cho hỏi về phiên bản thứ 4 của the sim???

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi VUA TRO CHOI, 20/8/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Teckchye

Teckchye Youtube Master Race

Tui download được cái gì đó có ghi body shop sims 2, lúc giải nén nó cũng kêu error.Bác nào download được hoàn chỉnh thì ghi vô đĩa bán đi .Tui sẵn sàng mua

2. hieulna

hieulna T.E.T.Я.I.S

14.http://fia.just.nu/
    Trình bày của web khá đẹp, head và skin bình thường. Có thể down skin nude tại đây
    Đánh giá: head4, skin6

15.http://girlsnextdoor.curvedspaces.com/
    Nhiều skin và tranh để trang trí đẹp
    Đánh giá: skin7

16.http://www.jeanniesbottleofsims.com/
    Có một số skin độc và nói chung cũng đẹp, head khá đẹp và ấn tượng
    Đánh giá: skin7 head7

17.http://klsims.simlair.com/
    Như trên, tuy nhiên head hơi xấu
    Đánh giá: skin7 head4

3. buomma

buomma Dragon Quest

tui down được hoàn chỉnh.. có thể cài hoàn tất lun nhưng chơi thì lại báo lỗi.. hông bít là do máy tui hay do phần mềm... néu bnạ muốn thử thì PM địa chỉ cho tui.. tui send đĩa cho...

4. crew

crew The Warrior of Light

Tui cũng Down 1 bản nhưng trên gamespot cơ, cài vào thấy chạy bình thường, không bị lỗi nhưng chỉ có tạo được 1 ít không hay lắm

5. chamchoi96

chamchoi96 Youtube Master Race

cái bill trong sim tính theo tiền điện, nước,điện thoại ,thuế đất,nếu có 1 baby thì giảm 10%.nên tiết kiệm điện chỉ sử dụng khi cần thiết.

6. babybluecat

babybluecat Mr & Ms Pac-Man

Forum của Napoleon trông cũng được, nhưng mà bạn nên thống nhất một gam màu cho diễn đàn, màu nóng hoặc màu lạnh, còn forum của bạn chỗ xanh, chỗ đỏ, nhìn rối mắt lắm

7. Teckchye

Teckchye Youtube Master Race

Bác buomma ơi, sợ lắm, lỡ đem về cài không được thì có phải chít tui luôn không !Download ở chỗ khác xem sao ,như crew nói ở gamespot ấy .Mà nó còn nhiều bản mở rộng thêm nữa về màu mắt, tóc v...v... mà crew .

8. aimuacarem

aimuacarem Youtube Master Race

ui trời !! Vào xem mà nhức hết cả mắt.

9. AC Milano

AC Milano Youtube Master Race

Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi Câu MP đi các bác ơi

10. AC Milano

AC Milano Youtube Master Race

hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới hay quá xá bạn ới

11. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

Các bạn ơi, thể theo nguyện vọng cũng như niềm đam mê của tất cả chúng ta đối với game The Sims, hiện nay chúng mình đang lập một nhóm thành viên có khả năng và sự quan tâm để cùng biên soạn một tạp chí điện tử online chuyên đề The Sims.
    _ Đặc điểm: đây là một dạng tạp chí dành riêng cho mọi chủ đề liên quan đến The Sims như : The sims là gì; Ai là cha đẻ của the Sims; nội dung, đặc điểm của tất cả các phiên bản từ trước đến nay; .... Nói chung tất cả những thông tin mà các fan The Sims nhà mình quan tâm đến.
    Những ai là người thực sự quan tâm đến game The Sims thì đều có thể tham gia , công việc không phải là khó khăn mà chỉ đòi hỏi khả năng tìm kiếm thông tin, những ý kiến tích cực .. cho công việc mà thôi.
    Xin mọi người chú ý nè: Jak lập ra topic này chủ yếu là để mọi người trao đổi ý kiến về công việc làm tạp chí, các thành viên đã nhận việc của mình thì có thể post bài để mọi người cùng tham gia góp ý, chỉnh sửa cho hoàn chỉnh; hoặc là post bài để biên dịch (vì sẽ có những thành viên không có khả năng tìm thông tin nhưng có khả năng biên dịch -> như Jak nè) . Đặc biệt: Không chat chít nhảm nhí trong topic này, nếu ai muốn tham gia thì cứ đóng góp luôn, khỏi phải mở lời chi cho phiền phức. Những bài vớ vẩn sẽ bị DELETE NGAY LẬP TỨC và có khả năng bị trừ điểm đấy (Bum trông hộ việc này nghen ^.-)
    Hiện nay đã có một số thành viên tham gia nhưng chưa phân kế hoạch rõ ràng, Mixman sẽ phụ trách chính ở đây. Tạm thời sẽ như thế đã, các quyết định phân công hay tin tức liên quan sẽ được thông báo sau.

