu chắc tui đem theo cái đĩa trắng nhờ ông chép hết manga kof02 wá chứ vô mí trang kia down thì phải đăng ký rắc rối wá.Ờ sáng nào ông rảnh thì nói đi nhưng mà trừ sáng thứ 7 nha dạo này bận học buổi sáng thứ 7 rùi

4. YAGAMI

YAGAMI Youtube Master Race

trời mày điên hả,tao rủ mày đánh war3 chứ có phải rủ mày đánh strat đâu ,Noob =D>
    còn mày nói là đánh kof có sài striker ko hả, :-? sorry mày, cở mày tao củng ko thèm sài striker củng giết được mày,
    còn địa chỉ mày vừa nói thì tao ko biết ở đâu hết,nếu mày muốn đánh với tao thì có thể tao sẻ ra thuận kiều giết mày chổ đó mày đừng nói là ko biết chổ đó /:)
    còn vụ tao gây chuyện như vậy thì chỉ tại thằng bạn mày gây chuyện chước thoi.kêu nó sao này ăn nói cho cẩn thận 1 chúc . hahhahaha đòi làm cỏ cả bọn chợ bến thành hahaha =D> ko biết tự lượng sức mình . Noob hahahahaha

5. unholy fire

unholy fire Mega Man

He he ! Xem ra cao thủ KOF thực sự xuất hiện rùi . Các bạn đấu đi tới ngày đó Fire sẽ đi xem

Xem Yagami đánh hay tới đâu ...

6. Thedevilxn

U nói đánh kof01 ko cần xài striker mà cũng thắng hử rùi hum nào sẽ ra đấu thử(tui nói là sẽ ra ko có gì phải sợ nhưng mà nói trước ko đấu độ được chứ nếu rảnh sẽ pót lên rủ u).Ờ hồi đó giờ chưa thấy cao thủ nào đánh kof01 mà ko xài striker cả chắc là 1 cao nhân giấu mặt đây.
    To fire hum bữa ông với thằng bạn ông bị boom luộc hử hắn đánh bắt chiêu hay hay là đánh mí trò dâm vậy mí hum nay tính kiếm ông hỏi mà chả thấy ông đâu hít

7. TerryBogard

KOF2002 manga thì tui có đủ hết, tức 1 nỗi là chỉ thiếu tập 17. Nếu ko thì tui đủ bộ rồi. Tui đã liên lạc với webmaster của kofdangerous nhờ sửa lại cái link bị sai rồi. Sáng ngày mai T6 4/3 tui rảnh nè.Nếu ông rảnh thì trả lời tui nhe rồi sáng mai hẹn gặp ở TK(mang theo cái đĩa trắng nếu ông muốn chép các manga).

8. DW

DW Donkey Kong

Trong tuần ông rảnh buổi nào vậy,đấu thử một bữa coi.

9. Thedevilxn

Rùi mai 9h luôn phải ko?ông tìm ra chỗ nào mới chưa zị hay là wa bên chỗ của kusanagi luôn cho rồi chứ tìm hoài mà ko có chỗ đấu kof02 nản wá hay là ông luyện kof01 luôn đi rảnh rảnh thì ra chỗ hum bữa đấu vài thẻ chơi nếu gặp vấn đề về việc kêu striker thì kêu tui.
    To DW nếu mai u rảnh thì sáng ra TK luôn đi rùi có gì thì tìm chỗ nào đấu thử mí thẻ chơi

10. TerryBogard

Ừ, mai 9g ra tui ra TK chờ ông, cho đến giờ thì tui cũng chưa kiếm được chỗ đấu kof2002 ngoài chỗ chợ Bến Thành và chỗ của Kusanagi ra. Nhưng chỗ của Kusanagi bây giờ lại trục trặc nữa rồi, nên chắc đấu 2001 luôn cho tiện. Bây giờ tui cũng đang đấu 2001 ở xóm tui và rảnh thì tui cũng có lên chỗ chợ BT đấu chơi.
    Vậy hẹn ngày mai nhé.

11. Thedevilxn

Được gùi luyện kof01 lại luôn để có gì vài hum nữa rủ yagamy ra TK đấu vài thẻ chơi

12. TerryBogard

Mới hồi sáng đấu 2001 với ông đã quá. Tại buổi sáng ông đấu với tui ko gặp cao thủ đó, chứ nếu mà tới vào khoảng 5g-6g thì cao thủ 1 đống luôn. Bữa nào rảnh thì tui với ông lên chợ BT chơi 1 bữa nhe(nếu ông chịu, mà chắc xa quá).

13. DW

DW Donkey Kong

Sao các ông ra TK không vậy,chỗ đó đến 2000/thẻ lận,chơi vài ván là đủ mua một cái đĩa của ông terry rồi,ra chợ BT đi
    Còn terry,bửa nào rảnh ông nói để lên chợ BT đấu một bữa xem.

14. Thedevilxn

To DW ra TK là để họp mặt chứ ko phải để đấu.
    To Terry mai tui sẽ ra chỗ cũ của tui luyện lại kof01 để mai mốt đấu tiếp nhưng mà lần sau chắc wa chỗ tui cho gần nha máy cũng ngon lém cần gạt thì cũng tốt nhưng mà mai phải đi thử lại cho chắc ăn có gì sẽ pót lên tiếp

15. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

Hê hê zui wé.Hum nay thông báo nghỉ thứ 2 zậy là CN và T2 tui rảnh có ai có kế hoạch zì ko? cho tui tham za với coi

16. Thedevilxn

Thứ hai tui cũng rảnh nữa nhưng mà terry thì seo nhễ có gì thì kusanagi gọi cho hắn đê nếu được thì t2 chắc wa chỗ kusanagi đấu wá mí chỗ gần gần ko chỗ nào có kof02 hít

17. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

Hổng được hum wa gọi hắn hắn nói bận CN,T2

18. TerryBogard

Máy bữa nay bàn phím máy nhà tui bị hư nên ko lên mạng được, chỉ lên mạng ở dịch vụ thôi. Nói thiệt là tui bận CN & T2(cả ngày luôn:CN phải đi làm,T2 đi học tại trường sáng chiều, tối còn phải đi học thêm tiếng Hoa), cho tôi cáo lỗi nhe. Khi nào tui rảnh tui sẽ post lên. À, nếu mấy ông DW,Kusanagi, Thedevilxn rảnh thì tự lên TK hẹn nhau đi, ko có tui mấy ông cũng đi được mà. Vậy nhé.

19. Thedevilxn

Khe khe tui thì sáng nèo cũng có thể lên TK nhưng mà kusanagi thì ko bít có ra được ko còn bạn DW gì đó thì mí hum nay ko thấy pót bài nên ko bít có rảnh ko nữa tui nghi wá mai chắc ko thể đấu rùi có lẽ đành hẹn lại dịp khác vậy.

20. DW

DW Donkey Kong

Tui chỉ rảnh buổi tối thứ 3,4,7,CN thôi còn buổi sáng chiều phải đi học rồi,tui đang học phổ thông mà.Tại sao không hẹn ở chợ BT mà lại hẹn trên TK xa vậy.
    Xin lỗi,tui không biết chỗ TK ở đâu nữa,hình như nó xa nhà tui lắm thì phải .Có gì cứ hẹn lên chợ BT đi.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.