Chơi phiên bản DO mới thấy về việt nam TLBB là cái gì.

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi ttnbk2008, 5/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. smouse96

smouse96 Youtube Master Race

ÔI chà mấy bạn tranh luận ghê quá. Theo tôi thì ăn theo tất nhiên không bao giờ bằng bản gốc rồi. Chơi bên Trung Quốc thì tất nhiên có nhiều chuyên gia hơn nên sẽ tốt hơn VN. Nhưng sẽ bị bất đồng ngôn ngữ. Với lại đời sống của người dân Trugn Quốc thì cao hơn Vn nên đầu tư vào chơi game sẽ nhiều hơn, vì thế nên chất lượng game sẽ tốt hơn.Còn bên VN chơi miễn phí là chính, FPT thì đôi khi làm ăn vô trách nhiệm thật nhưng ta nên thông cảm vì kinh phí chỉ đến vậy nên dc như thế này là khá rồi.Nếu muốn chơi game ngon thì phải đóng kinh phí vào mà chơi.
    Còn những điều bạn ttnbk nói là nhiều cái hay ở Trung Quốc về Vn thì mất đi có thể là do kỹ thuật VN ko dc như trung quốc với lại tài chính cũng là một ván đề, tôi nghĩ FPt điều chỉnh như vậy cho phù hợp với túi tiền ng` dân VN.
    Theo tôi thì nếu có thắc mắc thì gửi lên FPT, nhưng 1 trong những điều tồi nhất ở FPT là trả lời thư rất hời hợt.Bản thân tôi thì vẫn thích chơi TLBB Vn vì tôi chỉ chơi để giải trí, đôi lúc lag quá thì tôi cũng tức.Còn nếu bức xúc lên đây nói cũng được thôi, nhưng chỉ mỏi tay viết mà lại chẳng giải quyết dc j` cả. Cả 2 bạn ko ai sai cả, nhưng cũng ko nên cãi nhau chứ:P.
    Tóm lại đây là quan điểm của mỗi ng`, bạn nào ko thích chơi ở VN có thể chơi bên TQ hay Mĩ, ko ai nói j bạn cả. Còn ở VN,chúng ta phải chấp nhận thôi chờ khi nào VN phát triển bằng TQ hay Mĩ đã.
    Vấn đề về việc các acc hack mà vẫn dc hoạt động tiếp có thể là do chủ nhân của những acc đó dến hối lộ FPT, thế thôi.

2. prince of games

prince of games Space Marine Doomguy

tôi thấy chả có j` đáng bàn ở cung cách làm việc của FPT , phiên bản 0.5 ở trung quốc thế nào thj` tôi ko biết , nhưng chả có lý do gì mà bắt buộc FPT phải bê nguyên xi tất cả những thứ mà trung quốc có về VN , việc này chắc chắn phải có lý do gì đó trong hợp đồng hoặc lý do nào khác vì bạn cũng phải biết 1 điều nếu nhưng FPT có thể bê tất cả cái hay của TLBB chính gốc về VN thj` đương nhiên số game thủ sẽ chơi nó sẽ tăng lên , FPT sẽ có thể thu lợi , ko lẽ FPT ko muốn điều đó sao ?
    vả lại dù bạn có hô hào gi` trên đây thj` FPT cũng chả nghe thấy và cũng chả làm ăn đc j` cả
    việc chống hack và bot bạn nghĩ đó là "nghĩa vụ" mà FPT phải làm sao ? xin thưa với bạn , điều đó cũng ko thể phủ định đc cái mà FPT cố gắng thể hiện trách nhiệm của FPT muốn tạo ra 1 game công bằng , bạn nói 1 game có hack bot sẽ chóng tàn sao ? VLTK có từ lúc ra đời có bot ko ? audition có hack ko ? thế có chóng tàn ko ? còn việc nhìu acc bị log mà ra ngoài chạy nhảy tôi cũng "nghe nói" nhưng "nghe nói" và sự thật thj` là 2 thứ khác nhau tôi chưa gặp 1 acc nào tuyên bố bị lag mà chạy nhảy ngoài server như bạn nói cả nên tôi chả có j` để nói ở vấn đề này

còn việc quản lý game , update game , event cho game thj` chúng ta là người ngoài cuộc chả biết tí gì thj` chả thể đem ra bình luận hay xiên xỏ nhảm nhí