MONG CÁC BẠN QUAN TÂM ỦNG HỘ và ĐÓNG GÓP NHIỆT TÌNH !

12. Mixman

Mixman Donkey Kong Lão Làng GVN

Sau khi kết thúc buổi họp YM đầu tiên chủ yếu giới thiệu làm quen & trao đổi sơ sơ về tạp chí giữa các thành viên . Hôm nay 2M xin đưa lển bản kế hoạch thực hiện tạp chi The Sims cho NBT ( nhóm biên tập ) xem và bổ xung thêm nếu thấy cần , dỉ nhiên cũng cần những đóng góp chân tình của fan The Sims .
    Bản thảo kế hoặch thực hiện tạp chí The Sims :
    - Lời nói đầu
    - Mục lục
    - Hành Trình : Nói về các bản The Sims từ bản đầu tới bản mới nhất hiện có là Magic , Cha đẻ dòng Sims , phỏng vấn người trong cuộc là những người thiểtkế trò chơi ( nếu có ) hoặc các fan hâm mộ ( cái này nếu phỏng vấn cả các fan bên veno , GFV các diển đàng khác thì càng hay )
    - Thế giới chưa biết : mục này sẽ giới thiệu những phiên bản sims trên các hệ máy khác như Pustin Out (PS2)...
    - Thị trấn tương lai : Giới thiệu chi tiết về The Sims 2 bao gồm cả những bản nâng cấp và tin tức .
    - Xã hội thực ảo : Dành cho bài viết cảm nhận khi chơi The Sims của các fan hoặc NBT tạp chí
    -Nhà biên kịch : Gồm những mẫu truyện vui do các fan tự biên trong The Sims ( đừng ngắn quá mà cũng đừng dài quá ) .
    - Nhóm biên tập tạp chí The Sims : Nói về những thành viên chính thức trong NBT ( có hình ảnh thực kèm theo ) Hihihi.....NBT lo mà chuẩn bị hình đẹp đẹp để lên báo nha size bằng cái Avata của 2M thôi .
    - Tạp chí giấy : Cái này tính cho vui nhưng nếu ai muốn thì thực hiện luôn là in ra báo thực mỗi người mỗi cuốn giữ làm kỷ niệm . Ai muốn thì sau khi xong sẽ tính .
    Tạm thời là vậy ai có bổ xung hay bỏ bớt gì thì góp ý chân thành có gì NBT sẽ xem xét thêm cho phong phú tạp chí The Sims chung ta . Sẵng đây nói luôn ai tham gia vào NBT tạp chí The Sims thì xin nêu luôn tên thực của mình để dể xưng hô trong công việc . (tránh thảo luận ngoài lề chát chít nhé các bác . Thanks
    Tên : Quang

13. toi5

toi5 Try Hard Moderator Lão Làng GVN

Theo ý kiến của tôi thì ngoài mấy cái như u nói nên thêm mấy wed về download the sims, kiếm cái nào hay nhất là đủ rùi, nếu cần giới thiệu mấy tool cho the sims.Còn muốn đăng ký thì đăng ký ra sao??

