Chơi PS3 giữa Hà Nội

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi redwing, 17/6/07.

1. nguyen_minh

nguyen_minh Mario & Luigi

ở HCM đường Đồng Nai gần trường Nguyễn Du cấp 3 có á, nhưng không biết có LCD không , các bác muốn chơi mò vô thì biết

2. RYS

RYS Legend of Zelda

ở HN có tiệm nào chơi xbox không nhỉ (ko phải xbox 360), đang cần finish mấy game của thằng này mà máy nhà lại đang hỏng dài dài

3. truonghaohung

truonghaohung C O N T R A

PS3 10 k 1 giờ ,cũng rẻ ấy chứ ,ngày trước hồi PS2 mới có mình ra tiệm chơi cũng hết 6k/giờ rồi >_< quánh FFX tứ sáng tới chiều cũng gần 100k tính luốn tiến thuốc men & cafe ^^
    hehe PS3 mà có Final Fantasy ngồi luyện sáng chiều đều đều mỗi ngày chắc cũng hơi căng á .tốn kém tốn kém

4. binpinpin

binpinpin Dragon Quest

truonghaohung ở SG hay sao mà chơi PS2 6k/1h thế. Ở HN chỉ 3-4k/1h thôi. Còn về PS3 thì Đại Cồ Việt hình như giờ là 15k/1h đúng ko? Tôi biết thêm 1 cái ở Triệu Việt Vương thì phải, thấy có đứa chơi về kêu 30k/1h, chắc là PS3 tay vịn. Còn Yên Phụ 10k/1h. Phương Mai 5k/1h nhưng toàn màn hình Tàu, trông vỡ hình lắm. Hình như Phố Huế còn 1 hàng nữa, cũng 15k thì phải.

5. Slam

Slam Donkey Kong

có địa chỉ chính xác ko pác , em đag mún tìm :D?

6. HoàngTử_BaTư

HoàngTử_BaTư Persian Prince

sao lạ thế ? anh update giá có chuẩn ko mà em thấy hơi lệch
    giá ở Đại cổ việt là 10k còn Yên Phụ là 12k cơ mà ???
    Ko biết em anh nhầm hay là tại em ko biết người ta mới lên giá :cool:

7. binpinpin

binpinpin Dragon Quest

ở Yên Phụ mới giảm 10k rồi. Tại nhà anh trên Nghi Tàm, gần đó nên anh biết. Còn hôm đang chơi trên Yên Phụ có mấy chú lên bảo trên Đại Cồ Việt là 15k thì chỉ biết thế thôi. Mấy chú còn kêu xuống Phương Mai 5k 1h nhưng mà lao động đường phố, màn tàu vỡ hình lắm. Nguyên văn là vậy chứ anh cũng ko đi check. Chỉ nghe nói thôi. Vậy nên anh mới bảo hình như. Chỉ biết mỗi Yên Phụ giờ là 10k vì ở gần nhà mà.
    Địa chỉ rõ ràng thì ở Đại Cồ Việt là số 38, trên Yên Phụ là 15 Yên Phụ. Phương Mai, Triệu Việt Vương và Phố Huế thì chịu. Mới nghe người nói thôi.

8. buonnguqua

buonnguqua Bị anh Tày dộng chày vào họng GameOver Lão Làng GVN

Cửa hàng này thấy đi dán tờ rơi ở khắp khu Bách Khoa ::)

9. binpinpin

binpinpin Dragon Quest

có vẻ giờ Hà Nội khá nhiều hàng mở PS3 rồi đấy, anh em tha hồ chọn chỗ, cứ chỗ nào rẻ, màn đẹp, phục vụ tốt, ngồi thoải mái, gần nhà thì anh em cứ chọn. Hehe, cứ đưa ra tiêu chí chuẩn mực như vậy thôi. Có thì tốt mà ko có thì cũng chiến, niềm đam mê là Game rồi, cho dù có ra PS4 + 20k /1h cũng chiến hết.

10. trumdegaiso1vn

trumdegaiso1vn Persian Prince

PS4 ra chắc tính tiền đô quá, lúc đó tièn Việt chắc cũng rớt giá lắm rồi

11. HoàngTử_BaTư

Mở ra nhiều thì thiệt nhiều thôi có sao đâu , thiệt cho các bác làm ăn kinh doanh cái này mà ko có modchip thì có ngày "nhục dần"
    Dạo này thấy rất ghét những quán PS2 mở từ trước mặc dù ko có máy PS3 nhưng biển vẫn đề là quán game PS1 , PS2 , PS3 mẹ cái bọn đấy tuổi gì mà đòi mở PS3 , thấy nghe nói tiền đĩa 1TR đã sun vòi vào rồi ở đường Lương Thế Vinh nhà em là có 1,2 quán như vậy rồi nhìn cái mặt chúng nó mà thấy ghét .
    PS4 thì chắc lấy giá là 1usd/1h :)

12. binpinpin

binpinpin Dragon Quest

hoàng tử ba tư ở SG đúng ko, thấy bảo ở SG có chỗ mở PS3 rồi mà. Mà chúng nó treo biển trước để về sau đỡ mất công quảng cáo đó, dễ kiếm hơn thôi mà. Công nhận cũng ghét thật nhưng biết làm sao. Ko bịt miệng được nó đâu.

13. hideo

hideo Youtube Master Race

Thông báo tin mừng, PES 2008 sẽ đc phát hành vào October 26th :D Ăn mừng nào :hug:

14. HoàngTử_BaTư

Nhà mình ở Hà Nội bạn ơi , đâu có ở HCM nếu có thì cũng chỉ vào chơi vài tuần là ra thôi .
    Thông Tin này ai chẳng biết , anh em ta ăn mừng từ lâu rồi mà , nói chung cái này là mừng cho mấy ông mở quán game 1 ít , tại sao nói 1 ít là bởi vì có khách chơi đông còn lại là việc có bao nhiêu máy là phải bấy nhiêu $ thử tính coi 10 máy đã mất 10TR :devil:

15. gothika

gothika Mr & Ms Pac-Man

kekeke, nhà em ở Triệu Việt Vương sao em k0 biết gần nhà có quán PS3 nhỉ, ai có địa chỉ rõ ràng k0? ở Phố Huế cũng đc ^^

16. |Cadilac|

|Cadilac| Guest

Nghe phong phanh thì mấy bạn bên Bách Khoa khoa cơ, điện đã có rồi. Hôm nào qua đó chiêm ngưỡng mới dc

17. HoàngTử_BaTư

Quán này ở 38 Đại Cổ Việt Đó mà bạn ơi hình như phố Huế cũng có nhưng mà ko rõ địa chỉ .

18. gothika

gothika Mr & Ms Pac-Man

Đại Cồ Việt thì mình biết lâu roài nhưng chỗ để xe bé quá sợ xước xe ^^, tại thấy có bro bảo ở TVV nên mình đang thắc mắc đi bộ vẫn tiện hơn mà, lát đi lượn quanh phố rồi về thông báo cho anh em ^^

19. black_rose2007

black_rose2007 † Son Of Devil †

thế đi lượn chưa mà chưa thấy có thông báo gì, mà xe gì mà sợ xước, mẹc à hay camry =.='

20. hoason888

hoason888 Youtube Master Race

Hy vọng là sau này PS3 sẽ giảm giá để có cơ hội thưởng thức những game hay