3. smouse96

smouse96 Youtube Master Race

Theo mình việc TLBB Vn ko bằng TRung Quốc là do kỹ thuật và tài chính của FPT ko thể so bì với sohu. Cái này cũng do gamer một phần mà ra, muốn chơi tốt mà không chịu bỏ kinh phí. 1 game free thì như thế này là dc rồi, còn nêu muốn chơi ngon thì mỗi tháng bỏ tiên ra mà nộp như ở Mĩ ý.Ko có tiền thì ko ai phục vụ bạn tốt đâu, cuộc sống bay h là vậy đấy. Còn nếu bạn thấy bất mãn thì sang chơi bên Trung Quốc cũng dc, ko ai nói j bạn cả, hoặc lên trình bày với FPT, còn nếu bạn so sánh TQ với VN thì chẳng khác j trứng chọi đá đâu.
    Vấn đề các acc hack mà vẫn dc tiếp tục hoạt động thì đơn giản, hối lộ là xong.Còn bạn nói đó là miếng cơm manh áo của FPTT thì cũng đúng thôi, nhưng ng chơi ko đóng góp thì lấy đâu ra kinh phí để sửa sang? Đẫ ko chịu bỏ tiền túi ra thì than vãn ít thôi bạn a`, nếu bạn làm ko công cho ai đó bạn có thích ko?. Nói j thì nói cũng phải gắn với thực tế.

4. ttnbk2008

ttnbk2008 Youtube Master Race

@pr: Cái chuyện acc được thả thì chuột đã nói rồi, rất nhiều người thấy. Đừng giả vờ là chỉ nghe thấy.
    Bạn nghĩ thế nào nếu game TLBB tiếp tục để hack miễn dịch, hack skill boss liệu nó còn người chơi cho đến giờ không, cái việc sửa để khỏi hack đúng là "trách nhiệm" của FPT-online và nó là cái tất yếu họ phải làm, chẳng lẽ game họ mua về lại bỏ cho người ta phá... Nói đến Lag của server bạn có thấy mấy cái topic "server PVCT lag không chơi đựoc", "server LMTK không Đăng nhập được", mất đồ mất thú cưỡi mất ngọc .. trên trang Forum.gate tlbb ko. Đừng nói là không có nhá. Bạn nghĩ game VLTK và audition liệu có sống khỏe như TLBB hay nó sống dặt dẹo, và thu nhập của 2 game này liệu có so bì được với TLBB.
    @siêuchuột: Tôi phải hỏi ngược lại bạn câu đó mới đúng "bạn đã bao giờ bảo tiền túi ra chưa" bạn thử đặt mình vào vị trí của người chơi game 2 năm, nạp 10 mi (tuy chẳng nhiều nhặn gì, và cũng chẳng đáng là bao so với thu nhập) chờ đợi nhưng 2 năm chỉ up 2 phiên bản, update thì lừng khừng, up xong thì thiếu tùm lum, event thì kêu nạp thẻ mới được chơi. TLBB VN là free to play nhưng các thứ có giá trị đều phải mua bằng tiền, cung cách thu tiền thì khác nhưng liệu nó có cao cả hơn game nạp theo tháng.
    Mà TLBB TQ với việt nam đâu là trứng, đâu là đá:)). Thế nào là than vãn, bạn chịu đọc cái bài viết của tôi ban đầu chưa hay chỉ lướt vài dòng rồi comment bậy, bài viết của tôi là so sánh nó có gì sai chăng?????

