Chono cross

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Nguyen tien hai, 30/12/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vinhtan

vinhtan Mr & Ms Pac-Man

Forum này làm gì nhỉ ? Chỉ người khác chơi CC hay là vào gây với nhau, rồi sau đó khen chê này nọ ? Nếu ai muốn bình luận về game này thì lập forum mới đi, lấy chuyên đề là "Bình luận về Chrono Cross" đấy ! Ai khen chê gì thì qua bên ấy mà khen chê. Cũng tại mấy người cứ khen chê lung tung nên chẳng trách sao lính mới tụi tui gởi bài lung tung: Chủ đề nào cũng chẳng ra hồn như thế này thì làm sao bây giờ ? :evil: :roll:

2. Rassen

Rassen C O N T R A Lão Làng GVN

Thứ 1 : Tụi tui ko gây với nhau , đây gọi là thảo luận .
    Thứ 2 : Tụi tui vẫn đang bàn trong vấn đề Chrono Cross , ko có gì là lạc qua mấy game khác cả , ok ?
    Còn nếu người khác muốn vào đây để hỏi gì về CC thì cứ tự nhiên , tên topic là Chrono Cross , ông muốn nói gì về nó trong đây lại ko được ?

3. Rassen

Thứ 1 : Tụi tui ko gây với nhau , đây gọi là thảo luận .^^
    Thứ 2 : Tụi tui vẫn đang bàn trong vấn đề Chrono Cross , ko có gì là lạc qua mấy game khác cả , ok ?
    Còn nếu người khác muốn vào đây để hỏi gì về CC thì cứ tự nhiên , tên topic là Chrono Cross , ông muốn nói gì về nó trong đây lại ko được ?

4. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

mấy anh ơi...ai có chương trìng giả lập epsxe 152 ko..có thể gửi cho em ko...với lại chrono cross thì phải giả lập làm sao chỉ cho em với..em là lính mới ko biết gì về giả lập hết á..chỉ cho em với ...em đã mua đĩa rồi,,,đang rầu đây...chỉ em mau mau nhá.
    dc của em : linhthao15@yahoo.com cám ơn mấy anh

5. ryudo-x

ryudo-x T.E.T.Я.I.S

Rassen vốn là điều hành mà còn không làm gương cho các thành viên khác , mà còn lại đi câu bài nữa kìa mấy bạn vao đây xem .

6. Heart of Lion

Heart of Lion Donkey Kong

Ras câu bài nhớ.HEEE....
    Send t_t love2002
    u muốn dùng trình giả lập ePSXe 1.52 hả?
    u ở đâu vậy?
    Tui có thể gửi cho bạn được đấy, nếu như bạn ở HN, trình giả lập này hay ra trò đấy, có ai biết trình nào mới mà hay hơn trình này không?, liên tiếng đi. Còn nếu bạn muốn chơi CR trên giả lập như thế nào hả? Có thể vào Box giả lập được đấy, ở đấy hướng dẫn khá đầy đủ và chi tiết đấy

:lol: :lol: :lol: :lol:

7. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

em ấy hả ..em ờ tít vt cơ...anh có thể gửi qua mail dc ko....em có ghi dc o trên ấy...nhưng mà hiện giờ em cũng có 1 bản glập epsxe 152 ..nhưng ko biết sử dụng //anh có thể chì cho em dc ko...em cám ơn...nhiều

8. Rassen

Cha Ryudo- X này muốn gây vơi tui hả ? ^^
    Chấp luôn , dù sao thì tui cũng đã phá cái topic của ông rùi ,cho ông nói lại cho đỡ tức , dù sao thì cái bài tố cáo ngắn ngủn của ông đã ko có liên quan gì đến CC mà lại chỉ có ý gây với tui => ai câu bài đây ? ^^
    To t_t_love2002 : Lên Emulator.com mà down đi , hình như trên đó cho down đó.

