CHƠI AOE internet đây kô fải zone đâu

Thảo luận trong 'AOE: Rise Of Rome' bắt đầu bởi name_hoan2001, 6/11/04.

1. killer13

killer13 C O N T R A

he he he he năm mới vui vẻ cái cóc khô gì, thi lại cho choẹt mặt ra,
    mà anh em mình phải hẹn nhau thế nào chứ nhỉ, tối thứ 7 hằng tuân lên CGA nhé
    Phải tập trung vào đánh mới vui
    Cứ join vào đúng room đầu tiên áy nhé
    okay?

2. m.tuan

m.tuan Youtube Master Race

ai cho tôi biết tại sao tôi down phần mềm chơi aoe trên internet ko phải zone về rôi nhưng khi chạy lạ ko được và phải làm sao giờ để chơi trên internet ko cần zone.

3. vn_nml

vn_nml Youtube Master Race

Hôm nay vào CGA không được. Mỗi lần nhập userid và pw xong thì nó lại download như đang update. Chạy xong hiện ra cái bảng thông báo tiếng TÀu rồi quay lại màn hình nhập pw. NHập lại vẫn thấy download^^. BÁc nào có cách trị post lên cho anh em nhờ nào.

4. killer13

killer13 C O N T R A

không phải lỗi gì đâu, nó đang download để UPdate verion đấy, chịu khó chờ khoảng 10' nó sẽ down xong, sau đó bạn sẽ thấy CGA có một Skin mới đẹp và bắt mắt hơn
    Okie
    Anh em nếu lên CGA thì join vào room đầu tiên nhé
    Nick em là Kaiservn

5. name_hoan2001

name_hoan2001 Mr & Ms Pac-Man

tạm biệt anh em có lẽ bây giờ tuu kô vào box này nửa đâu/ có lẽ tuu xẽ chuyẻn sang MU thuu/ dạo này thích chơi MU hon AOE rùu/ chuc' mọi người ở lại mạnh khoẻ nhé/ tuu fải đi đây/ mặc rùu rất suy nghỉ nhiều/ nhưng có bưởi tiệc nào mà chẳng tàn/ rùu cũng đến lúc fải chia tay/ chúc mọi người ở lại manh khoẻ nhé/ tam biệt..............huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

6. xong_vao

xong_vao Donkey Kong

Đừng đi thế chứ, nếu đi thỉch thoảng ghé vào box thăm anh em chứ, mà trước khi đi thì nên làm rõ kẻ thách thức có tên Bravor đã, nname_hoan đừng bỏ anh em vậy chứ.

7. m.tuan

m.tuan Youtube Master Race

xin hỏi tại sao khi tôi tải chương trình này về rồi nhưng lại không chạy được và tôi phải lam sao để chơi trên internet giờ?

8. Hổ đói

Hổ đói Youtube Master Race

ai đó cho bố cháu hỏi phát: sao khi mình vào game, bọn nó cứ cho mình drop liên tục??? khi vào game, bố cháu lấy nick gạch gạch rồi (----), thế mà vào đâu cũng bị drop (thật là bức xúc!!!)

Đấy là do chúng nó đuổi ra hay là do mạng mình bọ trục trặc ạ???

Ai hiểu biết, giải thích cho cháu cái ...

9. killer13

killer13 C O N T R A

cái đó là do tụi nó kick thôi, không do lỗi gì cả đâu, có thể vào room mà chúng nó quen biết nhau cả rồi nên mới bị kick đó, mặc dù là --- nhưng chúng nó vẫn biết đấy
    tìm room khác mà chơi thôi

10. Hổ đói

vấn đề là tớ vào mấy mạng liền đều bọ kick ra nên mới thấy lạ, hay la cả cái sever đấy chúng nó biết nhau hết nhỉ? thế thì chịu (thỉnh thoảng có thằng còn viết "sorry" mới tức chứ)

thanki`u!