5. thiendg

thiendg Youtube Master Race

TLBB trước đây tui chơi không thấy chán, thấy gì thích là nạp card làm cho bằng được, mỗi tháng trung bình cũng đi 1m. Còn giờ đây thì sao? Chỉ vì FPT tham lam quá đã làm cho game trở nên nhàm chán: làm gì còn cảnh tranh nhau mấy con boss KH đánh nhau sứt đầu mẻ trán để rồi về đập ngọc nuôi pet, đi Q thì mãi không có full đi làm gì, còn ác tặc, ác bá, đi cờ nữa ... chán tuốt. Nó chả còn gì mới và đáng làm nữa. Trước đây tưởng không bao giờ bỏ được game, còn bây giờ không muốn log acc vô chơi nữa, nói chi đến chuyện nạp card. Thiết nghĩ, FPT nên thường xuyên up date để game thêm phong phú để kích thích anh em nạp card và cày game, chứ lấy việc giảm rớt đồ và không cho bán vàng để khuyến khích nạp card là con đường sai lầm. Chính điều đó giết chết game và giảm thu cho FPT vì các lý do sau:1> Tăng khoảng cách giàu nghèo, người nghèo không chơi nổi ngọc C4 thì người giàu dại chi đầu tư chơi ngọc C5,6,7 vì chỉ cần ngọc C4 là đủ pro, Nếu người nghèo chăm cày chơi được ngọc 5 thì những người đi làm không có nhiều thời gian cày (đây mới là khách hàng tiềm năng của FPT) muốn Pro phải chơi ngọc 6,7->lợi cho FPT hơn. 2> Những người nghèo chán nản bỏ game thì game không còn phong phú nhiều tầng lớp nữa-> kém hấp dẫn. Hơn nữa những người nghèo hiện nay chủ yếu chưa đi làm, sau 1 vài năm nữa đi làm có tiền thì đã chuyển game khác rồi=))FPT mất thêm 1 khoản thu. Tóm lại tư tưởng hiện tại của FPT rất ngu, k biết thằng nào hiến kế, thay vì nâng cao chất lượng game để khuyến khích game thủ nạp tiền và phát triển bền vững thì lại chọn cách giết chết game từ từ thế này, đây cũng là phong cách làm ăn của FPT trên mọi lĩnh vực, nên cổ phiếu liên tục rớt giá=)).

6. thiendg

thiendg Youtube Master Race

• Xin nói thêm, chỉ có nâng cao chất lượng game, cho thêm nhiều cái mới thì TLBB mới hấp dẫn người chơi được, và khi đó mới tăng thu nhập được. Chứ chọn cách mở nhiều server, giảm rớt đồ để tăng thu sẽ làm cho game thêm chán thôi, và hiệu ứng bỏ game theo dây truyền sẽ xảy ra. Nên phát triển bền vững, hướng về game thủ, tăng thu nhập bằng trí tuệ và đầu tư của mình chứ không phải bằng thủ đoạn như hiện nay:-q Vĩnh biệt TLBB, vĩnh biệt FPT, một công ty làm ăn thủ đoạn, lừa lọc đa lĩnh vực, mong công ty sớm lụy tàn để xã hội bớt thiệt hại và chúng ta có thêm 1 bài học về phát triển bền vững chứ không phải cướp giật trước mắt;))

7. lamviva1

lamviva1 Mr & Ms Pac-Man

Thì trước tới giờ mình luôn có nhận xét là FPT là nph game tệ nhất VN mà,mỗi tội ông ấy phát hành toàn game mình thích.Chán thiệt.
    FPT có cái kiểu làm ăn nửa vời,và gần như không quan tâm tới gamer bình dân,chỉ chăm lo cho đại gia thôi=)).
    Tiêu biểu như việc mua đồ in game ,tớ dám cá rằng nếu giá ngọc C3 giảm đi tầm 1 nữa thì số tiền NPH thu được sẽ lớn hơn bây giờ rất là nhiều đó :))

8. contaukiuc

contaukiuc Youtube Master Race

1 game thành công hay không quyết định ở game thủ đó bạn , ko ai bắt mình chơi nhưng mình có quyền lên tiếng đó bạn , bộ bận maketing của game vẫn phải lắng nghe và tiếp thu ý kiến của game thủ đó thôi :)

9. Anniehp_Love

Anniehp_Love Youtube Master Race

Đúng là phiên bản VN bây giờ thật chán. Ai chơi cũng biết rồi nên không cần phải nói ra :P

Mình vừa đăng kí bên DO nhưng đã hết key. :( Ai có key có thể share với mình để mình có cơi hội test US version với. Cám ơn. :D À cho mình hỏi là Cái Bang ở Closed Beta DO hiện nay chỉ số có bị ảo như ở VN không? Cám ơn.