9. hat

hat T.E.T.Я.I.S

Này này! Có ai biết chổ nào cho tải cheat code không? Hay là tải bản chỉ dẫn chi tiết thu phục từng nhân vật không ? Tui ra tiệm mua bản chỉ dẫn mà họ bán có cái chỉ dẫn chỉ đường đi thôi hà. Còn thằng bạn tui nó có cái chỉ dẫn chi tiết về cách thu phục từng nhân vật trong trò chơi này luôn đó.

10. dragonlightning2002

dragonlightning2002 Mr & Ms Pac-Man

to hat: bạn muốn cheat code về trò nào thì cứ hỏi tớ , còn nếu muốn tìm cheat code trên mạng thì hãy lên trang web : www.cheatcc.com đó nhưng nói trước là nó chỉ có mã bất tử mấu và tiền thôi ....) chứ còn mấy món đồ xịn thì không có đâu , nếu muốn đầy đủ thì bạn phải tự mò đấy hihihihi còn những trang hướng dẫn thì bạn hãy lên trang web :www.gamefaqs.com đấy
    nó có hướng dẫn nhưng không chi tiết bằng www.cheatcc.com đâu
    nhưng nó cũng có cái hay hơn cheatcc đấy
    nói chung bạn có gì thì cứ hỏi đây ( mà bạn chơi TGTC hay là tearing saga .... chưa vậy )casc nhân vật trong chrono cross thì tổng cộng có 108 nhân vật đấy

11. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

CC khó mỗi Skill Level 7 thui, còn các cái khác cũng bình thường nếu bạn đã từng chơi nhiều game RPG. Chơi RPG mà xài code làm chi mất hết thú vị. Đọc Walkthrought đã là bước đường cùng rồi.

12. hat

hat T.E.T.Я.I.S

Ờ tui sẽ tự tìm cây kiếm đó....nhưng mà bạn có chỉ tui gì đâu! Bạn tự nhiên viết có nhiêu đó thôi làm sao tui biết được chứ? Chỉ thì chỉ cho tới nơi tới chốn chứ phải không?^_^

13. dragonlightning2002

to hat : này sao cậu hỏi nhiều quá vậy , sao cậu không tự tìm mà đi hỏi tớ , tớ không chỉ đâu , cậu tự tìm là chính cơ , tớ chỉ chỉ cho cậu cách thu phục nhân vật thôi và cách lấy limit của từng đứa thôi còn thanh kiếm thì trên đường đi cậu sẽ tự phát hiện ra nó , nó cũng không có gì khó lấy cả đâu , cậu chịu khó quan sát thì sẽ biết thôi , chút cậu may mắn nha , tạm biệt

14. dragonlightning2002

theo tui thì không nên đọc chỉ dẫn luôn , skill lv 7 cũng không có gì khó hết , bạn phải đánh tứ tự như sau thì sẽ có thể chơi chiêu lv 7 thôi , ban đầu thì bạn hãy đánh chúng chơi lần lượt từ lv 2 trở lên , sau phát cuối cùng thì bạn hãy chơi chiêu lv 7 , nhưng trước hết thì bạn hãy chơi hết hai chiêu limit kia trước đó đã , sâu khi xong rùi thì hãy chơi limit lv 7 vì đây là chiêu mạnh nhất mà , nhưng theo tui thì mấy chiêu chưởng lv 6 cũng mạnh không kém đấy chứ , điều quan trọng là bạn phải biết phối hợp và điều chỉnh sao cho phù hợp lúc đó rồi hãy tung ra đòn quyết định để kết liễu

15. hat

hat T.E.T.Я.I.S

Cám ơn dragonlightning2002 nhưng tui ngán vào web quá đi tốn tiền quá mà không biết lục ở đâu nữa. Bạn có thể nói đại trên này không? Cách lấy cái món đồ xịn nhứt đó! Xịn nhứt hay xịn nhì cũng được! ^_^