11. killer13

killer13 C O N T R A

hì hì hay tại tụi nó thấy được cái ping của mình nhỉ, chác do cái ping cao quá nên nó đuổi ra đấy
    nhưng mình chẳng hiểu chúng nó nhìn ping bằng cách nào được cả

12. name_hoan2001

name_hoan2001 Mr & Ms Pac-Man

sau hơn 2 tuần chơi MU mắt thì lồi ra fải deo kính cận/ người gầy như que củi / xanh như tàu lá/ ba me tương con bị ngiện lên cho bệnh viện kiểm tra xét ngiệm máu/ mất ăn mất ngủ cả hàng tuần chơi 24/24/
    cuối cùng tổng kết lại chỉ có box AOE và những bạn AOE mới là những người bạn tốt/ name_hoan2001 xẽ kô sang box MU nữa vì sợ lắm rùu/ sợ fải đi cai ngiện ở nhà giam lắm/ và bây giờ tuu trở lại đây / name_hoan cám ơn bạn xong_vao nha/ vì chỉ có xong_vao mới là người tốt trong những rất rất tốt của box AOE này/ cũng may là name_hoan mới chơi MU nhưng thật đáng tiếc là những cao thu AOE bạn của name_hoan dã trở thành những kẻ ngiện MU/ name_hoan buồn quá/ nhưng dù sao name_hoan cũng rất vui khi trở về với box của AOE/ chúc mọi người chơi AOE tốt và đừng chơi MU nhé bởi vì nó là môt game chẳng khác thuốc phiên đâu

13. Hổ đói

tớ cúng nghĩ thế, có mấy thằng Ác Min ngồi lù lù ra đấy, mặt thằng nào cũng hăm he hằm hề.

Của đáng tội, bố cháu lại toàn đánh đời 2. Có hôm, mình mình mang quẩy đi quấy cả 4 nhà bên kia, chả thằng nào ra đươc nhiều ngựa cả, nên chắc chúng nó tức.

Có hôm, dở hơi lên lại lấy cung minoan để lên đời 3, mà các bác biết cung này nó bắn thì thế nào rồi đấy.

Tóm lại, bố cháu nghĩ là mấy chú Tàu Ô đánh kém, cứ thấy cháu ở đâu là đuổi (vì sợ), mà nếu nó sợ thì mình tha cho nó, hề hề

À mà còn chuyện này nữa, sao bọn nó cứ lúc nào cũng Shang nhỉ? Mịe, người ta cho bao nhiêu đế chế, lúc nào cũng mang cái nhà Tần ra chơi, chơi mãi mà léo biết chán à, đúng là lũ Tàu Ô, chán !!!

14. vn_nml

vn_nml Youtube Master Race

Từ hôm qua đến giờ tui vào CGA thấy ping server cao quá trời, cái nào cũng từ 600 tới 700. Bình thường chỉ từ 150 đến 300 thôi. Có ai bị như vậy không bà con?

15. killer13

killer13 C O N T R A

hehe he có, thỉnh thoảng, đôi khi mấy thằng tàu bị ping cao quá nó tức điên lên, chửi rủa ầm ầm
    nhưng kệ thây nó mình không bị dis là được he he he

16. Hổ đói

cả nhà cho cháu hỏi là ping là cái gì ạ, xem chỉ số ping như thế nào ạ?

tóm lại là cháu muốn được chơi mà không phải ra ra vào vào nhiều, mệt lắm

17. Hổ đói

cả nhà cho cháu hỏi là ping là cái gì ạ, xem chỉ số ping như thế nào ạ?

tóm lại là cháu muốn được chơi mà không phải ra ra vào vào nhiều, mệt lắm

18. superman_5b

superman_5b Youtube Master Race

hehhe chào các anh em là lính mới mong các anh giúp đỡ.em chưa chơi đế chế bao giờ .đây là lần đâu tiên hihihihih

19. superman_5b

superman_5b Youtube Master Race

anh killer13 ơi có phải anh choi muvietnam ko

20. Hổ đói

Các bác thạo tiếng Tàu cho cháu hỏi cái cửa sổ bên dưới này nó nói gì đấy ạ.

Cái thằng CGA này sao mà toàn tiếng Tàu thế, chả có tí tiếng Anh nào để còn hiểu nó nói gì, tình hình là dạo này cháu chẳng thể vào được một game nào để chới cả - chán.

Có ai biết cái nào vui vui hơn thế này không ạ? Mình có làm gì bọn nó đâu mà nó ping? Đánh nhau thì đánh kiểu gì chả được, sao lại cứ phải đánh Shang, sao cứ phải lên đời 3 mới đánh??? funny vãi ....

Các file đính kèm: