Chơi sv Ragnarok nào đây?

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi kenichilsb, 7/7/12.

1. Kouga

Kouga Mr & Ms Pac-Man

Cái bạn trẻ ronylove này chả biết ức chế gì vSRO mà đi topic nào cũng thấy vào lèm bèm nhỉ? Có biết khi mang về là đã balance cho nó chán chê rồi không? Không chơi đừng ngồi đó mà phán. Nói chuyện thì ngu mà cứ tỏ ra hiểu biết.

2. ronylove

ronylove Youtube Master Race

nhìu người cũng hk vừa ý đó bạn ! làm sever mà ko phân biệt được sự cân bằng giữa các job !

3. Kouga

Kouga Mr & Ms Pac-Man

Ơ thế bạn này đã chơi con ExSN ở vSRO chưa, mà phán như thánh thế?

Thế giờ bạn phân tích xem điểm nào imba của job ExSN ở vSRO xem nào?

4. urusei

urusei A.D.M.I.N Ẩn GameVN Lão Làng GVN

Super Novice Expansion
    Expansion: làm cho nở ra, sự nở hoa
    đệch, job này nguy hiểm quá :6cool_surrender:

5. Tieu^Long

Tieu^Long C O N T R A Lão Làng GVN

Mình cũng chã biết cái thằng ExSN nó imba như thế nào vì chưa chơi, bạn nào hiểu biết hướng dẫn xem nào.

6. hienpoo

hienpoo Youtube Master Race

Bạn Kouga gì ơj,s lạj nój ng t ngu,s k nhìn lạj bạn tí đi,new-vSRO có nhìu đặc tíh côg nhận rất hay nhưng mìk k nój về ExSN mìk chỉ nói đến phần donate thuj,server nào chả tồn tại = donate choidk nhỉ?Blackout hÚt thì mìk đôu có support nó,còn server new-vsRO thì s làm đẹp,thú cưỡi,... free àk?nój thật với các mem nhá,các bạn nój mìk j cũg đc nhưg new-vsro thuộc dạng mid-rate của RMS mà s k còn job changer,reset thì $ cắt cổ,...s các bạn k chơj low-rate của VN mìk?nói chug là mìk càg ngày càg gét cái server này*anti New-VSRO*

7. Kouga

Kouga Mr & Ms Pac-Man

Bạn hienpoo cũng biết là chơi server khác không việc gì phải donate cho tụi nó vậy chơi vSRO bạn cũng việc mẹ gì phải donate cho vSRO mà phải lên đây lèm bèm :|?

Thú cưỡi hay reset thì đều có thể sử dụng free thông qua các mini-game và quest hàng ngày, như thế còn muốn cái mẹ gì nữa hay free theo bạn là thích là chạy ra là sướng luôn? Cơm dâng tận miệng nước rót tận tay? Không muốn bỏ tiền cũng không muốn bỏ công sức thì đúng là bạn không hợp với vSRO rồi, bạn có thể phắn :5cool_big_smile:

Cái thể loại lên đây lèm bèm anti này nọ vì 3 cái lý do loser vậy mà cũng tự hào lèm bèm được thì con mẹ nó bạn và đồng chí roylove gì gì đấy cũng kì diệu ra phết :3cool_adore:

8. ronylove

vậy LK agi giờ để chó nó ăn àk ? nói 1 câu ai bảo chơi LK đi !?

9. Kouga

Kouga Mr & Ms Pac-Man

Ồh, thế hóa ra TY roylove chơi LK agi à, LK agi mà để thua con Ex SN thì đúng là con mẹ nó loser rồi chứ còn gì nữa =)) :3cool_adore:

10. Mèo Hoang

Mèo Hoang Mèo

Các tình yêu kiềm chế từ ngữ nhá. Đặc biệt là tình yêu Kouga. Anh thịt giờ.

11. ronylove

ukm minh loser ! mình chấp nhận ! loser là do sv thiếu sự cân bằng chứ ko phải là do người chơi !