14. hieulna

hieulna T.E.T.Я.I.S

Tạm thời thấy mấy vụ dưới đưa ra không hợp với yêu cầu của xã hội. Chúng ta làm báo cho chúng ta đọc đâu, mọi người cùng xem nữa chứ, canhững tên mới tập toẹ chơi trò "gia đình"

Bắt đầu làm chúng ta phải có một sự thống nhất từ trên xuống dưới. Khổ giấy tất cả dùng là A4 (hơi khác báo thật nhưng dễ in lại không mất hình) font chữ cùng một loại (Font chữ của tiêu đề tuỳ thích, không ẻo lả quá). Các bài khác nhau sẽ không liên qua tới nhau vì thế bài của bạn có đến hơn nửa trang thì chèn thêm vài cái ảnh vào cho đủ (việc này chắc chẳng cần nói). Tạm thời cứ thế. Các việc của mỗi người thì một người làm thôi, kẻo tranh nhua làm không được sử dụng thì lại phí công ra (ngoài ra tất cả mọi người có thể cho ý kiến, người có việc ở đâu thì chắt lọc ý kiến đó)

-Bìa (cả đầu và cuối) Mixman Buomma lo vụ này (xin lỗi hieulna không ở nhà)

-Lời nói đầu hieulna có thể viết

-Mục lục Ai chọn thì tuỳ

-Thế giới Sims:
    Giới thiệu bản Sims đầu tiên (Chỉnh sửa lại bài của bum, bum lo nhé không thì để tui cho)

Nói về các bản The Sims từ bản đầu tới bản mới nhất hiện có là MM (nội dung nâng cấp, đặc điểm khác biệt...) có nhiều bản cho mỗi người lựa chọn. Mỗi người chọn một thôi nhé, khi nào không còn ai chọn thì mới chưa lại cho, tui có thể viết

Cha đẻ dòng Sims. Hãng EA Ai bít thì viết

Phỏng vấn người trong cuộc là những người thiểtkế trò chơi ( nếu có ) hoặc các fan hâm mộ ( cái này nếu phỏng vấn cả các fan bên veno , GFV các diển đàng khác thì càng hay ) Ai làm cũng được, có thể 2 bài, tự mình phỏng vấn mình ^^

Ggiới thiệu những phiên bản sims trên các hệ máy khác như Pustin Out,(PS2)... Cái này tui không bít, buomma lo đi

Giới thiệu chi tiết về The Sims 2 bao gồm cả những bản nâng cấp và tin tức. bum xem lại bài giới thiệu của mình nhé

-Sống cùng Sims:
    Dành cho bài viết cảm nhận khi chơi The Sims của các fan hoặc NBT tạp chí. Ai làm cũng được

Nhóm biên tập TS Ai cũng được

Sáng tác truyện rất hay nhưng không dành cho số đầu tiên (vì nó hơi hài sẽ làm mất phong cách của tờ báo, chúng ta cần tạo ấn tượng từ số đầu. Nếu đây là báo một số thì càng không nên có mục này)

Tên: Chuối

15. hieulna

hieulna T.E.T.Я.I.S

Ý kiến của tui về cái bìa (phần không qua trọng lắm nhưng nhiều người thích quan tâm)

-Chữ GVN và chữ TS như của buomma là ổn, bạn có thể thử thay đổi màu xem còn màu nào đẹp hơn không
    -Nên chèn mấy poster quảng cáo các bản nâng cấp vào đó (chứ không nên chèn chữ ^^)
    -Mấy cái tít không cần viết chủ đề chính của tít ra, chỉ cần viết tiêu đề của một vài bài nào đó quan trọng, ý kiến của tui là mấy cái này đừng có trình bày như trang mục lục như thế, nên sắp xếp quanh tờ bìa sao cho đẹp, cái lớn cái nhỏ cũng được (bài nào ngắn nhưng tên độc có thể cho tít chữ to, bài nào dài nhưng bình thường lại có thể cho tit chữ nhỏ lại) Cái vụ này tham khảo bìa báo HHT 1 hoặc là 2 đều được (vô cùng chuyên nghiệp đó)
    -Việc ngoài lề, có thể chèn cái biểu tượng của nhóm TS hay nhóm biên tập TS (chưa hề có)

16. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

Cho Jak nói thêm một chút nghen :
    - Về phần bìa: Đây là phần trực quan nhất và khá quan trọng (có thu hút người đọc hay không), vì vậy mình nên chọn những hình ảnh hấp dẫn nhất để chèn vào và làm nổi nó lên (cho người ta chú ý ấy), còn những phần tít hay tiêu đề thì để riêng trong mục lục cho gọn. Ở bìa mình chỉ nên để một câu hỏi mở như lời mời , thế thì sẽ hấp dẫn hơn. (Cái này 2M hay Buomma ráng nghĩ cho hay để .. câu khách nghen )
    - Phần mục lục: Jak thấy nên làm giống như một vài tạp chí như PCWorld ấy, những tiêu đề chính sẽ ghi rõ ra, ngay bên dưới là những phần nhỏ của tiêu đề này, nếu có hình thì chèn thêm (hình nhỏ thôi, đủ để biết bên trong có cái gì, VD: nói về các phiên bản TS thì gắn cái logo ngay thanh tiêu đề của phiên bản đó). Cái mục lục đừng làm màu mè quá, đơn giản cho dễ nhìn.
    - Về nội dung : (như Jak đã nói trong Y!M): Đại loại như:
    * Giới thiệu sơ lược : The Sims là gì ....
    * Các phiên bản : nội dung và đặc điểm nổi bật.
    * Phần tóm chung cho Sims 1. Phần này viết hay một chút để có thể chuyển đề cập đến Sims 2 luôn, giống như vừa kết cho phần 1 vừa giới thiệu cho phần 2 luôn, như vậy gọn hơn. Mình sẽ để cho phần 2 nổi hơn một chút (vì cái mới lúc nào cũng hấp dẫn hơn mà)
    Đấy là dàn trình bày sơ lược của Jak. Để cho tạp chí hay và có tính chuyên nghiệp thì phải viết làm sao cho có trình tự logic một chút, người đọc khi xem phần đầu sẽ được "dẫn" xuyên suốt từ đầu đến cuối luôn mới đạt. :)>-
    Mọi người thấy sao ?

17. Darcular

Darcular Youtube Master Race

Trò chơi The sims là một trò chơi thể loạI mô phỏng (simulation) về đờI sống của con ngườI ,một cá nhân ,một gia đình vá cả một khu vực dân cư một cách khá chi tiết .Trò chơi này được chíng những nhà phát triển một trò chơi cũng quen thuộc vớI dân chơi GAME đó là trò chơi Simcity (xây dựng thành phố ) .Trong trò chơi The Sims này ,bạn sẽ phảI điều khiển các hoạt động trong cuộc sống hằng ngày của từng thành viên trong gia đình ,hay nói đúng hơn là các cư dân Sim nhằm đáp ứng các nhu cầu cần thiết của họ trong cuộc sống .Bạn sẽ quản lý ,chỉ định các hoạt động của các cư dân sims để giúp họ sống khoẻ mạnh yêu đờI và thành công trong cuộc sống trong các lĩnh vực như việc làm ,quan hệ xã hộI và cả hôn nhân nữa chứ !
    Đây là một trò chơi có chiều sâu và tương đốI dể chơi . dể điều khiển .MọI hoạt động diển ra trong trò chơi tuy chỉ có tinh mô phỏng nhưng thật sự rất giống những hoạt động của đờI sống thực (real life ).Bạn có thể dùng trò chơi này để “thử nghiệm “ cuộc sống của mình và xem nó “hiệu quả” đến mức nào .Ngoài việc điều khiển các cư dân Sim của mình ra bạn có thể trở thành một “kiến trúc sư “ trong việc xây dựng nhà cửa và sắp xếp các trang thiết bị trong gia đình của mình qua chế độ “Buil Mode” của trò chơi .Trò chơi The Sims này cung cấp cho bạn hầu như tất cả những dụng cụ cần thiết để xây dựng một ngôi nhà “trong mơ” của bạn .Vấn đề chính là miễn sao bạn có đủ tiền để mua sắm các vật dụng cần thiết cho mình là được .
    Vấn đề chính của bạn là ở đây .Muốn thực hiện được những “giấc mơ” dó trước tiên bạn phảI đi làm để có thể kiếm tìên mua sắm đồ đạc chứ ,Trò chơi The Sims này cung cấp cho bạn một số nhóm nghề khác nhau để bạn có thể lựa chọn .Từ những nghề nghiệp có tính chất xã hộI cho đến những công việc phục vụ vui chơi giảI trí …vvv…. VớI những mức lương khác nhau và đương nhiên có là có cả những điều kiện để bạn thăng chức nữa
    Nói chung chò trơi The sims này mang lạI cho ban một cái nhìn tổng quát về cuộc sống và miễn sao bạn cư xử cho hợp lý được .Ngoài việc thõa mãn nhu cầu cho các cư dân sims bạn còn phảI giảI quyết nhiều vấn đề nữa đấy …….. tuy nhiên cái này chỉ khi nào các bạn bắt tay vào chơi thui .