10. bo_nhatnam

bo_nhatnam Youtube Master Race

Thật tình là hiện giờ chán thiệt đó, log game chẳng bít làm gì, boss thì 9 con, rớt được 2-3 bọc là may, chưa kể toàn rác (lại cố định mới chết tươi), tỉ lệ rớt đồ giảm rõ rệt...

11. Đệ nhất Nhân

Đệ nhất Nhân Mr & Ms Pac-Man

Mình nói thế này nhé. Các bạn không cần phải so sánh làm gì về vấn đề tỷ lệ đâu. Ví dụ bên VN phổ thông là chế đc 3* còn bên Tàu phổ thông là chế đc 6*. Vậy ở VN 5* là ngon, 6,7* là vip. Còn bọn Tàu thì 8* mới ngon... Như vậy có thể thấy vấn đề đó không có gì cần thiết phải phàn nàn. Cũng như vấn đề giá cả, nó đã thuộc về mặt bằng chung rồi.
    Đối với NPH ở VN, mình chỉ thấy có 2 vấn đề chính rất đáng buồn và trong đó có 1 vấn đề là không chấp nhận được. Đó là việc up Phiên bản quá chậm và việc cắt xén các tính năng vô tội vạ. Hai cái này thì rỗ như ban ngày rồi, mình khỏi kể chi tiết ra làm gì.
    Bạn này mới đúng là chuyên gia kinh tế này. Phát triển bền vững là mục tiêu của cả nhân loại đó.

12. +~~MrBoomba~~+

+~~MrBoomba~~+ Mario & Luigi

nếu bạn là NPH game hàng đầu ở VN thì bạn sẽ làm thế nào trong khi đời sống ở VN không như những nước khác ;))

Xin hỏi 1 câu ngoài lề?thế các bạn nghĩ NPH nào ở VN hiện nay mới đủ đáp ứng "cầu" của các bạn????;))

13. prince of games

tôi chà cần gì phải giả vờ cả , tôi chỉ "nghe thấy" và thấy vài cái hình và ko tận mắt chứng kiến ở server tôi chơi thj` tôi ko có ý kiến ở việc này

hack miễn dịch thi` ko nói còn hack TN , bot , auto . tôi dám nói FPT ko xử lý mấy cái hack đó thj` cũng chả có ma nào nghĩ chơi TLBB cả nhưng rồi ruốc cuộc tất cả cái hack đó đã đc xử lý , chả còn hack đc nữa , đương nhiên tôi đã nói game nào mà chả có lỗ hổng nhưng bạn nói cái việc FPT xử lý là nghĩa vụ mà FPT phải làm thj` coi bộ hơi xem thường nhà phát hành , ko lẽ họ chỉ có nhiệm vụ chỉnh sữa những thứ ko tốt do chính tay các bạn tạo ra để game công bằng hơn, còn về phía các bạn thj` hở 1 cái là trách móc này nọ nói nhà phát hành này ko tốt game này như rác rưởi mà bản thân các bạn làm đc cái gì chứ ? hay chỉ đc cái miệng là hay , trách móc hả , so sánh hả sao ko qua 4rum TLBB mà trách , mà than , qua đây nói , wa đây than thj` ai quan tâm chứ

bây h chả thấy cái topic nào la lag liếc cả , còn việc mất thú cưỡi , đồ,ngọc , nếu ko chỉnh sửa hay bồi thường lại thj` yên thân với cái miệng các bác à ?

bạn có chắc là game VLTK và audition phí của nó ko so bì đc với TLBB ko ? biết thj` hãy nói nhé , VLTK ko những phải nạp phí giờ chơi mà còn phải mua đồ trong game ,thâm niên tồn tại của nó số server của nó và số ng` chơi nó so với TLBB là hơi bị xa còn audition 1 món đồ trung bình trong đó muốn coi cho đc cũng phải 100k VNĐ 1 món đồ vip thj` gần 400k VNĐ ,1 lần solo tiền trong đó cũng hơn cả mil (solo đổi tên 1 lần 100k solo spam kênh thế giới ) ko so bì đc với TLBB à ?
    có lẽ bạn chả bjk gì về 2 trò này cả hay chắc chỉ ở mức độ "tập chơi"

xin lỗi bạn 2 năm của bạn chả là gì cả , tôi chơi au từ hồi tháng 6-2006 còn chơi TLBB cũng đc 3 năm tiền nạp vào cũng ko phải là ít nhưng chả than như trời sập vậy

ủa , bộ có mình bạn phải chịu hả , mình bạn phải nạp thẻ , mình bạn phải chờ nó update sao ? bạn tưởng bạn là ai chứ ? nhà phát hành phải theo ý bạn à ? bạn đại diện cho game thủ hả ? tôi cũng là game thủ đây này .

^^^^^^
    cãi cùn, rách việc, vớ vẩn

ko có lý do nào bắt nhà phát hành phải lắng nghe ý kiến của những kẻ mở miệng ra là bảo game này là game rác , FPT có nghĩa vụ phải làm đúng ý hài lòng tất cả các game thủ ? hở 1 tí là xiên xỏ này nọ
    đòi hỏi của các bạn cao quá thj` wa game nào đó làm bạn hài lòng ko thu phí , ko lag , train lẹ , boss dễ mà chơi , chả ai ngăn cấm cả

@tôi kết nhé
    bạn quá ích kỉ , chỉ nghĩ đến quyền lợi của bản thân mà chả bjk gi` về khó khăn bên phía nhà phát hành, đòi hỏi họ phài hoàn hảo phải thế này thế nọ cho đúng ý bạn xin thưa với bạn , bạn chơi hết game online ở VN hay ở cả nước ngoài cũng chả game nào hay nàh phát hành nào có thể nói là hoàn hảo
    bạn so sánh quá vớ vẩn server VN ta và server trung quốc hay mĩ thj` đây là 3 server riêng biệt , sao có thể đem gộp chung lại mà so sánh chứ ?
    đòi hỏi của bạn quá cao bạn muốn gì từ phía nhà phát hành chứ ? làm cho server công bằng , ko hack ? xin thưa với bạn các chương trình hack đó từ đâu ra ? bạn muốn chơi ko cần nạp thẻ ? vậy kinh phí đâu để tồn tại server , kinh phí đâu để bảo trì giúp cho server ko lag ? bạn muốn nhà phát hành phải lắng nghe ý kiến của các bạn ? thế các bạn làm đc những gì ? hay hở 1 tí là xiên xỏ trách móc , nói nhà phát hành này là thế này thế kia , nói game này chỉ là rác , trong game thj` chửi bới đụng chạm cả GM

@tôi nói xog rồi đó , bạn bỏ nick đc chưa , nhưng mà nick 5th của bạn tớ đây có gần chục nick nên bỏ cũng chả thành vấn đề gì là to lớn lắm đâu spam 1 ngày là xog @};-

14. cybersix

cybersix Donkey Kong

Tóm lại là các ông cãi nhau để làm gì có giải quyết đc vấn đề gì không??? Không chứ gì??? vì thế thì thôi đi các ông có ý kiến thì gửi ý kiến đến FPT thế thôi cho lên 4r thì làm đc cái gì???
    Thế theo các ông ng ta bỏ tiền ra để làm gì ?? Từ thiện à??? Chỗ này đâu phải viện dưỡng lão hay trại mồ côi!!!! Thế thì NPH bỏ tiền ra thì họ cũng phải kiếm đc cái bát cơm để đổ vào mồm chứ!!!!
    FPT có quyền phát hành do mua bản quyền của Sohu và họ đc cho phép chỉnh sửa các thông số của Game phù hợp với tiêu chí của NPH trước rồi mới đến các game thủ sau... Vì sao ??? Họ còn cả đống nhân viên ăn theo kia kìa nào là quản lý, kỹ thuật, pr,.... tiền đâu mà trả lương nếu không kinh doanh???? Nếu là bạn thì bạn có bỏ tiền ra 1 đống để ko thu lại đc gì không???? lam đêk gì có ai bỏ tiền ra mà không thu đc cái gì có lợi cho mình!!! Từ thiện á!!!! đấy cũng là 1 phương thức quảng cáo đấy vừa đc tiếng vẫn vừa Pr đc cho mình!!!!
    Chốt lại ai cũng có ý kiến riêng nên ai chơi đc thì chơi ai cảm thấy không phù hợp nghỉ không chơi nữa thế thôi!!! Còn NPH họ cũng phải tiếp thu ý kiến nhưng mà phải trong khả năng cho phép của họ chứ!!! Còn sập hay không thì kệ NPH đâu ảnh huỏng gì đến bạn đúng không, và đó cũng là việc của NPH phải lo chứ chưa đến phiên bạn lo đâu!!!