16. COMPET

COMPET Youtube Master Race

Hà hà, xem kìa chơi mà cứ muốn lấy được đồ xịn nhất thì chơi làm cái gì nữa cơ chứ .Nhưng mà thôi chiểu theo nguyện vọng của bạn hat( mũ à, tên nghe quái quái) tớ hướng dẫn sơ qua cho bạn nhé vì trò này tớ chơi lâu lắm rồi mà. Thứ nhất bạn không được tìm thuốc chữa cho Kid(tuy hơi trái ngược với đạo lý 1 chút) ,sau đó sau khi đánh xong 7 con rồng thì vào 1 hòn đảo nhỏ bên cạnh chỗ ở của rồng lửa ý(ko nhớ là ở thế giới nào) gặp anh của Glenn(lúc này đã thu phục Glenn rồi) và đưa cho anh ta huy hiệu của mẹ anh ta thì phải(tóm lại là có chữ mother gỉ đó) ==> anh ta nổi điên lên và a lê hấp ,đánh nhau rồi. Cố mà thắng nhé (hơi khó đấy), sau đò sẽ lấy được thanh mastermune ,đó là đồ xịn nhất đó.
    Nói thật tui chơi trò này lâu lắm rồi nên có thể nhớ nhầm lẫn đôi chút ,có gì bỏ qua nhé. Tui chơi trò này sớm nhất vì thằng bạn có đĩa là hàng xách tay về mà. Chơi ko có lỗi gì xảy ra cả ,khoái lắm chứ ko như mấy đĩa sao lại đâu.

17. hat

hat T.E.T.Я.I.S

Cám ơn bạn! Bạn có thể chỉ mình trang web nào chỉ về cách chơi trò này không? (chỉ cách thu phục từng nhân vật đó) Mình chơi trò này về nước mà thu phục được có một phần ba nhân vật thôi hà.>_<

18. COMPET

COMPET Youtube Master Race

Hà hà tớ bít được là nhờ chơi đi chơi lại mà biết thôi chứ làm gì đọc hướng dẫn ở đâu. Chơi lại nhiều lần thế mà sau này ai hỏi thì lại ko nhớ( đãng trí thật). À tớ có bản hướng dẫn của thằng bạn nó vất cho từ hồi xưa nhưng mà lại để trong ổ cứng mà ổ cứng lại đem đi cắm mất rồi ( đời thật bất công ). Thôi đợi bao giờ tui chuộc lại ổ thì tui gửi hướng dẫn cho nhé.

19. dragonlightning2002

to COMPET : cậu nói thế mà nghe được à , trong lúc kid bị thương thì chia ra hai trường hợp đó , một là cậu chữa lành cho chip , hai là cậu không chữa lành cho kid , nhưng cậu nên chọn trường hợp một vì như thế bạn sẽ thu phục được tên bác sĩ và cô ý tá ở làn nhỏ nhỏ chổ cho bạn chiếc thuyền
    to hat : nếu cậu muốn tớ sẽ chỉ cho cậu cách thu phục từng nhân vật ( tổng cộng 108 tên cả hai thế lực ) và cách lấy limit cuối của tụi nó , và nếu cậu muốn đọc hướng dẫn thì vào trang www.cheatcc.com thì sẽ rõ nhưng nó nói sơ sài lắm đó không õ đâu , theo tui cậu nên tự mình chơi thì hơn vì thế giới trong cross nó hẹp chứ đâu có rộng như ff đâu mà sợ chứ

20. hat

hat T.E.T.Я.I.S

Nhưng mà trong trang đó chỉ dẫn nằm chổ nào mới được chứ ? Tui vô đó rồi mà có biết chỉ dẫn nằm chổ nào đâu? Bạn có thể chỉ rõ được không? Tui dốt tiếng anh lắm nên nhìn vô hổng biết gì hết trơn!>_<

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.