Các bác nghĩ sao bài viếc giớI thiệu mõi tay đó hic …. Tui nghĩ anh em mình đem bài giớI thiệu này lên đầu vì nó giớI thiệu một cách tổng quát về The Sims cho ngườI chưa chơi có thể biết đến mà chơi ….đó cũng là cách thu hút mọI ngườI vào đọc cái nì nhỉ rồI tiếp đó ta giớI thiệu về EX rồI hành trình The Sims okay chứ bè con …cho ý kiến nha cánh chim đầu đàn 2M
    À mà anh em ơi cái gì quên được chứ cái này nhớ đừng quên giớI thiệu cha đẻ của trò chơi này là “Will Wright” nha

18. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

Bài giới thiệu này được đó, tuy nhiên cần xem lại mấy chỗ này : lỗi chính tả (cái này quan trọng à nghen). Theo Jak thì bác Darcular nên chỉnh lại một tí ở phần kết bắt đầu từ chỗ :" Nói chung trò chơi The Sims..." -> lời kết nên "giũa" lại một tí cho hay hơn. Để tui viết thử hen:
    - Nói tóm lại, The Sims sẽ đem đến cho bạn một cái nhìn hết sức sinh động và thú vị về "thế giới loài người thu nhỏ". Bạn không những phải giải quyết các nhu cầu cá nhân cho nhân vật Sim của mình mà còn phải giúp họ "đương đầu" với mọi vấn đề của cuộc sống. Còn những vấn đề ấy là gì ? Phải giải quyết thế nào đây ? ... Tất cả, tất cả những chi tiết thú vị về THE SIMS đang chờ bạn khám phá đấy.

Còn điều này nữa, trong quá trình thu thập thông tin, tài liệu cho tạp chí, .. Tui nghĩ mọi người nên trao đổi qua e-mail cho tiện. Khi được phân công thì mỗi người một việc nhưng vẫn có thể hỗ trợ thông tin cho nhau chứ, phải hông ? Uhm ... Jak thấy hơi có rắc rối ở chỗ post bài lên tham khảo đó nghen : thứ nhất là khi post lên như vậy sẽ bị rối, có khi trùng bài , phiền lắm. Mình nên chia nhiệm vị cho từng người, mỗi người một nguồn thông tin (2M sẽ thông báo rõ về việc này ha), sau đó, các thành viên muốn tham gia hỗ trợ thì sẽ e-mail thông tin tìm được cho người phụ trách mảng thông tin đó, người ấy sẽ tổng hợp lại các nguồn thông tin cho trật tự (có thể là viết thành một bài hoàn chỉnh), sau đó mới post cái bài hoàn chỉnh đó lên cho mọi người góp ý. Việc này sẽ giúp cho Topic này không bị rối tung lên mà còn giúp cho tiến trình thực hiện công việc có hiệu quả hơn. Tóm lại, topic này sẽ chỉ dành riêng cho : THÔNG BÁO, POST BÀI (Đã tổng hợp đang cần góp ý), CÁC SÁNG KIẾN CHO CÔNG VIỆC .
    -> Jak xin nhận phần thông tin về các bài Interview (của các producer, fan, ..) và tham gia hoàn chỉnh lại các bài viết (nghĩa là chỉnh lại cho hay hơn tí tẹo ấy mà , -> dân Văn mà lị) , các bạn thành viên có bài phát biểu cảm nghĩ hay phỏng vấn được các fan thì mail cho Jak, cả các bạn trong nhóm biên tập nếu thấy nhiều bài cần dịch quá làm không hết, tui sẽ phụ một tay. E-mail : jackylinvn@yahoo.com

19. Darcular

Darcular Youtube Master Race

cái này coi bộ được è vậy bác cứ giữ như vậy đi còn về phần theo như chú nói thì anh em ủng hộ nơi đây sẽ là nơi thông báo và post bài thôi còn cái gì théc méc hay gì có thể gởi PM vài mail cho nhau trao đổi bi giờ sẽ khônng pót những bài ngoài lề đăng ký thành viên ra sao nữa nghe có gì cứ liên hệ bác MIXMAN nghe ..... okay toàn bộ chat chit góp ý sẽ mở một topic riêng để dể trao đổi Nên lấy tên chủ đề là "Đóng góp tạp chý THESIMS " cứ như vậy he mấy bác :-/ =D>

20. AseanBoy

AseanBoy Youtube Master Race

Chào anh em thiệt tình sori hôm đó bận gấp nên không vào tham gia chat chít với anh em thông cảm .
    Tui thấy kế hoặch của bác 2m được đó có gì mà không hợp thời chứ ? chỉ có mấy cái tên tầng phần thì chưa ổn bác hieula sữa lại cái đó cũng được , phần phỏng vấn tui nghĩ nên để sau đi cái này không hay lắm . Còn về vụ phân công việc như bác hieula không ổn rồi , cái này tui nghĩ nên để cho anh em tự chọn công việc mình cỏ thể đảm nhiệm được đừng nên phân việc kiểu đó . Trang bìa tui có ý như thế này về phần hình ảnh thỉ của bác buonma ổn hơn không phải là đẹp hơn , vì hỉnh của bác 2m giống của tạp chi TGG quá , còn về phần thiết kế thì của 2m tốt hơn nếu được thì thay cái chữ gamevn thành cái chữ tui nghĩ là The Sims World , còn cái chữ gamevn mình cho nó nhỏ thôi đặc phía trên . Tóm lại lấy cách trình bày của 2M là tốt hình ảnh thì lấy của buonma , cái chữ gamevn , TS của bác buonma tui thấy không ổn trầm trọng đó phải thiết kế mẫu khác nhìn ấn tượng hơn . Còn vể thông tin thì đưa vài thông tin , mục như bác 2M là được nhưng đừng cứng quá mềm một chút , ít ra khi người ta xem trang bìa cũng cần biết trong đó cái gì hay hấp dẩn chứ cũng đừng sữ dụng nhiều hình quá nhìn rối lắm . Làm thêm trang mục lục chứa đầy đủ thông tin trong tạp chí , Muốn tham khảo thì nên xem của GamePro hay PC GAMER mới đúng nghĩa là chuyên nghiệp đó bác Hieula ạ . Logo của nhóm NBT the sims là cần có đó , để tui thử làm xem cái phần về NBT tập hay đó nhớ làm cái này hay hay như bác 2M nêu nhé tui khoái cái này , để kiếm tâm nào đẹp zai nhất đưa lên mới đươc Hihiiii.... Còn về phần thiết kế trang bác hieula khỏi cần nói vì đối với dân thiết kế trang ai lại không biết . Còn sữ dụng khổ A4 đề làm thì không xong rồi nếu làm trong ID thì nên sữ dụng size mặc định của nó , đó là size chuẩn làm báo dạng tạp chí , sau này có muốn cũng dể đem đi in ra giấy .
    Còn bài viết của Darcula khá tốt tuy nhiên hơi ngắn , bài này nên để sau trang lời nói đầu để mọi người có thể biết game the sims là như thế nào trước khi đọc những bài viết về the sims bên trong tạp chí . Còn về phần sữa tui thấy cái câu "Thế giới loài người thu nhỏ " sao sao ấy có câu khác hay hơn không ?
    Để tránh lung tung trong đây tui nghĩ nên mở thêm một cái nữa dùng để chứa những bài viết đã hoàng thành sau khi qua những giai đoạn chình sữa .
    À quên còn về phần dàng trang thì sao ? có bao nhiêu người tham gia vậy , hay chỉ có tui và bác chim cánh cục ý nhằm chim đầu dàng 2M làm thôi ? Cái này thì chủ yếu dùng ID để làm phải không bác 2M .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.