15. lamviva1

lamviva1 Mr & Ms Pac-Man

Có ai bảo là không nạp tiền cho game đâu,cái vấn đề chính ở đây đó là NPH hãy làm sao cho tiền gamer nạp vào có ích chút đi,thu tiền của gamer mà quản lý tệ vậy sao?
    Trước đây tôi không nói làm gì,bây giờ thì sao,nhìn vào cả cái forum tlbb bên gate chắc chỉ còn mỗi mod Huyết Ma Đao là thỉnh thoảng trả lời gamer.
    Kinh doanh thì cũng phải có đạo đức chứ,thu tiền của người ta mà làm ăn như vậy người ta gọi là thất đức đấy.
    @P O G: bạn lên chức rồi thì nên sửa lại cách viết bài đi,viết sai lỗi chính tả nhiều quá đấy :))

16. letinhbuon02

letinhbuon02 T.E.T.Я.I.S

DO = TLBB sao hok ai post 1 bài lên cho anh em tham khỏa nhỉ :D mừk
    TLBB Mỹ hay hok ;;);;)/SIZE]

17. ttnbk2008

Ở trên tôi chỉ so sánh, tôi không có ý gì khác thì bạn lôi server lậu vào. :|
    Tôi hỏi bạn bên trung quốc và Mỹ họ có phải server lậu không thì bạn không nói gì.;))
    Bạn tiếp tục bảo chưa ai kêu ca sv TLBB VN là lag, Tôi dẫn ra 2 dẫn chứng thì bạn bảo bây giờ nó còn đâu..:).
    Bạn bảo hack bot FPT sử lý êm và nói cái kiểu là " làm ơn cho game thủ", tôi bảo đó là trách nhiệm mà bất cứ NPH nào cũng phải làm và chuyện thả acc sau khi kêu log (chuyện này chẳng ít người biết đâu mà bạn phải cãi cố). Thì bạn cố gắng đánh sang chuyện khác và lôi chuyện au và VLTK hạck bot mà vẫn sống khỏe vào đây. Liệu acc vip bên au có so nổi với acc vip bên TLBB ko, 100->200 mi để có 1 acc full 6 :|.
    Thế tôi hỏi bạn kia nói câu "so sánh TQ và VN như trứng với đá" có ý gì (vì tôi không hiểu và hơi buồn cười), tôi hỏi bạn ấy bài viết đầu tiên của tôi chỉ là so sánh có gì nữa đâu. Tôi không hiểu cãi cùn ở đâu ra.
    1k4 bài viết, mấy acc lv5 mà viết bài sồn sồn thiếu suy nghĩ như đứa trẻ con mới lớn, quyền lợi của nhà phát hành thì phải đi đôi với lợi ích của game thủ, nó không phải là một chiều. Chẳng lẽ NPH thu tiền xong rồi làm ăn qua loa dạng "có là được" còn người chơi thì thuộc dạng "có gì chơi nấy" không đựoc đòi hỏi và không được có ý kiến.
    Tôi chỉ hỏi bạn duy nhất 1 câu "so sánh của tôi có gì không đúng sư thật" mà bạn viết cả mấy bài chỉ để phản bác nó. :-*
    @all: hôm nào đó tôi sẽ post nguyên liệu và đồ chế nhiều sao cấp thấp cho các bác xem. Mà tin mừng là phiên bản châu âu cua TLBB ko ban ip việt nam, bác nào muốn thử thì chờ.:)

18. ttnbk2008

Sorry tất cả, topic này đã bị lạc đề. Từ nay mình không nói chyện linh tinh nữa chỉ tập chung trao đổi những thứ cần thiết thôi.