12. Kouga

Kouga Mr & Ms Pac-Man

Mình rất vui mừng khi bạn đã tự mình cảm nhận thấy bạn chính là 1 thằng loser, không những thế mình còn mừng thay cho bố mẹ bạn, gia đình bạn, bạn bè của bạn vì bạn đã tự cảm nhận được thấy sự yếu kém của bản thân. Thật sự rất là đáng mừng đó a :1cool_byebye:

Một con job 2 adv bị 1 con job 1 nửa job 2 nó cho ăn hành mà còn lên đây khóc lóc là do server thiếu sự cân bằng thì mình cũng cảm thấy nể sợ bạn rồi, chúc bạn may mắn và tìm ra được chân trời đích thực của bản thân để bạn có thể thỏa sức tung hoành trình độ cũng như kỹ thuật siêu việt của mình, để cho bạn có thể tỏa sáng chói lọi với bạn bè đồng trang lứa trong nước nói riêng và đông đảo bạn bè thế giới nói chung =))

Thân mến.

13. hienpoo

Stop cãi lại đi mấy bạn,tóm lại ai không thích VSRO thì đừng có chơi chứ ở đây cãi với mấy mem thiếu văn hoá thì bằng thừa.Bạn ronylove ơi không chỉ có bạn ghét thôi,trong box này cũng nhiều người ghét như bạn vậy đó.Nói chung là không chơi thì đừng có đụng vào những đứa mem bển nha bạn.(Nói chuyện không có văn hoá,coi chừng bị thịt)

14. Uh Gái

Uh Gái Youtube Master Race

Mình cũng chẳng biết con ExSN nó imba thế nào mà bạn ronylove thần thánh hóa nó lên vậy trời :( . Người ghét vSRO thì nhiều, nhưng người yêu mến và muốn gắn bó với vSRO cũng ko ít đâu, bằng chứng là giờ log game lúc nào cũng 300~400 players online, woe time thì cỡ 600~700 players là chuyện bình thường :( . Các bạn ko chơi thì để người khác chơi, nhé ? Cái kiểu nhận xét phiến diện như các bạn cũng chả có văn hóa tí nào đâu :(

15. boydragonfire™

boydragonfire™ Mr & Ms Pac-Man

con ExSN cũng chưa chơi qua thử bao h nhưng mà có mỗi cái cloaking và cast bolt như mấy bạn nói thôi thì có gì mà LK ko ăn đc thế nhỉ hay tớ nghỉ RO lâu rồi nên trình độ bị thui chột ?_?

16. hienpoo

Topic này làm RO bị chia rẽ quá,mong mob del giùm.

17. Congamudo

Congamudo Donkey Kong

Hề. Bạn hienpoo ơi, bạn bảo ng ta thôi thì bản thân cũng nên thôi, lại còn cố sống cố chết một cách kém thông minh, đá thúng đụng nia 1 2 câu rồi mới lại hục hặc bỏ đi như thế, liệu có đáng không ?

Cơ mà nghe con exsn củ hành đc con LK thì mình cũng thấy hơi e ngại rồi đấy. Chỉ có cloak với bolt mà kinh khủng vậy sao :o.

18. Kouga

Kouga Mr & Ms Pac-Man

Đã bảo là cái bạn trẻ ronylove trình độ nó chỉ có thế. Có khi vào con con super novice đểu cũng bị nó bem chết ý chứ nói gì :))

19. hienpoo

thì mìk k thjk VSRO nên cũg chỉ nói vài câu thôy,kém thôg mjh chíh là nhữg ng cố biện hộ đấy bạn àh!server v đúg là server thân thiện thật,ng chơy k hài lòg về server thì Admin ra mặt dạy đờj ng chơj?

20. boydragonfire™

boydragonfire™ Mr & Ms Pac-Man

CN này vsro off có đông gái đi ko đấy bà con,có thì cho xin 1 slot đi kiếm gái teen,dạo này thất tình lại làm ăn thua lỗ buồn vãi . . . . .