19. prince of games

càng cãi lại càng cùn
    thứ nhất

bạn muốn so sánh ? chỉ đơn thuần là so sánh ? thế cái tiêu đề này
    là có ý gì
    còn nữa càng nói bạn lại càng lộ ra vẽ bạn muốn phân bì với phiên bản TQ ồi nói server VN ta thế này thế nọ ? có ko ? thế thj` tôi bảo nếu bạn ko hài lòng , thích train nhanh , boss yếu , ngọc cao thj`chơi server lậu , bộ bạn vẫn ko hỉu à hay cố tình ko hiểu ?

thứ 2
    từ khi tôi tham gia 4rum này tôi chả bao h thấy 2pic nào nói TLBB lag cả
    vả lại nếu bạn nói server TLBB VN lag thj` thật sự yêu cầu của bạn quá cao , hoặc mạng nàh bạn quá cùn , tôi chơi TLBB 3 năm nay chuyển server mấy lần chưa server nào có thể nói là lag kể cả khi khoản thời gian có hack skill miễn dịch

việc FPT chống hack giúp game trở nên công bằng , việc FPT log acc của những ng` hack , bạn coi đó là điều dĩ nhiên ? tôi hỏi bạn mấy nàh phát hành game có thể làm đc như thế ? audition ? làm đc ko ? chống hack đc ko ? VLTK ? làm đc ko ? chống bot đc ko ? bạn càng cãi lại ra cái cùn của bạn mà bạn cứ khoái lý sự

bạn chắc ko ? 1 acc full 6 300 mil hả ? đừng có thổi phồng như vậy , 1 acc cấp 6 là 4 chai 12 món đồ đeo vào mỗi món 4 lỗ phang thêm tiền đục lỗ thj` chỉ có 200 chai chả tới nước nào mà 300 cả mà dù có 300 đi nữa đi so sánh với 1 acc vip cũa audition full tủ đồ thj` cũng chả hơn đâu mà bạn tự hào quá vả lại tiền VTC ăn cũa game thủ cũng đâu có ít , cung cách phục vụ của VTC với game thủ tế nào ,bằng đc FPT hả , có chống hack ko ? có làm đúng nghĩa vụ của NTP mà bạn nói ko ? rồi ai gánh trc ?

xin lỗi bạn trc , người đã làm ra đc đồng tiền mà hở 1 tí kêu ca than vãn phân bì chỉ biết cho bản thân như bạn mới là hạng trẽ con thiếu suy nghĩ

ủa bộ bạn chưa thông hả
    vì FPT ăn tiền game thủ nên TLBB mới sống đc mới ngày hôm nay đó
    vì FPT ăn tiền game thủ nên FPT mới chống hack đó
    vì FPT ăn tiền game thủ nên FPT mới giảm độ lag đến mức thấp nhất có thể đó
    và vì FPT ăn tiền game thủ nên FPT mới có tiền mua các bản update của shohu mà update vào cái bản VN đó

tôi ko nói bạn so sánh ko đúng sự thật mà tôi nói bạn so sánh là sai ,
    bạn viết bài so sánh này với mục đích gì ? xiên xỏ FPT ? bảo FPT phải update cho đúng ý bạn ? cho hài lòng bạn ? bạn nghĩ bạn là ai chứ ? mấy nghìn game thủ ko phải chỉ mình bạn phải chấp nhận các event và các phiên bản update của FPT , mấy nghìn game thủ đã chấp nhận nạp card và công nhận giá cả vật phẩm trong shop KNB là hợp lý, mấy nghìn game thủ đã phải cực khổ train ngày đêm mới đạt đc cấp độ 9x , bộ riêng mình bạn à ? bạn khổ lắm sao ? nực cười quá

20. ulovebo

ulovebo Donkey Kong

zo6 zo6 cãi tiếp đi các bác. đang xôm =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.